ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sumiya] Shuttered ข้างหลังเลนส์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 20, 2020, 06:46:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ratpracha

เหมือนจะอาย ๆ แต่ทำไมในรูปตอนมีไรกันนางเอกดูชอบมาก น่าจะจบแบบนางเอกเป็นพวกซ่อนแอบแหละนะดูแล้ว

ที่แท้นางเอกแพ้กล้องหรอเนี่ย แปลกดีนะ

buark

เรื่องนี้มันดูหลอนๆ นะครับ นางเอกเป็นโรคจิตรึไง ถูกถ่ายรูปแล้วมีอารมณ์ พระเอกก็โรคจิต เรื่องมันจะไปไงต่อ เดาไม่ถูกครับ

buark

จบกันแบบไม่มีอะไรให้ติดตามเลย คู่แปลก 

biggiggog

ดูเหมือนสาวเจ้าจะชอบถูกถ่ายซะงั้น

ฝ่ายหญิงโดนถ่ายแล้วเงี่่ยน
ฝ่ายชายถ่ายไปแล้วเงี่ยน
งานนี้ถือว่ามวยถูกคู่ ลงล็อคพอดี
ขอบคุณครับ

note0521

ผู้หญิงน่าจะชอบโดนถ่ายและ ยิ่งแอบถ่ายอาจจะมีอารมณ์ ก็น่าจะโดนสัก 1 ยก แล้วก็ถ่ายเก็บไว้อีกเซ็ท แล้วก็พรุ่งจัดอีก 1 ดอก

ต่อไปคงไม่ต้องถ่ายภาพและ เอาเป็นคลิปเลยดีกว่า จัดไป ขอเป็นแฟนแล้วด้วย มีสักชุดไหม ขอสักคลิป คิคิ

ppherbalife

ต่อไปนางเอกน่าจะชอบแนวเอ้าดอร์ถ่ายไปทั่วทุกที่ก้อได้นะ

ppherbalife

เดาใกล้เคียง ต่อไปต้องได้ถ่ายเอ้าดอแน่นอน

jirasakgolf7

พระเอกเหมือนคนที่เปิดสวิทช์ เข้าโลกมืดแล้วหยุดตัวเองไม่อยู่

แต่นางเอกนี่น่าจะเป็นสายชอบโชว์หน้ากล้องอยู่แล้ว

เดาว่าฉากจบของเรื่องนี้ก็คงเป็นที่ตัวนางเอกนั่นล่ะ หาพร๊อพหรือโลเคชั่นใหม่ ๆ มาถ่ายเพิ่ม

นั่นไง ถ้ามีตอนต่อไป งานนอกสถานที่แน่ ๆ

ops123

ผมก็ชอบถ่ายรูปเด็กที่ได้เอา เก็บไว้ครับ พวกคอสเพลย ชุดนักกีฬา นี่สุดๆ

Tee001

นางเอกชอบโดนถ่ายรูป พระเอกชอบถ่ายรูป ช่างลงตัวกันซะจริง

edit ออกเดตนี่ นึกว่าจะไปเอากัน outdoor ซะอีก แต่ก็แฮปปี้ดีนะ

unstable

เหมือนคนถูกถ่ายจะโหยหามากกว่าคนถ่ายอีกนะครับเนี้ย ตอนจบคนถูกถ่ายน่าจะเป็นคนขึ้นโยกเองแน่ๆ

FFXCY

คิดว่าแอบชอบอยู่ก็เลยมาอ่อย

โอ้เขาได้กันมาบ่อยแล้วนี่นา ชอบถ่ายกับชอบถูกถ่ายอยู่ด้วยกัน

som052

KonMol2

นางเอกเป็นคนเริ่มแน่นอน แล้วพระเอกก็ตกหลุมจนได้ถ่ายรูปที่ sexy จนถึงมี sex กัน

นางเอกแพ้การถ่ายรูปมากๆ หื่นสุดๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าจะพอๆกันทั้งคู่นะ ญบอกไม่แต่ก็ยอม  ช ก็ไม่น่าไว้ใจ

จบแฮปปี้แหะ แต่นิสัยชอบถ่ายคงแก้ไม่ได้แล้วละ