ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 55 (เหตุเกิดที่สถานพยาบาล)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 02, 2020, 02:01:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

เสียงมือถืออาจารย์อรดังขึ้นแต่หกโมงเช้า "อือๆลุงกลหรือคะ" "ครับๆ" "ได้เรื่องไหมคะลุงกล" "เรื่องใหญ่เลยครับผมไปสืบกับกรมา" "เล่ามาเลยคะอรอยากรู้" "ครับๆผมเห็น ไอ้คนที่ชื่อคำอินนะครับที่มันเป็นคนงานของหอสมุดมันพา 3 สาวแล้วก็ มีผู้หญิงเด็กๆอีกคน น่าจะเป็น 4 สาวครับเข้าไปในบ้านมันครับ" "อ้าวแล้วลุงกลสามารถถ่ายคลิปหรือว่าถ่ายหลักฐานอะไรได้ไหม" "ยังเลยครับเพราะว่ากรเองก็พยายามอยู่ครับ" ตอนนี้กรว่าจะไปที่บ้านเช่าแถวนั้นแล้วก็จะไปวางกล้องตอนมันออกมาทำงานครับ" "ได้จ้ะแต่ว่า อรคิดว่านะลุงและกรต้องระวังตัวให้ดีนะ เพราะฉันดูแล้วเนี่ย ไอ้คนนี้ก็ไม่ธรรมดาถ้ามีผู้หญิงไปหาถึง 3-4 คนอย่างนั้นก็แสดงว่าเขาไม่ธรรมดาแล้ว ลุงกลกับกรต้องดูแลตัวเองดีๆนะ" "ครับ ผมได้ข่าวว่ามันเป็นหมอดูและเล่นของครับ" "แล้วพาน้องภา เนี่ยได้คุยกันไหมว่า 4 คนนี้ที่อยู่ที่คณะวิทย์เนี่ยเขาเป็นใคร" "คนแรกบอกว่าชื่อนกครับคนที่ 2 บอกว่าชื่อแค็ท อีกคนชื่ออาย ส่วนคนเด็กสุดน่าจะเป็นน้องสาวอาย น่าจะเป็นน้องกิ๊ฟครับ" "โอเคลุงสืบได้ดีมากแต่ว่าต้องระวังตัวนะ" อาจารย์อรคุนคิดในสิ่งที่ลุงกลบอกมา ถึงแม้จะแกสามารถทำงานปฏิบัติงานได้ดีกับนายกรสามารถถ่ายรูปสาวๆ ที่เข้าไปในบ้านนั้นได้แล้ว ก็ส่งให้กับอาจารย์อรดูทางมือถือจนอาจารย์รู้ว่าทุกคนที่เข้าไปมั่วกับในบ้านคำอินนั้นเป็นใคร อาจารย์อรคิดว่าจะเล่นงานนายคำอินในคดีเดียวกับ ไอ้นพชัยก็คือ พรากผู้เยาว์เพราะว่าน้องอายและน้องกิ๊ฟน่าจะเป็นเด็กอยู่

กลับมาที่สถานพยาบาลของมหาวิทยาลัยมีหนุ่มคนหนึ่งเข้ามารักษา ไอ้หนุ่มคณะวิทย์ไม่ใช่ใครมันคือ ไอ้โก้ คือเด็กที่ติดการพนันงอมแงมแต่ว่า มันรูปหล่อซะยิ่งกว่านายดิสหน้าตาดีมากคมขาย มันถูกว่างงานมาเพราะว่ามันติดหนี้พนันบอล วันนี้เองให้มันจีบอาจารย์หมอสาวอย่างหมอวิ แลกกับหนี้การพนันบอล ไอ้หิตได้ไปเจอเข้าสะดุดตากับหนุ่มคนนี้ซะเหลือเกินช่างมีใบหน้าที่หล่อเหลามากอย่างกับพระเอกหนังเข้าตามแผนที่นายมันวางไว้ แต่ว่านิสัยของไอ้โก้นั้นมัน ติดการพนันงอมแงม แถมอย่างโปรต่ำปีสุดท้ายจนจะรีไทร์ไอ้โก้ คือตัวแสบ แทบจะไม่ได้เรียนเลยเพราะว่ามันเล่นแต่การพนันเอาเงินพ่อแม่มาเล่นการพนัน และแถมล่าสุดนี้หลังจากใช้หนี้ โดยให้เฮียกวงเปิดหีน้องเนตรให้ไป มันก็ยังติดหนี้พนันบอลห้าหมื่นบาท ไอ้หิตจึง ยื่นข้อเสนอมาบอกว่าให้จีบ อาจารย์หมอวิ ไอ้โก้คิดหนักเพราะว่ามันจะต้องจีบถึงอาจารย์หมอเลยเหรอปกติแล้วมันจะรอจัดการน้องปีหนึ่งหรือว่าเด็กสาวๆในมหาลัยง่ายกว่าเยอะ มันยังไม่รู้เลยว่างานที่ได้รับมานั้นเพื่ออะไร แต่แค่จะจีบให้หมอวิเลิกคบกับไอ้ดีส งานนี้คงไม่ใช่เรื่องยากที่ไอ้หนุ่มหล่ออย่างมันจะทำได้สำเร็จ ในระหว่างนั้นเองเข้ามาในห้องรักษาด้วยอาการท้องร่วง มันพบหน้ากับหมอวิที่เดินเข้ามาใช้ผ้าปิดปากพูดคุยกับไอ้โก้ หมอวิให้มันนอนลงกับเตียงแล้วก็เข้ามาตรวจชีพจรและก็ตรวจร่างกาย "นิเธอถ่ายมากไหมเห็นได้ว่าเธอถ่าย 3 วันติดนิ" "ครับๆ" "เดี๋ยวหมอจะจัดยาให้นะแล้วน้ำเกลือแร่ได้กินบ้างหรือเปล่า" "ยังเลยครับคุณหมอ" "ยังไงผมขอบคุณมากครับอาจารย์หมอ" "แล้วเธอชื่ออะไรล่ะชื่อสรรสิทครับหรือว่าโก้" "เธอต้องดูแลตัวเองดีๆนะ เพราะว่าที่เธอเป็นถึง 3 วันเธอจะเป็นลมเป็นแล้งไปได้นะ" "ครับยังไงขอบคุณอาจารย์หมอมากครับ" โก้ออกจากห้อง ในขณะที่พยาบาล สองคนที่เข้ามาช่วยดูอาการ กับหมอวิกระซิบกระซาบกัน "มีอะไรเหรอ กระซิบกระซาบอะไรกัน" "หล่อจังเลยค่ะอาจารย์หมอวิ" "ก็หล่อนะแต่ฉันว่า" "ว่าอะไรคะหมอวิ หล่อสู้น้องดีสหมอไม่ได้สิ" "ฉันไม่ได้มีอะไรกับดีสนะ" "ก็สนิทกันจนขนาดนั้นใครเขารู้ว่าอาจารย์หมอเป็นแฟนกัน" "ไอ้บ้าไปแล้วบ้าไปแล้วพวกเธอนี่เงียบๆเลยดิฉันโดนเล่นงาน" "จ๊ะๆหล่อจัง หล่อจริงๆน้องโก้เรา" "หล่อจริงๆแต่น้องโก้หล่อจริงๆนะหน้าตาก็ดีผิวพรรณก็ออกจากสีแทนคล้ำร่างกายดูแข็งแรงกำยำมากเลยใช่ไหมคะเป็นนักกีฬาด้วย" "ทำไมมันดูดีอย่างนี้นะพูดจาก็ดี" สาวพยาบาลเองยังชื่นชมนายโก้อยู่ไม่ขาด และอาจารย์หมอก็มาจ่ายยาให้กับนายโก้พูดขอบคุณอีกครั้งด้วยความสุภาพ มันเองจะไปนั่งพักและแกล้งชงเกลือแร่กินประวิงเวลา ใกล้เวลาแล้วที่อาจารย์หมอจะกลับบ้านมันเอง แกล้งเหนื่อยเพลียเหนื่อยเพลียร่างกาย ที่ห้องสถานพยาบาลตอนนี้อาจารย์ผู้ชายที่เป็นอาจารย์หมอเข้ามาเปลี่ยนเวร เป็นเวลาเดียวกับที่หนุ่มดีสออกมายืนรออาจารย์วิ
ตอนนี้เองที่ไอ้โก้ จะเริ่มแผนการชั่วของมัน เปิดประตูหลังของสถานพยาบาลออกมา แล้วเดินโซซัดโซเซไปทางสองหนุ่มสาวที่คุยกระซิบกันอยู่ และเซล้มไปใกล้ตัวหมอสาว ดีสเรียนอยู่คณะวิศวะอยู่หอเดียวกับไอ้โก้รู้ดีว่า ไอ้โก้พฤติกรรมมันเลวขนาดไหน อาจารย์หมอวิพยุงร่างนายก็ขึ้นมาแต่มือไอ้โก้แกล้งโอบเอวบางของหมอสาวสวย ทำให้เกิดดีสอาการหัวร้อนตามประสาคนไม่เคยมีแฟน "นี่เธอเป็นอะไรหรือเปล่า" อาจารย์หมอสาวพยุงร่างกายโก้ขึ้นมา ในขณะที่ดีสมองค้อนด้วยความโกรธ ในใจคิดว่ามันคงจะมาอ่อยเหยื่อ แฟนสาวของมันแน่ "ขอบคุณครับหมอ" "ช่วยฉันหน่อยสิดีส" ดิสรุดเข้าไปช่วยประคองปีกไอ้โก้คนละข้างกับหมอวิ แล้วเดินเข้าสถานพยาบาล ตอนนั้นมือไอ้โก้ทำเป็นตกอยู่ไม่ห่างสะโพกกลมสวยของหมอสาว ดีสมีอันหัวร้อนแต่ไม่พูดพยายมาปัดมือไอ้โก้จากก้นกลมแฟนคนสวย "ทำอะไรดีสไปทำเขาทำไมละ" ดีสไม่จอบแต่ทำหน้างแสนงี่เง่าใส่แฟนที่อายุห่าง3ปี พอไปถึงห้องแรกรับสถานพยาบาล ไอ่โก้ก็มีอันต้องเสียบสายน้ำเกลือสมกับที่มันแกล้งป่วยแอตมิตไปตามระเบียบ
"ไร้สาระนะดีส" แพทย์หญิงตำหนิแฟนหนุ่มหล่อนักศึกษา ในรถยนต์ของตน ดีสเป็นคนพูดน้อยแต่ก็บรรยายความเลวของไอ้โก้ให้แฟนหมอสาวฟัง แต่เธอไม่ใช่เหมือนคนที่อยากเป็นหมอเพื่อรวยแบบหมอคนอื่น วิมิวิญญานเป็นหมอเพื่อช่วยคนอย่างแท้จริง จึงดุด่าว่าแฟนหนุ่มแบบกระแทกอารมณ์ "ใช่สิ ผมมันไม่ดีนิ" "นิดีส วิคิดว่าดีสจะมีเหตุผลมั่งนะ เขาป่วยอยู่นะ"  ดีสแทบไม่อยากพูดอะไร พอไปส่งหมอสาวถึงหอก็เดินหนีแบบงอนๆไปซ้อมกีฬาในขณะที่หมอสาวก็ไม่สนใจกับนิสัยเอาอต่ใจของดีส
กลับมาที่สถานพยาบาลเวลา2ทุ่ม หมอเวรชายออกไปกินข้าวกินปลา สถานพยาบาลมีเพียงนายโก้นอนแกล้งเจ็บอยู่กับ พยาบาลมิ้นที่เอ๋ยชมไอ้โก้เมื่อตอนบ่ายเธอควงกะ เพราะจะเอาเงินไปผ่อนรถเก๋งเธอ "ตรวจไข้คะ" พยาบาลมิ้นพูดและเดินเข้ามาในห้องพัก ไอ้โก้กลัวละครไม่เนียนเลยแกล้งหลับ พยาบาลสาวเดินเข้ามาวัดความดันและอุหภูมิของไอ้โก้ พยาบาลมิ้นเป็นคนเปลี่ยนเสื้อให้ไอ้โก้เองเธอเจอกับ ควยทะมึนของนายโก้แล้วหวิวๆใจ (คนอะไรหล่อและแข็งแรงจัง) พยาบาลสาวไม่พูดเปล่าเธอ เอื้อมมือไปเกาะกุมควยของโก้ในชุดของสถานพยาบาล มิ้นห่างแฟนจัดเธอได้ร่วมรักกับแฟนอ้วนเตี้ยของเธอมือสองเดือนกว่าแล้ว มิ้นจับควยของโก้ที่ข่มตาหลับไม่แสดงอาการ มันอยากลากอีพยาบาลเงี่ยนมาตอกหีคาเตียงผู้ป่วย แต่กลัวเธอรู้ว่ามันไม่ป่วย มันยอมให้แม่สาวไฟแรงเกาะกุมรูดควยมันไปมา อีกมือของอีมิ้นสาวพยาบาลก็ถลกกระโปรงตนเองล้วงหีตามไป เธอมองหน้าหนุ่มหล่อตาไม่กระพิบ (หล่อดีจังเป็นผัวพี่ไหมพ่อหนุ่มโอวว) ไอ้โก้ต้องข่มใจเกรงควยในมือพยาบาลหื่นควย ส่วนพยาบาลตัวเงี่ยนใช้นิ้วแทงหีไปมองหน้ามันไป ก่อนเธอจะเกรงก้นเน้นๆ ร้องอี้ยาว และใช้มีถกควยไอ้โก้ยันโคนไอ้โก้เสียวหัวควยจน ปล่อยน้ำกามขาวขุ่นออกมา ก่อนพยาบาลจะใช้นิ้วถูน้ำควยหนุ่มหล่อเอาเข้าปาก และเอาอีกส่วนไปถูแตด ตอนนั้นเองไฟรถหมอที่ไปกินข้าวเลี้ยวเข้ามา อีสาวมิ้นจึงพะออกจากไอ้โก้ เดินออกไปทำทีว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย @

รับประกันความเร้าใจครับ เรื่องคาดเดายากแน่นอนว่าสามสาวจะเสร็จใคร สุทธิจะจบแบบไหนครับ

saranchai

เดาทางยากๆชอบครับแบบนี้ แต่ตอนจบยังอยากให้สุทธิรับกรรมอยู่ดี แต่ขอให้ได้จัดกับสามสาวก่อนก็แล้วกันครับ

peddo

ไอ้โกลีลาจะดีหรือเปล่านะครับ หรือเปผ้นแค่นกต่อตัวล่อให้สาวๆมาติดกับ คุณหมอท่าจะไม่รอด โกรธกับแฟนเด๋กแบบนี้ มีเสียวแน่
ขอบคุณ​ครับ​

rongler

Tum241

swss2511