ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep1 #62

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 20, 2020, 09:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผม บี และฟิน รู้จักกันโดยการทำงานแล้วก็มีเรื่องราวมากมายทำให้เราต้องมาใช้ชีวิตใกล้ๆกัน
โดยมียัวเป็นอีกคนที่มาอยู่ใน circle นี้
หลังจากที่เรื่องราวความรู้จักพาเราไปเจอคนที่เข้ามาร่วมด้วยทีละนิดแบบไม่ตั้งใจ
ไก่ที่เป็นเพื่อนบี เป็นกิ๊กของพี่อามไฮโซตระกูลดังและนั่นนำพาเมภรรยาของพี่อามเข้ามาในชีวิตของผมช้าๆ

ธุรกิจที่โดนพิษและหุ้นส่วนเก่าเล่นงานผมจน ฟินต้องเข้ามาช่วยโดยมีเมเข้ามาเสริม
นั่นทำให้ฟินต้องหันไปหาตัวช่วยอย่างตองที่เคยคบกันมาช่วงนึงในสมัยเรียน แต่ตองคบกับแฟนสาวแอร์โฮสเตทอย่างมินอยู่

บีหนีทุกอย่างที่เริ่มวุ่นวายและบีอยากได้ความรักจริงๆด้วยการไปทำงานกับบริษัทข้ามชาติที่ฮ่องกง
และที่ฮ่องกงผมไม่รู้เลยว่าบีเป็นยังไงเนื่องจาก บีคบใครสักคนที่นั่นแบบเงียบๆไว้
ที่ฮ่องกงนั่นไม่มีใครรู้เลยว่า ไก่กับตอง ไปสปาร์คและเป็นแฟนกันตอนไหน

มินเสียใจและมาหมกตัวอยู่กับฟิน แต่มินไม่เคยสนใจผมแถมยังก่อเรื่องกับเมไว้อีก

ทำให้การเริ่มซีซั่นสามนี้ สำหรับตัวผมแล้ว...

ผู้หญิงสามคนในชุดเดรสรัดรูปรองเท้าส้นสูง นังคุยกันอยู่รอบตัวผม
เม ไฮโซสวยสะพรั่งรูปร่างสูงโปร่ง ฟินหมวยหน้าตาอินเตอร์ รูปร่างนักกีฬาแน่นๆและ มิน แอร์โฮสเตทหน้าหวาน รูปร่างอ้อนอ้อนแต่ดูเนื้อแน่นๆ
สามคนทานอาหารกันไปบ้างแล้ว และไวน์อีกอย่างน้อยที่เห็นคือหนึ่งขวด
เมให้คนขับรถกลับไปแล้ว ฟินกับมินมาแท๊กซี่
แน่นอนว่าผมต้องขับรถไปส่ง แต่ที่ไหนยังไง
ร้านเงียบๆแต่หรูหรา ไม่มีเสียงดังในร้านแต่ก็แน่นไปด้วยผู้คน
ทั้งร้านมองผมเป็นตาเดียว แน่ล่ะผู้หญิงสามคนที่นั่งอยู่ที่โต๊ะนั้นทำให้ผมกระอักกระอ่วนใจไม่น้อย

ฟินทักทายอย่างอารมณ์ดี เมบอกว่าเดี่ยวคืนนี้ไปนอนคอนโดฟินกัน น้องมินอกหัก
มินไม่พูดอะไรยิ้มๆแบบรับคำ แต่ตาหวานๆกับรอยยิ้มเศร้าๆนั้น คนละเรื่องกับนิสัยและพฤติกรรมเอาแต่ใจของมินมาก

ดูท่าเมจะไม่รู้เรื่องที่มินแอบถ่ายเมไว้ แต่ในฐานะสุภาพบุรุษผมก็ไม่ใช่คนที่จะพูดแน่นอน
การสนทนาพูดคุยกันอยู่ที่ว่าทำไมไก่ไปคบกับตองได้ หลากหลายการวิเคราะห์ ทำให้ผมนั่งเงียบๆจิบไวน์ไปมากกว่า
ผมเดินออกมาเดินบุหรี่บ้าง มินก์เดินออกมาดูดเช่นกัน แต่ไม่ได้พูโอะไรกันมากนัก มินถามเรื่องงานซะมากกว่า
มินจะเรียกผมว่า พี่คะ เสียงหวานๆแบบนั้นอันตรายมาก ผมเตือนตัวเองไว้

ค่ำคืนจนร้านจะปิด เราต่างก็มึนเมากันพอสมควร ผมเรียกบริการขับรถมาแล้วก็เลือกให้ไปส่งที่คอนโดฟิน

เมยืนรอรถ

ผมขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ระหว่างที่กำลังจะกลับไปที่รถสวนกับมิน มินเดินเซๆแล้วก็บอกว่า ไม่ไปคอนโดฟินด้วยนะ จะกลับบ้าน
ผมถามกลับยังไง เมาขนาดนี้ มินบอกว่าเรารู้นะพี่ไปทำไมกัน เราไม่อยากเห็นอะไรแบบนั้น
ผมบอกว่าไปนอนที่คอนโดฟินเถอะ เดี๋ยวพี่กลับเอง ไม่มีอะไรแบบนั้นหรอกน่า
แล้วมินที่เย่อหยิ่งและไม่ยอมอะไรใครก็พูดออกมาสั้นๆว่า พี่คะ หนูขอโทษ แล้วก็ร้องไห้ออกมา

ผมประคองมินบอก อะไรผ่านไปแล้วก็คือผ่านไป เราไม่ต้องไปพูดถึง ไปเข้าห้องน้ำแล้วก็ไปขึ้นรถนะ
มินเดินเข้าห้องน้ำไป ผมกลับมาที่รถ เมกับฟินขึ้นไปนั่งรอที่เบาะหลัง
ประตูรถเปิดค้างไว้ ผมมองเข้าไปกระโปรงของทั้งเมและฟินสั้นจนกางเกงในน่าจะแล่บออกมาเลย
ถ้ามองจากตรงคนขับ

น้องคนขับถึงกับตาโตเมื่อเห็นผมเดินมา ผมบอกว่านั่งหน้าแล้วกันเดี๋ยวมินมา
ผมเปิดประตูไปนั่งข้างหน้า น้องคนขับเหลือบๆมองผมแบบเกรงใจ

เสียงหัวเราะพูดคุยดังให้รู้ว่าเมากันพอสมควร

น้องคนขับดูกระสับกระส่ายประมาณนึง คงจะหันไปดูก็พิรุธ แต่จะไม่ดูเลยก็เสียโอกาสไป
ผมไม่สนใจเท่าไหร่ รถเลี้ยวมาถึงคอนโด มินดูทำท่าไม่สบายใจนักที่จะอยู่กันสี่คน
พอสาวๆลงรถมาผมบอกว่า ผมกลับไปนอนคตอนโดผมดีกว่า ผมมีธุระต้องทำ

ฟินกับเมไม่ขัด มินเองก็หันหลังเดินขึ้นไป
ผมมองตามก้นฟินกับเมแล้วก็รู้สึกเสียดายคืนนี้ไม่น้อย

รอยเดรสที่รัดจนเห็นจีสตริงของฟินกับรอยกางเกงในเว้าสูงแบบไฮคัทของเม
ผมหันหลังและกลับมาขึ้นรถเพื่อกลับบ้าน แต่ฟินบอกว่ามีเรื่องต้องคุยกัน
ผมเดินตามขึ้นตึกไปแบบไม่คิดอะไรมาก

พอเข้าห้องได้ บรรยากาศก็ยังดีอยู่จนฟินรินไวน์ให้ผมแล้วก็เริ่มคุยเรื่องบริษัท
มันมีคอนฟลิกหลายอย่างจนทำให้เราต้องถกเถียงกันโดยมีเมคอยปรามเป็นระยะ ส่วนมินเข้าห้องไป
ผมอธิบายหลายอย่างแต่ด้วยความที่ตัวเลขยังไม่ลงตัวกับการอธิบายดีนักนั่นทำให้ฟินเริ่มโมโห

ฟินเริ่มต่อว่าผมที่หละหลวมและไม่รอบคอบ แล้วฟินก็ระเบิดออกมา...
ผมโมโหมากๆเช่นกันแต่ผมก็ผิด ใช่มันคือธุรกิจแต่มันก็เกิดเหตุการณ์ที่ทำให้บริษัทขาดทุนขึ้นมาแล้ว

ผมรู้สึกหงุดหงิดเลยบอกว่าผมกลับล่ะ รอฟินสงบแล้วค่อยคุยกันใหม่
ฟินไม่ยอมลงง่ายๆ นั่งนิ่งๆแล้วก็พูดแค่ว่า แยกย้ายเถอะ เมนั่งฟังนิ่งๆไม่พูดอะไร
ใช่มันเป็นความผิดผมเอง แต่ผมกำลังแก้ไขอยู่ แต่นักบริหารทั้งหลายเวลามีเคส มันต้องจบเร็วไง ของผมมันไม่ได้

ผมลงลิฟท์มาด้วยความขุ่นมัวมากๆ ผมเดินมาที่รถและจุดบุหรี่ดูด เมเดินตามลงมา บอกว่าคุณผิดนะรู้ไหม
ผมบอกว่าผมรู้ นี่ผมก็พยายามแก้ไข ก่อนไปเจอกันผมก็ไปแก้ไขอยู่ เมยิ้มเบาๆแล้วก็จูบผมที่ลานจอดรถ กลิ่นไวน์ที่ค้างอยู่ในปากทำให้ผมเย็นลง

เมยืนพิงรถให้ผมจูบผมเอามือขยำก้นเมเต็มเหนี่ยว เมร้อง อึยยยสสส ผมเปิดรถเข้าไปแล้วก็ผลักเมลงไปที่เบาะหลัง
ผมก้มตามลงไปจูบเม แล้วก็ทาบตัวลงไป เมบอกว่าเมไม่เคยในรถ เมอึดอัด
ผมไม่ได้สนคำนักปิดประตูเข้ามาแล้วก็กดกระจกลงหน่อยนึง ผมเกี่ยวกางเกงในเมหลบนิดนึงแล้วก็ค่อยๆจรดหัวของผมเข้าไป
เมมีน้ำนิดๆแต่ยังฝืดอยู่ เมปิดปากตัวเองแล้วก็บอกว่า ค่อย..ย.ยยยซี๊ดสสส แสบบบ โอยส์ซี๊ดสสส

ผมกดเข้าไปครึ่งลำแต่มันฝืดมากๆ เมพยายมกระดกก้นเพื่อให้มันเข้าไปอีก เมขมิบแรงมากๆจนน้ำเมไหลออกมาแยะขึ้น
ผมค่อยๆทิ่มพรวดเข้าไปจนสุด เมร้อง โอยยยสสสส ซี๊ดสส เบาๆนะ
ผมระบายความโมโหทุกอย่างลงไปที่เม ผมขบไปที่หัวนมจิกไปที่เส้นผมแล้วก็ดูดแรงๆไปที่ซอกคอจนเมร้องเสียงหลง

ผมงับติ่งหุไปแรงๆ เมดิ้นร้องโอยสสส อากาศที่ร้อนทำให้เหงือออกมากมากจนเราหายใจกันแทบไม่ออก
มีแสงไฟรถคนเข้าคอนโดขับผ่านมาตลอดเวลา แต่ไม่ได้ทำให้เมหยุดขมิบหรือร้องเลย

เมรัดตัวผมแน่นขึ้นส้นสูงชี้ไปแตะบนหลังคารถ เมกัดฟันร้อง อึ๊หห อี๊หหห ซี๊ดดสสส โอยยสสส เสียวว เสียววมากค่ะ
โอยสสสส เมเสียว เมหลับตาผมที่เปียกเหงือปิดบังใบหน้าผมกระดกก้นขึ้นแล้วก็ซอยถี่ๆรัวๆแต่ยั้งให้มันเบาๆ
ตอนนี้เมนั้นเกร็งตัวกระแทกกลับมาเมคงใกล้แล้ว

เมร้องอี๊ยหหหหหหหหหหหหหห บิดตัวไปมาหายใจหอบ โฮะๆ แล้วก็ร้อง อี๊ยยยยยยยยยยยยยอีกที
ตัวเมกระตุกบิดไปมาในรถเมเกร็งงงงอีกสี่ห้าทีแล้วก็บอกพอแล้ว เมหายใจไม่ออก
ผมเร่งตัวเองอีกทีมันใกล้แล้ว ภาพอันหลุดลุ่ยของเมที่ท้าบเบาะ แววตามที่ไม่ชอบที่แคบแต่ก็เสร็จสมนั้นมันทำให้ผมเร่งตามมาติดๆ ตอนนี้เมพยายามผลักผมออกเพราะหายใจไม่ออก
แต่ผมก็หยุดไม่อยู่แล้ว เมเกร็งจนฉีกเสื้อผมขาด แล้วผมก็ชักออกมาหลั่งบนตัวเม เมนอนหอบหายใจแล้วจัดแจงตัวเอง
แล้วเมก็บอกว่า นี่ไม่ดีเลยนะ จะตายเอารู้ไหม ผมยืนหน้ายังเครียดอยู่

สงกรานต์เมไม่อยู่นะ ต้องพาลูกไปเที่ยวต่างประเทศ
ผมบอกว่าเดินทางปลอดภัยนะ
เมจะไปพักบ้านญาติๆกลับมาก็เปิดเทอมเลย คุณดูแลงานและตัวเองดีๆ ฟินโมโหร้ายแต่ก็หวังดี

ผมบอกผมรู้ แล้วผมก็ขับรถออกมา

ผมเอาความรู้สึกหนักอึ้งกลัมาบ้านด้วย
ผมถึงบ้านแล้วหลับไป ผมตื่นมาพร้อมข้อความค้างเติ่งในแมทเสท
และข้อความที่พิมมาจากฟินยาวไปหมด ถึงแผนการที่ต้องแก้ไขงานต่างๆ แล้วก็บอกว่าไปแก้ไขให้ได้
แต่ปิดท้ายก็ส่งรูป

รูปคนนอนที่โซฟาพร้อมกับบอกว่า อ่ะให้ดูเป็นกำลังใจ ทายซิใครว่ายน้ำจนหลับไป
ฟินคงพอจะหายโมโหแล้ว เลยส่งรูปมา

ผมมองก้นนั้นแล้วก็ทายว่ามินแน่นอน ไม่ใช่เม เมสะโพกจะผายกว่านี้
ฟินบอกว่า เดี๋ยววีคเอนด์มีนัดไปแฮงค์เอาท์กับเพื่อนที่มาจากเมืองนอก
ส่วนมินจะกลับไปภูเก็ตก่อนแล้วก็ไปบินตามตารางเวลา  คงกลับไปตั้งหลักใหม่ ผมไม่ได้ตอบอะไร
และหลังจากนั้นฟินก็ไม่ได้พูดคุยกับผมอีก

ผมหันไปพยายามทำงานอย่างหนักเพราะมันเสียหายหาลายอย่าง นั่นหมายถึงความนับถือของฟินกับเมด้วย

ผมแทบไม่ได้เจอใครๆเลยช่วงก่อนสงกรานต์และ เมส่งข้อความมาบอกว่า บินล่ะนะ แล้วเจอกัน
ผมเข้าไปดูใน ig ก็เห็นภาพเมเช็คอินที่สนามบินพร้อมเดินทางแล้ว

ฟินก็ต้อนรับขับสู้กับเพื่อนที่มาใหม่จากเมืองนอก มีคุยกับผมบ้างแต่ก็ห่างๆ
คนเดียวที่ผมพอจะพูดคุยได้คือยัว...

ตอนนี้ยัวถูกซื้อตัวไปบริหารโรงแรมเครือใหญ่เครือนึง
เป็นผู้บริหารเต็มตัว บินไปมาเพื่อดูโรงแรมสร้างใหม่หลายที่ ยัวบอกว่าฟินดูไม่พอใจผมมากเลย
ยัวบอกแค่ว่า มาพักผ่อนไหมเดี๋ยววีคเอนด์นี้จะมีปาร์ตี้ที่โรงแรมเปิดใหม่
ผู้บริหารใหม่จะพาแขกมาปาร์ตี้ก่อนเปิดโรงแรม ผมบอกไม่แน่ใจ ผมหงุดหงิดกับฟินมากไม่ค่อยอยากไปไหน
ยัวบอกคุณเก็บกระเป๋า พรุ่งนี้ประชุมเสร็จจะมารับ เสร็จงานก็กลับพร้อมกัน ไปเถอะ เดี๋ยวเส้นเลือดในสมองแตกตาย
พร้อมกับส่งรูปนี้มาให้บอกว่า ไปนอนซะ

ยัวมาในรถ SUV คันใหญ่ขับมารับผมที่คอนโด คิดว่าตั้งแต่แลกบัตรเข้ามานั่งรอที่ล๊อบบี้คนที่เห็นคงใจคอไม่ดี
ผมขึ้นมรถมาก็บ่นว่าทำไมใจร้ายแบบนี้ แต่งตัวแบบนี้ใครจะไปทนถึงพัทยาไหว
ยัวบอกให้ดูให้จับได้ ให้ทำอะไรก็ได้แต่จอดรถไม่ได้ เธอมีประชุมเรื่องงานที่ต้องต้อนรับหุ้นโรงแรม
ยัวในวันที่ออกจากโรงแรมเล็กๆมาเป็นผู้บริหารดูผุดผ่องมาก ยัวบอกงานก็เครียดล่ะแต่สนุก
โดนมองนมกับก้นตลอด เคยได้ยินลูกน้องเมาท์ในห้องน้ำด้วย ว่าหุ่นบึ๊บบั๊บมากๆ
ยัวพูดจบผมก็คว้าหมับเข้าไปที่หน้าอก รถวูบไปทางซ้ายพร้อมกับเสียงยัวที่ร้องอุ๊ย...

ผมไม่ได้เจอยัวมาพักใหญ่ ยัวเองก็ไม่ได้เจอใคร ยัวเป็นผู้ใหญ่และก็พูดตรงๆ
ประโยคที่ยัวบอกว่าไม่มีใครตกถึงท้องเลยพร้อมกับขย้ำมาที่ท่อนกลางตัวของผมแล้วพบว่ามันตื่นอยู่ ยัวถึงกับบอกว่าหูยยยใจเย็นๆนะ
เดี๋ยวให้จัดแต่ขอทำงานก่อนนะ

ระหว่างทางมาพัทยา เราพูดคุยถึงเรื่องต่างๆและลูบคลำกันมาตลอดทาง ตอนจอดกินข้าว
ผมขอล้วงเข้าไปข้างล่างยัวและพบว่ามันมีน้ำเหนียวๆยืดมาเป้ฯทางยาว
ยัวเอามทอผมไปจับหน้าอกคราวนี้ผมยำไปเต็มๆ ยัวแหงนหน้าร้องซี๊ดสสส บอกว่าแรงๆ
พร้อมกับซบหน้ามาที่ไหล่ ผมไซรส์คอและนัวเนียไปมายัวก็บอกว่าพอๆๆ ไม่งั้นไม่ถึงแน่ๆ
แล้วก็ลงไปกินข้าวกัน

เรามาถึงโรงแรมยัวบ่ายๆ ยัวใส่แจ๊คเก็ทไปประชุม
ส่งผมไปรอในห้องพักโรงแรมข้างๆ 

เย็นนี้แล้วที่จะมีงาน ผมนั่งทำงานกับโน๊ตบุคและเอกสารที่ต้องเคลียร์มากมาย
ผมชะโงกมองไฟที่งานเริ่มเปิดเสียงดนตรีเริ่มเปิดดังขึ้น
แขกเริ่มทยอยมา ส่วนใหญ่มารถตู้มีคนขับ คงเมากันเต็มที่ มีคนไทยบ้างส่วนใหญ่เป็นชาวต่างชาติ
ผมมีแค่แจ๊คโคล่าในห้องที่ไปเหมามาจากร้านค้าข้างๆ

ผมยืนดูแขกที่เข้างานแล้วก็พลันเหลือบตาไปเห็นฟิน...
ฟินมากับมินและฝรั่งอีกสองสามคน...ฟินมางานนี้ด้วย

ผมพิมพ์หายัวว่าฟินมางานนี้ด้วย สักพักยัวบอก เออไม่รู้เลยไม่ได้คุยเลย
ผมไม่ได้พิมพ์หาฟิน แต่ก็ยืนดูฟินเข้างาน ฝรั่งคนนึงโอบฟินแล้วก็ลากลงไปที่ก้น
แล้วก็หอมแก้มฟินทีนึง ฟินก็ไม่ได้ปกป้องอะไร ปล่อยเสน่ห์เต็มที่

ผมยืนดูงานนั้นแล้วก็พยายามมองหาฟินแต่ก็เห็นไม่ชัดนักและก็มองเห็นแค่ทางเข้าซะส่วนใหญ่
ผมเข้าไปดู ig ของฟินก็ไม่ได้เห็นอัพเดทหลายวันแล้ว

ตกสักสามทุ่มได้ยัวก็ทักมาหาว่า มาในงานไหมมาสิคุยกับฟินอยู่ บอกไปแล้วว่าคุณอยู่นี่
ผมถามว่าฟินว่าไง ฟินก็เฉยๆไม่ได้ว่าอะไร บอกแค่ว่าเอ้าชวนมาสิ
ผมถามว่าควรไปเหรอ ยัวตอบว่า มาสิ งานยัวคุณเป็นแขกยัว มีมินกับฟินอยู่มีเพื่อนคุยแล้ว

ผมเดินเข้าไปในงาน มินเจอผมก่อนขณะที่เธอเดินมาเล่นโทรศัพท์หน้างาน
มินทักผมว่าพี่สวัสดีค่ะ มาด้วยเหรอกำลังเบื่อเลยไม่รู้จักใครเลย พี่ฟินชวนมา ผมพยักหน้าทักว่าสบายดีไหม
มินเบ้ปากบอก เฮ้อเบื่อ พี่ฟินอยู่นั่นอ่ะ

ผมมองไปเห็นฟินโดนฝรั่งคนนั้นโอบและคลึงก้นอยู่ตลอดเวลา ผมเลยเดินเข้าไปทัก
ฟินเลิกคิ้วพร้อมกับยิ้มแบบทำหน้าสงสัยยว่ามาได้ไง และแนะนำฝรั่งสองสามคนตรงนั้น
แต่คนที่เอามือแตะสะโพกฟินอยู่นั้น เป็นคนอิตาลีไว้ผมยาวเกือบบีอบหล่อแบบอิตาลีเลย

เราทักทายกันเล็กน้อยและฟินก็ไปคุยกับแก๊งค์นั้นต่อ
ผมนั่งคุยกับมินไปเรื่อยเรื่องนั้นเรื่องนี้มียัวมาคุยบ้างจนดึกและคนเหลือน้อย ผมเมาไวน์ไปสองขวดคนเดียว มินก็เอียงๆแล้ว
ยัวนั้นชนเหล้าไปทั้งงานเริ่มมีอาการ ฟินก็แวะมาที่โต๊ะเราบ้างเหมือนบางทีฟินก็จงใจให้ผมเห็นก้นงอนๆและกางเกงในทีแบ๊คเส้นนั้น

ผมเลือบไปมองเห็นยัวพยักหน้าเรียกผมอยู่ในพึ่มไม่ไกลๆ
ผมเดินตามไปยัวเดินนำผมไปเปิดผ่านห้องไปสองห้องในโรงแรม
แล้วก็เปิดห้องอีกห้องนุงเป็นห้องแคบๆ ผมเดินเข้าห้องไป ยัวถอดกางเกงออกไปแล้ว ธีมร๊อคแอนด์โรลวันนี้ ยัวดูเซ็กซี่มากๆ

ยัวไม่รอช้านั่งยองๆลงแล้วก็กวักมือให้ผมเดินเข้าไปหา ยัวรูดซิปกางเกงผมออกพร้อมกับเอาของผมออกมา
มันยังไม่ตื่นดีนักหัวใจผมเต้นโครมคราม เมื่อลิ้นยัวแตะลงไปที่ปลายหัวทุกอย่างก็เกิดขึ้นเร็วมากๆ
ยัวห่อลิ้นแล้วรัวลงมา เสียวอลัววววววดังขึ้นไม่หยุด ผมเสียวจนเกือบจะเป็นตะคริวตัวเอนไปพิงผนัง
ผมกำลังตึงๆเลย ยัวหันหลังยืนบนส้นสูงและชุดหนังใส่จีสตริงแบบนี้ โคตรเร้า

ยัวหันมามองผมพร้อมกับเอี้ยวตัวมาเหนี่ยวจีสติงเปิดทางให้ผม น้ำขาวๆยืดตามจีสตริงที่ยัวดึง
ผมจ่อจะเข้าผัวก็เอ่มือมาบี้หัวผมก่อนนิดนึง ยัวบอกเบาๆนะ ยัวห่างไปนาน...
สิ้นเสียงผมก็พรวดเข้าไปยัวร้อง อ้าหสั้นๆแต่ผ่อนลมหายใจหนักๆ
ยัวสูดหายใจส่ายก้นคลึงกลับมาช้าๆ ผมเอามือจับเอวไว้มืองนึงอีกมือนึงเอื้อมไปขยำนม ยัวร้องซี๊ดสสสสส
ผมบีบไปที่หัวนมยัวแรงๆแล้วบิด ยัวร้องโอ๊ยหหหห แล้วผมก็กระหน่ำซอยยัวแบบไม่ยั้ง
เสียงยัวร้องโอ๊ยห โอหหโอยยย โอ๊นยยซี๊ดสสส ไม่ดังแต่เร้าอารมณ์ บางช่วงยัวหลัยตาปี๋กลั้นเสียง
แล้วก็ปล่อยลมหายใจออกมา เสียงตั๊บๆๆ ดังแน่นๆตูดที่บึ๊บบั๊บมีเนื้อกระทบกับเสียงกระแทกดังสะท้อนลั่นห้อง

ยัวร้องโอ๊ยยยหหห ยกก้นเกร็งสูงแสดงว่าจวนแล้วผมจับเอวซอยเร็วๆขึ้นยัวเกร็งกัดฟันร้องฟัคคคคคคว๊ีดสสสสสแล้วก็ร้องอ๊ะะโอยหหห
ตัวโยนลงไปพิงผนังผมถอนของผมออกมาเพราะเสียวมากแต่ไม่อยากให้เสร็จ น้ำยัวไหลลงพื้นเป้นดวงๆ
ยัวหายใจหอบหันมามองผมตาละโหย

ผมจะเสียบต่อยัวเอามือมาปราบบอกว่าพักก่อน
ผมไม่รอช้าเสียบเข้าไปค้างไว้ ยัวขมิบก้นแอ่นสู้ไว้ยังขมิบเพื่อให้ผมยังไม่กระแทกต่อ แต่ท่ายัวมันทำให้ผมต้องจับยัวหันหน้ามาแล้วจับขาขึ้นพาด
ท่าหันหน้ามาแบบนี้เห็นนมยัวกระเพื่อมดีนัก ผมซอยช้าๆยัวแหงนหน้าซี๊ดสสสสส
ผมเองก็เสียวจนจะไม่ไหวต้องหยุบจูบปากยัว ตอนนี้ยัวขยับตัวเข้าหาผมแล้ว ผมเสียวจนต้องร้อง

ยัวหายใจหอบบอกว่าคุณเสียวมากเลย ยัวจะเสร็จแล้ว เอาเลยเดี่ยวต้องไปส่งแขกอีก
ผมกัดฟันขยับตัว คราวนี้ยัวกระแทกกลับมาด้วยเป็นการเอากันที่รุนแรงและระบายกำหนัดที่สุด
ยัวเอามือโอบคอผมแล้วก็ร้องซี๊ดสส อูยยเสียวว อูยยโอยยยยยย โอ๊ยหหหหหแลเวก็แหงหน้าตัวไหลไปกับผนังลงไปนอน
ผมตามไปทาบแล้วก็กระแทกตัวเข้าไปไม่ยั่งเหงือ่ไหลลงไปบนตัวยัว ยัวเสียวมากเอามือมาจิกหน้าอก
ผมยัวร้องอี๊ยยยยยยยยยยย แขม่วท้องผมก้อมไปมองน้ำขาวๆเป็นฟองที่ปากทางยัวแล้วก็เร่งจนสุดแรง
เฮือกสุดท้ายยัวหลับตาส่ายหน้าดิ้นไปมา ผมร้องโอ่ววว กระแทกครั้งสุดท้ายเข้าไปในตัวยัว จะชักออกมาแต่ยัวล๊อคไว้พร้อมกับกระแทกเอวกลับมาอีกสองสามที
ผมกระตุกตัวพร้อมกับเกร็งบีบนมยัวไปสุดแรงยัวร้องกรี๊ดดดออกมา

มีแต่เสียงหอบหายใจของเราสองคน ยัวยังเกร็งตัวซูํดส์ปากหัวเราะเบาๆบอกค่อยหายเครียดหน่อย
ผมถามว่าจะมีใครได้ยินไหมเนี่ย ยัวบอกไม่หรอก หรือได้ยินก็ช่าง นี่ปาร์ตี้นะ แล้วฉํนก็ใหญ่สุดนะแล้วก็หัวเราะฮ่าๆ

ยัวแต่งตัวออกมาบอกว่าเดี่ยวค่อยตามไปนะ ยัวออกไปสักแป๊ปก็เปิดประตูกลับมาบอกมาดูนี่สิ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thebuff

automilo

หายไปนาน คิดถึงเรื่องนี้ครับ ในที่สุดก็กลับมา

pamaaeng

ได้เวลาชุลมุนกับกลุ่มสาวๆ อีกครั้ง

::DookDig::

mspeed

yaiyai08

oddsk

คิดถึงเรื่องนี้มากครับ ขอบคุณที่ไม่ลืมกันครับ

Nyesss

oay02

ถึงจะหายไปนานแต่ในที่สุดก็กลับมา และมาเป็น series Season 3 ด้วย รออ่านยาวๆเลยครับ

chaiwatpu1

เรื่องนี้ยังอีกยาวไกลงงไปนะ

tungbts

หายไปนานเลยครับ... คิดถึงคิดถึงสาวๆมาก

amorn niemgerd

อมร

namogt

ชอบเรื่องนี้ หายไปนานยัวเด็ดเหมือนเดิมนะ

Anawat Sirirattanapaitoon

คิดถึงมากหายไปนาน ยังไงก็เชียร์เมอยู่นะครับ

terapoong48

ต้องเคลียร์เรื่องเครียดกับฟินให้เสร็จก่อนนะ ถึงจะสนุกได้เต็มที่