ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Saezuri | Chirping เสน่ห์แม่เลี้ยง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 25, 2020, 06:39:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mt.xman

แม่เลี้ยงยังสาวสวยขนาดนี้ใครจะอดใจไหว
ไม่รู้ใครติดใจใครกันแน่แอบกินกันสบาบไปเลย

nuttun

kanok

แม่เลี้ยง กลายมาเป็นเมียลูกเลี้ยงแน่ๆ

เรียกแม่แล้วววววว แต่ตอนจะแตกในนี่ยังไงนะ

dekdoi16

ต่อไปคงไม่ได้ปิดแล้วเปิดหมดละทั้มทั้งหอย

Prasarn Sitthisirisophon

แม่เลี้ยงกับลูกเลี้ยง แต่งานนีีผัวเมียน่าจะมีการสมรู้ร่วมคิดนะ เพราะผัวใดูท่าทางใช้การไม่ได้  ส่วนเมียก็กั๊ก ๆ อยู่

TZONE

ต่อไปคงจะได้สนิทกันสุด แบบแนบเนื้อเลยทีเดียว

Edit: พ่อคงดีใจที่แม่ ลูก สนิทกันเร็วขนาดนี้

ZELOVE

smoker69

คงได้เปลี่ยนสถานะจากแม่เลี้ยง เป็นเมียแทนแล้วล่ะแบบนี้  ::Glad::

Mr.BoxZaYaXD

เรียกได้ว่าเเม่เริ่มถูกใจลูกฝั้งพ่อเเล้วสิ มันน่าจะมีตอน 2 ได้นะ555

prasongwan

เหมาะสำหรับนำไปเป็นวัตถุดิบในการเขียนเรื่องราวครับ ขออนุญาตนำไปเขียนนิยายนะครับ แล้วเจอกันใน frictionlog ครับ

doujin

จริงๆอยากให้คนเขียน เขียนต่อต่อแบบย้อนไปตอนที่ได้แม่ตัวจริงอีกซักตอน วาดสาวใหญ่ได้เซ็กซี่มาก