ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 54 (เริ่มต้นเอาคืน)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 01, 2020, 04:23:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

พักเที่ยงของอีกวัน พัชรีนำตัว ไอ้สำรวยและไอ้เปี๊ยกมาส่งที่ห้องสุทธิ เพื่อถามจนแน่ใจ ว่าใครคือ กระบวนการเล่นงานมันเมื่อแน่ใจ และมันจึงล็อกเป้าหมาย คืนวันนั้นเองตัวการใหญ่อย่าง ท่านราตรีก็เจอรถบรรทุกบาดหน้าจน รถตกข้างทาง ขาและแขนหักเข้าไอซียู "ไอ้หิตกูบอกให้ชนไงวะให้ตายไง" "ชนตายเฮียย้งเอา3แสนท่าน แสนเดียวบาดหน้าหนีครับท่าน" "โถโว้ยกู สั่งมึงแล้วนิ" ไอ้สุทธิกล่าวแบบหัวเสีย เพร่ะไอ้สุทธิต้องมาลุ้นว่าท่านราตรีจะตายไหม ก่อนไอ้หิตจะหลบหน้า "เรื่องที่ให้มึงไปสืบอีสามคนเป็นไงวะ ได้เรื่องอะไร" เวลา7ชม.แค่เที่ยงถึงเย็นไอ้หิตกระจายหาข่าวเก่งราวนักข่าวบันเทิง "อีหมอวิมีแฟนเป็นเด็กชื่อไอ้ดีสครับ" "หะอีนิว่าแต่กูอีเวรเล่นจับนักศึกษาทำผัวเลย" "นังผศ.วารินดา มันไปสนิทกับไอ้นักการชื่อไอ้ย้น คอยต้อนรับเช้าเย็นช่วยถือข้าวของรอส่งอ.ดากลับทุกวันไม่เอากันยังครับ" "อีเวรสวยก็สวยลูกผู้ดี สมแล้วที่จะได้ผัวต่ำๆสถุนดีอีเวร" "ส่วนดร.อร แทบไม่มีข้อบกพร่องเลยครับ มีพ่อตำรวจยศใหญ่ ผมว่าอีนิแหละหัวหน้าใหญ่เลยท่าน" "กูก็ว่าอีเหี้ยอรนิแสบสุด ดูมันแข็งกว่าทุกคน กูเดินผ่านไหว้กูแต่ทำหน้าเหี้ยมาก" "เล่นมันยากท่านสุทธิ" "ยากกูชอบกูจะให้มันเจ็บแบบตายดีกว่าอยู่อีก" "งั้นให้ผมจับมันเย็ดเลยดีไหมท่าน ผมโครตชอบแม้งเลยสวยเก่งห้าวๆแบบอีแพรวผมชอบ" "ไอ้หิตมึงใจเย็นพ่อมันระดับ รองใน สนช.นะโว้ยกูไม่อยากติดคุกจนตายมึงก็ค่อยทำตามกูสั่งแล้วกัน" "ครับๆท่าน" พูดจบไอ้สุทธิก็เดินขึ้นไปนอนกกผกามาศในห้องนอน ส่วนไอ้หิตมีน้องแพรวและน้องษานอนรอที่นอกบ้านท่านสุทธิ ส่วนพรุ่งนี้เป็นคิวชองชะเอมและแพทมารับบริการของไอ้หิต

กลับมาที่รพ.2สาว อ.อรและอ.ดา นั่งลุ้น อาการของท่านราตรีจนหมอวิที่เป็นหมอประจำรพ.คณะแพทย์มหาลัยออกมารายงานอาการ "หมอวิท่านราตรีเป็นไง" "ปลอดภัยแล้วแก แค่ขาแขนหักนะแก" "แล้วไป อุบัติเหตุรุ่นแรงจัง แต่โชคดีปลอดภัยอ.ราตรี" ทุกคนต่างคิดว่าคือ อุบัติเหตุหารู้ไม่ว่าคือแผนชั่วขั้นแรกไอ้สุทธิ  อีกพักรอจนท่านราตรีมีสติ ทุกคนกำลังจึงออกไปพักผ่อนที่หอและบ้านพัก นายดีสแล่นรถเมอร์ไซด์มารับ หมอสาวขึ้นรถ กลับไป "อรๆตาละห้อยเลยนะ อิจฉาวิมันหรือแก" "บ้านะดา ฉันเปล่านะ" "ปากแข็งนะแก ฉันรู้นะแกชอบนายดีสมาตั้งแต่เขาเรียนปี1แล้วนะ" "ไอ้ดาแกๆพูดมากไปแล้วนะ ทีแกเลิกกับแฟนฉันยังไม่ตอกย้ำแกเลยนะ" "เอ๋อๆ แค่จะให้กำลังใจ เพื่อนถ้ามีคนมาจีบก็หัดสนใจเขาบ้างสิ อย่ามัวชอบคนที่เขาไม่รักอยู่" "อือๆ กลับกันเถอะรถแกอยู่ไหน" สาวอรงุดหงิดใจที่โดนเพื่อนแนะนำ แบบแทงใจดำ

หมอสาวไปทานก๋วยเตี๋ยวกับนายดีส ที่ร้านไกล้ๆ ม. ตอนกลับหมอสาวถอดเสื้อกราว เหลือแต่เสื้อยืด กอดแผ่นหลังหนุ่มหล่อแบบดีสอย่างอบอุ่น สายลมเย็นห้าทุ่มทำเอาพ่อหนุ่มคนไม่เคยมีแฟนมาก่อน ควยลุกขึ้นยิ่งมีหมอสาวที่สวยสุดๆมากอดหลังมัน แบบนี้ควยยิ่งตั้ง หมอสาวขยับมือเข้ากอดนายดีสเพื่อประคองร่างตน จนมือไปชนควยนายดีส "คนบ้าคิดลามกได้ไง" "ก็ผมหนาวนิ" "ทะลึงนะหนาวก็ไม่ต้องสู้แบบนี้นะ" ทั้งคู่พูดจบไอ้หนุ่มก็หันมาจุ๊บแก้มแฟนอาจารย์หมอสาวไปหนึ่งที หมอสาวเบ้หน้าหลบจนปากบางสวยประกบกับ รถเมอร์ไซด์ออโต้ชะลอความเร็วที่เข้าใต้ร่มไม้หลังม.ทันที สองหนุ่มสาวประกบปากดูดริมฝีปากอย่างแผวเบา สองร่างกอดกันกลม ก่อนเดินพยุงตัวไปสู่ใต้ร่มไม้ใหญ่ สองร่างกอดรัดกันด้วยความรัก ดีสไม่อ้าปากแลกลิ้นกับหมอสาวที่เธอก็ไม่ได้แลกลิ้นตอบเช่นกันสัมผัสแค่ริมฝีปากกันก็เสียวสยิวไปสู่อวัยวะเพศแล้ว ทั้งสองยังกอดกายกันร่วม5นาที จนนายดีสสัมผัสสองเต้าของหมอสาวจึงหยุดกึกลง แม้ความรักสุขงอมเป็นอันมาก แต่ทั้งคู่ยังยึดถือประเพณีโบราณที่ไม่ล้วงเกินกันก่อนแต่ง ต่างกับเด็กวัยรุ่นสมัยนี้ถ้าถึงจุดนี้น้ำหีน้ำควยมีไหลไส่กันจนท้องไม่ต้องเรียนต่อกันพอดี ทั้งคู่ได้สติจึงละใบหน้าและกระซิบกันด้วยความรัก นั้นเป็นจุดพีคที่สุดของความรักของสองคน ทั้งคู่กลับห้องของตนนอนอมยิ้มทั้งคืนอย่างมีความสุข แต่วันพรุ่งนี้แผนการชั่วของไอ้สุทธิจะแยกทั้งคู่ออกจากกันตลอดไป@

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม ขอสอบถามนิด3ตัวเอกนิท่านชอบใคร และไอ้มนุษย์หื่นตัวไหนควรเป็นพระเอกครับ?

Supachok Tupsutti

ตัวหื่นมีเยอะครับ..สาวๆมีน้อยอยากเกลี่ยๆกันให้ทั่วถึงครับ

saranchai

ใจจริงอยากให้สุทธิ​โดนกรรมตามสนอง​มากกว่า​ครับ​

peddo

ผมเชียร์ลุงย้นครับ แก่ อบอุ่นใจดี พร้อมที่จะรับซับน้ำตาสาวคนอื่นๆ ยกเว้นท่านราตรี เมื่อสุทธิล้มลงครับ
นับถือน้องดิสมาก แต่ แม่งเอ๊ย เสียชื่อหมดเลย เดี๋ยวก็แห้วหรอก
ขอบคุณครับ

haelonn

โหเล่นจะฆ่ากันเลย หื่นชั่วด้วย ตอนจบตัวร้ายน่าจะโดนคุกโดนเอาตูดถั่วดำ

Zoybedal

มันข้ามรึเปล่าครับ ไอ้หิตไปได้น้องแพทตอนไหน

Zoybedal

ส่วนตัวชอบไอ้หิตครับอยากเห็นฉากเสียวมันกับสาวๆเยอะๆได้อารมณ์ดี

swss2511

zebrazaa

Sukita

อ้างจาก: Zoybedal เมื่อ มิถุนายน 02, 2020, 12:25:09 ก่อนเที่ยง
มันข้ามรึเปล่าครับ ไอ้หิตไปได้น้องแพทตอนไหน
ต้องกลับไปอ่านในซีรี่น่าจะตอน47-48ไอ้หิตฝึกวิชาให้สาวแพทครับ

Tum241

26916