ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมวยเล็กหมวยใหญ่ (ใครมีตอนต่อผมขอด้วยงานผมเอง)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 02, 2020, 04:09:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

มีบล๊อกหนึ่งจิ๊กไปลงแต่ก็ขาดตอนเปิดเจ้และตอนเย็ดอ.ทอมเนอะ
วันพฤหัสบดีที่ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2558
หมวยเล็กหมวยใหญ่

ผมเป็นลูกคนจีน แม่ของผมมีลูก3คน คือ เจ๊ใหญ่คนโต รองมาก็คือผม และหมวยเล็ก ผม3คนถูกเลี้ยงดูแบบคนจีนผู้ดีจึงไม่สามารถจะออกนอกกรอบได้เลย
เจ๊ใหญ่ อายุห่างผม4-5ปีและผมห่างหมวยเล็กแค่2ปีเท่านั้นเอง เจ๊ใหญ่จึงต้องทำหน้าที่ดูแลน้องแทนแม่ในบางอย่างและบางโอกาศเช่นหาข้าวและ อาบนำให้น้องแทนแม่ เตี่ยกะแม่ให้เราเรียน ร.ร. สามัญทั่วๆไปเพราะเราเป็นคนมีเชื้อสายไทย100% เผื่อจาได้โตเป็นราชการหรือโชคดีได้เป็นถึงขุนนาง-เสนาบดีตามความใฝ่ฝันของ ตระกลูผมขุนนางเก่านั้นละ
ที่สำคัญคือ หน้าที่ของเจ๊ใหญ่ในเรื่องดูแลอาบน้ำอาบท่าให้น้องๆนี่ละคับ ที่ผมจาเล่าคือ พอผมจำความได้ผมก็เหนเจ๊ใหญ่อาบให้ผมเป็นประจำ มากกว่าแม่มาจนโต และพอหมวยเล็กเดินได้ เล่นได้ เราก็อาบน้ำกัน3คนด้วยกันมาตลอด โดยเจ๊ใหญ่เป็นผู้กำกับและอาบมาจนโต จนเจ๊ใหญ่จบ ม.6 และไปเรียนต่อที่ม.ในกทม. ผมจึงรับหน้าที่ดูแลอาบน้ำให้หมวยเล็กแทน
แต่ ในการอาบน้ำนั้นผมจำได้ว่าพอเจ๊ใหญ่อาบน้ำฟอกสบู่ให้เราเสร็จแล้ว เจ๊ก็จาตัวเปียก เสื้อผ้าก็เปียก เจ๊เลยต้องแก้ผ้าอาบกะเราด้วยทุกครั้ง
แต่ พอเจ๊โตมีการเปลี่ยนแปลงทางร่างกาย ตรงหว่างขาของเจ๊ก็รู้สึก โหนก นูน โคกใหญ่มากขึ้น แถมเจ๊แกเป็นคนขาวด้วย มันจึงทำให้มองเหนขนขึ้นไรๆแดงๆ โดยเริ่มลักษณะของหน่อไม้และค่อยกลายจากแดงเป็นดำขึ้นเมื่อขนยาวขึ้น เวลาเธออาบน้ำฟอกสบู่หากวันไหนเธอแก้ผ้าก่อน(กลัวเปียก)ผมชอบลูบคลำและดึงขน ยาวๆเล่น ปากเจ๊ก็พูด"อย่า..อย่า..ตี๋..เจ๊เจ็บ..เจ็บ" แต่ก็ไม่หนักแน่นอะไรเพราะพูดด้วยอาบน้ำไปด้วยแต่พออาบน้ำให้ผมเสร็จ ตอนเจ๊อาบให้หมวยเลกผมยังชอบไปกอดเจ๊ข้างหลังแล้วบีบนมเจ๊เล่น และบางครังก็เลื่อนลงมาบีบหอยดึงขนเจ๊เล่น เจ๊ก็ทำเป็นดุบ้าง จนหมวยเล็กหัวเราะคิกๆ แต่ก็ไม่มีอาไรมาก เพราะผมไม่รู้อาไรเป็นอาไร ที่ทำไปเพราะเห็นว่าสนุกดีเท่านั้น
จนกระทั้งเจ๊สอบติดม.ดังและมีชื่อ เสียงของรัฐ ผมจึงต้องทำหน้าที่อาบน้ำให้หมวยเล็กแทนเจ๊ โดยความรู้สึกว่าเป็นหน้าที่ของพี่ แต่เตี่ยกะแม่ก็ไม่ได้สนใจถามอาไร เพราะเห็นโตๆกันแล้วจึงไม่ค่อยได้สนใจ คงคิดว่าช่วยตัวเองได้หมดแล้วเลยไม่ค่อยเป็นห่วงเพราะผมก็ ม.4แล้ว หมวยเล็กก็จะขึ้น ม.3แล้ว แต่เราก็ไม่ได้คิดอาไรเพราะความเคยชินที่เราเป็นพี่น้องกันแท้ๆแต่ตอนผมขึ้น ม.5หมวยมันก็ม.3และมันก็โตขึ้นเยอะแต่เราก็ยังอาบน้ำด้วยกันตามปรกติ เพราะหมวยมันโตแต่ตัวแต่นิสัยจิตใจยังคงเป็นเด็กอยู่
จนวัน1 ขณะที่เราอาบน้ำด้วยกันมานยังนึกสนุกมาจับของผมรูดเล่นและเอาสบู่มาฟอกแบบ เจ๊ทำแต่มันไม่เหมือนกันอาดิ ตอนนี้ของผมมันโตแล้วยังมีขนขึ้นด้วย พอหมวยจับรูดเข้ารูดออกมันก็พองขึ้นจนเต็มกำมือหมวยเล็ก มันเลยแปลกใจ ทำหน้าเหยเก ถามว่า
"เฮียตี๋ๆ...ดูดิมันเป็นอาไรนะ......ดูสิ..มันพองขึ้นๆ เหมือนอึ่งอ่างเลย ...ดูดิ
แล้ว หมวยเล็กก็หัวเราะคิกๆๆๆไปด้วย แต่ผมสิมานหัวเราะไม่ออก เลยต้องเอื่อมมือไปจับหว่างขาขาวเนียนโหนก อูมฟูมของหมวยเล็กโดยอัตโนมัติ แบบสมองยังไม่สั่งการเลย มือมานไปก่อนซึ่งหมวยมานก็ยังไม่รู้สึกอาไร ไม่ได้บายเบียงหนีมือหรือรู้สึกอาไรแต่ยังสนุกกับการรูดอ้ายนั้นเล่นแถมยัง หัวเราะแฮ่ๆๆๆไปด้วย
และนายมือที่ลูบโคกนูนอยู่และขย่ำไปมาเรื่อยๆตาม อาการเสียวที่หมวยเล็กรูดท่อนเล่น และนิ้วผมก็ได้หลุดลงไปในร่องผ่ากลางเต่านาของหมวยเล็กและไปโดนเม็ดเสียวมัน เข้า หมวยเล็กสดุงและหยุดสนุกกับท่อนของผมทันทีและมองหน้าผม
"เฮีย...ทำอาไรอะ"
"ปล่าว...ก็หมวยเล่นของเฮียๆก็เล่นของหมวยบ้างสิ"
"แต่มะกี้หมวยเสียวจี๊ดเลยนะ"
หมวย เล็กมานบ่นกับผมแต่ผมก็ยังไม่รู้ว่าอาไรเป็นอาไรแต่ก็ทำไปด้วยความที่มือพา ไป หรืออารมเสียวแปลกๆ ที่หมวยมันรูดท่อนมหัสจรรย์เล่นเท่านั้นเอง ผมจึงก้มลงขอดูว่ามานเปนยังไง หมวยก็ย่อตัวถ่างขาอ้าเต่านาเล็กน้อย ผมจึงมองเนิน โคกขาว โหนกนูน สุดสวยของน้องสาวผม และผมก็มองเห็นขนอุยขึ้นแดงๆเหมือนที่ผมดูของเจ๊ใหญ่เมื่อ2-3ปีที่แล้วแต่ ตอนนี้ผมดูของหมวยแล้วมานมีอาการผิดกันคือผมโตขึ้นมากและรู้มากแถมยังเคยดู หนังXที่บ้านเพื่อนด้วย เห็นหนังมันดูดมันจูบกันยังแข็งไปกะมันเลย
ผมนึกได้ และตอนนี้มันมีความรู้สึกหงี่ๆเงี่ยนๆยังไงๆไม่รู้ เลยก้มเอาจมูกดมโคกขาวเนียนของหมวยเล็ก และหมวยเล็กถามว่า
"หอมอะไรนะเฮีย"
ผมเลยบอกว่า"หีหมวยเล็กห้อมหอม...เฮียขอเลียหน่อยนะ"
"ก็ลองดูสิเฮีย"
หมวย เล็กคงอยากลองมั้ง พอผมแลบลิ้นเรียไปตามโคกขาวเท่านั้น หมวยมันหัวเราะคิกๆๆ แต่พอลิ้นไปโดนร่องผ่ากลางเส้นเขตแดนร่องน้ำนั้นแล้ว เธอก็ชักเปลี่ยนสีหน้า จากหัวเราะมาเป็นหน้าตาเหยเก มือดันหน้าผากผมออก
"อูยยย....เฮีย...หมวย ....สะ...เสียวนะ หมวยเสียว...เอาออกเถอะๆๆๆๆ เฮีย..."
ผม ทำเป็นไม่ได้ยิน เพร่ะกำลังมันส์ลิ้น จะเอาออกทำบ้าอาไร ยิ่งพอลิ้นไปโดนตรงยอดติ่งเสียวแหลมเปี๊ยบเข้า หมวยเลกยิ่งสดุ้งร้อง "โอ๊ะ! เฮีย.." ลั่นห้องน้ำ จนพอดีเตียกะแม่มาได้ยินเข้าพอดี เลยเรียกเรา "อะไรกัน2คนนี้...อาบน้ำยังไม่เสร็จอีกเหรอ...เสียที"
เสียงแม่เรียกผม เลยบอก"คับแม่....เสร็จแล้วคับ" ผมสะดุ้งท่อนเอนอ่อนยวบหดอย่างเดิม หมวยเลกเลยรีบสาดน้ำล้างเต่านาและออกไปก่อน ส่วนผมยังชำระล้างท่อนและตังสติก่อนจึงค่อยเดินออกตามหมวยเล็กไป
เสียงเตี่ยบ่น"2คนนี้มานยังอาบน้ำด้วยกันอีกหรอโตเป็นวัวเป็นควายแล้ว"
แม่บอกว่า"มันเคยชินตั้งแต่หมวยใหญ่อยู่แล้วช่างมันเถอะพี่น้องกันคงไม่มีอาไรหรอกน่า"
แม่แก้ตัวให้เรา "ลื้อมันก็งี้ละประมาทอยู่เรื่อย"เตี่ยบ่นต่อ
แล้วก็ไม่มีอาไรจนกระทั้งกลางคืนผมทำการบ้านเสร็จเตี่ยกะแม่เข้าห้องแล้ว หมวยเล็กมันผลุบมาที่ห้องผมและโดดขึ้นเตียง ขณะที่ผม
กำลัง นอนอ่านหนังสือแนวปลุกใจเสือป่าอยู่และมือซ้ายก็ล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้น จับท่อนเล่นอยู่ด้วย หมวยเล็กมานมานอนข้าง ยกส่วนหน้าอกมาทับหน้าอกผม แล้วกระซิบที่หูเบาๆว่า
"เฮีย...เลียเต่าให้หมวยต่อหน่อยสิ..เหมือนมะเย็นอะ เสียวดี...หมวยชอบ ..นะเฮียนะ"
ผม ได้ยินถึงกับงงเต็กเลย พอตั้งสติได้ยังคิดอยู่ในใจเลยว่า นังหมวยนี่ชักจะเอาใหญ่แล้ว และสงสัยว่ามันจะติดใจลิ้นผมแล้ว ผมเลยถามน้องว่า "แม่กะเตี่ยนอนแล้วหรอ"หมวยเล็กบอก"นอนแล้วมั้งเห็นปิดไฟเงียบ"
ผมไม่แน่ใจเลยเดินออกไปดูโดยแกล้งเข้าไป4ในห้องน้ำแล้วกลับมา
พอ ผมไปห้องน้ำกลับมาเห็นหมวยเลกแอบเปิดหนังสือผมดูและอีกมือซุกอยู่ที่โคนขาผม เลยเข้าไปจับชุดนอนถลกขึ้นจนเห็นโคกขาว สวยงามอร่ามน่าฟัด ผมเลยเอื้อมมือเข้าไปจับและขยำบีบบี้ด้วยความมันเขี้ยว
หมวยเล็กสะดุ้ง มองหน้าผม ผมเลยเขินน้องสาวจึงก้มลงมาดอมดมโถมทับจมูกลงไปสูดดมความหอมของเต่าของน้อง สาวตัวเองจนฉ่ำปอดแล้วจึงแลบลิ้นเลียแบบเคอะๆเขินๆมือใหม่หัดขับ เพราะผมเองก็เพิ่งลองกับน้องเมื่อตอนเย็นที่ผ่านมานี่เอง สักพักหมวยเล็กจึงวางหนังสือแล้วเอา2มือมากดท้ายทอยผมเข้ากับหม้อใบใหญ่ของ เธอ พร้อมกับยกก้นเอาปากหม้อมาละเลงกับใบหน้าผม
ผมได้ยินเสียงคราง "อูยยยย.....เสียว...เฮียจ๋า.....หมวยสะ...เสียวเต่าอีกแล้ว....เฮียจ๋า...พอ...พอแล้วๆ"
แต่2มือ มานกดหัวผมไว้แน่น แล้วผมจะพอได้ไงหมวยเลกชักสงเสียงดังผมเลยเอามือไปปิดปากมันซะบ้างกลัวเตีย กะแม่จะได้ยินเดี่ยวเรื่องใหญ่แต่ก็มีเสียงอู้อี้ๆ...ซีดดดดดดด ออกมาเบาๆ "อูยยย...เสียว...เฮียจ๋า ...หมวยเสียว...ฉี่จะไหลแล้ว.....โอ้ย...ไหลแล้ว....เฮียจ๋า...ไหลแล้ววววว"
พร้อมกับอาการแขนขาแกรงกระตุกยึกๆ น้ำเหนียวใสใหลออกมาเลอะหน้าปากจมูกผมจนหายใจไม่ออก ทั้งๆที่ปากยังคาบเม็ดเสียวอย่างมันส์มากๆอยู่เลย สักพักหมวบเล็กก็ถอนหายใจ มืออ่อน ทีนอ่อน และปล่อบก้นโคกลงสู่ที่นอน2มือคลายออกจากท้ายทอยผม ผมจึงเงยหน้าสูดหายใจแล้วขึ้นไปนอนข้างหมวยเล็ก
แล้วผมก็กอดหอมแก้มหมวย เล็กอย่างลืมตัว แถมยังเอามือถูไถไปมาบนหน้าอกเล็กๆนูนๆนมกะลังตั้งเต้าเท่ามะนาวผ่าซีก บีบบี้ไม่พอมือเลยสอดมือเข้าไปในชุดนอนจับเต้าเตมๆเนื้อๆขยำเล่นและบี้หัวนม เล็กๆพอเป็นตุ่มก็หมุนเล่น
ปากปะกบปากน้องสาว ท่อนแข็งโด่ดันสีข้างหมวยเล็กยึกๆ ด้วยความเสียวสุดๆ แล้วเอื้อมมือมาจับโคกขาวผ่องไร้ขนนั้นขยำเล่นจนเพลินไป แถมหมวยเล็กอ้าขาออกให้ผมเอาฝ่ามือปิดฝาหม้อ จนนิ้วกลางลื่นไหลลงไปในปากถ้ำด้วยความลื่นของน้ำเมือกที่หมวบเล็กนึก ว่า4ไหลนั้นฉำแฉะอยู่หน้าปากถ้ำ จนนิ้วจมลงในช่องอย่างไม่ตั้งใจและความลืมตัว
จากอาการเสียวสุดๆไม่ รู้สึกตัว ปีนขึ้นไปอยู่บนตัวหมวยเลกได้ยังไง ทั้งๆที่ปากยังปะกบกับน้องสาวอยู่อย่างดูดดืม ลิ้นต่อลิ้นพันกับนัวเนียท่อนโด่ทิ่มแทงถลำไปถลำมาอยู่แถวเนินโหนกโคกเต่า ของน้องสาว ซึ่ง2ขาอ้าซ่าแยกฉีกไปเกิน45องศา
ผมเสียวสุดทนจึงเอื่อมมือ ลงจับปลายถอก กรอกให้ตรงหลุมก่อนจะบี้ติ่งแต.ดให้ลืมโลกจนน้ำเมือกไหลโชกปากหลุม แล้วจุ่มปลายบานคลานเข้าไปอย่างช้าดังพยาอสรพิษ จนพิชิดรูสวาทของน้องสาวความยาวหยั่งได้แค่หัวหยักน้องรักก็ร้องลั้น ผมจึงอดกลั้นเบรคไว้ด้วยความตกใจกลัวเตี่ยได้ยินจึงรีบเอาปากปะกบปิดปากหมวย เล็กอีกครังจนอาการสงบเลยถลกเสื้อขึ้นไว้บนต้นคอปากงับหัวนมดูดจ๊วบๆเพื่อ ผ่อนคลายความเจ็บรูสวรรค์ของน้องสาวตัวเอง พอดูอาการว่าน้องเราไม่มีอาการเจ็บเพราะความเสียวความเงียนง่านแล้ว จึงค่อยๆดันท่อนแข็งเข้าไปอีกยึกๆอย่างบรรจงเตมบรรทัด กอดรัดด้วยความทนุถนอมใกล้ก้นอู่ หมวยกัดฟันสุดผม่จึงดันหัวมู่ทู่สุดแรงแยงยัดดังกึกจนนายถึกแทบแย่เหมือนกัน แล้วแช่คาไว้ไม่เคลื่อนไหว
ด้วยความคับแนนจนปลายลำล้ำลึกรู้สึกว่าถูก ตอดตลอดลำ ถูกบีบจนต้องรีบกระเด้าอย่างช้าๆเบาๆจนมาถึงโอกาศเมื่อหัวบานเสียวสุดๆรีบ เร่งจังหวะไวขึ้นๆตามลำดับ จนอาการคับดูดตอลสวรรค์ชั้น7เกิดขึ้น เสียงคราง "อูยยยยย.....ซี้ดดดดด........เฮียจ๋า...หมวย...หมวยเสียว.....เจบ...เจ บด้วย...เฮียจ๋า....หมวยมันส์รูจังเลย......แรง.......แรงอีก"
สองมือ หมวยกอดรัดคอผมแน่น พรางเด้งสะโพกส่ายร่อน ปากร้องคราง "อูยยยย.....เฮียจ๋า...ซี๊ดดดด.แรงๆ.......หน่อย.....อูยยยยย.โอ วววว........ดูดนมหมวยหน่อย........ใส่เต็มที่เลยเฮีย....หมวยเสียวจนชาไป หมดแล้ว"
ผมก็เสียวเตมลำเลยจ้ำจึกๆๆๆๆๆ เร่งซอยไปตามจังหวะของน้องสาวอย่างเร่งเล้า จนหมวยเลกเด้งยกหม้อยกเต่าร่อนส่ายไม่ติดพื้น
ร้องโอดโอยไม่ขาดปาก
เฮีย จ๋า...หมวย....จะแตกอีกแล้ว...โอ้วววว สองมือกอดรัดแน่น2ขาปะกบแก้มก้น เห็นตู.ดเด้งเข้าจังหวะรับการกระแทกท่อนของพี่ชายอย่างมันส์สุดชีวิต เฮียจ๋า.....ดูดนมหมวย.....ดูดนมหมวยเร็ว...จะ....จะออกแล้ว...... ซี๊ดดด......4ไหล.....ไหลออกแล้วเฮียจ๋า...
ผมจึงเร่งสาวซอยถี่ยิบ ปากดูดนมน้องสาวจนนมขาวๆกลับแดงเปนปื้นๆส่วนหัวนมอยู่ในปากกระชากจนแทบจะ หลุดลงคอ ส่วนหัวล่างเร่งเร้าใหญ่จนมีอาการเกร็งและกระตุกยึกๆเกิดขึ้นผมจึงเร่งสุด ขึดไล่ล่าแทงรูเนื้อเยื่อพรมของน้องสาวตัวเองจนขาดกระจุยเลือดแดงฉาน สะท้านออกมาพร้อมลาวาสีขาวขุนของพี่ชายผสมผสานเนืองนอง
หลังจากพี่กับ น้องกระตุกยึกๆ กอดรัดกันแน่นสุดแสนประทับจิตความเป็นพี่น้องลืมนึกถึง แต่คดียังมีต่อ เพราะต้องล่อกันเรื่อยๆ เมื่อมีโอกาสแต่กันพลาดโดยใช้CONDOMเพื่อป้องกันเรื่องยุ่งยากภายหน้า

family journey ที่ 00:31
ใช้ร่วมกัน
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น

ดูเวอร์ชันสำหรับเว็บ
ขับเคลื่อนโดย Blogger.

LOVEXLOVE
LOVEXLOVE

วันพฤหัสบดีที่ 6 สิงหาคม พ.ศ. 2558
หมวยเล็กหมวยใหญ่ 1
หลัง จากผมได้หมวยเล็กเป็นเมีย เกือบหกเดือนผมและหมวยเล็กแอบเย็ดกับแบบเมามันส์ โดยที่เตี่ยกับแม่ไม่รู้ ช่วงปิดเทอมใหญ่เจ๊หมวยใหญ่คนสวยก็กลับมาที่บ้านของเรา เจ๊แกหัวดีครับสอบติดมหาลัยอันดับหนึ่งของประเทศ แกเลยต้องจากบ้านไปอยู่หอพักใน กทม. เจ๊กลับมาครังนี้เธอสวยแบบสพรั่งเต็มที่ครับผมยาวปะบ่า หน้าหมวยหวานรูปไข่รูปร่างอวบอัดขึ้น ผมเห็นแล้วนึกว่าดาราฮ่องกงมาจากไหน "กลับมาแล้วคะ เตี่ย แม่" "กลับมาแล้วหรือลูก" "ไหนไอ้สองคนอยู่ไหน" "มาแล้วครับเจ๊ เนี๋ยของขวัญจากพวกเรา" เราสองคนผมและหมวยเล็ก ออกไปซื้อเป็ดย่างของโปรดเจ๊หมวยใหญ่มาเป็นของขวัญต้อนรับเจ๊คนสวยกลับบ้าน วันนั้นผมกินกับครอบครัวอย่างมีความสุข แต่ก็อดมองความสวยของเจ๊หมวยใหญ่ในชุดนิสิตไม่ได้มันน่าเอาจังเจ๊เรา สวยอย่างนี้คงโดนหนุ่มในกรุงจับปี๊แล้วแน่เลย "เอาไอ้ตี๋แก่เอาจานชามไปล้างได้แล้ว" "ครับเตี่ย" ผมกำลังเพลินกับความสวยขาวของเจ๊แต่ก็มาโดนเตี่ยขัดจังหวะให้ไปล้างจานที่ กินเสร็จแล้วซะงั้น ผมเขามาล้างจานในครัวตามหน้าที่ ที่หมวยเล็กและผมจะสลับกันล้างทุกวัน ผมรีบล้างเพราะอยากจะไปคุยกับเจ๊ผมแบบคนอื่นๆบ้าง จู่ๆก็มีเสียงหวาน "ให้เจ้ช่วยไหมตี๋" "จะดีหรือเจ๊ไม่ไปคุยกับเตี่ยแม่ไปสิ" "น่าให้เจ๊ได้ช่วยหน่อยสิ เอาเปิดน้ำมาเดี๋ยวเจ๊ล้างฟองให้" ผมตื่นเต้นมากที่เจ๊มาข้างๆเลยลืมไปว่าน้ำที่ก๊อกต้องเปิดครึ่งเดี่ยวมงั้น จะแรงผมเปิดเสียสุดเลย เจ๊ร้องว้าย "ปิดเร็วตี๋ตตต ปิดน้ำ" ปิดแต่ไม่ทันแล้วเสื้อนิสิตเจ๊ผมเป็นอันเปียกจนเห็ยยกทรงสีชมพู่กับนมคับบี ได้ชัดเจนเหลือเกิน แต่เจ๊ยังคงล้างจานช่วยผมก่อนไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อ เล่นเอาผมจูโด้ต้องแอบเอามือกดไว้ครับ เจ๊ผมสวยขาวน่ารักนมก็เหมาะมือไม่เล็กแบบนังหมวยเล็ก แถมก้นเจ๊ที่ผมแอบดูก็งอนงามยังกับมดตะน่อยน่าจับน่าสอดจากทางด้านหลังที่ สูดๆๆ ผมก็ได้แค่คิดแหละครับ ผมจิตนาการก่อนนอนกะว่าไปฉีดยาให้น้องหมวยเล็กเข้มหนึ่งแต่เจ้ดันมานอนห้อง เดียวกับนังหมวยเล็กเสียได้ ผมแอบฟังสาวคุยกัน "เจ๊สวยจังหมวยอยากสวยแบบเจ้" "หมวยก็สวยแต่หมวยยังเด็กอยู่นะ" "ไม่นะหมวยไม่เด็กแล้วนะ" "จะใยแดดของเจ๊มีแฟนแล้วสิ" "มีแล้วแล้วเจ้แหละ สวยๆแบบเจ๊หนุ่มตึมแน่เลย" "บ้าเจ้ไปเรียนะ แค่เรียนก็หนักตายแล้วเจ๊ไม่สนใจเรื่องพันนั้นหลอก หมวยเองก็อย่าไปใส่ใจให้มากตั้งใจเรียนนะ" ผมแอบฟังพอรู้ว่าเจ๊คนสวยไม่มีแฟนโอวววเยี่ยมก็เลยแอบไปนอนชักว่าวฟันหวาน ได้
วันรุ่งขึ้นเราสามพี่น้องได้อยู่ร่วมกันเพราะเป็นวันหยุด ส่วนเตี่ยแม่ต้องออกไปธุระขายข้าวที่ต่างจังหวัดทิ้งเราสามคนไว้ที่บ้าน พี่หมวยใหญ่ก็มีหน้าที่ทำกับข้าวและดูแลพวกผม ตกเย็นผมพาใยหมวยเล็กไปอาบน้ำ เจ๊หมวยใหญ่มาเห็นเข้า "นี่อย่าบอกนะว่าโตกันขนาดนี้ยังต้องให้ไอ้ตี๋อาบน้ำให้ นะหมวยเล็ก" "จ๊ะเจ้มาอาบด้วยกันไหม" ผมไม่พูดอะไรแต่ใจคิดถึงตอนที่ก่อนเจ๊แกก็หุ่นดีไม่ใช่เล่น "ไม่เอาเจ๊ อาบเองดีกว่า" "น่าเจ๊ มาอาบให้หมวยหน่อยสิ" เจ๊ผมโดนไอ้หมวยรบเร้าก็เลยไปใส่นุ่งมาแต่เจ๊ไม่ยอมเปลือยสิครับที่ผมไม่ชอบ เอาเสียเลย แต่เจ้ยังใส่ยกทรงกับกกน.ทับด้วยผ้านุ่งอีกชั้นไอ้ผมแหละเซ้งเป็ดเลย พอเจ๊แกเข้ามาไอ้หมวยเล็กก็เปลือยให้เจ๊แกราดน้ำถูสบู่แบบที่ตอนเด็กๆเจ้เคย ทำให้ ผมนุ่งผ้าขาวม้ามองก้นกลมๆของเจ๊หมวยใหญ่ผมอยู่ไม่ห่าง "เฮียตี๋ มาอาบน้ำด้วยกันสิเฮีย" เจ้กับหมวยหันมาทางผมและมองหน้าผมเลยถอดกางผ้าขาวม้าออกทำให้ท่อนควยลุกโด้ ไปทางสองสาว "ว๊าย ไอ้ตี๋ แกไม่อายบางหรือ" "อายอะไรละเจ้ก็เคยเห็นตอนมันเป็นเด็กแล้วนิ" "แต่ตอนนี้มันๆๆ" "ใหญ่ใช่ไหม อิๆๆๆ เจ้กลัวควยเฮียตี๋หรือน่าแดงเลย" "เปล่าเจ้ตกใจ จู่ๆแกก็มาแก้ผ้าให้เจ้ดู" ผมรีบเดินเข้าไปใช่สองมือถูหลังหมวยเล็ก เพราะยังไม่กล้าทำอะไรกับเจ้หมวยใหญ่ ผมจับนมนังหมวยเล็กบีบไปมาให้เจ๊ดู "ไอ้ตี๋ เนี่ยอย่าไปจับของน้องสิ" "งั้นขอผมจับของเจ๊ได้ไหมของเจ๊ใหญ่จัง" "ทุเรศอย่ามาจับของเจ๊ มายุ่งกับเจ๊จะฟ้องเตี่ย" ผมแหละงอยกินเลย ยังดีที่ได้จับนมจับตูดหมวยเล็กไปมา เจ๊ว่าผมแล้วแกก็ไม่ใส่ใจรีบตักน้ำอาบเอง ผมเลยจัดการกอดรัดนังหมวยเล็กไปมาโดยสมอ้างว่าถูสบู่ให้ หมวยเล็กก็เอามือมารูดจรวดให้ผม เจ๊ใหญ่น่าแดงจ้องตาไม่กระพิบ ผมเอายาสระผมละเลงหัวหมวยเล็กก่อนจะถูตัวแนบไปกับก้นของหมวยเล็กและก็เอายา สระผมมาชะโลมหมอยที่หีหมวยเล็กแล้วถูไปมา เจ๊ทำเป็นไม่สนอาบน้ำไปแต่ผมเองก็เห็นแกชำเลืองมองอย่างกับอยากมีส่วนร่วม ก่อนผมจะราดน้ำไปที่เนินหีหมวยเล็กและสอดมือเข้าทางร่องก้นล้างก้นให้น้อง สาว และไม่ลืมลากนิ้วผ่าร่องหีที่คุ้นเคยของหมวยเล็กเกรงตัวสั้น "เฮีย จ๋า ผัวจ๋า อายเขา" "หะ! เมื่อกี้หมวยเล็กเรียก....ไอ้ตี๋ว่าไงนะ" "เฮียๆ....จะ..เฮีย เจ้" "ใช่หมวยมันก็เรียกผมเฮียมาตลอดแหละเจ้หูพาด สงสัยจะแก่แล้วอิๆๆ" เจ๊ทำหน้าสงสัยแต่ก็ไม่ว่าอะไรความเกือบแตกแล้วเราผมถอนใจ ตอนนี้เป็นตาผมให้เจ๊ถูหลังให้เจ๊มือเนี่ยนุ่มมากครับ ส่วนหมวยเล็กก็ถูด้านหน้าให้ผม หมวยเล็กซนกำควยผมรูดไปมาแล้วพูดว่า "เจ๊ใหญ่ดูของเฮียสิใหญ่ไหม" "ไม่เจ๊ไม่ดูหลอก ไอ้ของทุเรศแบบนั้น...สองคนออกไปได้แล้วเจ้จะเปลี่ยนเสื้อนะ" ผมกะหมวยเล็กออกไปจากห้องน้ำเจ๊ยังอยู่ผมเลย ใจผมคิดว่าเจ๊ไม่น่ามาว่าน้องชายสุดรักผมว่า (ไอ้ของทุเรศ)เดี๋ยวเถอะอีเจ๊ปิดเทอมนี้เจ๊ได้รู้รสชาติมันแน่ๆ ว่าแล้วผมก็แอบเอาเก้าอี้มาแอบดูเจ๊เปลี่ยนเสื้อที่ช่องลม "ทำอะไรนะเฮีย" "จุๆๆๆ หมวยเล็กเฮียจะดูเจ๊" "เฮีย....ยแอบดูเจ๊แก้ผ้าหรือ" ผมยักหัวแล้วกลับไปส่องดูต่อ นังหมวยเล็กก็ไม่ว่าอะไร "ดูเพือหมวยด้วยนะว่าสวยกว่าของหมวยไหม" ว่าแล้วนังเด็กแก่แดงก็เดินหลบเข้าห้องไปเปลี่ยนเสื้อ ส่วนแกเจ้ค่อยๆเอากางเกงในสีดำกับเสื้อในก็สีเดียวกันออกแต่ยังนุ่งผ้าถุง อยู่ผมลุ้นให้เจ๊ถอดออกๆ เร็วๆ ผมจะได้เห็นความงามในความขาวของแกเสียที ปรากฎต้องอกหักครับท่าน ว่าเจ๊ดัน ไม่ถอดผ้าออกแต่กลับเอาผ้าขนหนูมาจากไหนมาใส่แล้วจึงเปลี่ยนผ้าออกกางเกงใน และเสื้อในใหม่ คิดดูสิผมจะเสียอารมณ์ขนาดไหนอุสาห์จะได้เห็นของดีแล้วแท้ๆ
พอ เริ่มค่ำเจ๊เอาอาหารมาให้พวกเราได้กินผมคิดในใจ ว่าถ้าปิดเทอมนี้กูไม่ได้เอาเจ๊หมวยมาทำเมีย ผมจะหนีตามไปเรียนกับเจ๊ที่กรุงเทพแม้งไม่ได้ล่อให้มันรู้ไป "กับข้าวที่เจ๊ทำไม่อร่อยหรือตี๋ไม่กินเลย" "อ้อ อร่อยแต่ผมคิดเรื่องสับเพเหระอยู่นะเจ้" หมวยเล็กเอาเท้ามาสะกิดผมก็ยักคิ้วให้เป็นอันรู้กันว่าคืนนี้เราจะ.....กัน พอกลางคืนผมเห็นแสงไฟห้องเจ๊หมวยใหญ่ดับผมเลยย่องไปห้องหมวยเล็ก "หมวยเล็กๆๆ เฮียมาแล้ว" หมวยเล็กได้ยินก็รีบมาเปิดประตูให้ห้องเราสองคนดีที่อยู่ชั้นล่างจึงสะดวก ไม่ต้องไปกลัวว่าจะสั่นไปถึงห้องเจ๊หมวยใหญ่ ผมเข้ามาในห้องก็หอมจูบนังน้องสาวน่ารักของผมไปมา "อดอยากมาจากไหนละเฮียจ๋า" ผมยิกแก้มน้องสาวเบาๆก่อนจะส่งลิ้นเข้าไปดูดปากเธอ แพล็บๆ "เฮียๆๆจ๋า" "อะไรหมวย" "เฮียไปแอบดู เจ้ทำไมอย่าบอกนะว่าเฮียอยากจะมีอะไรกับเจ๊" จุ๊บๆๆๆ "เปล่าๆ เฮียแค่อยากเห็นว่าของเจ๊เราเหมือนเดิมไหม" "แล้ว อูยย ...เฮียยย ....เห็นอะไร...โอวว" "อย่าถามนะ สนุกกันดีกว่า เดี๋ยวหมวยเรียกเฮียอีก เฮียจะกลับห้องแล้ว" "จ๊ะ ผัว จ๋า ผัวของเมียหมวยเล็ก อย่างงอนสิจ๊ะ" "พูดง่ายๆอย่างนี้สิดีเมียจ๋า" ว่าไปแล้วผมเองก็โรคจิตเพราะชอบให้น้องสาวเรียกตัวเองว่าผัวดูแล้วมันสะใจผม ดีกว่าอย่างอื่น ผมเองก็อยากให้พี่สาวคนสวยมาเรียกผม "ผัวคะ ผัวขา...." แบบนังหมวยเล็กบ้าง ผมจับหมวยเล็กเอาท่อนรักยัดปากจนสุดลำผมซอยเอวไปมาให้มันหายเงี่ยน หลับตาจินตนาการถึงเจ๊หวยใหญ่ของผมมาอมแบบนี้บ้าง "อูยยย ดี หมวยยย จ๋า เจ๊จ๋า เมียจ๋าโอววว" หมวยเล็กถอนปาก "เฮียนั่นไงหมวยกะแล้วเฮียอยากเอาเจ้สิ" "แกรู้ได้ไง" "ก็เฮียครางถึงเจ๊" "อยากจริงนะ หมวยช่วยให้เฮียเอาเจ๊ไหม" "ดีสิเมีย มาเป็นผัวเมียกันสามคนเลยโอววว" "ได้แต่หมวยเล็กต้องเป็นเมียหลวงนะอย่าลืม" "ได้สิจ๊ะเมียจ๋า ใจดีแบบนี้ใครจะสู้เมียได้อีหมวยใหญ่มันก็แค่เมียน้อยผัวเท่านั้นเอง นะไหนๆมาให้ผัวเสยหีให้หายอยากหน่อยสิ" ผมพูดเอาใจหมวยเล็กที่ยิ้มกริมดีใจ แต่ใจจริงผมอยากเย็ดเจ๊ผมกว่าหีเก่าๆหลวมๆอย่างมันเยอะครับท่าน ผมเสียบควยเข้าหีนังหมวยเล็กจนเต็มรูหีหมวยเล็กทำหน้าหวานอ้อนควยผมแหละอยาก เปลี่ยนเป็นเจ๊หมวยใหญ่จังคงมันกว่านี้หลายเท่า ผมโหมควยเด้าเสียงน้ำไหลหยดแจ๊ๆๆๆ สงสัยนังหมวยเล็กจะเงี่ยนมากหีเลยแชะน่าดู ผมจังน้องสาวเด้าท่าหมาจนมันร้องร่านแทบเสียสติ "โอววว อ้าวว....เฮียย....จ๋า ผัวววว ขาโอวววว เอา เมียย แรง....โอววว อ้าววว อ๊ากกก" "แรงพอไหม เมีย จ๋า เงี่ยนนักใช่ไหม เอาไปเนี่ยๆๆๆๆๆ" ผมพยายามซ้อมการเย็ดกับหมวยเล็กให้นักๆ แต่ก็ไม่ลืมเก็บแรงไอ้ให้นางในดวงใจผม ผมพยายามเล่นท่าแปลกๆท่าหมา ท่ากวางเหลียวหลัง หนุมานขย่มตอ รามแพลงสร ลิงอุ้มแตงกับนังหมวยเล็กจนหมวยเล็กร่าน แต่พอลองท่าไหม่ที่คิดขึ้นมาหมวยเล็กกลับเสียวซ่านมาก "โอววว โอววว ผัว จ๋า ผัว ไม่เคย เอาท่านี้เลยโอววว ท่านี้เรียกว่าอะไร อูยยยย" "ผัวก็ไม่รู้ แต่เมียชอบไหมจ๊ะโอววว" "อูยยย ชอบจ๊ะ เล่นท่า แปลกๆอีกนะอูยยย ผัวขา" ผมจับสะโพกหมวยเล็กโล้ไปด้านหน้าก่อนใส่ควยสวนไปด้านหลังแบบกลับหัวให้สะโพก น้องสาวลอยเด่นและเด้าควยใส่โหนกหีลอยๆมันอร่อยจริงครับผมใส่ควยเจ็ดนิ้วได้ จนมิดถึงเนื้อหยุ่นๆนั่นคือปากมดลูกของหมวยเล็กได้ครั้งแรก ผมโหมควยอีหลายสิบดอกก่อนจะถึงจุดนั้นหมวยเล็กครางออกมาอย่างสุดคลั่ง "โอวว แรงอีก ผัว จ๋า ผัวตี๋ของหมวย เล็ก โอววววว อ้า" "แรงแล้วจะเมียยยจ๋า แรงๆๆโอววววหัวควยแทบหลุดแล้ววโอวววว อ้าๆๆๆ" "แรงงอูยยย โอ๊ยยย อายยยย อูยยยยยผัวจ๋า เมียยยตายย แล้ววว อ้ายยยยๆๆๆ" น้องสาวผมมันไม่ตายหลอกครับแต่มันน้ำแตกกระจายเช่นเดียวกับผมที่ปล่อยน้ำ เงี่ยนในหีจนไหลเป็นทาง สะโพกที่ยกขึ้นมาทำให้น้ำไหลไปเปรอะไปทั่วหน้าหมวยเล็ก ผมคิดในใจกูจะใช่ท่าไม้ตายนี้แหละจัดการนังเจ๊หมวยใหญ่ที่แก่กว่า 4-5 ปี ให้ติดใจจนไม่อยากกลับไปเรียนต่อเลย
family journey ที่ 00:31
ใช้ร่วมกัน

หน้าแรก

LOVEXLOVE

วันอาทิตย์ที่ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2558
หมวยเล็กหมวยใหญ่ 2

วันรุ่งขึ้นผมตื่นขึ้นเพราะ โทรศัพท์ของแม่บอกว่าอีก 5 วันแกถึงจะกลับบ้าน แกคงไม่รู้หลอกว่าผมก็ต้องการให้แม่และเตี่ยแกไม่กลับมาแผนพิฆาตบริสุทธิ์ เจ๊หมวยใหญ่จึงเป็นเรื่องไม่ยากสำหรับผมแล้ว ผมจัดการปลุกหมวยเล็กมาว่างแผนการให้เรียบร้อยก่อนออกไปซื้ออุปกรณ์เพื่อ ความสนุกสุดเหวี่ยงกับเจ๊หมวยใหญ่ หมวยเล็กมีหน้าที่ในการปลุกอารมณ์สวาทให้เจ๊หมวยใหญ่ด้วยวีซีดีเอ๊กซ์เรื่อง ทราซานกับเจนนี่สุดสวยที่ผมว่าเพื่อนทุกคนคงเคยดู และคงยอมรับในความหล่อของไอ้ทราซานและความใหญ่ของควยมันผมว่าไม่รอดแน่ถ้า เจ๊ดูเรื่องนี้อารมณ์เงี่ยนขึ้นแน่ๆ ผมกลับมาจากซื้อของก็บ่ายแล้วให้สองสาวหัวเราะกันอิๆๆ ผมเลยรีบเข้าห้องไปที่รูที่ผมเจาะเพื่อดูห้องหมวยเล็ก ที่ตอนนี้หมวยเล็กเปิดวีซีดีเรื่องโปรดผมให้เจ๊หมวยใหญ่ดูแล้ว "หมวยเล็กให้เจ๊ดูอะไรเนี่ย" "น่าเจ๊เป็นไงไอ้ทราซานหล่อไหม" "ก็ดีแต่เนี่ยมันหนังอะไรของแกนังหมวยเล็ก" "ดูไปเถอะแล้วเจ้จะชอบเอง" ในหนังเจนกำลังถูกไอ้ทราซานจับแกผ้าดมหอยก่อนเธอจะตื่นขึ้นมาอมดุควยของไอ้ ทราซานเข้าไปซะงั้น "หนังโป๊นี่นังหมวยเล็กเจ๊ไม่ดูหลอกไปแหละ" แผนผมจะล้มหรือเนี่ย หมวยเล็กจับมือเจ๊ "น่าเจ๊ดูเป็นเพื่อนหมวยหน่อยสิหมวยดูคนเดียวก็ไม่กล้านะ" นังหมวยเล็กมารยาใช่ได้เลยเพราะมันทำให้เจ๊ยอมนั่งดูกับมันได้ผมแหละโล่งใจ ผมเห็นเจ๊หมวยใหญ่หน้าแดงๆนั่งกระสับกระสายก็พอรู้ว่างานนี้เจ๊ผมน้ำไหลแล้ว แน่ๆ แต่อีหมวยเล็กผมสั่งให้มันตกเบ็ตต่อหน้าอีเจ๊ไปเลยมันเลย ผมเห็นมันถอดกางเกงเหลือแต่กกน.ก่อนใช่มือล่วงหีมันเองเจ๊หันมามอง "หมวยเล็กแกจะทำอะไร" "ก็หมวยเสียวนิเจ๊ อูยย อย่าบอกน่าว่าเจ๊ไม่เคย เบ็ดตัวเอง อูยยย โอววว" "ไอ้หมวยบ้าแล้วแกมาทำอะไรตรงนี้ไม่อายฉันหรือ" "อายทำไมเจ๊ไม่มีใครอยู่โอววว เราอยู่กันสองคนเอง อูยยย" "แกมันหน้าด้านจริงเลย ตอนนั้นก็ให้ไอ้ตี๋ลวนลามแกก็ไม่โกรธเป็นเจ๊จะตบแม้งให้หัวหมุนเลย" "เจ๊โอววว หมวยยเสียว โอววว เจ๊ไม่เงี่ยนหรือ ดูสิไอ้ทราซานมันเอานังเจนอีกแล้ว โอววว อูยย" เจ๊ผมไม่ตอบแต่กลับไปส่ายหน้าทำเป็นไม่รับรู้แต่ตาจ้องขะเมงหนังโป๊ "เจ๊ช่วยหมวยด้วยย อูยยย โอววววว โอววววใจ จะขาดแล้วโอวววว" "ไอ้น้องบ้าจะให้ฉันช่วยอะไรแกมันบ้า" "อูยย ก็ดูดนมหมวยเล็กแบบไอ้ทราซานสิโอววว อูยยยย" หมวยเล็กทำงานได้เยี่ยมตามแผนทุกอย่าง มันปลิ้นนมออกมาเอามือบีบแล้วร้องชวนให้เจ๊หมวยใหญ่คนสวยดูดให้มันที เจ๊ทำท่าไม่เล่นด้วยแต่แกก็อดสงสารหมวยเล็กไม่ได้หมวยเล็กจับมือเจ๊มาขย่ำนม ตัวเองอีกมือก็บี้แตดตัวเองไปด้วย ผมมองดูอย่าตั้งใจในใจอยากไปกำกับนังหมวยเล็กแต่ผมว่ามันทำได้ดีกว่าแผนชั่ว ผมหลายเท่าอีก "เจ๊อมนมให้หมวยนะ โอววว เดี๋ยวหมวยจะอมให้เจ๊บ้างไงโอววว" ตอนนี้หีนังหมวยเล็กฉ่ำจนไม่ต้องพูดแล้ว เจ๊ยังลังเลไม่กล้าจะดูดนมนังหมวยเล็กเลยจับคอเจ๊โน้มลงมาให้ปากโดนหัวนมของ มัน "อมเลยเจ๊โอววว หมวยยไม่ไหวแล้วว โอววววซี๊ด" เจ๊หมวยใหญ่คงสงสารมันเลยอ้าปากอมหัวนมนังหมวยเข้าปากไป "จับอีกข้างด้วยเจ๊ โอววว ซี๊ด หมวยยย เสียว โอววว" เจ๊หมวยใหญ่ดูดนมหมวยเล็กแล้วต่อไปแผนที่วางไว้ก็คือให้หมวยเล็กล่วงหีเจ๊ หมวยใหญ่ มันพยายามให้หมวยใหญ่คร่อมตัวมันไว้เพื่อดูดนมให้มัน ไอ้หมวยเล็กอาศัยเวลาที่เจ๊เผลอๆมันใช่มือล่วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นสีชมพู ลอดผ่านทางขากางเกง "หมวยเล็กอย่าทำเจ้ อย่าไม่ดีมั๊งโอยย" "ไม่ดียังไงเจ๊ก็แฉะแบบนี้หมวยไม่ช่วยได้ไงอูยยย ดูดนมต่อสิ เดี๋ยวหมวยเขี่ยแตดให้" หมวยเล็กมันร้ายมากกดนิ้วเข้าไปจนสุดในกางเกงเจ๊ก่อนละเลงนิ้วอย่างเก่งกาจ เพราะมีครูดีแบบผม งานนี้เจ๊ร้องครางเพราะโดนกดไปกลางเป้ากกน. "อูยหมวยอย่าๆ โอวว เจ๊เสียว อย่าทำเจ๊" "หมวยก็ไม่ได้ทำอะไรเจ้นี่แค่ช่วยให้เจ๊หายเงี่ยนน้ำฉ่ำเลยเจ้ของหมวย" ผมได้ยินเสียงครางของเจ๊หมวยใหญ่ทำให้ผมเองอยากแจมมากๆเลย แต่ตามแผนที่วางไว้ต้องให้เจ๊ผมเงี่ยนสุดๆก่อนผมจะลงมือ ผมเลยรอดูหมวยเล็กจัดการจับเจ๊ผมถอดกางเกงขาสั้นออกก่อนมันจะหอมไปกลางเป้า กางเกงในสีฟ้าตัวสวยของเจ๊หมวยใหญ่ เจ๊ผมดิ้นพร่านด้วยความเสียวหรือกลัวไม่รู้แต่ที่รู้คือหมวยเล็กมันลากลิ้น นุ่มๆของมันไปจนน้ำลายชุ่มเป้ากางกางในเลย "ฮูย...หมวย อย่าเลียเจ๊โอยยย โอววว มันสกปรก โอววว" นังหมวยไม่พูดมากลงลิ้นให้เจ๊อย่างไม่ลดละทำยังกับมันอยากเย็ดเจ๊เสียเอง ก่อนมันจะเลิกเสื้อเจ๊หมวยใหญ่ออกและพยายามปลดตะขอยกทรงสีฟ้าของเจ๊ออก ตอนนั้นผมแหละลุ้นอยากเชยชมนมคู่นี้มานานแล้วจะได้เห็นเสียที นังหมวยเล็กถอดเสื้อในเจ๊ได้ก็เหวี่ยงลงใต้เตียง สวนนมสวยๆด็ดีดเด้งออกมาขนาดใหญ่ใช้ได้ต้องมีคับซีแน่ๆเลย แต่ที่เด่นคือยอดแหลมที่เรียกว่าหัวนมมันแดงแจ๊ดน่ากินมากวงพานนมใหญ่มาก ประมาณเหรียญสิบเอง แต่โหมันแดงๆอีนังหมวยเล็กมันแค่ชมพู่เองเจ๊ผมสดกว่าแดงไปเลย นังหมวยเล็กไม่พิรี้พิไรรอมันอ้าปากอมหัวนมเจ๊คนสวยของผม ภาพสองสาวในสภาพเปลือยเหลือกกน.ตัวเดียวทั้งคู่ มันเร้าอารมณ์ไอ้ตี๋อย่างผมจนทนไม่ไหวแล้วผมรีบเข้าไปในห้องนั้นที่สั่งไว้ ว่าไม่ให้นังหมวยเล็กมันล็อค ผมเลยเข้าไปได้เจ๊หมวยใหญ่หลับตาครางอย่างไม่ รู้ตัวผมสะกิดหมวยเล็กให้เปิดทางที่เป้ากกน.ของเจ๊ให้ มันยิ้มแล้วทำมือเป็นตัวโอเคให้ผม ผมก็ยกนิ้วโป้งให้เจ๊คงไม่รู้แน่เพราะเอาแต่หลับตาคราง "ซี๊ด โอววว ซี๊ดอูยยย อูย" อยู่ทำให้งานนี้สะดวกสำหรับผมที่จะสำรวจเนินอวบของแก ผมใช้ลิ้นเข้าทักทายเนินหีที่แสนปราถรนามานาน เจ๊แกคงนึกว่าเป็นนิ้วหมวยเล็ก "หมวยย เล็ก โอววว ดูดนม เจ้โอววว เสียวแล้ว โอววววอย่า เขี่ยยยเจ้ โอววว อูยยย" ผมลากลิ้นเลียไปที่ขอบกางเกงในของเจ๊ที่มีขนหมอยแลบออกมาหลายเส้น ผมใช้ลิ้นเลียเสยไปทั้วเป้าก่อนจะกดจุดกลางระหว่างรอยแยกของเจ๊หมวยใหญ่ น้ำรักแกไหลออกมาทันใดจนสังเกตได้ว่าเป็นดวงเลย หมวยเล็กก็ดูดนมสองเต้าของเจ๊อย่างไม่ลดละ เราสองคนปลุกอารมณ์เสียวให้เจ๊จนเจ๊แกเกรงก่อนจะหรี่ตาขึ้นมามองเจอผมกำลัง ลงลิ้นหีแก "อูยยย เจ๊ไม่ไหว แล้วใจจะขาด แล้ว โอววว อ้ายยย ว้ายย นั้นๆโอววว" "ผมเองน้องตี๋ที่รักของเจ๊ไง เจ๊นะสวยไปหมดเลยรู้ไหม แพลบๆๆ" "อูยย ตี๋อย่า ทำ เจ้โอววว หมวยยย พอก่อน อูยย อย่าดูดนมเจ๊จะ ไล่ไอ้ตี๋ก่อน โอววว ซี๊ด อย่าเลียยยเจ้ นะ โอวววอย่าแก้กางกางเจ้ อย่า อูยยย" เจ๊หมวยใหญ่พยายามใช้มือรั้งกางเกงในตัวจิ๋วเอาไว้แต่ก็แพ้พิษความหื่นที่ แล่นเข้ากระแสเลือดของผม เลยจับขอบยางฉีกด้วยแรงหื่นขาดหลุดติดมือออกมาเลย ปรากฎดงหมอยดกที่สุดปราถรนาผมเลยเอาหน้าลงไปคลุกเค้าอย่างบ้าคลั่ง ผมใช้สองนิ้วแหวกร่องอย่างบรรจง "เฮียๆ จะให้หมวยเล็ดดูดนมต่อไหม" "ดูดปากไปเลย ไซร้ซอกคอด้วยนะหมวยเล็ก" "ฮุย นี่เธอสอง คน อายยย สมคบ กันทำเจ้หรือ อูยยย โอววว" "แล้วไงเจ๊ ผมช่วยเจ๊ต่างหาก เนี่ยเป็นไงโดนลงลิ้นครั้งแรกเสียวจนอยากได้ผมทำผัวไหม" "โอ๊ยย ตี๋ อย่า ทำเจ๊ โอววว อย่า เราเป็นพี่น้องกันนะ โอวววว อย่า" "พี่น้องสิดีครับเจ๊ได้ได้ฝึกกับผมก่อนมีแฟนจะได้เย็ดกับแฟนเก่งๆ" ผมพูดจบก็ปลิ้นแตดสีแดงสดไม่แพ้หัวนมของเจ๊ออกมาดูดเลียอย่างสบายอารมณ์ หมวยเล็กรู้งานมากๆพยายามจับสองแขนเจ๊แล้วเอาเสื้อในเจ๊แกผูกสองมือเจ้เอา ไว้ ผมเลียแตดใหญ่ๆของเจ๊ไปก็อดคิดไม่ได้ว่าเราสองคนเนี่ยสมคบกันข่มขืนพี่สาวใน ใส้ตัวเองแท้ๆ แต่จะให้ทำไงได้เลือดที่ข้นกว่าน้ำแต่น้ำกามข้นกว่าเลือดครับ ผมละเลงนิ้วไปทั่วร่องหีของเจ๊ก่อนแหวกกลีบแดงๆยังกับกุหลาบวาเลนไทน์ เข้าไปดูช่องหีน้ำไหลออกมาเป็นระยะ เสียงครางปนเสียงร้องขอความเห็นใจดังเป็นระยะ "อูยยย ซี๊ด โอววว อย่า ยะ อย่า ซี๊ด ทำ เจ้ โอวววว อย่า แยงหีเจ้อายยยย อูยยยย" "เจ้อย่าเครียดสิ เดี๋ยวไม่สนุกนะ แพล็บๆๆ" ผมละเลงลิ้นอีกครั้งก่อนจะกดนิ้วไปหนึ่งนิ้วเข้าร่องหีเจ๊โวยลั่นเพราะแก เจ็บ "โอ๊ยย อูยยย ไอ้ตี๋เจ๊เจ็บ โอววว โอ๊ยยย" ผมไม่สนกดนิ้วให้ลึกเข้าในหีที่แสนแน่นไปก่อนเลียแตดของเจ๊หนักๆ ผมชักนิ้วออกต้องร้องอุ เพราะได้เลือดครับนิ้วผมมีเลือดหีเจ๊ติดนิ้วเลย ผมดูดนิ้วที่มีเลือดสาวของเจ๊ติดเข้าปาก ก่อนนั้นนังหมวยเล็กที่ไซร้ซอกคอเจ๊อยู่ก็เห็นแล้วพูดว่า "เจ๊ยังซิงเฮีย" "กูรูแล้วนังหมวยแกปลุกอารมณ์เจ๊แกไปสิ เดี๋ยวเสียแผนหมด" หมวยเล็กค้อนๆแต่ผมยังแหวกหมอยเจ๊ลงลิ้นต่อใจคิดขนาดนิ้วยังได้เลือดถ้าโดน ควยผมเจ๊เอ๋ย..... "อูยยย ตี๋ หมวยยย เจ๊เสียวว โอวววว อูยยยย เบาๆๆกันหน่อยย" ผมได้ยินยิ่งเลียเสยเข้าในร่องหีเจ๊แกครางหนักอย่างคนจะขาดใจ "อูยยย ตี๋ โอวววว อาววว เจ๊เสียว โอววว อายยย" ผมพยายามเสยสองแคมสีแดงสดที่น้ำหีไหลเยิ้มออกมาผมดูดกินอย่างสุดอร่อยลิ้น ผมเห็นว่าทรามานเจ๊มาหนักพอดูแล้วเลย ให้หมวยเล็กหลบไปก่อนผมจะมาหอมแก้มเจ๊จูบไซร้ไปทั่วคอขาวผ่อง หมวยเล็กทำท่าจะออกจากห้องแต่ผมบอกให้ไปเอาอุปกรณ์ที่ผมซื้อมาที มันเลยเดินออกไปเอา ส่วนผมนั้นก็บี้ติ่งแตดเจ๊อย่างสนุก ก่อนหอมแก้มและถามคำถามสุดอุบาท "เจ๊ไม่เคยโดนเย็ดหรือ" "อูยยย ไอ้ตี๋ โอววว ซี๊ด ถาม เจ๊ทำไม โอวววว แกปล่อยฉันเถอะ อูยยย" "ก็ผมอยากรู้ว่าจะได้เป็นผัวคนแรกของเจ๊ใช่ไหม" "อูยยย โอวว ปล่อยเจ๊เถอะ อูยยย เสียว โอวววว พอเถอะตี๋ อูยยย ซี๊ด" "เจ๊ยังไม่ตอบผมนะ รู้ไหมเจ๊สวยน่ารักกว่าใครที่ผมเจอมาแบบนี้ผมไม่เย็ดเจ๊ก็โง่แล้ว" ผมเองรู้ว่าเจ๊แกไม่น่าจะยอมผมหรอกแต่ผมไม่สนเพราะตอนนี้บี้แตดแกได้แล้ว แกมาครางไปมาผมลากลิ้นไซร้ไปตามใบหน้าของเจ๊หมวยใหญ่ ผมรอจังหวะที่เจ๊แกอ้าปากครางเลยประกบปากจูบแบบเต็มๆ ผมส่งลิ้นเข้าปากเจ๊ไม่ยอมอ้าออกครับผมเลยจับนมทั้งสองคลึงไปมาก่อนส่งลิ้น เข้าไปอย่างไม่ลดละ เจ๊แกไม่ทันเชิงกามผมหลอกครับไม่นานผมก็สามารถจัดการส่งลิ้นเข้าไปทักทาย ลิ้นอันอ่อนนุ่มของแกได้ไม่ยาก ผมพยายามดูดลิ้นเจ๊และควานลิ้นให้ทั่วโพรงปากของเจ๊สุดเลิฟ เป็นจังหวะเดียวกับที่หมวยเล็กถือถุงอุปกรณ์ทรมานเจ๊หมวยใหญ่มา มันรู้งานเพราะมันมาถึงก็มาอมไข่ให้ผม ผมเห็นเจ๊ผมมองน้องสาวตัวเองแบบงงแต่ปากแกยังโดนผมคายน้ำลายใส่แบบไม่หยุด ผมว่าถ้าเจ๊มาอมควยอมไข่แบบนังหมวยเล็กคงสุขไม่น้อยแต่นิแค่จูบแกยังไม่ ยอมอมลิ้นผมเลย ผมตัดสินใจหยุดจูบเจ๊ลุกขึ้น เจ๊พยายามดิ้นผมให้หมวยเล็กช่วยจับเจ๊ล๊อคไว้ก่อนผมร้อยเชือกสีขาวที่เตรียม มารัดสองแขนของเจ๊รัดผ่านตัวมาที่ขา ก่อนจะจับขามามัดในท่ายกเข่าขึ้นระมัดรวมกันคล้ายๆกับในวีดีโอเอ๊กซ์แบบซา ดิสซ์ที่หลายคนอาจจะเคยดู แม้ตอนนั้นจะด่าไอ้เหี้ยไอ้สัดยังไงผมก็ไม่โกรธครับเพราะอีกไม่นานเจ๊ก็ต้อง ทนไม่ไหวแน่ๆ หมวยเล็กออกมาดูผลงานของผมแล้วพูดว่า "เฮียนี่เหี้ย ได้ใจสมเป็นผัวหมวยเล็กจริงๆ" "เฮียไม่ได้เหี้ยอย่างเดียวนะคอยดูสิ เฮียจะเอาเจ๊ให้ร้องเป็นหมาตัวเมียเลย" "พวกไอ้น้องระยำพวกมึงอย่าทำกูนะ พวกมึงสองคนนะไม่ใช่คนเลวกว่าสัดอีก" @
family journey ที่ 00:41
ใช้ร่วมกัน

หน้าแรก

วันอาทิตย์ที่ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2558
หมวยเล็กหมวยใหญ่ 3
ผมไม่สนใจคำด่าของเจ๊คนสวยหลอก ส่วนนังหมวยเล็กมันก็เข้ามาดูดกล้วยให้ผม เจ๊แกมองตาค้างคงไม่นึกว่าหมวยเล็กเป็นเมียของผมจริงๆ "ไงเจ๊เห็นไหมอีหมวยมันเมียผมจริงๆ ไงผมเลวพอจะเป็นผัวเจ้ไหม" "แกมันเลวมากไอ้ตี๋ เลวระยำจริงๆ" "เลวนะเลวแน่ แต่ที่ไม่แน่คือหีเจ๊มันอยากได้ควยผมไหม ผมจะดูดหีเจ๊ให้เด้งเลย" ผมก้มลงส่งลิ้นเขาช่องหีที่แหกไว้อย่างดีจากการมัดของผม ผมเลียเสยไปตามร่องแยกที่แดงสดของเจ๊ ส่วนไอ้หมวยเล็กมันก็อมควยผมแก้มตุ้ยอยู่ผมจับหัวมันโยกให้เจ๊ได้ดูจะๆ เจ๊หมวยใหญ่ผงกหัวขึ้นมาเห็นพอดีเลยใช่ปากบางสวยก็ด่าผม "แกมันเลว อูยย ไอ้ตี๋ อูยยย พี่น้องแกก็ไม่เว้น โอววว" "เจ้อย่ามาปากดีเลยดูไอ้หมวยมันดูดควยผมสิ เดี๋ยวถ้าเจ๊ไม่ดูดของผมอย่างมันผมไม่เย็ดเจ๊แน่" "อูยยย ให้ตายฉัน โอวววก็ไม่อมไอ้ของสกปรก อึยยย แบบนั้นหลอกไอ้เหี้ยตี๋ อูยยย" เจ๊ครางไปก็ด่าผมไปผมก็ไม่ต่อปากต่อคำเลียเสยหีเลียเม็ดแตดแดงๆมันเน้นๆ ให้อีเจ๊เสียวให้ตายไปเลย ผมรู้ว่าเจ๊เสียวมากแต่ผมไม่สะใจยังไงก็ไม่รู้แกน่าจะโดนมากกว่านี้ผมเลย ช้อนตัวเจ๊ไปนั้งที่เก้าอี้ของไอ้หมวยเล็กหน้าโต๊ะเครื้องแป้ง จับแกมัดกับเก้าอี้ไว้ ไม่พอยังให้แกแหกหีแดงๆให้กว้างสุดๆอีก "ไอ้ตี๋แกอย่ามาทำทุเรศแบบนี้นะ" "หมวยจ๊ะเอามีดโกนหนวดในถุงมาแล้วไปเอาสบู่กับน้ำมาด้วยนะ" "เฮียจะเอาไปทำไม" "หีเจ๊หมอยมันรกไปหน่อยเฮียอยากเอาเจ๊แบบอีโล้นซ่าไง" ผมพูดจบก็สะยะยิ้มไปทางเจ๊หมวยใหญ่คนสวย เจ๊รู้ว่าผมจะทำอะไรเลยบ่ายหน้าหนี ผมเลยเขาไปใกล้ก่อนจะจับไปที่หมอยเจ๊เบาๆ เจ๊ทำเป็นไม่พูดไม่จาทำค้อนมับใส่ผม ผมเลยใส่อารมณ์ซาดิสซ์ด้วยการกระชากหมอยเจ๊อย่างแรง "โอ๊ย....ไอ้สัดตี๋มึงไอ้ น้องชั่ว" "ปากดีอีกนะมึง อีเจ๊กูไม่โกนแม้งแล้วจับถอนมันสดๆ เนี่ยแหละมึง ได้เลือดแน่ๆๆ" ผมเห็นหมอยเจ๊มีรากขนติดตามมาไม่พอดูที่เนินหีแดงเทือกน่ารักน่าลุ้นจริงๆ หมวยเล็กมาช้าไปมันเห็นผมกระชากหมอยเจ๊จะๆ "เฮียโรคจิตจริงเดี๋ยวเจ๊ตายกันพอดี" "หมวยช่วยเจ๊ด้วย โอ๊ยยย อ๊ายยย เจ๊บเจ๊ไม่ไหวแล้ววว" "หมวยมึงมานี่มาดูดควยให้ผัวสิ มาดูเมียน้อยมึงทรมานสิ" "ผัวนะบ้าจังหมอยเจ๊หลุดจะหมดแล้วเจ๊แกเจ็บพอเถอะ" ไอ้หมอยเล็กมันคงสงสารเจ๊แต่ผมสะใจยังไงไม่รู้ผมมันคงบ้าไปแล้วเพราะยิ่ง เห็นเจ๊ทรมานยิ่งสะใจยังไงก็ไม่รู้ เนินหมอยเจ๊ที่ดกๆผมพัดดึงหมอยจนเหลือหะลอมแหล่มเท่านั้น ผมเห็นเจ๊เจ็บจนน้ำตาไหลผมจูบหน้าผากเจ๊ก่อนเอาควยดุ้นเจ็ดนิ้วตบแก้มแกเบาๆ "เจ๊หัดพูดเพราะๆกับผมอย่าปากดี ยังไงเจ๊ก็ต้องเป็นเมียผมแน่อยู่แล้ว" ผมพูดจบเจ๊คนสวยกับถุ้ยน้ำลายใส่หน้าของผม "ถุ่ย แกไอ้เลวตี๋ฉันไม่ยอมเป็นเมียแกหลอก" "ถุ่ย....อย่างเจ๊ผมจะเย็ดให้ครงเป็นหมาตัวเมียเลยย" เจ๊ปากดีอีกแล้วงานนี้ผมรีบเอามีดโกนหนวดที่หมวยเล็กเอามาทาน้ำสบู่ก่อนโกน หมอยที่ยังเหลือให้เจ๊คนสวย ที่ปากก็ยังไม่หยุดด่าผมสาระพัดสัด ไอ้หมวยเล็กยังยิ้มแล้วเดินมาเลียหัวนมให้ผมอย่างสุดใคร่ผมโกนหมอยเจ๊คนสวย มาถึงร่องตูดเห็นขนตูดเจ๊ขึ้นมากพอดูใจผมอยากโกน แต่ก็เอาไว้ก็ดูน่ารักไปอีกแบบผมเลยเหลือมันไว้ แต่ส่วนอื่นๆตอนนี้โล่นหมดแล้ว มีแต่ติ่งแตดแดงๆโพล่ออกมายั่วลิ้นผมเท่านั้น "ไอ้สัดตี๋ อีนังหมวยพวกมึงอย่า ทำกูเลยนะ ขอแหละ" ผมตบหน้าเจ๊ไปเพียะใหญ่เพราะรำคาญที่แกมาด่าอยู่นาน แกมองค้อนไม่พูดแก้มแกมีรอยแดงทันตาผมเห็นแล้วยิ่งเงี่ยนนังหมวยเล็กก็ดูดนม ผมสร้างอารมณ์ผมให้คุกรุนอย่างไม่ลดละ ผมเองพอตบอีเจ๊หมวยใหญ่แล้วจองตาแกไม่กระพริบ แต่ดูเหมือนเจ๊จะเคืองที่โดนผมตบมาก ผมไม่สนแล้วบอกหมวยเล็กให้ไปเอามือถือมา ผมแกะถุงยางต่อหน้าเจ๊คนสวยทำท่ากลัวแต่ไม่ยอมพูดแกคงคิดว่าผมจะเย็ดเธอเลย แต่ไม่หลอกผมมันโหดกว่านั้นผมเอามือถือเครื่องเล็กๆของนังหมวยเล็กมาสวมด้วย ถุงยางหมวยเล็กทำท่างงเลยถาม "เฮียจะทำอะไรหมวยงงไปหมดแล้วนะ" "น่าหมวยไปนอนรอผัวที่เตียงสิ เดี๋ยวผัวจะไปเย็ดไปๆ" ผมพูดให้หมวยไปนอนรอบนเตียงมันก่อนนำมือถือไปแนบกับหีเจ๊หมวยใหญ่ก่อนใช้เทป กาวม้วนใหญ่มาติดมือถือเข้ากับหีเจ๊ก่อนจากผมยังพูดแซวแก "เจ๊เดี๋ยวอยากโดนควยเรียกผมได้นะ แต่ผมว่าเจ๊หีน้ำแตกกระจายก่อนแน่ ผมไปเย็ดเมียหลวงก่อนนะ" "ไอ้สัดตี๋มึงไปไกลๆกูเลยไอ้น้องระยำ" ผมเดินไปหาหมวยเล็กที่เตียง ผมดูไปที่เจ๊คิดในใจถ้าผมกดมือถือตัวเองโทรไปหาเครื่องนังหมวยเล็กที่ประกบ หีเจ๊ไว้ ใช่ครับท่านผมตั้งสั่นไว้และที่สำคัญกว่านั้นมือถือผมมันเรียกซ๊ำได้ตลอดแบบ ไม่หยุดด้วยสิ ผมยังไม่กดหลอกครับท่านปล่อยให้เจ๊ดูผมค่อยๆสอดควยใส่รูหีนังหมวยเล็กที่นอน เงี่ยนรอบนเตียงก่อน ผมดันควยใส่หีน้องสาวจนสุดยกหีและควยให้เจ๊ได้เห็นจะๆ กับตาเดี๋ยวจะไม่เชื่อว่าผมเป็นผัวนังหมวยเล็กจริงๆ "งัย..เจ้เห็นอนาคตตัวเองหรือยัง" "ไอ้ชั่วแกตายไปนรกก็ไม่รับเย็ดได้แม้แต่น้องสาวตัวเอง" "ใช่กูเย็ดมันมานานแล้วแต่คนที่กูอยากเย็ดมานานนะมึงอีนังเจ๊ ปากดีหรือมึงกูกดแล้วนะ" "อูยยเย็ด เมียแรงแรงอย่า มั่วไปคุยกับมันสิ อูยยย" "จ๊า เมียจ๋าอย่าหึงผัวสิ...อีนั่นมันค่เครื่องระบายอารมณ์นะเมียจ๋า" ผมกดมือถือ พร้อมกับเด้าควยใส่หีน้องสาวและมองไปทางเจ๊ที่แกเกรงตัวจนตีนหงิกกัดฟันตัว เองกร๊อดๆๆ คงจะเสียวหีไม่ให้เสียวได้ไง หีโดนนาบด้วยมือถือที่สั่นแง๊กๆๆ ผมเล่นวางมันไว้ตลอดความยาวของรูแกไม่เว้นแม้เม็ดแตดแกก็โดนแรงสั่นจนแก เริ่มหยุดเกรงมาหายใจถี่ขึ้นนมแกยังตั้งเต้งตึงเหมือนเดิม ผมซอยควยให้หมวยเล็กพอใจก่อนจับมันมาล่อท่าหมาโชว์เจ๊ที่ เริ่มเกรงสะโพกสวยเริ่มส่ายไปมาตามแรงสั่น เจ๊หมวยใหญ่คงเสียวมากจนทำให้ก้นแกขมุบขมิบโชคดีที่ผมไว้ขนรอบก้นเจ๊ไว้เลย ทำให้เห็นการขะมิบของแกดีแท้ ผมยิ่งเงี่ยนหนักออกแรงเด้าหมวยเล็กหนักขึ้น "ฮูยยย ผัวขา แรงดีจัง โอวววว เย็ดเมียยย แรงๆ โอววว อย่าไปสนหีมันอูยยยย" "หมวยยย จ๋าอย่าไปหึงเจ๊สิ เราพี่น้องกันต้องรักกันนะ อูยยยย ดูสิเจ๊แกเกรงจะตายแล้ว" "อึยยย.....อึบบ" "ก็ อูยยยย เมียรักผัวเนี่ย โอวววไม่ยอม....ให้ใครหลอก โอววว มีคนมาจีบหมวยที่โรงเรียนต้องเยอะ เมียย ยังไม่สนเลยย อูยยย" "ผัวรู้น่า เมียน่าเย็ดจะตายโอวววว แต่ขอเย็ดเจ๊หน่อยสิเมียจ๋า" "อูยยยย อยุดนะ..กูก็ไม่อยาก ไปร่วมชั่วกับพวกมึงไอ้เหี้ยตี๋ โอ๊ยยย ปล่อยยยกู" "ปากดีนะ เจ๊จะน้ำแตกยัง" "อูยยยย มันไม่แตก แต่หมวยยย จะออกแล้ววว อูยยยย โอววววว ออกแล้ววว โอ๊ยยย เย็ด เมียย ต่อนะผัวขา" "ได้เลยยยย ท่าอะไรดีละ" "นอนสิผัวขาเมียย ขอขึ้นบ้างงง .....โอววววว ท่านี้ ผัวชอบไหม" "อูยยยย ดี ดูไว้นะเจ๊ร่านๆ อย่างหมวยเล็ก ผัวที่ไหนก็รัก ซูดดด" "อึยยยย หยุด ที .......กูไม่ไหวแล้ววว ไอ้ เหี้ยยย ตี๋ โอ๊ยยยยย อ๊ากกๆๆๆๆ" ผมเห็นร่างเจ๊คนสวยที่ผมพันธนาการไว้น้ำแตกคาเก้าอี้ ฉี่แตกทะเล็ดออกมา จนกระเซ็นมาไกลพอดู ผมหยุดกดมือถือ เพื่อสังเกตดูร่องหีที่มีเทปปะอยู่พอมองมาที่ ที่นั่งเก้าอี้มีน้ำไหลผ่านร่องก้นจนชุ่ม "ไงเจ๊น้ำแตกแบบนี้สะใจไหม" "ไอ้นรกกูไม่สะใจกับไอ้ชั่วอย่างแกหลอก" "หมวยยย จ๋าเจ๊ยังไม่หายดื้อเลยทำไงดี" "อูยยยย เมียไม่รู้ๆแต่ขย่ม ควยผัวสะใจ เมียยไม่ไปสนใจมันหลอกอูยยยย มันจะไปตายที่ไหน ชั่งหัวมัน อูนนนน" ไอ้หมวยเล็กมันขี้อิจฉาและขี้หึงผมจนลืมไปว่าสาวที่โดนผมทรามานก็พี่สาวแท้ๆ ของมันเอง ผมกดมือถือเล่นงานนังเจ๊หมวยใหญ่ต่อมันสั่นต่อสิครับ ใจผมเองอยากจะเลียหีให้เจ๊มากกว่าแต่ไหนจะทรามานแล้วถ้าใช่เครื่องมันน่าจะ ทำให้เจ๊เสียวสม่ำเสมอกว่า ผมจับหมวยเล็กพลิกตัวขึ้นมาดูปากแล้วจับสะโพกขาวๆของมันมากระแทกกับดุ้นควย ใจผมอยากแตกแล้วแต่ ไหนๆจะได้เย็ดเจ๊คนสวยแล้วผมขอก็น้ำควยเยอะๆไว้ระเบิดในหีที่ผมฝันมานานดี กว่า "อึยยยย ไอ้สัดดด อูยยยยย" "ด่าอีกแล้วเจ๊ เนี่ยปากดีจังเลยนะ" "อูยยยย ผัวขาอุ้มเมียสิ อูยยยย" อีนังหมวยเล็กอยากได้ลิงอุ้มแตง ส่วนเจ๊คนสวยรวยเสน่ห์ของผมหรือตอนนี้แกได้แต่เม้มปากเกรงตูดยิบๆๆล่อตาผม ให้ปิ๊งไอเดียซาดิซส์ออก แต่ก็ขอเย็ดอีหมวยเล็กให้แตกอีกรอบก่อน ผมเลยจับหมวยเล็กลอยมาเด้าเย็ดจนตัวลอย มันก็ก่อดคอผมเน้นผมบดควยให้หัวนอกมันบี้แตดมันอย่างแสนชำนาญงาน "อูยยย ผัว ขา เมียย เสียววว จะไม่ไหวแล้ววว อูยยยย โอววววว" "ผัวก็เสียยยววว" "เมียยยยออก แล้ววววว อ๊ากกกกกก" ผมค่อยๆปล่อยตัวให้หมวยเล็กที่หมดรงรูดตัวลงไปก่อน ผมเดินย่างไปหาเจ๊อย่างใจเย็น "เสียวมากสิ เจ๊ที่รัก ดูดควยให้ผมหน่อยสิ ใหญ่ไหม" "อึยยยย อุยยยย ไอ้นรกแก อึยยย ไปไกลๆเลยยยย" "เก่งนักหรือมึงอีเจ๊" ผมหยุดมือถือและปลดเจ๊แกออกแต่มือยังมัดอยู่ผมอุ้มเจ๊วางกับเตียงแกทำถืบขา ดิ้นไปมา ผมเลยจับร่างสูง 170 ของแกกดลงแล้วนั่งทับหลังแกไว้เพราะตอนนั้นผมสูง 166 เองครับเลยต้องพันธะนาการแกไว้ ผมเอื้อมมือไปหยิบโค้กขวดเล็กสิบบาทที่ซื้อกะว่าจะเอามากิน แต่ผมกลับใช่ปากเปิดฝาแล้วอุดด้วยนิ้วเอามันมาเขย่าจนซ่าก่อนใช่มันกดลงใน ตูดพี่สาวอย่างสุดคลั่ง ผมกดร่างแกที่สะดุงตามความวาบซ่านจากโค๊กไว้แทบไม่อยู่ "หมวยเล็กไปเอากาละมังมาเร็ววว" หมวยเล็กรับคำสั่งก่อนจะวิ่งอ้าวออกไปเอากะละมั่งมา ผมให้หมวยเล็กเอามันมารองสิ่งปฎิกูลที่มันออกมาตามน้ำโค้กจนเป็นสีน้ำตาล "เฮียนี่จะทรมานเจ๊ไปไหนเนี่ย" "มึงสงสารมันหรือหมวยเล็กเมื่อกี้มึงยังอิจฉามันเลย" "อูยยยย ไอ้พวกนรกปล่อยกูนะ" "หมวย เล็กแกแกะใส่กรอกมาสิ" "จะกินหรือ เฮียยยย" "น่าดูเอาสิ" ผมค่อยจับใส่กรอกขนาดหัวนิ้วโป้งยาวประมาณคืบมาสอดใส่รูตูดเจ๊ที่ดิ้นพร้า นจนผมต้องให้หมวยเล็กกดสะโพกแกไว้ "โหดจริงนะเฮียนะ ไปแกล้งเจ๊ได้" "อูยยยไอ้สัดไอ้เหี้ยยยอีเฮียยยอย่ายัดมาอีกก" ผมยัดอันที่สองก่อนชักเขาออกเล่น หมวยเล็กแทนที่จะสงสารเจ๊กลับยิ้มๆให้ผม ผมไม่สนใจเสียงด่ากราดของแกยัดใส่กรอกไปจนหมดถุงกิโลหนึ่งเห็นจะได้น่าจะ หลายสิบดอกอยู่ ผมใช่นิ้วกดตูดกันมันไหลย้อนกลับก่อนจะใช่นิ้วแทงไปอีกนิ้ว "เฮียยยย ดูสิ หมวยย เสียวตูด แทนเจ๊ เลยยย" "อึยยย โอ๊ยยย เจ๊บบ กูเจ็บบบบ" หมวยรู้งานมันสลับมาทับตัวเจ๊แทนผมก่อนผมจะปลดนิ้วออกแต่สิ่งที่กันใส้กรอก มันไหลย้อนกลับเป็นหัวควยดำๆของผม เจ๊คงไม่รู้ว่าอีกไม่กี่นาทีผมจะระเบิดรูตูดแก ผมออกแรงกดควยแบบไม่กลัวหนังหุ้มควยฉีก และมันก็ได้เลือดครับเส้นสองสลึงของผมฉีกขาดกระจาย แต่สิ่งที่ได้มาคือ ควยดันเข้าตูดเจ๊คนสวยสุดลิ่ม "อ้ากๆๆๆเจ๊บบบบ ไอ้สัด ตี๋กูเจ๊บบบบ อีเหี้ยย หมวยยยปล่อยยยกูๆๆ" "ฮะฮา สะใจหมวยยยยดูเมียน้อยมึงสิตูดฉีกเลือดแตกเลยยยย" ผมบ้าไปแล้วตอนนี้ได้เปิดตูดพี่สาวก่อนหีรู้สึกสะใจยังไงก็ไม่รู้ เจ๊แกหน้าเบ้ด้วยความเจ็บ แต่ผมยิ้มด้วยความสะใจในความซาดิซส์ของตัวเอง หมวยเล็กอ้าปากดูดปากผมมันยังขี่หลังพี่สาวมันอยู่ ส่วนผมก็สาวควยใส่ตูดเจ๊อย่างเมามันก่อนจะกดมือถือให้มันสั่นอีก ผมเห็นขนตูดที่เหลือของเจ๊ลุกขึ้นก็รู้แล้วว่าแกมีอารมณ์ร่วมแล้วว ผมสาวควยให้เลือดมันสาดไม่ยั้งดูสิเลือดควยกับเลือดตูดนังเจ๊มันจะไหลได้แค่ ไหน แต่ที่แน่ๆมันคงจะผสมกันได้ดีเพราะเรามันสายเลือดเดียวกันๆๆๆ @
family journey ที่ 00:41
ใช้ร่วมกัน

หน้าแรก
LOVEXLOVE

หมวยเล็กหมวยใหญ่ 4
ความ มันควยทำให้ผมเด้าใส่ตูดของเจ๊คนสวยไม่ยั้ง ส่วนหมวยเล็กยังคงขี่หลังเจ๊จะดูนมผมอย่างแสนรักใคร่ "หมวยลงก่อนไปหาอะไรให้เฮียกินสิ อีนังหมวยใหญ่มันไปไหนไม่รอดหลอก" "ได้จะเฮีย...แต่อย่าไปหลงตูดมันจนลืมหีหมวยเล็กนะ เฮีย...." ผมให้ไอ้หมวยเล็กหลบไปทำกับข้าวก่อน เพื่อได้สั่งสอนเจ๊ให้รู้จักความเสียวตูดแบบสองต่อสอง ผมลองคลึงนมอีเจ๊หมวยใหญ่และหอมไปที่แก้มสีชมพู่น่ารัก และกระซิบข้างหูเจ๊ "อูยย เจ๊นะจะดื้อสิครับ ผมรักเจ๊นะ ผมไม่เคยชอบผู้หญิงคนไหนกว่าเจ๊คนสวยของผมเลย" "อูยย ตี๋ถ้ารักเจ๊ปล่อยเจ๊เถอะ เจ๊อึจะไหลแล้วโอ๊ยย" ผมได้ยินเจ๊ร้องขอความเห็นใจ ผมไม่สงสารแต่อยากทรามานคนที่ดื้อดึงกับผมให้หนักๆ ผมจึงยกก้นเจ๊ขึ้นให้สูงก่อนจะดึงเทปกับมือถือที่ประกบหีเจ๊ออกก่อนเขี่ย ติ่งแตดไปให้แกเสียวไปพลางๆ "อูยยย ตี๋จ๋า เจ๊ปวดอึ อูยยยย จะไม่ไหวแล้ววว อูยยยย" เจ๊แกคงปวดจริงๆเพราะแกหน้าเบ้ด้วยความเจ็บคล้ายอยากถ่ายทุกข์ ผมให้ข้อเสนอที่เจ๊ไม่อาจปฏิเสธได้ไปว่า "เจ๊ต้องยอมเป็นเมียผม แล้วก็ดูดปากแลกลิ้นกับผมแล้วผมจะปล่อยให้เจ๊ได้อึออกมา" "ได้ๆ โอ๊ยยแกจะทำอะไรฉันก็รีบทำฉันไม่ไหวแล้วโอ๊ยยยย อูยยยย" ผมจับเจ๊ยกตัวขึ้นมานอนบนตัวของผมก่อนจะยื่นหน้าไปข้างแก้มและบดปากกับปาก บางสวยของแกไม่นานเจ๊แกก็อ้าปากรับลิ้นของผม ผมไม่รอช้าค่อยบดสะโพกให้ควยที่ทิ่มร่องตูดเจ๊บดหนักๆ ก่อนจะแหกหีเจ๊สะกิดติ่งแตดอย่างสุดแสนสำราญใจไปผลางๆ ใจก็อยากแตกในตูดเจ๊แต่นึกอีกทีแตกในหีคงสะใจกว่า ผมเลยยกตัวเจ๊ขึ้นก่อนลากมาไว้ขอบเตียงก่อนดึงควยออกและรีบเอากะละมังมารอง ใส้กรอกนับสิบๆแท่งพุ่งพรวดจากรูก้นเจ๊คนสวยแบบไม่ขาดระยะดูแล้วช่างเป็นงาน ที่โหดสะใจน้องแก้วอย่างผมจริงๆ เจ๊พยายามชุกหน้าสวยกับหมอน คงเพราะความอับอายที่โดนน้องชายลามกอย่างผมเล่นงาน ผมเห็นเจ๊เสร็จกิจกรรมผมเลยใช่ระดาษเข้าซับชำระให้เรียบร้อย แม้ตูดเจ๊บวมราวกับห่อเลือดผมทนเห็นไม่ได้ เลยเข้าไปใช่ลิ้นระชับความเจ๊บปวดให้เจ๊หมวยใหญ่คนสวยของผม "อูย ตี๋พอเถอะเจ๊ไม่ไหวแล้ว อูยยย อย่า เลียยย ก้นเจ๊ โอววว อย่าเลียยยหีเจ๊ โอวววว" "เมื่อกี้เจ๊ แค่ทดลองตอนนี้ของจริงแล้วเจ้ หีเจ๊เนี่ยน้ำเงี่ยนเยอะจัง แพล็บๆๆ" ผมยกสะโพกเจ๊ก่อนจะจับหีเจ๊ยกซดแบบไม่ให้สะโพกส่ายหนีเจ๊นอนหน้าแนบที่นอน แบบเกรงเป็นระยะ ที่ผมเลียเสยแตดผมจับสองแต้เจ๊คลึงไปด้วย เจ๊เสียวหีจนเกรงหน่าท้องแข็งปัก ก่อนผมจะเลียนิ้วชี้ตัวเองและเสียบเสยใส่รูหีของเจ๊ ท่าทางของเจ๊คงจะเสียวมาก ผมจับเจ๊พลิกตัวนอนหงายขึ้นก่อนจะปลดพันธะนาการที่มือเจ๊แล้วหอมแก้มเบาๆ "เจ๊เป็นเมียตี๋นะครับ ผมรักเจ๊ไม่อยากทรามานเจ๊แล้ว จุ๊บๆๆ" "อูยยย ตี๋ พอเถอะเราทำผิดมามากแล้ว อูยยยยย" "ไม่ผิดหลอกเจ๊ ใครก็เย็ดกันได้อูยยย พ่อลูก แม่ลูก พี่น้อง ญาติกันดีเสียอีกเจ๊ปลอดภัยไม่เสี่ยงติดโรคแค่ป้องกันท้องก็พอแล้ววว" ผมพูดจบก็ไม่ปล่อยให้เจ๊ได้ตอบระดมจูบปากเจ๊ก่อนจะแทงนิ้วเข้าออกในรูหีเจ๊ นิ้วโป้งก็บดติ่งแตดแกไปด้วย แกคงเสียวมากเลยลืมตัวดูดปากผมเอาไว้ผมก็ได้ทีเลยใส่ลิ้นและน้ำลายให้แกแบบ สุดๆไม่มียั้งครับ พอนานไปเจ๊คงลืมตัวหนักเพราะสองแขนของแกกอดรัดผมเอาไว้แนบแน่นเข้าไปอีก ผมแสนรันจวนใจยิ่งนักที่อีกไม่กี่นาทีจะได้เป็นผัวคนแรกของพี่สาวสุดที่รัก ที่เฝ้าฝันหามานาน เจ๊ดูดลิ้นผมตอบพร้อมใช้ฟันของแกกันลิ้นผมเล่นตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไรนึกว่าแก คงเสียวแบบเดียวกับที่หมวยเล็กมันโดนแต่พอผมแทงนิ้วใส่หอยแกหนักๆจนน้ำชุ่ม ไปทั่วโคกหี แกกลับแกล้งกัดลิ้นผมเอาเล็บจิกหลังผมจนเลือดซิบ ผมต้องถอนปากแล้วกระซิบถาม "เจ๊ก็ชอบซาดิซส์ใช่ไหม ถึงกับกัดลิ้นผมจนเป็นแผลเลย" "อูยยยเจ๊ไม่รู้ตัวหลอก ตี๋แต่เจ้ เสียวววอูยยยยย" ไม่พอเจ๊แกยังกัดซอกคอผมอย่างแรง โถที่แท้คนซาดิซส์มาเจอกันเจ๊แกคงเก็บกดที่เอาแต่เรียนมานานไม่ยอมมีแฟนพอ กำลังจะได้ผัวพฤติกรรมเก็บกดของแกเลยระเบิดออกผมชักนิ้วที่แทงหีเจ๊เอามายัด ปากให้เจ๊กินน้ำเงี่ยนตัวเอง "ไงเจ๊น้ำหีตัวเองอร่อยไหม" แกไม่ตอบแต่กัดนิ้วผมจนผมต้องสะบัดมือออก "เจ๊เนี่ยโรคจิตได้ใจผมเลยยย" "อูย ที่แกแกล้งฉันละไอ้ตี๋มานอนลงเลยเจ๊จะ กัดแกเอง" ผมได้ยินเจ๊แกอยากแก้แค้นผมยิ่งแสนสะใจผมนอนลงหัวหนุนหมอน เจ๊ส่วนเจ๊แกเรียนสูงคงไม่ต้องสอนมาแกเข้ามาประกบปากชั่วๆของผมก่อนจะกัดปาก จนผมต้องร้องโอ๊ยย แกตบผมที่หน้าด้วยมือ "ร้องนะแกไอ้ตี๋ทีแกลอกเย็ดตูดฉัน ฉันจะฆ่าแก" "จะฆ่าผัวลงหรือเมียจ๋า โอ๊ยยยย" แกกัดหูผมอย่างแรงอีกก่อน แกจะทุบที่อกผมระบายความแค้นผมเฉยรู้สึกมันจนควยลุกโดแทงร่องก้นเจ๊ไปเรื่อย "เจ๊เอาเลยยย ดีกูชอบบบแรงอีก ซาดิซส์ดีผมชอบอีเหี้ยยย โอ๊ยยยกัดหัวนมกูโอววววว" ผมด่าเจ๊แบบไม่อายแล้วก็ผมโดนเจ๊ซาดิซส์กัดหัวนมแถมยังใช้มือถอกหัวควยผมจน หนังหุ้มแทบฉีกแถมแกยังใช้เล็บกดจิกปลายมันยังกับผมจะไม่เจ็บ "สมแล้วที่แกมาเอาตูดแนตายสะ สะใจกูไอ้สัดตี๋" "อียยย อีเหี้ยหมวยใหญ่มึงมีแค่นี้หรือเอามาอีกอาอีกกูชอบ" "ถุ่ยยๆๆๆ ไงเอาสัดตี๋เอาน้ำลายกูไปบ้าง" "อูยยยดีอีเหี้ยเยี่ยวรดหน้ากูสิโอวววว" ผมพูดจบอีเจ๊ก็ขึ้นไปคร่อมก่อนแหกหีอย่างสุดๆก่อนฉีดฉี่สีเหลือแกออกมาใส่ หน้าผมพยายามอ้าปากกินฉี่จากรูเยี่ยวเจ๊ให้ได้มากที่สุดแต่ก็ดูเหมือนมันจะ ไม่หมดเลยไหลท่วมหน้าผมจนชุ่มไปหมด ก่อนแกจะเอาหีออแกยังแกล้งทิ้งหีมากดหน้าผมจนผมหายใจแทบไม่ออก ผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่าเจ๊ผมก็หลุดโลกได้ไม่น้อยไปกว่าไอ้โรคจิตอย่างผม เจ๊แกจับผมมัดไว้กับเตียงก่อนจะหายไปกลับมาพร้อมด้ามไม้กวาดและเทียนไขตอน แรกผมก็งง ว่าแกจะเอามาทำไมที่ไหนได้แกใช่ด้ามไม้กวาดตีผมจนเนื้อตัวแดงไปหมดจากนั้น แกจุดเทียนผมเลยเก็ตได้ "ไอ้ตี๋มึงมันชอบซาดิซใช่ไหม เดี๋ยวเจ๊จัดให้" แกพูดจบยิ้มอย่ามีเลสในก่อนเดินมาพร้อมเทียนแท่งยาว แกหยดน้ำตาเทียนลงอกผมแถมด้วยหัวนมน้อยของผม อย่างแสนโหดร้ายย "โอวววโอ๊ยยย ดีดี อีเหี้ยยยโอ๊ยยยสะใจโอวววว" "สะใจหรือไอ้เลยพอดีกูเคยดูในเว๊ปของไอ้ญี่ปุ่นโรคจิตมาไง สะใจไหมไอ้ตี๋" "โอวววสะใจ โอววว เอาอีก อีหมวยย โอ๊ยยยหยดอีก ซุดดโอ๊ยยย" เจ๊แกโหดมาหยดน้ำตาเทียนไล่มาจนถึงควยผมแกเอาไฟจากเทียนมาเผาดงหมอยผมจนไหม้ ไปหลายหย่อมก่อนจะหยดน้ำตาเทียนใส่กะโปกอย่างไม่กล่วว่ามันจะสุก พักเดียวไข่ผมเต็มไปด้วยไขเทียน "ไงสะใจยังไอ้ตี๋" "อูยยยยสะใจดีแต่จะให้ดีกูอยากเย็ดอีดอกอย่างมึงมากกว่า โอ๊ยยยย" "อยากเย็กกูจริงนะไอ้น้องชายยยย ดีอยากเย็ดกูลองเอาเทียนเย็ดตูดก่อนไหม" เจ๊ไม่พูดเปล่ากลับแทงเทียนดุ้นโตใส่ตูดผมแบบให้ปลายที่มันร้อนๆลวกตูดก่อน มันแทรกเข้ามาในตูดผมครึ่งดุ้นเทียน คราวนี้ถึงตาผมต้องหน้าเบ้ด้วยความเจ็บตูดส่วนเจ๊หัวเหราะสะใจ "ฮะๆๆงัย มาทำกูไอ้ตี๋มึงเป็นเกย์ว้ายๆๆยังจะเย็ดกูไหม กูอยากรู้จริงถ้าอีหมวยเล็กมาเห็นมึงสะภาพนี้มันจะยอมเป็นเมียมึงไหม" "อูยยย อย่าปากดีเลยเจ๊ เดี๋ยวววเจ๊ก็ต้องเสร็จผัวเกย์อย่างผมแน่" "ใครจะไปเย็ดกับแกหล่อก็ไม่หล่อเตี้ยก็เตี้ย แถมหื่นอีก อย่างฉันนะต้องได้ผัวเกาหลี่ ฟรั่งยะ" ผมขี้เกียจต่อปากต่อคำได้แต่นอนรับกรรมด้วยกันแทงเทียนกระซวกตูดจากเจ๊ "เฮียยเจ๊ๆๆกินข้าววว ได้แล้ว" เสียงสวรรค์ของหมวยเล็กดังขึ้น แต่เจ๊กลับไม้แก้มัดกลับเอาหมวยเล็กเข้ามาดูพร้อมหัวเหราะกันคิกคักผมแหละ เซ็งเลย "หมวยแกเอาข้ามาป้อนให้ผัวแกนะตอนนี้เขากินเองไม่ได้เพราะกำลังสนุกกับผัว ที่เป็นเทียนอยู่ ฮิๆๆ" "อิๆๆเฮีย นะสมไปแกล้งเจ๊เข้าเองนะเห็นไหม นั้นเจ๊เอามือถือมาถ่ายรูปเฮียยแล้วว ว้ายให้หมวยยเล็กออกไปก่อนนะ" แซะๆๆเจ๊ถ่ายรูปผมไปหลายสิบรูปบอกว่าถ้าผมไปทำอะไรแก แกจะเอาไปประจานที่โรงเรียนผมแหละหงอเลยครับ ก็โดนอะไรไม่รู้มาปักตูดตัวเองแบบนี้ใครเห็นผมก็งามหน้าแน่ครับ
พอตกดึก ผมเห็นเจ๊ดูละครอยู่ผมเลยเข้าไปนั่งด้วยแล้วอ้อนเอามือถือมาลบภาพ "น่าเจ๊ผมไม่ทำแล้วววผมผิดไปแล้วเจ๊ผมขอมือถือนะ" "อย่ามาลอกฉันให้อยากเลยไอ้ตี๋ แกนะสันดานหมาเดี๋ยวฉันให้แกไปแกไม่มาแอบเย็ดฉันเสียผู้เสียคนแบบอีนังหมวย เล็กหรือ" "ไม่หลอกเจ๊ไม่ไม่กล้าทำหลอกนะเอานะผมของคืนนะ" "ไม่ได้หลอกอีกอย่างนะไอ้ตี๋ฉันเอารูปแกไปฝากในเมล์แล้วนะถ้าแกคิดไม่เซื่อ ฉันส่งแน่ๆๆ อายทั่งประเทศเลยเอาไหม" "ไปก็ได้เจ๊นะใจร้ายย" "แกนะมาทำฉันก่อนทำไม หลอกควายสบายใจจัง ตี๋ๆๆหัวมีอะไรนะ" "อะไรเจ้" "ก็เขาไงเขาควายยยฮะๆๆ" ผมเดินน้อยใจไม่น่าเสียเชิงชายกับเจ๊ได้เลยเรา ผมแอบไปนอนกอดหมวยเล็กคิดอยู่นานว่าจะทำยังไงดีวะ น่าจะมีทางอะไรที่ผมจะแก้เผ็ดเจ๊ได้บ้าง เลยถามหมวยเล็ก "เจ๊แกชอบดาราคนไหนวะ" "หมวยยย ก็ไม่รู้นะเฮียย ยังไม่เลิกคิดลามกกับเจ๊อีกหรือ" "เพื่อจะหาหนังมาให้แกดูจะได้แอบถ่ายตอนแกเบ็ตไง" วันถัดมาผมลองชวนสองสาวไปร้านเช่าวีดีโอเลยได้รู้ว่าเจ๊แม็งแอบปลื้มดารา เกาหลีคนหนึ่งอยู่ แกเลยขอบัตรผมไปเช่าซีรี่ของไอ้เวรนั้นมาดู พอกลับมาบ้านเจ๊แกก็เอาแต่ดูหนังอยู่ในห้องแกจะออกมาก็เย็นแถมพออาบน้ำก็ นุ่งผ้าถุงเสียมิดชิด เวลาถ่ายทุกข์ก็ถ่ายที่ห้องแล้วเอาลงมาเทผมเลยไม่มีโอกาสแก้เผ็ดด้วยการแอบ ถ่ายแกบ้าง ผมคิดหาโอกาสมาแรมเดือนจนพ่อแม่ต้องไปขายข้าวที่ต่างจังหวัดอีกครั้ง ผมหาโอกาสจนหัวแทบระเบิดก็หาทางไม่ได้ จนมาวันหนึ่งผมได้เจอกับลุงแม้นคนทรงเจ้าแถวบ้านผมเข้าไปหาแกกับเพื่อนผมมัน อยากให้อรเพื่อนร่วมชั้นผมรักมันเลยไปทำสาลิกาลิ้นทองกับลุงแม้น ปรากฎว่าได้ผลนังอรมันรักไอ้เพื่อนผมจริงๆ ผมเลยอยากไปขอของดีกับอาจารย์แม้นเพราะอีกสามวันนางในฝันผมต้องกลับไปเรียน ในกทม.แล้ว
ความ มันควยทำให้ผมเด้าใส่ตูดของเจ๊คนสวยไม่ยั้ง ส่วนหมวยเล็กยังคงขี่หลังเจ๊จะดูนมผมอย่างแสนรักใคร่ "หมวยลงก่อนไปหาอะไรให้เฮียกินสิ อีนังหมวยใหญ่มันไปไหนไม่รอดหลอก" "ได้จะเฮีย...แต่อย่าไปหลงตูดมันจนลืมหีหมวยเล็กนะ เฮีย...." ผมให้ไอ้หมวยเล็กหลบไปทำกับข้าวก่อน เพื่อได้สั่งสอนเจ๊ให้รู้จักความเสียวตูดแบบสองต่อสอง ผมลองคลึงนมอีเจ๊หมวยใหญ่และหอมไปที่แก้มสีชมพู่น่ารัก และกระซิบข้างหูเจ๊ "อูยย เจ๊นะจะดื้อสิครับ ผมรักเจ๊นะ ผมไม่เคยชอบผู้หญิงคนไหนกว่าเจ๊คนสวยของผมเลย" "อูยย ตี๋ถ้ารักเจ๊ปล่อยเจ๊เถอะ เจ๊อึจะไหลแล้วโอ๊ยย" ผมได้ยินเจ๊ร้องขอความเห็นใจ ผมไม่สงสารแต่อยากทรามานคนที่ดื้อดึงกับผมให้หนักๆ ผมจึงยกก้นเจ๊ขึ้นให้สูงก่อนจะดึงเทปกับมือถือที่ประกบหีเจ๊ออกก่อนเขี่ย ติ่งแตดไปให้แกเสียวไปพลางๆ "อูยยย ตี๋จ๋า เจ๊ปวดอึ อูยยยย จะไม่ไหวแล้ววว อูยยยย" เจ๊แกคงปวดจริงๆเพราะแกหน้าเบ้ด้วยความเจ็บคล้ายอยากถ่ายทุกข์ ผมให้ข้อเสนอที่เจ๊ไม่อาจปฏิเสธได้ไปว่า "เจ๊ต้องยอมเป็นเมียผม แล้วก็ดูดปากแลกลิ้นกับผมแล้วผมจะปล่อยให้เจ๊ได้อึออกมา" "ได้ๆ โอ๊ยยแกจะทำอะไรฉันก็รีบทำฉันไม่ไหวแล้วโอ๊ยยยย อูยยยย" ผมจับเจ๊ยกตัวขึ้นมานอนบนตัวของผมก่อนจะยื่นหน้าไปข้างแก้มและบดปากกับปาก บางสวยของแกไม่นานเจ๊แกก็อ้าปากรับลิ้นของผม ผมไม่รอช้าค่อยบดสะโพกให้ควยที่ทิ่มร่องตูดเจ๊บดหนักๆ ก่อนจะแหกหีเจ๊สะกิดติ่งแตดอย่างสุดแสนสำราญใจไปผลางๆ ใจก็อยากแตกในตูดเจ๊แต่นึกอีกทีแตกในหีคงสะใจกว่า ผมเลยยกตัวเจ๊ขึ้นก่อนลากมาไว้ขอบเตียงก่อนดึงควยออกและรีบเอากะละมังมารอง ใส้กรอกนับสิบๆแท่งพุ่งพรวดจากรูก้นเจ๊คนสวยแบบไม่ขาดระยะดูแล้วช่างเป็นงาน ที่โหดสะใจน้องแก้วอย่างผมจริงๆ เจ๊พยายามชุกหน้าสวยกับหมอน คงเพราะความอับอายที่โดนน้องชายลามกอย่างผมเล่นงาน ผมเห็นเจ๊เสร็จกิจกรรมผมเลยใช่ระดาษเข้าซับชำระให้เรียบร้อย แม้ตูดเจ๊บวมราวกับห่อเลือดผมทนเห็นไม่ได้ เลยเข้าไปใช่ลิ้นระชับความเจ๊บปวดให้เจ๊หมวยใหญ่คนสวยของผม "อูย ตี๋พอเถอะเจ๊ไม่ไหวแล้ว อูยยย อย่า เลียยย ก้นเจ๊ โอววว อย่าเลียยยหีเจ๊ โอวววว" "เมื่อกี้เจ๊ แค่ทดลองตอนนี้ของจริงแล้วเจ้ หีเจ๊เนี่ยน้ำเงี่ยนเยอะจัง แพล็บๆๆ" ผมยกสะโพกเจ๊ก่อนจะจับหีเจ๊ยกซดแบบไม่ให้สะโพกส่ายหนีเจ๊นอนหน้าแนบที่นอน แบบเกรงเป็นระยะ ที่ผมเลียเสยแตดผมจับสองแต้เจ๊คลึงไปด้วย เจ๊เสียวหีจนเกรงหน่าท้องแข็งปัก ก่อนผมจะเลียนิ้วชี้ตัวเองและเสียบเสยใส่รูหีของเจ๊ ท่าทางของเจ๊คงจะเสียวมาก ผมจับเจ๊พลิกตัวนอนหงายขึ้นก่อนจะปลดพันธะนาการที่มือเจ๊แล้วหอมแก้มเบาๆ "เจ๊เป็นเมียตี๋นะครับ ผมรักเจ๊ไม่อยากทรามานเจ๊แล้ว จุ๊บๆๆ" "อูยยย ตี๋ พอเถอะเราทำผิดมามากแล้ว อูยยยยย" "ไม่ผิดหลอกเจ๊ ใครก็เย็ดกันได้อูยยย พ่อลูก แม่ลูก พี่น้อง ญาติกันดีเสียอีกเจ๊ปลอดภัยไม่เสี่ยงติดโรคแค่ป้องกันท้องก็พอแล้ววว" ผมพูดจบก็ไม่ปล่อยให้เจ๊ได้ตอบระดมจูบปากเจ๊ก่อนจะแทงนิ้วเข้าออกในรูหีเจ๊ นิ้วโป้งก็บดติ่งแตดแกไปด้วย แกคงเสียวมากเลยลืมตัวดูดปากผมเอาไว้ผมก็ได้ทีเลยใส่ลิ้นและน้ำลายให้แกแบบ สุดๆไม่มียั้งครับ พอนานไปเจ๊คงลืมตัวหนักเพราะสองแขนของแกกอดรัดผมเอาไว้แนบแน่นเข้าไปอีก ผมแสนรันจวนใจยิ่งนักที่อีกไม่กี่นาทีจะได้เป็นผัวคนแรกของพี่สาวสุดที่รัก ที่เฝ้าฝันหามานาน เจ๊ดูดลิ้นผมตอบพร้อมใช้ฟันของแกกันลิ้นผมเล่นตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไรนึกว่าแก คงเสียวแบบเดียวกับที่หมวยเล็กมันโดนแต่พอผมแทงนิ้วใส่หอยแกหนักๆจนน้ำชุ่ม ไปทั่วโคกหี แกกลับแกล้งกัดลิ้นผมเอาเล็บจิกหลังผมจนเลือดซิบ ผมต้องถอนปากแล้วกระซิบถาม "เจ๊ก็ชอบซาดิซส์ใช่ไหม ถึงกับกัดลิ้นผมจนเป็นแผลเลย" "อูยยยเจ๊ไม่รู้ตัวหลอก ตี๋แต่เจ้ เสียวววอูยยยยย" ไม่พอเจ๊แกยังกัดซอกคอผมอย่างแรง โถที่แท้คนซาดิซส์มาเจอกันเจ๊แกคงเก็บกดที่เอาแต่เรียนมานานไม่ยอมมีแฟนพอ กำลังจะได้ผัวพฤติกรรมเก็บกดของแกเลยระเบิดออกผมชักนิ้วที่แทงหีเจ๊เอามายัด ปากให้เจ๊กินน้ำเงี่ยนตัวเอง "ไงเจ๊น้ำหีตัวเองอร่อยไหม" แกไม่ตอบแต่กัดนิ้วผมจนผมต้องสะบัดมือออก "เจ๊เนี่ยโรคจิตได้ใจผมเลยยย" "อูย ที่แกแกล้งฉันละไอ้ตี๋มานอนลงเลยเจ๊จะ กัดแกเอง" ผมได้ยินเจ๊แกอยากแก้แค้นผมยิ่งแสนสะใจผมนอนลงหัวหนุนหมอน เจ๊ส่วนเจ๊แกเรียนสูงคงไม่ต้องสอนมาแกเข้ามาประกบปากชั่วๆของผมก่อนจะกัดปาก จนผมต้องร้องโอ๊ยย แกตบผมที่หน้าด้วยมือ "ร้องนะแกไอ้ตี๋ทีแกลอกเย็ดตูดฉัน ฉันจะฆ่าแก" "จะฆ่าผัวลงหรือเมียจ๋า โอ๊ยยยย" แกกัดหูผมอย่างแรงอีกก่อน แกจะทุบที่อกผมระบายความแค้นผมเฉยรู้สึกมันจนควยลุกโดแทงร่องก้นเจ๊ไปเรื่อย "เจ๊เอาเลยยย ดีกูชอบบบแรงอีก ซาดิซส์ดีผมชอบอีเหี้ยยย โอ๊ยยยกัดหัวนมกูโอววววว" ผมด่าเจ๊แบบไม่อายแล้วก็ผมโดนเจ๊ซาดิซส์กัดหัวนมแถมยังใช้มือถอกหัวควยผมจน หนังหุ้มแทบฉีกแถมแกยังใช้เล็บกดจิกปลายมันยังกับผมจะไม่เจ็บ "สมแล้วที่แกมาเอาตูดแนตายสะ สะใจกูไอ้สัดตี๋" "อียยย อีเหี้ยหมวยใหญ่มึงมีแค่นี้หรือเอามาอีกอาอีกกูชอบ" "ถุ่ยยๆๆๆ ไงเอาสัดตี๋เอาน้ำลายกูไปบ้าง" "อูยยยดีอีเหี้ยเยี่ยวรดหน้ากูสิโอวววว" ผมพูดจบอีเจ๊ก็ขึ้นไปคร่อมก่อนแหกหีอย่างสุดๆก่อนฉีดฉี่สีเหลือแกออกมาใส่ หน้าผมพยายามอ้าปากกินฉี่จากรูเยี่ยวเจ๊ให้ได้มากที่สุดแต่ก็ดูเหมือนมันจะ ไม่หมดเลยไหลท่วมหน้าผมจนชุ่มไปหมด ก่อนแกจะเอาหีออแกยังแกล้งทิ้งหีมากดหน้าผมจนผมหายใจแทบไม่ออก ผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่าเจ๊ผมก็หลุดโลกได้ไม่น้อยไปกว่าไอ้โรคจิตอย่างผม เจ๊แกจับผมมัดไว้กับเตียงก่อนจะหายไปกลับมาพร้อมด้ามไม้กวาดและเทียนไขตอน แรกผมก็งง ว่าแกจะเอามาทำไมที่ไหนได้แกใช่ด้ามไม้กวาดตีผมจนเนื้อตัวแดงไปหมดจากนั้น แกจุดเทียนผมเลยเก็ตได้ "ไอ้ตี๋มึงมันชอบซาดิซใช่ไหม เดี๋ยวเจ๊จัดให้" แกพูดจบยิ้มอย่ามีเลสในก่อนเดินมาพร้อมเทียนแท่งยาว แกหยดน้ำตาเทียนลงอกผมแถมด้วยหัวนมน้อยของผม อย่างแสนโหดร้ายย "โอวววโอ๊ยยย ดีดี อีเหี้ยยยโอ๊ยยยสะใจโอวววว" "สะใจหรือไอ้เลยพอดีกูเคยดูในเว๊ปของไอ้ญี่ปุ่นโรคจิตมาไง สะใจไหมไอ้ตี๋" "โอวววสะใจ โอววว เอาอีก อีหมวยย โอ๊ยยยหยดอีก ซุดดโอ๊ยยย" เจ๊แกโหดมาหยดน้ำตาเทียนไล่มาจนถึงควยผมแกเอาไฟจากเทียนมาเผาดงหมอยผมจนไหม้ ไปหลายหย่อมก่อนจะหยดน้ำตาเทียนใส่กะโปกอย่างไม่กล่วว่ามันจะสุก พักเดียวไข่ผมเต็มไปด้วยไขเทียน "ไงสะใจยังไอ้ตี๋" "อูยยยยสะใจดีแต่จะให้ดีกูอยากเย็ดอีดอกอย่างมึงมากกว่า โอ๊ยยยย" "อยากเย็กกูจริงนะไอ้น้องชายยยย ดีอยากเย็ดกูลองเอาเทียนเย็ดตูดก่อนไหม" เจ๊ไม่พูดเปล่ากลับแทงเทียนดุ้นโตใส่ตูดผมแบบให้ปลายที่มันร้อนๆลวกตูดก่อน มันแทรกเข้ามาในตูดผมครึ่งดุ้นเทียน คราวนี้ถึงตาผมต้องหน้าเบ้ด้วยความเจ็บตูดส่วนเจ๊หัวเหราะสะใจ "ฮะๆๆงัย มาทำกูไอ้ตี๋มึงเป็นเกย์ว้ายๆๆยังจะเย็ดกูไหม กูอยากรู้จริงถ้าอีหมวยเล็กมาเห็นมึงสะภาพนี้มันจะยอมเป็นเมียมึงไหม" "อูยยย อย่าปากดีเลยเจ๊ เดี๋ยวววเจ๊ก็ต้องเสร็จผัวเกย์อย่างผมแน่" "ใครจะไปเย็ดกับแกหล่อก็ไม่หล่อเตี้ยก็เตี้ย แถมหื่นอีก อย่างฉันนะต้องได้ผัวเกาหลี่ ฟรั่งยะ" ผมขี้เกียจต่อปากต่อคำได้แต่นอนรับกรรมด้วยกันแทงเทียนกระซวกตูดจากเจ๊ "เฮียยเจ๊ๆๆกินข้าววว ได้แล้ว" เสียงสวรรค์ของหมวยเล็กดังขึ้น แต่เจ๊กลับไม้แก้มัดกลับเอาหมวยเล็กเข้ามาดูพร้อมหัวเหราะกันคิกคักผมแหละ เซ็งเลย "หมวยแกเอาข้ามาป้อนให้ผัวแกนะตอนนี้เขากินเองไม่ได้เพราะกำลังสนุกกับผัว ที่เป็นเทียนอยู่ ฮิๆๆ" "อิๆๆเฮีย นะสมไปแกล้งเจ๊เข้าเองนะเห็นไหม นั้นเจ๊เอามือถือมาถ่ายรูปเฮียยแล้วว ว้ายให้หมวยยเล็กออกไปก่อนนะ" แซะๆๆเจ๊ถ่ายรูปผมไปหลายสิบรูปบอกว่าถ้าผมไปทำอะไรแก แกจะเอาไปประจานที่โรงเรียนผมแหละหงอเลยครับ ก็โดนอะไรไม่รู้มาปักตูดตัวเองแบบนี้ใครเห็นผมก็งามหน้าแน่ครับ
พอตกดึก ผมเห็นเจ๊ดูละครอยู่ผมเลยเข้าไปนั่งด้วยแล้วอ้อนเอามือถือมาลบภาพ "น่าเจ๊ผมไม่ทำแล้วววผมผิดไปแล้วเจ๊ผมขอมือถือนะ" "อย่ามาลอกฉันให้อยากเลยไอ้ตี๋ แกนะสันดานหมาเดี๋ยวฉันให้แกไปแกไม่มาแอบเย็ดฉันเสียผู้เสียคนแบบอีนังหมวย เล็กหรือ" "ไม่หลอกเจ๊ไม่ไม่กล้าทำหลอกนะเอานะผมของคืนนะ" "ไม่ได้หลอกอีกอย่างนะไอ้ตี๋ฉันเอารูปแกไปฝากในเมล์แล้วนะถ้าแกคิดไม่เซื่อ ฉันส่งแน่ๆๆ อายทั่งประเทศเลยเอาไหม" "ไปก็ได้เจ๊นะใจร้ายย" "แกนะมาทำฉันก่อนทำไม หลอกควายสบายใจจัง ตี๋ๆๆหัวมีอะไรนะ" "อะไรเจ้" "ก็เขาไงเขาควายยยฮะๆๆ" ผมเดินน้อยใจไม่น่าเสียเชิงชายกับเจ๊ได้เลยเรา ผมแอบไปนอนกอดหมวยเล็กคิดอยู่นานว่าจะทำยังไงดีวะ น่าจะมีทางอะไรที่ผมจะแก้เผ็ดเจ๊ได้บ้าง เลยถามหมวยเล็ก "เจ๊แกชอบดาราคนไหนวะ" "หมวยยย ก็ไม่รู้นะเฮียย ยังไม่เลิกคิดลามกกับเจ๊อีกหรือ" "เพื่อจะหาหนังมาให้แกดูจะได้แอบถ่ายตอนแกเบ็ตไง" วันถัดมาผมลองชวนสองสาวไปร้านเช่าวีดีโอเลยได้รู้ว่าเจ๊แม็งแอบปลื้มดารา เกาหลีคนหนึ่งอยู่ แกเลยขอบัตรผมไปเช่าซีรี่ของไอ้เวรนั้นมาดู พอกลับมาบ้านเจ๊แกก็เอาแต่ดูหนังอยู่ในห้องแกจะออกมาก็เย็นแถมพออาบน้ำก็ นุ่งผ้าถุงเสียมิดชิด เวลาถ่ายทุกข์ก็ถ่ายที่ห้องแล้วเอาลงมาเทผมเลยไม่มีโอกาสแก้เผ็ดด้วยการแอบ ถ่ายแกบ้าง ผมคิดหาโอกาสมาแรมเดือนจนพ่อแม่ต้องไปขายข้าวที่ต่างจังหวัดอีกครั้ง ผมหาโอกาสจนหัวแทบระเบิดก็หาทางไม่ได้ จนมาวันหนึ่งผมได้เจอกับลุงแม้นคนทรงเจ้าแถวบ้านผมเข้าไปหาแกกับเพื่อนผมมัน อยากให้อรเพื่อนร่วมชั้นผมรักมันเลยไปทำสาลิกาลิ้นทองกับลุงแม้น ปรากฎว่าได้ผลนังอรมันรักไอ้เพื่อนผมจริงๆ ผมเลยอยากไปขอของดีกับอาจารย์แม้นเพราะอีกสามวันนางในฝันผมต้องกลับไปเรียน ในกทม.แล้ว
family journey ที่ 00:42

windy007

เนื้อเรื่องสนุกครับ แต่ปวดใจกับการใช้ภาษามากครับ เลยทำให้ความสนุกลดลงไปพอสมควรเลย

dopant

LoveU2017

johnywalker

เหมาพี่น้องหมดบ้านเลยเหรอครับ สบายละไม่ต้องไปหาข้างนอก

jtr69

เรื่องดีมีคุณภาพมากๆ
พี่สาวเจ้ผม จะชอบหนุ่มที่แก่กว่า
น้องชายหรือไอ้ตี๋ ไม่ได้กินง่ายๆ ท่านไร้ทเขียนสมจริงมากๆครับ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

พระพาย

เติมให้ครับ พอดีเก็บเอาไว้

หมวยเล็กหมวยใหญ่ (เพิ่มตอน1 งานหายเลยเขียนเพิ่ม)

เมื่อผมไปหาลุงแม้นภารโรงโรงเรียนทำหลอกคนว่ามีวิชาอาคม คนมีของดีสิ่งที่ผม แต่เจอคือครูนกเป็นสาวแว่นหน้าสวย ครูวิทยาศาสตร์คนสวยของโรงเรียนกำลัง โดนลุงแม้นจับเย็ดสิครับ ผมนิแอบดูผ่านรอยแตกหน้าต่างควยแข็งตลอดจริงๆ พอเสร็จกิจ ผมเลยได้ทีไปหาแก แกบอกมันเป็นยาปลุกร่าน แกบอกใช้เป็นยาที่ใช้กับม้า ใช้กับคนครึ่งหยด ก็คึกเป็นบ้าแล้ว ผมเลยถามแกว่าใช้กับครูนกมาไหม แกได้ทีเลยอวดของ ที่ได้ใช้กับอ.นก
ไอ้แก่แล่าว่ามันเห็นอาจารย์สาวของมัน เดินถือของพรุงพรังหลายรอบ จึงรีบเดินตรงเข้าไปช่วยถือของ มันถือข้อสอบ แล้วขวดน้ำเดินตามอาจารย์สาวก่อนมันแอบหยดยาปลุกของมันลงในน้ำเพียง1หยด พอถึงรถมันต้องกลับไปเอาข้อสอบ จึงอาสาไปเอาจนครบและช่วยจัดของที่เบาะท้ายรถ แน่แหละเวลาที่นานเกือบครึ่งชั่วโมงอาจารย์นกก็ต้องจิ๊บน้ำรอมัน จนเสร็จอ.สาวมาเปิดกระโปรงท้ายรถฮอนด้าของเธอจัดข้าวของเธอลง ทำให้มันจ้องมองดูก้นอันกลมกลึงสดุดตาเริ่มมีอาการเกรงส่ายไปมาขนอ.สาวเริ่มลุกชัน วินาทีนั้นเองไอ้แก่แม้นไม่รีหรอก ที่จะงัดควยฝังมุกแกออกมา ก่อนจะถลกกระโปรงอาจารย์สาววัย 26 ปีและกดกระโปร่งท้ายรถลงปิด สายฝนกำลังโปรยลงมา มันล้วงเข้าไปแขนซ้ายกดกระโปงรถ อีกแขนกดก้นอาจารย์นก และพยายามจะดันร่างให้ควยประกบอู่หีที่มีกกน.กันอยู่ เมื่อควยมาจ่อร่องหีที่อุ่นมากตามสัญชาตญาน ควยไอ้แก่จ่อตรงปากหี มันปลิ้นกางเกงในให้เอียงมาก่อนจ่อเข้าดันพรวดควยที่ดุดราวกับแม่เหล็กดูดเข้าไปในรูหีอ.สาว
"โอ้ยอ้ายๆๆอย่าโอ๊ย" เธอร้องเสียงยาวเพราะความเจ็บร่องหีสดใหม่ที่โดนควยแก่ภารโรงเปิดซิงเพราะควยเปื้อนเลือดหี ตอนนี้ไอ้แม้นพยายามใช้ปลายนิ้วสะกิดแตดอ.นกไปด้วย อาจารย์สาวที่ตอนแรกจะเป็นเม็ดแตดเล็กๆ ด้วยปลายนิ้วไอ้แก่สะกิตครั้งแล้วครั้งเล่าครั้งแล้วครั้งเล่าก็เริ่มบวมแข็ง อาจารย์สาวพยายามร้องให้ใครมาช่วย แต่เรื่องนี้ไม่มี เพราะสายฝนที่ตกแรงๆและภายใต้ร่มไม้ได้ที่จอดรถรร. นั้นทำให้ร่างของทั้งสองเริ่มเปียกชุ่มไปด้วยฝนส่วนไอ้แม้น มันพยายามดันควย เข้าง่ามก้นสาวสวยให้ลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ อาจารย์นกพยายามโยงตัวหนี แต่ตัวที่ติดอยู่ในน่มกระโปร่งรถทำให้ไร้แรงต่อสู้ ไอ้อ้นมันพยายาม ใช้มืออีกข้างที่ติดกับอาจารย์สาวดึงเอวออกมาให้ติดลำตัวมัน ส่วนมืออีกข้างหนึ่งก็กดกระโปร่งรถทับ ร่างที่มีเสื้อสีน้ำเงินอยู่ด้านบนแล้วดันก้นของอาจารย์สาวที่แนบสนิทควยมันมากที่สุด ก่อนที่มันจะใช้ปลายหัวควยมันกดแบบลึกๆลึกๆขึ้นไปอาจารย์สาวร้องโอ้ยยาวๆ ก่อนที่ไอ้แม้นจะกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาอย่างมากมาย รูหีอาจารย์สาวนกที่พร้อมเต็มตามวัยสาวสพรั่งที่เมื่อโดนควยจุกมดลูกกว่า 10 นาที หีมันดูดน้ำควย หีดูดน้ำควยเข้าโพร่งมดลูกแบบที่ไม่เคยกินมาก่อน หยดแล้วหยดเล่า ไอ้แก่หลั่งน้ำมาเกือบ 10 cc จัดหนักเต็มแบบเต็มฉีดยาให้สมที่อยากเย็ดอ.นกมานาน ถึงรอบแรกจะดูแบบข่มขืน แต่ว่าหีสาว26ปี สามารถดูดซับน้ำควยอุ่รได้จนหมดสิ้น นั่นเป็นวินาทีที่อาจารย์สาวอย่างรัชนกรู้ตัวหรือว่าเธอหมดสิ้นความสาวแล้ว  น้ำควยคาวได้หลั่งไหลเข้าสู่ช่องคลอดต่อไปจากนี้เธอจะไม่เหมือนเดิมอีกต่อไป ไอ้แม้นถอนควยฝังมุกชมเชยควยเปื้อนเลือดและเชยชมความงามของพูหีขาวสดที่ถูกเย็ดมาใหม่ๆ มันรีบอุ้มงามออกมา มันสังเกตเห็นตาแดงกลับด้วยความโกรธแค้นของอาจารย์สาว ก่อนเปิดประตูหน้ารถแล้วแล้ววางร่างอ.สาวลงกับเบาะ ก่อนจะรูดเสื้อเธอออกยกทรงสีส้มปรากฏต่อสายตา กางเกงในสีดำที่มันเห็นอยู่เบื้องล่างก็ถูกมันรูดเอาไปอยู่ที่ข้อเท้า ตอนนี้อาจารย์สาวถูกจับเปลือยคารถตัวเอง  ไอ้แก่ไม่รีรอรีบ
"พอแล้วลุง พอโอ้ยยย"
"ลุงรู้หนูเสียว เรามาต่อกันเถอะ ไม่น่าเชื่อว่าครูนกจะซิง"
"โอ้ยยยอูย ใช่หนูไม่เคยโอ้ยยยหนูจะแจ้งความ"
"คิดดีๆคนสวยผัวมีแล้วไม่ชอบหรือ" มันเขี่ยติ่งหีอ.รัชนกจนเริ่มรู้สึกกระสับกระส่ายมากขึ้น ตอนนี้เองไอ้แม้นจัดการกับส่วนด้านบนที่มือไปเคล้าคลึงสองเต้า ก่อนเอาปากถกยกทรงสีส้มขึ้นมาก่อนจะเห็นหัวนมสีชมพูขนาดเท่ากับนิ้วโป้ง หัวนมเล็กเท่าเม็ดข้าวโพด มันจัดการดูดกินอย่างเอร็ดอร่อย ส่วนหีไอ้ชั่วก็เขี่ยติ่งแตดอย่างไม่ลดละจนปากรูหีที่มีน้ำไหลย้อย ฤทธิ์การปลุกสวาทและยาออกฤทธิ์มากขึ้นจนครูสาวครางร่า
"อูยย ลุง โอวววนกเสียยวโอววว พอเถอะ พอโอววว" ปลุกเงี่ยนอ.สาวอยู่นาน  จนไอ้แก่ผู้ชำนาญการจัดท่าทาง ก่อนมันดันลำควยเข้าไปที่เบาะหน้ารถ มันช่างเป็นความรู้สึกที่แปลกใหม่และอัศจรรย์ใจของอาจารย์สาว ที่โดนควยเข้าเต็มรูหีแต่เธอกลับอยากโดนมากกว่า พอจะดันควยมันจนสุดลิ่ม ความสวยและรูหีที่ตอดรับควยตลอดยังไม่ทันซอยควย จากนั้นไอ้แก่จึงหลั่งน้ำกามออกมา เมื่อมันหลั่งน้ำกามออกมาจนเสร็จสมอารมณ์หมาย มันก็ได้คำรามเอามาเบาๆอาจารย์สาวร้องอื้อแปลว่ามดลูกเธอกินน้ำควยจนหมด ความรู้สึกเสียวซ่านจากปากของลูกเพิ่มขึ้นเป็นทวี การอัดหัวควยลงไปนั้นไอ้แก่ ก็ยังมีเม็ดมุกที่มันฝังไว้ 3 เม็ด ช่วยบดปากมดลูกและจีสปอร์ตของอ.สาว แม้จะแตกในสองรอบควยแข็งไอ้แก่ยังบดบี้หีครูสาวอย่างสุดมันส์
"อูย ทำต่อเถอะ ลุง อูย บดแบบนี้นกเสียวไมาไหว"
"เรียกผัวก่อนสิจณะเมียนกจ๋าเรียกผัวแม้นเพราะๆจะเย็ดให้สนุกเลย"
"คะผัวแม้นขาเย็ดหีเมียเถอะโอววว" ไอ้แก่ต่อรองกับอ.สาวคนสวยประจำโรงเรียนแบบได้ผลผมแหละรูพิษสงยาแกเลยเสียวหัวควยตามคืนนี้ เจ้คนสวยเสร็จผมแน่ๆ ไอ้แก่ดันเด้าควยของมันจมดิ่งเข้ารูหีรูโยนีของอ.รัชนก ตอนนี้ทุกสิ่งทุกอย่างดูเหมือนมันจะง่ายดายมาก อาจารย์สาวพยายามกรีดร้องคราง พร้อมกับสายฝนที่โปรยปรายด้วยความเงี่ยนแทนความกลัว เมื่อรูหีของอาจารย์สาวได้รับควยแก่ฝังมุก อัดเข้าไปยังเต็มเต็มครั้งแล้วครั้งเล่า เรียวถูกไอ้อ้นพยายามดันหน้าขาให้ลอยถึงหลังคารถ
"โอววผัวแม้น ขาโอวววนกเสียว เอา เมียแรงโอววว" ตอนนี้หีอ.นกมีแรงดูดมหาศาลจากฤทธิ์ยาปลุกเงี่ยนม้า ไอ้แก่ก็มันจนอ้าปากตาลอยซอยควยแบบสุดมัน ตอนนี้การข่มขืนอ.สาวกลาย้ป็นการเอากันของผัวเมียต่างวัยเรียบร้อย ไอ้แก่เห็นเมียรักเกรงหีเลยรีบช้อนร่างงามขึ้นบรรไดไปต่อที่อาคารเรียน
อาคาร 3 ชั้น มันจับร่างเมียรักอ.สาวเปลือยแล้วย่อเย็ดคาโต๊ะทำงานเธอเลย รัชนกร้องเสียงร้องโอ๊ยผัวขาไม่ขาด ตอนนี้ไอ้แก่เด้าเย็ดแล้วเริ่มรู้สึกแสบเสียวหัวควย จากรูหีอาจารย์สาวที่มีแรงดูดอยู่มากขึ้นเรื่อยๆ จากแรงดูดเงี่ยนหีแบบสูญญากาศ ไอ้แก่ดันหัวบานตรงกับคอมดลูกแล้วหลั่งน้ำเชื้อ รอบ3 ส่วนอาจารย์สาวรู้สึกถึงความอบอุ่นน้ำควยในที่เข้าไปสู่โพรงมดลูกของเธอ เธอรู้เลยว่าต่อไปนี้เธอจะไม่ใช่สาวบริสุทธิ์อีกต่อไป และมีผัวเป็นภารโรงโดยสมบูรณืเพราะเล่นอ้าหีให้น้ำแตกใส่คาโต๊ะทำงาน โดยยาที่ทำให้อาจารย์สาวคนนี้ติดอกติดใจผมโคตรอยากได้ ไอ้แก่ขี้อวด ยังแสดงฤทธิ์ของยาอวดผมต่อ งานต่อไปคือการทะลวงตูดอ.รัชนก มันจะเอาลิ้นไปปาดรอบร่องก้น แล้วเลียกระแซะเข้าไปที่ร่องรูตูดอาจารย์สาวร้องยาว มันระบายน้ำลายเข้าไปที่ร่องตูดจนชุ่ม นั้นมันทำให้มันจึงไม่ยากที่มันจะสอดใส่ควยเข้าไปในร่องตูดของอาจารย์สาวนกโดยให้เธอนั่งทับควยมัน มันดันแก่นควยของมันเข้าไปสู่ร่องรูตูดของอาจารย์สาวทีละนิดทีละนิด พร้อมกับการนวดคลึงสองเต้าของอาจารย์สาวไปมาโดยที่อาจารย์นก เสียวหัวนมมากมายรู้สึกถึงอาการคัดตึงสองเต้า มันอัดแน่นเต็มรูตูดของเธอฉีกมีเลือดออกมาแสบนิดๆแต่ไม่ถึงขนาดเจ็บมาก
"โอ้ยยยผัวขาเมียจุกก้นโอวว"  จนหัวควยเข้าไปจนแนบสนิทร่องก้น ตอนนี้เองอาจารย์สาวเริ่มรับรู้ได้ถึงความแน่น ของควยไอ้แม้รที่มีอยู่ในร่องก้นเธอ แท่งใหญ่โตมโหฬารอัดมิดรูตูดสาวสวย มันสร้างความรู้สึกเสียวรัญจวนแบบบอกไม่ถูก ส่วนไอ้แก่เองนั้นรู้สึกถึงความคับแน่นถึงรูตูดอาจารย์สาว มันพยายามดึงสะโพกอาจารย์สาวขึ้นเบาๆแล้วก็อัดลงมาอัดลงมา
"ซี๊ด โอวว" ครางยาว อ.สาวเสียวในร่องก้นเธอไม่เคยรู้เลยว่าการร่วมเพศทางร่องก้นจะสร้างความรู้สึกเสียวรัญจวนใจแบบนี้ เธอไม่เคยคิดเลยว่าการร่วมเพศจะสามารถทำได้ผ่านร่องก้นหรือร่องตูด นับเป็นความสุขอย่างหนึ่งที่เธอไม่เคยรับรู้มาก่อนเลย มันบีบนมสองเต้าเหมือนจะให้แหลกออกจากกัน ก่อนจะยกสะโพกขึ้นทำให้อาจารย์สาวอยู่ในสภาพยืนลอยก้น เข้าเด้าอย่างสุดลิ่มทิ่มประตู ตอนนี้เองที่ไข่ยานแก่มันฟาดเม็ดแตดอาจารย์สาวยังเพียบๆ ร่วม 20 ที อาจารย์สาวเองเริ่มเสียอาการน้ำลายไหลย้อยพานมุมปากเสียว อีกทั้งแหกตูดช่วยอ้าเพราะเสียวรูตูดเธอไม่เคยรู้เลยว่าตัวเองเสียวในตูดได้มากมายขนาดนี้มากกว่าหี
"โอวววผัว ขาเมียชอบเมียรักผัวคะ โอววเอาตูดเมียทุกวันนะโอววว" จิตวิญญาณของเธอเริ่มเปลี่ยนไปปากเริ่มบิดเบี้ยวหน้าตาเริ่มลอย ผมดำที่มัดรวบเป็นอย่างดีเริ่มยุ่งเหยิง แว่นเริ่มตกลงมาเธอไม่ได้สนใจเลยว่าตอนนี้เธอจะเป็นยังไงร่างกายเธอจะเป็นยังไง เธอรู้แต่ว่าอยากให้แม้นอัดตูดเธอได้อร่อยจริงๆ ตอนนร้หน้าขาทั้งคู่เต็มไปด้วยน้ำกามคาวเงี่ยน อาจารย์สาวเองก็รู้สึกเกร็งก้นแข็งและปลายเม็ดนมยอดชูชัน มันรู้เลยว่าอีกไม่นานครับอาจารย์สาวต้องน้ำระเบิดแน่ มันจึงละควยออกมาจากรูตูดดึงฝืดยาวออกมา แล้วเอาปากมันเข้าไปรองน้ำเยี่ยวที่จะไหลออกมาจากปากหีของเธอ ก่อนที่มันจะใช้สองนิ้วบี้เม็ดแตดเบาๆเป็นการกระตุ้นเท่านั้นเองอาจารย์สาวก็มีอ่านตรงพรั่งพรูน้ำหีข้นออกมาให้ไอ้แก่ดูดเลีย ตอนนี้อีนกหมดสิ้นแล้วซึ่งความรักนวลสงวนตัวหมดสิทธิ์แล้วถึงความหยิ่งทะนงในความสาวสวย เพราะว่าเธอเองได้น้ำแตกคาปากของ ไอ้แม้นชายผู้เปิดทั้งหีและตูดของเธอตอนนี้ ไอ้แก่มันสมบูรณ์แบบเกือบได้ทุกด้านแล้วขาดแต่เพียงอย่างเดียวเท่านั้นคือ ทางปาก ไอ้แม้นไม่สนใจความเหนื่อยอ่อนของอาจารย์สาว มันจับเธอนอนราบราบลง ก่อนดันหัวควยเข้าสู่ปากอ.สาวที่ยังเงี่ยนจัดจนเธออมควยมันจนเกลียงเกา มันมองดูอย่างพอใจ ก่อนกระชากหัวของอาจารย์สาวลากเข้าออกกับหัวควยมัน ลำควยดำเข้าปากถึง 4 นิ้วเกือบมิดลำคอของเธอ ตอนแรกความรู้สึกแหยง แต่ตอนนี้เริ่มมันปาก หมอยรกไอ้แก่ทิ่มหน้าสวยเมียรักอ.คนสวย ไอ้แก่ก็แหกทั้งหีทั้งตูดเอานิ้วชอนไชไปเรื่อยราวให้อ.สาวยิ่งเสียวยิ่งดูดควยแน่น ก่อนน้ำของไอ้แก่ได้หลั่งไหลเข้าสู่ปากของอ.นก เป็นอันว่าเอากันครบทุกรูก่อนมันจะนอนกอดเมียรักพอเงี่ยนก็จับเย็ดทั้งคืนจนอ.สาววยใสติดใจรสควยไป
"โหยาลุงโคตรดีเลย เอาเลยพันหนึ่งลุง" "มึงจะเอาไปใช้กับใครเดี๋ยวทำไม่ดีไก่ตื่นคุกนะ"
"ผมบอกลุงอย่าบอกใครนะ"
"ใช้กับพี่สาวคนสวยผมไง"
"น้องหมวยหรือ มึงนิหลงรักพี่สาวเลยหรือ"
"ครับลุงพี่สาวผมสวยไหม"
"โคตรสวยใครเห็นก็ชอบมึง" แกทำท่าหยุดคิด
"แล้วน้องสาวมึงก็สวยมึงเอายังวะ"
"เหยียบไว้เลย เอาแต่ผมม.2แล้วลุง"
"อุมึงนิเทครัวเลยนะมึง"
"น่าลุงขายผมมา" แกหยุดคิด
"เอางี่มึงเอายา ไปฟรี แต่กูขอล่อน้องมึงมันน่ารักดี" ผมต้องหยุดคิดเพราะเสียดายหมวยเล็กเมียรักแต่ความอยากเอาเจ้หมวยใหญ่มากกว่าเลยต้องรับข้อเสนอมาพร้อมกับยา@

หมวยเล็กหมวยใหญ่ (บทอวสาน)
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2021, 01:02:19 am »
ช่วงเวลาบ่าย วันถัดมาซึ่งร้อนระอุของเดือน เม.ย.เจ้ใหญ่หมวยเล็กไปซื้อน้ำแข็งกัน ผมเจอน้ำส้มคั้นปรุงเสียอร่อยจริงๆ จึงจัดการหยอดยาปลุกเซ็กส์ที่ได้จากไอ้แก่แม้นลงไป สำหรับยาปลุกเซ็กส์อันนี่ซึ่งมาจากกระตุ้นม้าเพศเมีย เมื่อสองสาวกลับมาผมฉุดแขนนังหมวยเล็กไว้แล้วบอกแผนการกับยัยหมวยเล็กซึ่งมันก็ชงน้ำแดงใส่มะนาวกิน ส่วนผมกินแต่น้ำแข็งใส่น้ำเย็น แต่ไม่วายแอบดูพี่สาวคนสวยกินน้ำส้มไป 3 แก้วโต แล้วเธอก็กลับปิดล็อกห้องเงียบเพราะว่าในตอนบ่ายกับความร้อนระอุ คงจะไปอาบน้ำ ผมได้ยินเสียงอาบน้ำสู้ๆ จากห้องของพี่สาวผม ผมจึงพยายามใช้ตามองเข้าไปที่ซอกของห้องน้ำ จนพบว่าพี่สาวคนสวยนะกำลังเอาแล้วเอาสายยางฉีดน้ำเข้าสู่ร่องหีของตัวเอง อย่างสุดทรมาน ผมเห็นหีที่หมอยขึ้นแผลมๆจากการกัดหมอยของผมโดนน้ำฉีดจนแคมหีปลิ้น ผมนี่ควยลุกตั้ง เพราะรู้ว่าพี่สาวของผมคงจะโดนกระตุ้นจากยาปลุกเงี่ยนที่แก่แม้น เอามาให้แน่ๆ ตอนนี้ผมใช้กุญแจสำรองแล้วเข้าไปนั่งในตู้เสื้อผ้าในห้องของพี่สาวผม นั่งรอควยโด่อยู่ในตู้ #อ้าถึงเวลาจัดการดาวมหาลัยเสียทีหีต้องเป็นของกูฮาๆๆๆ# ขณะที่พี่สาวผมก็คงจะทำร้ายตัวเองอยู่ในห้องน้ำผมรออยู่ร่วม 15 นาที ก่อนพี่สาวคนสวยผมจะเดินออกมา ด้วยใบหน้าที่แดงก่ำแกเดินมานั่งที่เตียงโดยร่างมีแต่ผ้าขนหนู เธอเปลือยร่างงามนอนลงก่อนชันเข่าขึ้นนำนิ้วเขี่ยปลายเม็ดแตดตัวเอง ร่องหีน้ำนองแสดงว่าแตกไปรอบแล้วคาห้องน้ำแต่เจ้ผมยังเงี่ยนต่อ แตดนิลุกแดงสะใจไอ้ตี๋จริงๆ ผมชมการทรมานหีตัวเองของเจ้หมวยใหญ่จนควยแข็งและหีแตดเจ้เริ่มกระตุก ผมจึงพลักประตูตู้ออกปรากฏตัวขึ้น ว่าปรากฏร่างขึ้นมา แต่แทนที่อีเจ้หมวยของผมจะตกใจ เธอดึงกระชากแขนผมมามานั่งที่เตียงแล้วพูด "ไอ้ตี๋แกดูดให้ชั้นแบบวันนั้นทีฉันอยากไอ้ตี๋" โหยาไอ้แก่แม้นมันปลุกเงี่ยนดีโคตรเจ้ผมเกลียดผมกลับอยากให้น้องอย่างผมเลียหีให้แกคงเงี่ยนสุดๆแบบนี้ยกในห้องน้ำคงไม่แตกละสิ ผมค่อยใช้นิ้วชี้แทงไปลายแตดแดงเจ้หมวยใหญ่ ก่อนประกบปากดูดอมยอดหัวนมร่วมสายเลือดเข้าปากผม
"อือ ไอ้ตี๋แกเลียหีเจ้ทีโอววว เจ้อยากให้ออกโอววว"
"ใจเย็ดสนุกกันก่อนเจ้"
"ไม่นุกแล้วฉันอยากโอววว"
"เจ้ต้องเงี่ยนกว่านี้ผมจะเป็นผัวเจ้เองนะ" ผมใช้นิ้วสแครชเข้าไปที่ร่องร่องหีของเจ๊คนสวยโดยง่าย เจ๊ผมสะดุ้งโหยง เมื่อโดนผมสะกิดติ่งแตดแบบรุ่นแรง ผมรับรู้เลยว่าเจ๊ของผมคงจะสวรรค์ค้างแตกแบบไม่ได้น้ำแตกเยี่ยว ไม่แตกเหมือนกับครั้งที่ผมเคยเอาลิ้นเลียให้แก หีเริ่มมีน้ำเมือกสีใสไหลออกมามากขึ้น ผมจึงจับร่างพลิกร่างเจ้แล้วจัดการแหก 2 ขาของเจ๊ออก เจ้หมวยใหญ่ยิ้มหวานคงสมใจที่ผมเลียหีเสียที  เจ้ก็แหกหีจนกว้าง พอที่จะเข้าไปวางกลางของลำตัวเธอ ผมจัดการปลิ้นแตดของเจ๊หมวยใหญ่ออกมา ก่อนดูดแตดโตของเจ๊หมวยใหญ่เข้าปากอย่างอร่อย ผมได้ดูดเลียเสยร่องรูหีของเจ๊หมวยใหญ่ปาดน้ำเงี่ยนพี่สาวเข้าปาก เจ๊ของผมมีท่ากระตุกเกร็งท้องน้อยเป็นคลื่น ส่วนหัวเม็ดแตดโดแหลมออกมาตามนิ้วก้อยเด็ก
"อูยยยดี ตี๋จ๋าเอาให้ เจ้ออกเลยช่วยเจ้ด้วยยโอววว" ผมเห็นหีแตดเธอลุกก็เต็มด้วยความสะใจ ที่พลาดเย็ดเธอมาหลายครั้ง ผมเห็นเจ้ขนตูดลุกเกลียวคงมีอาการเสียวกระสันสุดๆ หน้าท้องเกร็งเป็นคลื่นลอน เธอเล่นตัวกับผมมากนักทีนี้แหละไอ้ตี๋ จะทรมานให้หนักหนาสาหัสกว่าที่ผมโดนเลย
"โอวว อือออเน้นตรงนั้นตรงแตดเจ้ตะอออกแล้วอูยยยเสยแรงตี๋ อ้า" ทีนี้ผมละปากออกมาจากร่องหีของเธอ โดยไม่แยแสปากแคมที่เกร็งขมิบน้ำเงี่ยนไหลออกมาเป็นระยะและแตดแหลมแดงของเธอ เจ๊หมวยใหญ่บ่นตัดพ้อทุบไหล่ผม แล้วบ่นตัดพ้อขึ้นมาทันที
"อ้ายยตี๋ จะหยุดทำไมกัน"
"น่าเจ้ไปดูอีหมวยเล็กกันข้างล่างดีกว่า"
"อึมีอะไรตี๋" ผมเอาผ้าห่มห่อร่างงามของเจ้ก่อน จะอุ้มว่าที่เมียในสายเลือดอย่างเจ้หมวยใหญ่ไปที่ห้องนอนผม ให้แกเอาตาแนบประตูห้อง เช่นเดียวกับผม ภาพนั้นคือหมวยเล็กคนน่ารักกำลังโดนไอ้แก่แม้นอัดหีในท่าหมาอยู่
"อูยยยลุงแม้นขา ควยลุงใหญ่ควยลุงครูด หีหนูมันส์หีคะ โอววว"
"อูยยยหนูก็สวยหีก็ดูด แค่ม.สองเองเย็ดเก่งจริงอีหนู ไอ้ตี๋ฝึกมาดีจริงโอวววว รับลุงเป้นผัวหนูนะ"
"คะผัวแม้นของเมียเล็กโอวววเย็ดแรงเลยเมียชอบควยยผัวโอววว" ผมแหละอยากไปตบอีหมวยเล็กพอได้ควยใหม่ลืมควยผมเลย แต่ที่ผมสนใจคืออีเจ้ผมสิเกรงเอามือกดท้องน้อย และมองการเย็ดของสองคนตาไม่กระพริบ แทนที่จะมาต่อว่าผมที่ให้คนอื่นล่อน้องสาวคาบ้าน เจ้ผมดูแบบสนใจจริงๆ งานนี้ผมเดินไปข้างหลังเธอค่อย ถกผ้าห่มห่อตัวให้ก้นงอนเผยออกมา ซึ่งน้ำหีเจ้หมวยใหญ่หยดย้อยเต็มสองขาถึงฝ่าเท้าเลย ผมรูดกางเกงตัวเองลงแล้วเอาตัวเข้าประกบร่างงามสาววัย19
"ไม่ว่าอะไรผมหรือเจ้"
"อือฉันจะดูแก ทำอะไรก็ทำเถอะ อย่าเอาฉันพอไอ้ตี๋"
"ครับบบบบ" ผมค่อยสอดควยบานเขากลางร่องหีเจ้แล้วแทงควยครูดเสยผ่านปากหีเจ้หมวยใหญ่ ก่อนปีบนมเธอแน่นจนบี้ เธอเม้มปากสวยแต่ตายังส่องภาพในห้องแบบตาไม่กระพริบ
"ชอบไหมเจ้ควยผมถูหีแบบนี้"
"อือ..ทำไปทำให้อออกนะแก อือ" ผมเริ่มแท่งควยผ่านร่องรูหีของเจ๊หมวยใหญ่ ให้หนักขึ้นหนักขึ้นเร็วขึ้นจับก้นเจ๊หมวยใหญ่สาวไปมา ผมเห็นเธอซูดปากเบาๆ แล้วจับฝาห้องหมวยเล็กแน่น ตอนนี้เธอเกร็งจนหน้าท้องแข็งเป็นระรอกสายก้นกระดกสู้ควยเบาๆ ผมเองก็แนบสายตาดูบทรักระหว่างหมวยเล็กกับไอ้แก่แม้นซึ่งดุเด็ดเผ็ดมันมาก ไอ้แก่อัดหีน้องสาวจมร่านควย จนน้ำแตกแตนไปหลายรอบ สงสัยไอ้แก่แม้นมันควยฝังมุกเยอะจนอีหมวยเล็กเงี่ยนร่าน มันคงติดอกติดใจในรสควยของไอ้แก่แม้น รสสวาทของมันนี่เยี่ยมจริงๆ แต่ผมก็ไม่ลดละที่จะเด้าเอวใส่ร่องเงี่ยนเจ๊หมวยใหญ่ แล้วเด้าควยไอ้หัวควยบานลากผ่านปากร่องรูหีของเจ๊ จนเจ๊หมวยใหญ่เริ่มเกร็งตูดแน่นผมเริ่มรับรู้ได้เลยว่าเจ๊หมวยใหญ่คงจะใกล้จะถึงสวรรค์แล้ว เพราะควยผมมันเลืรอมด้วยน้ำเงี่ยนเธอ อีกทั้งเธอกรามแน่น ผมจึงดึงร่างเธอออกมา แล้วหยิบผ้าถุงที่อยู่ใกล้ เอามาครอบหัวเธอ แล้วก็ให้เธอสวมใส่ ก่อนที่จะฉุดมือเธอขึ้นรถมอเตอร์ไซค์ออกไปจากบ้านด้วยใจระทึก โดยมือหนึ่งผมบิดคันเร่ง อีกมือหนึ่งผมสอดมือเข้าไปที่ร่องหีน้ำเงี่ยนเปรอะของเจ๊หมวยใหญ่ ที่อยู่ในชุดที่ใส่เพียงผ้าถุงตัวเดียว รถของเราแล่นไปทางนาพ่อแม่ ตอนแรกในสมองผมคิดอยู่ที่เดียวก็คือ เถียงนาของทั้งพ่อทั้งแม่ที่เอาหมวยเล็กมาเย็ดบ่อยๆ พอคิดอีกทีกลัวหมวยเล็กและไอ้แม้นคงจะตามมาถูกแน่ ผมเลยไปไร่เช่าของพ่อที่ให้ลุงคนนึงเช่าไว้เพื่อจะทำไร่ข้าวโพด ตอนนี้ถูกเก็บเกี่ยวไปแล้ว เมื่อรถแล่นมาถึงเอารถแอบแล้ว ผมจึงฉุดมือเจ้เข้าไปในร่องข้าวโพดต้นโต ในยุค 4.0 แบบนี้คงจะไม่มีใครทำมาเย็ดในไร่แบบนี้แน่ๆ ผมรีบดึงผ้าถุงเจ้ออกจากหัว แล้วจัดการปูผ้าถุงบนร่องข้าวโพด ก่อนจับเธอนอนดูดเลียหีอีกครั้ง
"ไอ้ตี๋อูยยทำไมไม่ทำที่บ้านทำไมมาทำในไร่นี้อูยยยโอวววว"
"ไม่ได้หรอกเจ๊ เดี๋ยวไอ้แม้นมันสวมรอยผมขึ้นมา ผมเสียดายเจ๊สวยจะตายเจ๊แพล็บๆๆๆ"
"แก อูยยยมาดูถูกฉัน ฉันยังไม่อยากจะมีอะไรกับไอ้แก่หัวล้านแบบนั้น อูยยยโอววว" ผมอ้าปากดูดปลายเม็ดแตดโด่งของเจ๊หมวยใหญ่เป็นการตอบแทนที่เธอไม่หลงควยไอ้แก่แม้น ทำให้เธอรู้สึกตัวสะดุ้งชาเกรงไปทั่วร่องหีสวย เจ๊รีบกดหัวผมแล้วควรคราง
"อูยยยยแกต้องทำให้เสร็จนะโอวววฉันไม่ไหวแล้วฉันไม่ไหวจริงๆฉันฉันตายแน่อูยบบบเอาให้เสร็จนะโอววว" ผมจัดการตะแคงตัวข้างเจ๊หมวยใหญ่ ขณะนี้ผมจัดการรูดกางเกงขาสั้นผมออกทำให้ควยผมดีดผึงออกมา ข้างหน้าของเธอ
"เจ๊อมควยผมหน่อยผมจะดูดแรงๆให้เจ้เสร็จนะ" ผมพูดออกมาเหมือนเป็นการลองเชิงเท่านั้น แต่ก็ไม่คิดว่าเจ๊หมวยใหญ่เงี่ยนง่านมาก เธออ้าปากอมหัวควยของผมเข้าปากเลย ผมรีบดูดน้ำหวานของเจ๊หมวยใหญ่ ส่วนหัวควยอุ่นจากปากเธอ แสงจันทร์ทำให้ผมเห็นหน้าหวานเจ้อ้าปากอมควยของผมเข้าปากแน่น ผมรู้สึกชาไปทั้งตูด แทบจะกลั้นน้ำควยไว้ไม่อยู่ ต้องเกรงควยกลัวหลั่งน้ำควยใส่ปากเธอ แต่ผมต้องพยายามข่มอารมณ์เอาไว้ ไม่ให้แตกออกมา ละปากมาสนใจกับรูก้นของเจ้ผมแทน ซึ่งผมได้เปิดบริสุทธิ์ตูดสวยเธอมาแล้ว
"อูยยยตี๋จ๋าเลียหีเจ้เถอะ เจ้ยอมอมควยตี๋แล้วนะ ตี๋จ๋า เอาเจ้น้ำแตกก่อนตูดเดี๋ยวค่อยเล่นนะอูยยย บ๊วบๆๆ" การอมควยของเจ๊ทำผมรู้สึกชุ่มโชกใจมาก แต่เธอที่ถูกเลียหีแตดปากรูดงหมอยสองแคม ก็ไม่มีทีท่าว่าจะน้ำแตกเลย ถึงเราจะทำรัก69กันอยู่บนผ้าถุง ผมดูดหีเจ้ดูดหัวควยผม ในท่า 69 ทำรักให้แก่กันนานมากผมจะแตกหลายรอบแต่ต้องข่มใจอยากให้น้ำแรกฉีดในมดลูกคนสวย แต่ว่าเจ๊หมวยใหญ่ไม่มีทีท่าว่าจะน้ำแตกเลย ยาของไอ้แม้นมันดีจริงๆทำหญิงเงี่ยนจัดแต่ก็ทนจัด ผมละปากมาจากร่องหรของเจ๊หมวยใหญ่ทำท่าทำหน้าไม่พอใจ แต่ปากแกยังดูดอมควยผมแน่นจนหน้าสวยเบียดหมอยดกผม ผมสั่นเท้อมไปหมดทั้งตัว ผมอยากจะปล่อยน้ำควยราดหน้าเจ้ แต่ต้องข่มอารมณ์ไว้ ก่อนที่จะดึงตัวออกมา จัดการใช้ปลายนิ้วสะกิดติ่งแตดของเจ๊ที่เริ่มโตขึ้นและลุกโด่งเกือบจะเท่าปลายนิ้วก้อย ผมงอตัวอ้าปากดูดหัวนมเจ้สองข้างสวยหลายรอบ แล้วค่อยๆสอดนิ้วก้อยผมเข้าไปสะกิดตรงปากรูหีของเธอ ทำให้เธอรู้สึกรู้สึกตึงแน่นอยู่นาน แต่ก็ไม่หลั่งน้ำหี ตอนนี้ลิ้นเธอระบายไปทั่วหัวควยของผม ผมรู้สึกแสบเสียวจนจะแตก จึงพยายามดึงควยออกจากปากของเธอ เสียงดังบล็อก ควยของผมเลอะไปด้วยน้ำลายหวานของเจ้คนสวยประจำตระกูล
"ไม่ไหวเจ้ผมจะออกแล้วเจ้"
"อือ แกทำไมไม่ทำฉันอีกละฉันอยากน้ำหีแตกไอ้ตี๋"
"เจ้เราเล่นที่บ้านมาก็ชั่วโมง ที่นิสองชั่วโมงเจ้ไม่ออกแต่ตี๋ไม่ไหวแล้ว" "ไม่นะตี๋แกฉันยอมแกขนาดนี้ทำฉันเสร็จสิออกสิ"
"เจ้ผมว่ายากแบบนี้มีวิธีเดียว เจ้"
"อะไรตี๋เจ้เงี่ยนขนาดนี้แก จะให้ฉันทำอะไรอีก"
"เจ้คงต้องถูกผมเย็ดหีแล้วแหละนะ"
"บ้าหรือไอ้ตี๋ แกจะมาเย็ดฉันเป็นผัวฉันได้ไง"
"โถเจ้ ก็ส่วนเสียวเจ้อยู่ลึกไง ไม่เอาควยกระทุ้งเจ้ก็ต้องเงี่ยนจนอกแตกนะ"
"บ้าหรือตี๋ อือแกก็เลียไปสิ ฉันเคยทำตัวเองยังออกเลย เลียหีไปเลย"
"ผมว่าต้องเย็ดเจ้ ไม่งั้นเราสองคนเงี่ยนตาย หรือเจ้จะไปเย็ดกับไอ้แม้นก็ได้เจ้"
"อูยยยแก ไล่ฉันไปหาไอ้แก่นั้น ควยก็อมให้ฟรีแกตี๋ หีก็ให้ดูด นมก็ให้ดูดแก จะเอาอะไรอีก มาๆดูดหีฉันต่อไปเถอะตี๋"
"ไม่ไหวเจ้เหนื่อยแล้ว" เจ้รีบจับควยผมเข้าปากก่อยเธอจะหันก้นเอาหีมาใส่ปากผมอีกรอบ ผมดูดแตดเธอแน่น
"โอวววแบบนั้นแหละตี๋แบบบนั้นอูยยยช่วยเจ้ด้วยเจ้เงี่ยนโอววว" ถึงเธอจะเงี่ยนมากแต่ก็ไม่แตก ผมก็เสียวจนสุดจะทน ผมจัดการใช้นิ้วชี้สอดเข้าไปในร่องรูหีของเจ๊หมวยใหญ่ แทงผ่านเยื่อหีของเจ๊หมวยใหญ่เสียงดังตึก เมื่อนิ้วมันผ่านไปเจ้ดูดหัวควยผมแน่น ผมรู้สึกถึงว่ามีเลือดไหลออกมารอบนิ้วก่อนดูดน้ำเงี่ยนเลือดเข้าปาก ก้นเจ้มีส่ายแต่ไม่ด่าผมเลย แทงนิ้วชี้ลึกเข้าไปให้ลึกสุด ปลายนิ้วผมเข้าไปสะกิดโดนเนื้อในหีเจ้หมวยใหญ่ที่บวมแดงใช่แล้วนั้นคือคอมดลูกที่ไอ้ยาปลุกไปกระตุ้น ทันใดนั้นเจ้ละปากออกจากควยใหญ่ผมครางวีดเสียงหลง มือนิ้วผมถูโดนส่วนนั้น
"โอววว อาย ตี๋ อูยยยเจ้ ออกแล้ว อี้...อึยยยย" เธอปล่อยทั้งน้ำเงี่ยนน้ำรักน้ำฉีจนผมอ้าปากดูดไม่ทันหน้าเลอะไปหมดเลย ใช่แล้วส่วนเงี่ยนอีเจ้มันอยู่ลึกในอู่ปากมดลูกหีของเธอ เธอเกรงขับน้ำหีออกมาแบบสุดๆ  แล้วร่างสวยของเธอเต็มไปด้วยเหงื่อชุ่ม
"ตี๋เจ้ออกแล้วจ๊ะ"
"ใช่ส่วนเงี่ยนเจ้อยู่ลึกจังเลยครับ" ผมรีบดึงตัวถอยหลังมา ก่อนยกก้นเจ้ที่ไม่รู้เรื่องรู้ราวขึ้นก่อนทิ้งก้นกลม เอารูหีที่ถูกแทงนิ้วจนน้ำเงี่ยนย้อยทิ้งมาใส่หัวควยบานของผม ด้วยความขาดประสพการณ์อีเจ้ที่ พึ่งน้ำหีแตกก็ลืมตัวทิ้งตูดขาวกลมลงมาใส่หัวควยผมบิดเอวแทงสวนร่างอ้วนดันควยอัดหีจนมิด แต่แทนที่เจ้จะด่าแต่การโดนอัดหีของเจ้ควยยาวหกนิ้วดันไปปากมดลูกที่บวมเป็นก้อนเธอกรี๊ดยาว น้ำหีแตกอีกครั้ง 
"โอ๊ยยย ตี๋ มันแน่นว้ายยย เจ้ออกอีกแล้วอี้ โอ้ยยย" เจ้คนสวยเสียหีให้ผมไปแล้วแต่ที่สำคัญคือน้ำหีแตกคาควยด้วยไม่ถึง5วินาทีด้วยสิ
"อือ ตี๋ แก เย็ดเจ้หรือ"
"ใช่จะเมียจ๋าเห็นไหมเป็นเมียผมน้ำแตก สุขหีไหมละ"
"อือจุกๆแน่น แต่เสียวหีดี ขยับสิตี๋ เจ้อยากรู้โดนลึกจะออกอีกไหม"
"เจ้เป็นเมียผมแล้ว ขยับใส่ควยผัวเองเลย นั้นยกตัวขึ้นแบบนั้น แล้วทิ้งหีมาอูยยเมียหมวยสาวิตรีจ๋า" ผมจัดการประคองสองเอวของเธอขึ้น แล้วกระชากลงมา แล้วผมดันตัวเองเหมือนยกตัวเองแบบสุดชีวิตสวนกลับขึ้นไปแล้วอัดลำควยแน่น หัวควยแบบแนบแน่นคอมดลูกของเจ๊หมวยใหญ่ถึงบวมเป่งเพราะฤทธิ์ยากระตุ้นเงี่ยนของไอ้แก่แม้น ปากมดลูกของเธอดูดปลายหัวควย ผรับรู้ถึงการดูดและการบีบตอด เธอเกร็งหน้าเบ้แต่หีดูดปลายควยแรง ครั้งหนึ่งผมรีบอ้าปากดูดปากเจ้เข้าปาก ก่อนผมสุดจะทานทน ผมระเบิดน้ำเงี่ยนพุ่งออกมากระฉูดใส่ร่องหีเจ้ในใส้ของตน ทำให้เธอปากหวอยาว ตอนนี้เธอฉี่แตกน้ำแตกคาควยผมด้วยก่อนผมดูดปากแลกลิ้นเมียรักคนใหม่อย่างอุ่นใจ
"สุขหีจังตี๋จ๋า"
"ใช่เมียหมวยใหญ่ เมียสาวิตรีของผัวตี๋โอววว" เราแทบจะหลอมละลายร่างที่กอดเจ้ทางด้านหลังเข้าด้วยกัน ที่สำคัญก็คือน้ำหีของเธอก็ไหลออกมา ชะโลมควยและหีเราจนท่วมทั่วเป็นสัญญานเริ่มเกมเย็ดระหว่างพี่น้อง ผมกอดร่างงามของเจ๊หมวยใหญ่ไว้ในอ้อมกอด ผมพยายามสอดหัวผ่านรักแร้เธอดูดดมสองเต้าของเธอยังหวานละมุนบนยอดอกเต้านมคัพ B ของเธอ ยิ่งกินยิ่งรู้สึกอร่อยผมไม่เคยรู้สึกมีความสุขขนาดนี้มาก่อนเลย
"เมียสาวิตรีสุขหีไหมจ๊ะ"
"มาจ้าผัวตี๋จ๋า อือ ดูดนมเมียสาวิตรีแรงเลยผัวตี๋ขา" ผมดีใจมากที่เจ้หมวยใหญ่รับผมเป็นผัวโดยดุสดี ผมดูดสองเต้าไปดันควยบานใส่หีลึกๆไป และกระแซะคุยกับเจ๊หมวยไปเบาๆ
"เมียมีความสุขไหมครับ"
"อือผัวขารู้สึกเบาหวิวเลยน้ำออกมาหมดตัวเมียเลยอือ"
"แล้วดีไหมครับเมียมีผัวแล้ว"
"ดีจ๊ะผัวขาโอวววถึงว่ายัยหมวยเล็กถึงรักผัวตี๋ของเมียสาวิตรีหนักมากควยบานขนาดนี้อือ"
"อย่าดื้อกับผัวนะครับเมีย แล้วเดี๋ยวผัวขอเคลียร์กับแม่ไปเรียนที่กรุงเทพฯเรียน ม 5 ที่กรุงเทพฯนะ ผัวจะได้เย็ดเมีย ทุกวันเอาไหม"
"ตามใจจ๋าผัวขา เด้าอีก อื้อเอาลึกๆ เมียอยากออกอีกโอววว" ผมเริ่มซอยควยสั้นๆไม่ลึกในอู่หีกลัวแตกอีก ตอนนี้ผมมีเวลาอีก3วันกว่าพ่อแม่จะกลับมาต้องเย็ดเจ้และย้ายโรงเรียนไปกทม.ตามเจ้คนสวย ส่วนนังหมวยเล็กทิ้งเป็นกระหรี่บ้านนอกไปดีกว่าป่านี้ไอ้แม้นคงเย็ดจนรูบาน
ผมเริ่มประเคนใส่หีเธอ แล้วจัดการตอกเสาเข็มยาวๆเข้าไปสู่ร่องเจ้ดูถึงปลายควยกระทบคอมดลูกครั้งนี้กลับไม่แตก งานนี้เลยซอยยาวใส่หีในท่าหมาใส่ก้นกลมของเจ้หมวยใหญ่แบบสบายใจ คอมดลูกจะตอดตุ๊บ
"อูยยยผัว ขาแบบนั้นแหละยาวเมียชอบเมียไม่ออกง่ายแล้วเอาอีกผัวตี๋ขา" เจ้ครางโดยที่เจ๊หมวยใหญ่หน้าน้ำลายย้อยออกปากแล้ว ผมจับสองแขนเจ้ดันควยแข็งรกหมอยใส่หีขาวอูมเด้าเย็ดแบบลืมตายก้นสวยเด้งสวนควยผมพันละวัน
"โอวววผัวขา ผัวตี๋จ๋าเอาแรง เลยเมียไม่ออกง่ายๆแล้วอูยยดันลึกบดมดลูกเมียอูยยยลึกๆแรงโอววว" ตอนนี้ผมยิ้มอย่างผู้มีชัย ผมรู้แล้วว่าเจ๊หมวยใหญ่ของติดควยผมแจแน่นอนต่อไปนี้ ก้นงอนงามของเธอลอยโดดเด่นท้าแสงจัน ผมระดมเย็ดเข้าสู่กล้องรูหีเธออีกเป็น 10 ครั้ง ก่อนกดลึกเข้าไปที่ปากมดลูกของเธอ
"อูยยยยอ้ายยยผัวตี๋ขา น้ำหีเมียหมวยใหญ่อออกแล้วขา อ๊าก" จนสุดเธอต้องน้ำแตกน้ำแตนเป็นรอบที่ 4 แล้ว
เธอรู้สึกอ่อนล้า ผมเปิดหีเธอเรียบร้อยก็ถอนควยโตมาดูดหีเมียใหม่ที่น้ำเงี่ยนเลือดไหลเปรอะ อ้าออกสวยสะใจที่หวังเย็ดหีมานานตั้งแต่สิบขวบจนวันนี้17ปีได้เย็ดเสียที ตอนนี่ผมนอนดูปากของเธอ เราสองคนดูดปากแลกลิ้นกันแน่นเหมือนกับ ว่าจะกลืนกินลิ้นของกันและกันเข้าปาก เธอใช้มือชักควยผมอย่างแรง ผมเอาสอนนิ้วเขี่ยรอบก้นเธอไปมาเป็นสัญญาน ปากเราแลกน้ำลายแก่กัน คืนนี้เป็นคืนที่แสนหวานของเราจริงๆ ผมค่อยพลิกตัวเจ้พาดร่องข้าวโพด ก่อนเธอจะแหกก้นกลมออกจากกันแบบไม้ต้องสอน ผมทะยานควยใส่ร่องตูดที่เคยเปิดเธอหลายสัปดาห์ที่แล้วจนมิด ก่อนพลิกร่างงามมานอนทับตัวแล้วแทงหีเขี่ยแตดให้เมียรักเจ้คนสวย
"อือดีจังผัวขา ทำเก่งจัง ทำเมียครบเลย"
"ใช่เจ้สาวิตรีอุสาให้ผม เป็นผัวผมต้องทำให้ดีที่สุดโอววว" ผมเด้าเย็ดตูดเจ้แบบสุดอบอุ่นในรัก จนพระอาทิตย์ตรงหน้าเราเริ่มสว่าง ผมจึงถอนควยออกมา เจ้คนสวยก็ยอมอมควยผม ก่อนผมจะอัดหีจนมิดด้วยควยอีกรอบ
"โอววว ผัวสาระ ของเมียสาวิตรีเราออกพร้อมกันเลยสูดโอววว"
"ได้จร้าเมียตรีของผัวอูยยยอ้ากอออกคาหีเมียแล้ว" จนเจ็ดโมงเราสองจึงน้ำแตกกันอีกรอบ หลังจากวันนั้นผมก็ได้ย้ายไปกับหมวยเล็ก ไปอยู่คอนโดเจ้หมวยใหญ่ที่กรุงเทพฯอยู่อาศัยกันจนเรียนจบกันทั้งสามคน เรายังแอบเอากันตลอดแม้เรามีแฟนแล้วเราก็แอบเอากัน ปีที่แล้วหมวยเล็กแต่งออกไปพร้อมลูกของผม ส่วนเจ้ผมเป็นครู ปีที่แล้วหย่าผัวก็มาใช้บริการผมแถมยังเอาเพื่อนสาวสามสิบขึ้นแถมให้ผมล่ออีก3คน ส่วนผมยังโสด จบ@