ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูที่รัก ตอน อ่อยให้อิ่ม

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 21, 2020, 04:52:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weeraj

ตายแล้วอยู่ๆก็จะได้เป็นพ่อคนตั้งแต่ยังเรียนเลยเหรอครับ

Blvp

นัทต้องกล่อมครูบุ๋มกับหมอก 2 รุม 1 ไปเลย

bittion

ขอบคุณครับ มาต่อตอน 2 ก็จะได้เป็นพ่อคนแล้ว คิดชื่อไว้ยังหน่อ ว่าแต่พระเอกเรานี้สุดยอดเลยนะครับ ทำเอาอาจารย์สาวติดใจได้ขนาดนี้ แต่ผมยังงงความสัมพันธ์พระเอกเรากับหมอกนะครับ พอมีเวลาเขียนย้อนไปก่อนที่ทั้งสองจะเป็นคู่ขาได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

noojane

หวังว่าคงไม่โดนผัวคุณครูมาดักตืบทีหลังนะ ::HoHo::

hunterkung

สงสัยจะติดใจจัด​ อยากได้ลูกเฉย​ จัดดิรออะไร

readder

ถ้าจะติดใจมากมีลูกอ้อนขอลูกซะด้วย

Montakan

ชาญวุฒิ เนระภูสี

โชคดีจริงๆนัทเย็ดสดแตกในครบเครื่องเลยเอาครูให้ท้องไปเลย

italy77

เอาแล้ว ถ้าผัวครูบุ๋มจับได้ ยุ่งแน่

onzoul

จัดเพิ่มให้หาสักคนมาสะสมในฮาเร็มเลยย

shotti

ครูบุ๋มท้องแล้วก้อต้องตามด้วยครูสอนอิ๊งต่อสินะ

abatrost

yoyoman

ตอนแรกนึกว่าจะแค่ได้ล่อเฉยๆ นี่กะเอาให้ป่องเลยทีเดียว

Nal

9toulek

ถึงขนาดเอ่ยปากว่าอยากมีน้อง แสดงว่าว่าทั้งรัก ทั้งหลง จนลืมผัวตัวจริงไปแล้ว