ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 12 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 04, 2020, 12:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Usoop

meendavid

แก้มน่ารักมากเลย นายโทนติดใจทางข้างหลังแน่  อยากอ่านต่อไปแล้วอ่า วางไม่ลงเลย

neimuchan

ผมว่าแปลกๆ .......

ได้ฟังตอนบอกว่าดาวไม่ให้ลองละ ยอมให้นี่ แปลกๆ

เรียบร้อยยยยยยยยย เสียรู้อีก1ดอก

ยังดีนะพ่อหนุ่ม ตอบไปแบบเพลย์เซฟ ไม่งั้นละงานงอก
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

keng7799

เด้ดจริงๆครับตอนนี้ ไม่มาตั้งแต่ตอนกลางคืน มัวหลับ มาอ่านตอนเช้า นี่น้องแก้ม จะเสียซิงรูตูดเลยเหรอเนี่ย สุดยอดมากครับ

ตอนต่อไปขอรูตูดน้องมิ้นต์ แล้วตามด้วยน้องดาวนะครับ รออยู่ แล้วค่อยมาจบด้วยสุกี้หม้อรวมสามสาว

yaguza

สามสาวเสร็จนานโทนหมดเลย
มีแข่งกันด้วยว่าใครได้นานโทนมากกว่ากัน แบบนี้นายโทนแย่ๆแน่่่ๆๆๆเลย

drblackjack

Mix_Xer

ได้เย็ดฟรียังไม่พอยังได้เปิดซิงตูดน้องแก้มอีก ขุนแผนนายโทนนี่เอาเรื่องว่ะ

dodoza2

บทของแก้มคนเดียวเลยสนุกมากครับรอตอนต่อไปอยู่เรื่อยๆนะครับขอบคุณมาก

usman1963

Nong5670

Cassa