ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูที่รัก ตอน อ่อยให้อิ่ม

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 21, 2020, 04:52:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

ได้ครูแล้วอย่าลืมเพื่อนนะนัท เดี๋ยวเพื่อนก็เก่งแล้วฝึกเยอะๆ555

saoflost

ฝากน้องในท้องครู
มันจะมีอะไรดีไปกว่าทำเมียคนอื่นท้องละครับ

nilnil

Angel_p

Naruto19

nongtle

ท่าลิงอุ้มแตง มันมากครับท่านี้ เดี๋ยวหมอกอยากมีน้องด้วย

wiseman

ตื่นเต้นมากครับแนวนี้ ครูบุ๋มท้อง ก็น่าจะหาครูคนอื่นมามัดใจนัทแทนไม่ให้ไปไหนนะครับ 

kchumpot

ดีมากครับช่วยทำลูกให้ครูแล้วเพื่อนๆในห้องเรียนละครับไม่มีมาเพิ่มหรืออยากให้ตั้งฮาเร็มไปเลย

jooloo

YOGI02

แม้ครูบุ๋มติดใจจนอยากมีลูกด้วยเลยวุ้ย

ones26421

okarin

ถึงขั้นให้ทำลูกให้เลยอย่างงี้น้ำหมดไข่แน่

shuya

tottwo

sultant

ลีลาครูหรือลูกศิษย์ใครจะเด็ดกว่ากัน