ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง ตอนที่ 10 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 28, 2020, 11:32:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saranchai

ติดหนี้ไม่พอคิดดอกเยี้ยเพิ่มด้วยมมีหวังพี่โทนเราได้ใช้หนี้บานแหงมๆ

asper7352

มีครบทั้งสามคนในห้องแบบนี้จะทำยังไงกันหละทีนี้ นอกจากลากมาสวิ้งกิ้งทั้งสามคนเลย

saranchai

ชีวิตการทำงานของพวกดาวต้องคลุกคลีกับลูกค้า เข้าใจเลย แต่ถ้าให้เป็นผมคงทำใจได้ยากเพราะผู้ชายทุกคนล้วนมีความเห็นแก่ตัวคืออยากให้ผู้หญิงเทคเเคร์เราคนเดียวไม่ใช่คนอื่นถึงแม้จะรู้ว่าทำงานเเบบนี้ก็ตาม

tm241

Lordtoung

po3821

นายโทนจะเล่นน้องแก้มก่อนเลยอ่ะ ใจกล้าน่าดูนะ ขนาดมีสาวๆ2คนทะเลาะ-เคลียร์กันอยู่ แล้วเกิดทำอยุ่ 2 สาวนั่นออกมาเจอ รับรองศพไม่สวยแน่ แต่ว่าจะอดทนได้แค่ไหนนี่แหละ มีสาวสวยตั้ง3คนอยู่ในห้องด้วยกันนี่ ลุ้นสนุกเลย ขอบคุณครับ

teeieie123

อยากรู้เหมือนกันว่าลีลาแก้มจะสู้ ดาวกับมินต์ได้หรือเปล่า  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

bittion

ขอบคุณครับ ใจเย็นนะครับพี่โทน ข้างนอกระเบิดดีๆเลยนะครับ แต่ถ้าคิดในมมุมสาวๆที่รวมหัวกัน รีดน้ำพระเอกเราล่ะ บอกได้เลยครับว่า อิจฉา