ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง ตอนที่ 9 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 26, 2020, 01:41:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prik110927

ติดหนี้แก้มแบบนี้ ต้องใช้คืนหลายยกแน่ๆ.  แต่แปลกใจว่าไปทำอะไรให้เด็กติดใจขนาดนี้  กำลีงรอตอนต่อไป

micky

teenee4you

ใกล้ที่จะ ควงทีเดียวครบสามคนเเล้วสินะแบบนี้ อยากให้มีเร็วๆจัง รอนะครับ

rastafari69

ทำไมเวลาแบบนี้ต้องรีบกลับมาด้วยนะครับ หน้าจะเดินตลาดต่ออีกหน่อย นะครับ

rotisaimai

น้องแก้วลีลาเด็ดจริงๆ ครับ และถ้าไม่เป็นการรบกวนอยากให้มีภาพประกอบเหมือนเดิมเพื่อเพิ่มอรรถรสในการอ่านครับ

number6

สงสัยเซเว่นเวลานั้นคนน้อย แซนวิชอบได้ไว อดเลยแต่ก็ยังดีกว่าทำไปแล้วหยุดกลางอากาศ เกริ่นมาแบบนี้น่าจะเลาะกันไม่พ้นเรื่องนายโทน

Night Sky

็hunterz

ssaa3112

แก้มเลยค้างสิ นายโทนน่าจะจัดการแบบ 3 ต่อ 1 เลยสิจะได้ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบ

hamnoy

Alan

มันจะดีมากถ้าสุดท้ายแล้วไม่ต้องเลือก แต่จะยากตรงที่ทุกคนยอมกันนี่แหละ

แฟ๊ต บอย

อย่าติดน้องแก้มใว้นานนะพี่โทนเดี๋ยวน้องเเก้มคิดดอกเบี้ยแพงจะเสียน้ำเยอะ.....