ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูที่รัก ตอน อ่อยให้อิ่ม

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 21, 2020, 04:52:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponchan80

ครูบุ๋มใด้ของสุดแซ่บเอาไว้โคกนานๆ ::DookDig::

saranchai

มีการมาขอทำลูกด้วยแตกในทุกดอกคงไม่พลาดแน่

Caster Canon

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

XYZ

ครูบุ๋มติดใจจนอยากมีลูกด้วย แล้วคณเพื่อนไม่อยากมีบ้างเหรอครับ
ไม่รู้เรื่องนี้จะมีตัวละครมาเพิ่มบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

power1961

Ranger83

สงสัยอยากจะมีลูกมาก เอาครูอีกคนด้วยเลนนะ.  น้องหมอกคงอดไปอีกนาน 

Popeye5555

แหวกแนวดีเหมือนกัน ขึ้นครูของจริง

akine

::Ahh::งือ อิจฉาอะ อยากเจออะไรแบบนี้บ้างชีวิตไม่มีสีสันเลยเรา

siam4long

teeieie123

johnone

อา ม่อน

ล่อครูแถมแตกในดันครูอยากมีลูกอีกไอ้นัทมึงซวยแน่ๆ