ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 57 (แผนร้ายพัชรี)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 04, 2020, 11:53:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ลุงย้นส่ง ผศ.วรินดาคนสวยขึ้นรถ ไอ้สำรวยคนขับรถเพื่อนเก่าตอนเริ่มทำงานใน ม.ลุงย้นก็ปรากฏตัวขึ้น "ไงย้นโว้ยมึงเป็นไงวะ" "สบายดีไอ้รวยมึงละสบายดีไหม" "อือไปแดกเหล้ากันย้นเอ๋ย" "ไม่เอากูจะเลิกแล้วแหละ ไอ้รวย" "เป็นคนดีว่างั้นมึงโถ กูเลี้ยงเอง" "ใครมาเปลี่ยนมึงวะ หลานมึงหรืออีอาจารย์คนสวยนั้นนะ เห็นเขาว่ามึงรับส่งยังกับลูกหลาน" "เปล่าๆกูแค่สนิทกับเขาเอง" "อย่าบอกนะว่ามึงชอบเด็กอาจารย์นั้นนะ เจียมตัวเถอะวะ" "อือกูรู้ แต่กูรู้สึกดีกับอ.ดาจริงๆวะมึงไอ้สำรวย" "ไปๆกูเลี้ยงเองไปเที่ยวกัน"
ไอ้สำรวยถูกสั่งโดยอ.พัชรีที่ร่วมขบวนการไอ้สุทธิให้มาจัดการทางด้านอ.วรินดา ลุงย้นงงแทนที่จะพาไปแดกเหล้าตามร้านลาบแต่ ไอ้สำรวยกลับพาไปบ้านหรูแห่งหนึ่ง "บ้านใครวะไอ้รวย" "บ้านเมียกูเองแหละมึง มึงไปมีเมียตอนไหนวะ อีจันก็เลิกไปแล้ว" พูดจบอาจารย์พัชรีก็เดินออกมาในชุดชั้นในสีดำก่อนมานั่งข้างๆไอ้รวย ไอ้ย้นตกใจและคุ้นหน้าพัชรีว่าคืออาจารย์ที่ม. "พี่รวยจ๋าเดี๋ยวพัชชงเหล้าให้ แต่พี่รวยต้องจัดให้พัชนะ" "ได้จ๊ะเมียพี่" ลุงย้นมีอันงงที่ไอ้เพื่อนคนขับรถคณะบริหาร ทำอีท่าไหนได้เมียเป็นอาจารย์ มันไม่กล้าสบตาอ.พัชเลย ก้มหน้ากินเหล้าไป และมองภาพเพื่อนมันกำลังกอดรัดลูบไล้ อ.พัชรี แบบควยแข็ง พัชรีอ้าปากเอาเหล้าที่ดื่มป้อนเข้าปากของไอ้สำรวยดูแล้วเร้าอารมณ์เงี่ยนให้นายย้น ยิ่งตอนที่นายย้นเห็นอ.พัชรี ควักควยนายรวยออกมาถอกเข้าออก อย่างได้ใจลำควยดำไอ้รวยถอกเข้าออก ก่อนไอ้รวยจะจิบเหล้าอย่างใจเย็นรวย "ไอ้รวยๆมึงทำไงได้ไงวะ" "อ้อเอาอีอาจารย์นิทำเมียหรือ" "ใช่ๆมึงได้อ.เขายังไง" ไอ้สำรวยได้ทีโม้ผิดกับความจริงที่อ.พัชยอมมันเอง "กูก็แค่จับอาจารย์เขาเย็ดเอง ตอนแรกก็ขัดแต่พอลีลากูถึงใจมันก็ไม่ยาก มึงละอยากมีเมียอาจารย์มึงก็ต้องจับเย็ด แต่ต้องเย็ดดีๆมีแรงเท่าไรใส่ให้หมด อีดาคนสวยจะหลงควยมึงแบบที่อีพัชหลงควยกูไง" มันพูดจบพัชรีก็ถอดกางเกงในออกก่อนครอมควยให้หีโดนควยเสยแตดแบบสุดกระสัน "มึงไอ้ย้นอยากลองเมียพัชของกูไหม ซ้อมไว้ก่อนมีเทียเป็นอาจารย์ดาไง" "ไม่เอา มึงเอาเถอะรวย" "เพื่อนผัวพัชปอดแหกแบบนี้จะมีเมียอาจารย์ได้หรือคะ และยิ่งอาจารย์สวย1ใน5ของม.เราแบบวรินดาพัชว่าอดแน่ๆคะ" "อย่าไปดูถูกเพื่อนพี่เมียจ๋า ย้นเมื่อก่อนขี้เย็ดจะตาย กระหรี่รู้จักทุกซองเอาฟรีเลย" "โหเก่งจังพัชอยากลองบ้างนะ" พัชรีพูดจบก็ย้ายตัวไปโซฟาลุงย้น ก่อนจะรูดซิปงัดเจ้าโลกนายย้นที่เมาได้ที่ร้องห้ามอย่าๆๆ ไม่ขาดปาก "คนอะไรหัวควยบานเป็นร่มเลยพัชอยากดูดนะคะผัวรวยขา" พัชรีพูดจบก็ก้มหน้าเอาลิ้น เลียรอบหัวบานนายย้น "อูยๆ อาจารย์พัชใจเย็นครับ" "น่าย้นตามใจเมียกูหน่อย เย็ดเมียกูหน่อยกูเหนื่อยวะ" นายย้นเสียวจี๊ดขึ้นสมองเมืออ.พัชรีตัวแสบดูดควยเก่งเธออมหัวบานไอ้ย้นมิดทั้งปากบางเธอ แถมด่วยลิ้นระบายรอบหัวบาน นายย้นเกรงตูดเสียวกระดกกลัวน้ำแตก ก่อนพัชรีจะถอนปากดังป๊อกออกมา และชันตัวคอยหย่อนสะโพกแบบมีศิลปะ
แต่ก็มีเสียงดังขึ้น "ของที่คุณพัชสั่งมาแล้วครับ" ไอ้ย้นตกใจเมื่อ ร่างสาวสวยในชุดนอนสีครีมคือ ผศ.วรินดาที่หลับสนิทถูกไอ้เปี๊ยกประคองร่างมา วางที่กลางห้อง "ไอ้รวย อ.พัชรีทำอะไรอ.ดาครับ" "เอาเปี๊ยกเล่าให้คุณย้นฟังสิ" "ผมแกล้งทำเสียงแมวรอบบ้านพัก อ.คนสวยนิครับ จนแกเดินมาหลังบ้าน ผมจึงโปะยาสลบไปครับ แล้วพามาที่นิตาม คำสั่งลุงสำรวย ที่จะเอามาให้เพื่อนรักมีความสุขครับ" แต่ในใจไอ้เปี๊ยกที่ลูบเป้ากางเกงนอนเต้าสวยก้นกลมของอ.วรินดามาตลอดทางคิดว่า (ถ้าไม่ใช่เพราะเช็คไอ้สุทธิห้าหมื่นเมื่อเช้าจะจับอ.คนสวยเย็ดให้มิดควยแตกในเลย) "พวกแกทำแบบนี้กับท่านอ.วิรินดาได้ไง" "คิดดีๆนะย้นแกจะเกษียนอยู่แล้ว ถ้าแกไม่รวบหัวรวบหางอีคนสวยนิแกจะอดแดกไปตลอดชีวิตนะ" "กูไม่ต้องการแบบนี้กูรักอ.ดาเขาจริงๆ" "ผัวรวยจ๋า ดูสิเพื่อนผัวเหมือนหนุ่มๆคลั่งรักเลยนะ" ไอ้สำรวยไม่ตอบแต่มองร่างงามในชุดนอนแบบที่ ลุงย้นต้องรีบถอดเสื้อไปคลุมร่างงามนั้น@

ลุงย้นจะทำอะไรต่อไป จะปกป้องนางเอกของแก หรือทำในสิ่งที่...... โปรดติดตามครับ

blakaros

haelonn

เยดแน่นอน แต่ว่าใครจะเยดนี่สิ

rongler

peddo

มาตามคำเรียกร้องเลยครับ พี่ย้นจะเอาเองมั้ยครับ ถ้าไม่ ไอ้หื่นอกสองตัวเตรียมสวมรอย เฮ้อ ตัดสินใจยาก จะเชียร์ใครดี คนอ่านรอเสียวอย่างเดียว
ขอบคุณครับ

saranchai

ย้นต้องจัดการครูดาแต่ต้องซ้อนแผนแกเผ็ดพวกพัชรีและสุทธิให้สมกับเป็นคนเจ้าเล่ห์เก่า

swss2511

ต้องปกป้องคนรักสิลุงเดี๋ยวความเสียวจะตามมา

zebrazaa