ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 6 เข้ม อดีตชาติของป๊อด

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 26, 2020, 03:29:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

God25

Phoowadol

ผมคิดว่า ปัญหาปีนเกลียวของสองผู้ใหญ่ บ้านเหนือ บ้านใต้ น่าจะหาทางลงได้ไม่ยากละครับ เพราะดูผู้ใหญ่ทอง ก็ชักจะสงสัยในตัวลูกบ้านของตัวแล้วยิ่งมาเห็นซากวัวตายข้างทางนี่อีก เผลอๆจะเป็นคนช่วยจับปอบด้วยซ้ำ
     แต่ประเด็นที่น่าสนใจ มันกลับเทไปที่ ป๊อดอยากจะปราบพยศ สาวกระแตนี่สิน. ข้อนี้น่าสนใจมากเลย อิอิ
      ส่วนนังช้อยนี่ตอนนี้ผมว่าของตาย ยังไงๆ ตราบใดที่ป๊อดยังอยู่ที่หมู่บ้านนี้ คงได้กันอีกหลายยก แต่แอบกังวลใจนิดๆตรงที่แตกในทุกดอกนี่แหละ ระวังจะป่องเอาได้น๊าาาาาาา

kenwin

นายป๊อดแทนที่จะคิดจัดช้อย
หาทางช่วยชาวบ้านก็น่าจะดีนะ
มีคาถาอยู่กับตัว

pezeus

ย้อนอดีตชาติได้แบบนี้ก็น่าจะจำมวยได้แล้วสิ เจอกระแตครั้งหน้า ท่าจะมีเซอร์ไพรซ์

1305kk

chatjane4234

เหลือเวลาอีกไม่กี่วัน เอ็งจะแก้ปัญหายังไงว่าป๊อด จะเอาฝีมือเก่าจากชาติที่แล้วมาสู้เขาใหวหรอ

singkanong

พอรู้อดีตของตนเองว่าเป็นคนไม่ยอมคนถึงแม้จะตัวเล็กก็สู้ไม่ถอยงานนี้น้องกระแตเอ๋ยยยยยยยยยยมีเป็นโดนจัดหนักแน่ๆๆๆ

eltas007

ข้าจะแทงเจ้า

ป๊อดต้องฝึกมวยเพิ่มแล้วละ ไม่งั้นเข้าหาสาวๆไม่ได้แน่ รอบที่แล้วโดนถีบซะเสียเลย

jackkie

ลุ้นว่า ป๊อดจะจัดการด่พอย่างไรในอดีตชาติ และผีร้ายนั้นคือนายปลั่งรึเปล่า? ลุ้นกันต่อไป สนุกครับ ขอบคุณผู้แต่งน่ะครับ 

Am1112mA