ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 11 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 02, 2020, 01:08:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkside

ไรท์ ไปหาแรงบันดาลใจเพิ่ม สำหรับ ภาคต่อ คาราโอเกะ รึป่าว อิอิ

ช่วงนี้ โควิดยัง ระบาด ระวัง ด้วยนะคับ

อยากให้อยู่นานๆ ผลิตผลงานที่เป็นวิทยาทาน แด่  นักเที่ยวรุ่นใหม่ด้วย
5555

Tom525218

ฝนเป็นใจ เอ๊ย ฝนเป็นเหตุ แต่น้องแก้มเหมือนจะดีใจนะเนี่ย ทำตามที่น้องเค้าบอกละกัน 

Komsan Tanunchai Olympus

Thunyawit sriradon

zzzbamboozzz

อากาศเป็นใจด้วย หนี้ที่ติดไว้ 2 ดอกคงได้ใช้คืนวันนี้ จัดไปอย่าได้เสีย

NNGGOO

อย่างที่ท่านโมโนโทนได้กล่าวไว้  รีดเดอร์จะรักน้องแก้มมากขึ้น  น้องแก้มน่ารักจริงๆ

ท่านโทนติดน้องแก้มไว้ 2 ครั้ง  คืนนี้คงได้ใช้แต้มสะสมไว้อย่างน้อยก็ 1 ครั้งแล้ว

keng7799

ตอนนี้ พิเศษ เฉพาะน้องแก้มคนเดียวเลยใช่ไหม จะมีบทเด่นคนเดียวเลยเต็มๆ  อยากเห็นบทน้องแก้มโดนสอยล่ะ ยั่วมานานแล้ว นายโทนจัดซักทีเถอะ

intanianoi

น้ำยารีอีมันคืออะไรรึเพิ่งเคยได้ยินนี่แหละ

••••

เป็นไอเท็มในเกมส์ครับ
ชื่อเต็มก็น่าจะ
น้ำยาลบความจำ Type E

เรียกกันสั้นๆว่า รีอีครับ

ก็ตามชื่อเลยครับลบความจำ
เอาไว้รีสเตตัสที่อัพลงในแต่ละสาย
Pow Dex Spin

จริงๆน้ำยารี มันมี
รีA B C D E ครับ แต่ถ้าจะย้ายสาย
ต้องรีอี อย่างเดียว

#นายโทน

usman1963

น้องแก้มน่ารักดีครับ นิสัยดีเลยนะ แต่ก็นะ งานแบบที่พวกเธอทำ ใครจะเป็นแฟนก็ต้องทำใจจริงๆ