ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูที่รัก ตอน อ่อยให้อิ่ม

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 21, 2020, 04:52:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oddsk

พระเอกเราอยู่ๆก็ได้เป็นพ่อคนขึ้นมาจริงๆ

occocc

Nithiwit Sakfan

ระวังผัวเค้าไว้ดีๆล่ะ รู้สึกว่าจะถลำลึกมากไปรึปล่าวครับ

funkypunk

โอ้วว์ ครูบุ๋มหื่นมากมาย งานนี้มีหึงหวงบ้างแหละ ::Glad::

♤judas♤

นายนัทจะทำให้ครูบุ๋มมีน้องตามที่ครูต้องการไหมนะ

แมว69

navy868

เจอของใหญ่ยาวเข้าไปติดใจเลยนะครู ไหนจะอยากมีลูกด้วยอีก ::Glad::

miew1993

ครูคนแรกก็ได้เป็นพ่อคนเลยนัดเอ้ย ครูติดใจใหญ่

marcut

จัดครูบุ๋มจนติดใจก็ต้องลำบากหน่อยนะนายนัท นี่ยังจะให้ทำลูกให้อีก ไม่ใช่ว่าพอท้องก็ไปหาครูคนใหม่มาให้นัทหรอกนะ ที่บอกจะยอมทำทุกอย่าง

yuta279

ต่อไปจะได้งาบครูคนอื่นอีกไหม แบบว่ามีครูคนอื่นรู้ความสัมพันธ์นี้เข้า

bhrsuj Bgstngs

Matsudaira777

อารมณ์ยังค้างจากฉากห้องพักครูอยู่เลยครับ555
แต่ตอนนี้ก็น่าจะจุใจอยู่เหมือนกัน

eglebudsob

กินไปได้อีกนานเลย กว่าจะเรียนจบ หุหุ

Anawat Por

เกิดอยากมีลูกกับชุู้ซะงั้นคุณครู