ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 12 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 04, 2020, 12:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เอาละสิ  พี่โทนต้องตกกระไดพลอยโจร แล้วหละม้างงงงงงงเนี๊ย!?...
  ไปๆมาๆ เจอสาวขอเป็นแฟนแบบนี้ คือเอาจริงๆนะ คือ....แบบว่า ถ้าน้องแก้มไม่ได้ทำไซส์ไลน์  ผมว่าน่าสนอยู่น๊าาาาา.....อืม???? ::Dizzy::
   ขึ้นอยู่ว่าตอนนี้.พี่โทนจะรับได้อ๊ะเปล่าแต่นั้นแหละ.. ::Cheeky::...ดูๆไปน้องแก้มนี่ก็น่ารักดีนะครับ อ้อนเก่งจัง
แถมตามใจเก่งด้วย ยอมให้พี่โทน ขุดถ้ำทองซะด้วย......กะจะมัดใจสินะคร้าบแบบ...... ::Cheeky::
แหม่เล่นทิ้งท้ายไว้แบบนี้ จะไงดีละเนี่ย มีหวัง ได้ 2-1 รึเปล่าน๊า...ชักอยากจะรู้แล้วสิ พี่โทนจะโดน น้องๆรุมเอารึเปล่า หว่าาาาาาส... ::Horror:: .
ปล......ไม่รู้ว่าพี่โทนจะตัดสินใจยังไงต่อ สำหรับ การจะเป็นแฟนกับแก้ม...ที่แน่ๆ น้องดาว.เธอมีใจกับโทนนี่สิ เอาไงดี .รับรัก สามสาวเลยซะดีมั้ยเนี่ย... ::Shy::   ::JubuJubu::

takemeout99

porchai

LMnade

โอ้โห้ น้องแก้มดีขนาดนี้แล้วพี่โทนจะหนีไปไหนรอดละเนี่ย ก่อนนอนก็จัดกันไปชุดใหญ่ ตื่นเช้ามายังไม่ทันได้กินข้าวกินปลาก็น่าจะจัดชุดใหญ่กันอีกรอบ สงสัยได้ฟ้าเหลืองกันแน่ละงานนี้

kookkaitong

ไอ้โทนจะได้ซิงแล้วครับท่านผู้ชม แต่เป็นซิงก้นครับ

อ๊ะยังไงสามสาวนี่ ไอ้โทนยังจะมีน้ำเหลือเผิ่อแผ่มิ้นต์ไหม

Dark_hell

ง่ะงานนี้ คุ้มแล้วครับพี่โทน ผมเชียร์น้องคนนี้ยาวไป แม้อนาคตจะไม่ใช่ 

intanianoi

รู้สึกมันส์ในอารมณ์แทน

เอาก้นให้ครบทั้งสามนางเลย ปิดจ๊อบสวยงาม

outsider

ถ้าเป็นแฟนกับแก้มจริงๆจะเป็นยังไง อีกสองคนที่เหลือจะว่าไง อยู่แบบสี่คนผัวเมียเลยดีมั้ย
ปล.ยังมีคำผิดอยู่บ้างนะครับ