ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Saezuri | Chirping เสน่ห์แม่เลี้ยง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 25, 2020, 06:39:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag:NTR,
ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 16 เป็นต้นไป

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15

16-20
**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

yopern

แม่เลี้ยงเริ่มจะฟินน์แล้วล่ะ คงจะกลายเป็นแม่-ลูก ผูกพันธ์อีกคู่แน่

edit พ่อกลายเป็นลาโง่เฝ้าอยู่ข้างนอกเสียแล้ว

Tdestiny

นึกถึงเอวีเรื่องนี้เลย

ที่เอากันในเต๊นแล้วโผล่หัวออกมา

แต่เรื่องนี้เนื้อเรื่องเด็ดกว่าครับ รอชมเนื้อหาที่เหลือเลย

ดาร์คได้ใจครับ แม่รายเส้นจะเหมือนแนวรักสมหวังก็ตาม แต่ก็ชอบอยู่ดี

ืns52800189

แม่เลี้ยงหุ้นดีแบบนี้
เป็นผมๆ...ก็จัดหนักครับ
มาขนาดไม่น่ารอด
ได้ทั้งพ่อทั้งลูก...ชัวร์

kazu36

เป็นแม่ลูกกันแล้วต้องเปิดเผยให้หมดไส้หมดพุงจริง ๆ
ภาพสุดท้ายนี่ยังเสียบคาไว้หรอ OMG

mawin101

keatmano

คุณพ่อร่วมมือด้วยแน่ๆ สุดท้ายก็ตั้งแคมป์ 3P  ::HoHo::

มีเมียสาวต้องระวังเรื่องนี้ให้ดี

mawin101

maguro

แม่เลี้ยงยังสาวได้ ผัวแก่  ยังมีความต้องการสูง เข้าทางลูกเลี้ยงแน่นอน

Boran Mark

ลูกสนองพระคุณพ่อเข้าให้แล้ว ฮิ ฮิ
edit:แม่เซ็กส์ขนาดนี้ ฝ่ายพ่อก็คงตอบสนองได้ไม่เต็มที่ ดีละที่ได้ลูกช่วย 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ผู้เป็นบิดาได้เมียใหม่เป็นเมียเด็ก ก็เลยทำให้ลูกชายวัยรุ่นคิดจะเอาแม่เลี้ยงทำเมียสินะ....หึหึ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤษภาคม 25, 2020, 12:18:30 หลังเที่ยง
ผู้เป็นบิดาได้เมียใหม่เป็นเมียเด็ก ก็เลยทำให้ลูกชายวัยรุ่นคิดจะเอาแม่เลี้ยงทำเมียสินะ....หึหึ
ยังสงสัยอยู่ว่าที่พ่อของมาซาโตะถามเมียว่าได้คุยกับมาซาโตะหรือยังคือเรื่องอะไรนะ แต่ดูๆแล้วพ่อของมาซาโตะก็คงจะไม่สามารถให้ความสุขกับไซกะได้มากนัก พอโดนของลูกเลี้ยงเข้าไปก็เลยติดใจ แบบนี้ก็คงจบแบบว่าไซกะได้ทั้งพ่อทั้งลูกเป็นสามีทั้งคู่...อิอิ

MooOon

มาขนาดนี้ เเล้วถามจบยังไง ติดยังไงก็ต้อง หักห้ามใจ เเล้วหนีออกมา

จากลูกชายผัวได้เเน่ๆ ผมเชื่อมั่นในนางเอกครับ นางต้องไม่มักมากในกามเเน่

นางเป็นคนดี น่าจะหาวิธีอยู่ใก้ลๆผัวไว้ คงไม่โง่ไปอยู่ที่เปลี่ยวๆ กับลูกชาย

เลวๆเเบบนั้นเเน่ๆ ผมเชื่อมั่นในนางเอกครับ ^^

------------------------------------------------------------

ที๋โพสไปบนๆก็โพสไปเเบบนั้นเเหละ 555+ ควเเต่งคนนี้มันเคยเเต่ง

ให้จบดีๆด้วยหรอ นึกไม่ออกเลย มาเเนวนี้ ไอ้ลูกชายคงจะปล่อยให้รอดยาก

ยิ่งนางเอกหุ่นดีขนาดนี้เป็นผมก็ไม่เรียกเเม่หรอก เอาทำเมียดีกว่า  ^^

ipor

มาซาโตะ...........หน้านายนี่คือเลวมาตั้งแต่แผ่นแรกเลยนะ............แต่ๆๆๆๆๆทำไมแม่ถึงไม่ถูกพ่อแทงหล่ะ งานนี้ผมว่า แม่ไปปล้ำพ่อแน่นวล

มีต่อไหมครับ ผมอยากรู้ว่า พ่อมีบทอะไรเพิ่มบ้าง คนวาดเหมือนจงใจเก็บงำไว ดูจากสีหน้า

goorboyI

น่าจะโดนอีกหลายยก กลับบ้านไปคงจัดอีกเรื่อย ๆ ไม่ต้องเรียกแม่เรียกเมียเลย

แม่ติดใจเลยครับเจอแบบนี้