ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 56 (ฝ่ายธรรมะจ๊ะกันเอง)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 03, 2020, 01:57:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

"เป็นอย่างไรบ้างละลุงกลและกร" ดร.อรกล่าวทักกระบวนการลับที่เธอจัดตั้งขึ้นมาในระหว่างที่เรียก ภานักศึกษาสาวคณะวิทย์มาประชุมพลทีมล่าพวกหื่นที่ห้องส่วนตัวของเธอ "ยังไม่สามารถติดกล้องบ้านนายคำอินเลยครับอาจารย์ บ้านล็อกประตู3ชั้นยังกับคุกกวนตานาโมเลยครับ" กรพูดขึ้นในสีหน้าที่เครียด ส่วนลุงกลก็ทำหน้าท้อแท้ "อาจารย์อรมาแล้วคะ พี่นุชเจ้าหน้าที่คอมที่อยู่กองนักศึกษา" เป็นอันว่าแก๊งปราบมนุษย์หื่นครบทีม4คน ขาดแต่ผู้บัชาการอย่างท่านราตรีที่นอนป่วยหนักอยู่ที่รพ.มหาลัย ส่วนที่ปรึกษาของโครงการนี้ อย่างผศ.วรินดา และหมอวิ ดร.อรกันไว้ไม่ให้เดือดร้อนในปฏิบัติการ ขอแค่เรื่องการวางแผนและคำแนะนำพอ เพราะอ.อรรู้ดีว่าเพื่อนรุ่นน้องเธอสองคนนั้นไม่ใช่สายลุยแบบเธอ "สวัสดีคะอาจารย์อร นุชเองคะ" "จ๊ะนุชขอบใจนะที่รบรวมทุกเรื่องที่ไม่ดีมาให้ฉัน" "คะข่าวดีคะนิคนที่ถูกสุทธิเล่นงานคะ" "โหอาจารย์25คนเลยหรือครับ" กรพูดด้วยความตกใจแต่ก็มองสาวสวยผู้หาข่าวที่มาใหม่อย่างไม่วางตา นุชชนก เป็นสาวผมประบ่าน่าคม ดูเป็นคนฉลาดมาก "ใช่สิ ดีแล้วนะที่ท่านราตรีเอามันลงพร้อมฑันบลห้ามยุงกับนักศึกษา" "แต่ผมว่ามันจะไม่จบสิครับ อ.อร น้องนุช หนูภา และน้องกร" นายกลที่ดูต่ำศักดิ์ที่สุดในองค์ประชุมพูดแทรกขึ้น "ใช่ๆภาก็ว่าไม่จบแน่" "ไม่เป็นไรทางสุทธิฉันว่าตอนนี้เราปล่อยไปก่อน เอาคำอินเข้าคุกก่อนดีกว่าทุกคน" "ภาว่าพาจะไปตีสนิทกับใยนกคะแล้วเข้าไปเอาข้อมูลออกมา" "อย่านะ" "ไม่นะภา" สองสาวนุชและอ.อรร้องลั่นห้ามภาทำ "ไม่ได้อันตรายเกินไปแล้ว" "ใช่พี่ภาบ้านนั้นล็อกแน่นมากพี่ภาเข้าไปอาจไม่ได้ออกมา" "ลุงว่าหนูอย่าเสี่ยงเลยหนูภา" "แล้วจะให้ทำอย่างไรละคะอ.อรและทุกคน" "เอาแบบนี้หนูเอาเครื่องบันทึกเสียงใส่ไว้ในกระเป๋าของใยนกก็ได้นะ" "โอเคคะงานนี้นุชก็ว่าผ่านคะอ.อร" "ใช่ครับ" เมื่อทุกคนเห็นด้วยจึงดำเนินแผนตามนั้น แต่ก่อนจากทุกคนได้รับเช็คจากอ.อรเป็นเงินตอบแทนที่ 2หมื่น ท่านราตรีจัดไว้ ก่อนประสพอุบัติเหตุ ส่วนดร.อรได้มาก็โอนเข้าบัญชีคนยากไร้ไปแล้ว

ที่หอพักสหะหลังม. "พี่ภานะจะทำอะไรไม่ปรึกษาผมบ้าง" "ก็พี่ใจร้อนนิเธอ" ภาอยู่ในชุดชั้นในสีดำนอนกอดกับหนุ่มคนหนึ่งอยู่ นั่นไม่ใช่ใครนายกรตัวเล็กของเรานอนเปลือยกายอยู่ ทั้งคู่ไม่รู้สปาร์คกันตอนไหน ถึงมากอดกายกันอยู่ในห้องหอของพี่ภาสาวปี4 ที่จริงก็เป็นเพราะ ภาชอบซ้อมตบลูกวอลเลย์จนดึกเลยมีกรมาอาสาเซตบอลให้ และเมื่อสนิทมากขึ้น มีคืนหนึ่ง ภาขอให้กรซ้อมให้ตอนดึก ก่อนเธอจะเข้าหอเปลี่ยนเสื้อผ้าหญิงเธอกล่าวถักนายกร "กรมามะมาถูหลังให้พี่นิดสิ" เท่านั้นหนุ่มกรถึงกับอึ้ง แต่ก็เดินตามพี่ภาคนน่ารักไปราวตกอยู่ในมนต์สกิตใจ ภาเคยมีประสบการณ์ทางเพศกับโค้ชที่รร.มัธยมที่เธอเคยเรียนมาแล้วพอเจอหนุ่มถูกใจแน่แหละเธอจึงยอมมอบกายให้โดยง่าย สาวใบหน้าหมวยน่ารักแต่มาพร้อมความสูง184cm จูงมือไอ้หนุ่มสูง160เข้าห้องน้ำหญิงของโรงยิมมหาลัย สาววัย22พาไอ้หนุ่ม17เข้าห้องน้ำเดียวกันเตรียมเชือดในชุดนักวอลเลย์บอล ไม่ทันที่กรจะได้ต่อกรกับแม่สาวภา สาวภากลับจับควยกรทันใด กรรู้เลยพี่ภาคนน่ารักนิไม่ธรรมดาไชยาบอกไว้ ส่วนกรเองก็ใช่เล่นกกป้าในใส้มาตั้งแต่เรียนม.1 ความเงี่ยนจึงบังเกิดกลางห้องน้ำโรงยิมม.กระสันต์แล้ว กรจับร่องหีพี่ภาคนสูงยาว 184cm ลวงหีในกางเกงวอลเลย์บอลแบบจกๆๆๆ ส่วนภาก็ถอกควยที่นึกว่าเล็กที่ไหนได้ควยสีแดงสดของกรนั้นดุ้นอ้วนพลียาวหกนิ้วกำแทบไม่รอบ "อูยยยควยกรอ้วนจัง" "หีพี่ภาก็ใหญ่ยังกับโดนมนต์หีใหญ่มาเลย" "อุยยน่าเกลียดจัง พี่หีใหญ่แต่10ขวบแล้วกรจ๋า" "หีใหญ่ไม่กลัวครับพี่ภาจอหีดูดรัดควยพอครับ" "พี่ขมิบหีเก่งนะกรจ๋า" "เดี๋ยวก็รู้ว่าควยผมหรือหีพี่ใครจะเจ๋งกว่ากันนะ" กรถกกางเกงนักวอลเลย์สาวร่างใหญ่ออกก่อนสอดดุ้นควยอ้วนพลีเข้าร่องหี สายน้ำที่เปิดฉีดสะโพกสาวงามไม่มีหยุดในขณะที่กรค่อยๆกัดฟันส่งลำควยเข้าร่องหียาวๆของสาวภาคนน่ารัก "อูยยยกรจ๋า แน่นมาก ควยกรดีจริง เข้าติ่งในพี่ดีจังอูยยย" "ติ่งจีสเปอตร์ใช่ไหมเมียจ๋า" "อูยยรู้จักด้วยหรือผัวขาไม่ธรรมดานะผัวเราโอวว" อีสาวนักกีฬาตูดไวไฟกล่าวชมกร พร้อมกระดกสะโพก40นิ้ว เด้าหาควยเองอย่างไวไฟ กรเองเจอหีที่สมควยอ้วนมันแล้วควยกรอ้วนยังกับใส้กรอกภาคินของน้องมะนาว แม้จะกระทุ้งไม่ถึงมดลูกสาวน้อยอย่างภาแต่ก็เล่นเอาเต้าโต 42นิ้ว ของภาจุกนมลุกจนต้องรีบปลดเสือที่เกะกะออกไปเลย นายกรจับสะโพกเมียรักปี4จวนจบกระเด้า แบบมีชั้นเชิง ลีลากรนั้นออกเหนือๆชั้น เพราะไม่งั้นคุณป้าเขาคงจะไม่ติดออกติดใจจนยอมไม่หาผัวเลย "อูบ อูยยยกรจ๋า กรผัวพี่อูยยย ดีจังเก่งจังโอววว เอวไวมาโอววว" ความยอดยุทธของกรนั้นสร้างความเสียวสะท้านทุกครั้งที่เด้ารูหีอุ่น กรเด้าหีพี่ภาแต่กลับจิตนาการถึงนางในฝันคนอื่นแต่จะเป็นใครเพื่อนๆคงรู้ดี และภาก็เป็นฝ่ายดันตัวนั่งลง ใช่แล้วภาต้องการโชว์มนโฑนั่งแท่นใส่ผัวใหม่ถอดด้ามของเธอ ทันที่ที่กรนอนลงภาก็จัดชุดใหญ่แบบแคมหีปลิ้นเข้าออกจนน้ำหีแตกเป็นฟองให้กรได้เชยชม "โอววงเก่งมากเมียจ๋า ใครได้ภาทำเมียติดตายเลยโอววว" "ผัวกรก็เก่งจ๊ะ เด้าท่าหมาเมื่อกี้ยังกับพายุเลยซูดโอววว" "งั้นถ้าผัวเก่งเมียต้องให้ผัวไปนอนค้างที่หอนะจ๊ะ" "ได้เลยผัวขา po เลยคะโอวววเยส โอวววน้ำหีเมียแตกแล้วซูดโอววว" สาวภาตอบรับคำขอของหนุ่มเย็ดเก่งอย่างว่าง่ายๆพร้อมน้ำหีแตกซ่า และทั้งคู่ก็เย็ดกันจนตี2แตกไปสามน้ำ ก่อนจะไปแตกต่อที่หอของภาอีก3น้ำ นับแต่วันนั้นกรก็มีหอใหม่อยู่กับพี่ภาคนเก่ง
กลับมาที่เวลาปัจจุบันกรที่กล่าวเตือนแม่เมียสาว ในใจมันก็รู้ว่าที่อีภาอยากไปเสี่ยงกับไอ้คำอินก็เพราะอีนิมันร่านควย คงอยากรู้ไอ้คำอินเก่งอีท่าไหนเลยล่อหีได้พร้อมกัน4 หี สวนอีสาวภาดูดควยกรไปก็จินตนาการถึงควยคำอินต้องมีอาคมหีหลงแน่อยากลองจัง ภานิดอกทองได้ที่สุดๆแล้วครับในฝ่ายธรรมะของเรา @

ขอบคุณที่ติดตาม จะพยายามลงทุกวัน เพราะความคิดได้ไม่แป๊กครับ

peddo

ฮั่นแน่ ฝ่ายธรรมะก็แอบมีทำโมะกับเขาเหมือนกัน ประวัติในอดีตก็ใช่ย่อย ดีไม่ดี ถ้าเจอคำอินเข้าไปจะกลายเป็นสายลับสองหน้า ทีมเริ่มมีจุดอ่อนให้เห็นแล้วครับ เพราะภาตัวสูงกว่ากร ถ้าเจออ้วนเหมือนกันแต่ยาวกว่ามีไขว้เขวได้
ขอบคุณครับ

Phoowadol

อืม....ตอนนี้ถือได้ว่า เป็นมวยถูกคู่นะผมว่า  ถึงแม้ว่า จะล่อกันเองก็เถอะ อิอิ
กรนั้น ไม่ธรรมดาอยู่แล้ว  แต่ สาวภา นี่สิ โอ้โห..เอ๊กซ์แตกเลยครับท่าน ...ไม่น่าเชื่อ ว่าจะร้อนแรงขนาดนี้ ....
   ว่าแต่กร กำลังคิดว่ากำลังล่อกับใครน๊า....แหม่ อยากเห็นฉากนั้นไวๆจังเลยครับ... ::Shy:: อ.อรเมื่อไหร่ดีน๊าาาา ::Cheeky::

Tum241

สุดท้ายอ.อรจะโดนนายกรหักหลังหรือเปล่าเนี๊ย

swss2511

zebrazaa

อธรรมแฝงตัวมีอยู่ในฝ่ายนี้หรือเปล่าเนี่ย