ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 11 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 02, 2020, 01:08:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzae

แก้มดูจริงใจที่สุดแล้วนะ แต่ก็ติดที่ความคิดโทนอะ ว่าจะรับได้มั้ย

BooM_Za

waddafux

คือติดเรื่องนี้งอมแงมเลย นึกถึงอดีตหลายๆเรื่องที่เคยผ่านมา แล้วเอามาปะติดปะต่อ เป็นตัวเอง ก็ยิ่งอิน

หลายๆเหตุการณ์ผมก็ผ่านมาคล้ายๆกัน แค่คิดย้อนหลังไปก็มีความสุขมากๆละครับ

phithan

อารมย์เจ้าของ พอไปเห็น เด็กที่เราเคยมีอะไรกัน อดไม่ได้ ที่จะเสียความรู้สึก เสียดาย

Prik110927

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::โดนบังคับขึ้นห้องแบบนี้ก็อย่าให้เสียเชิงเลยครับ จัดเต็มไปเลย 555

gamokung

ละลายไปกับน้องแก้มจริงตอนนี้ ขี้อ้อนขนาดนี้ อยากให้ลองคบอยู่ด้วยไปนานเลย

saranchai

คือน้องแก้มเองคงต้องการหาคนมาระบายความในใจด้วยแหละครับ แต่อย่างไรก็ตามถ้าผู้หญิงมองเห็นด้านที่อ่อนโยนและพึ่งพาได้จากเราแล้ว เขาจะพยายามมาหามาอ้อนเราเหมือนลูกแมวนั้นแหละครับ แต่จำไว้ด้วยว่าสิ่งที่แสดงออกกับสิ่งที่คิดภายในใจของผู้หญิงเราไม่มีทางรู้เลยว่าอันไหนจริงหรือปลอม ซึ่งพออ่านตอนนี้เลยเข้าใจความรู้สึกของโทนเลยครับ