ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakuma Tsukasa] Fox Weather จิ้งจอกสาวโคตรเอ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 05, 2020, 06:42:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีคนแปลแล้ว แต่บอร์ดอื่น...
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15
**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร??

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

exhausis123

ท่านเทพอยากรู้ก็ต้องจัดให้สิครับ
สำหรับฝั่งชาย เป็นพี่สาวในฝันเลย ตามมาตั้งแต่เด็ก
มีอะไรกันแน่นอน แต่เสร็จแล้วจะจบยังไงนะ กลายเป็นคน?

โอ พลังล้นเหลือ ท่านเทพได้เป็น 10 ยก พระเอกเราแห้งตายกันพอดี

xtazy

จิ้งจอกดูไร้เดียงสาแต่อยากรู้ เธอคงลองทุกอย่าง จัดครบตามหนังสือบรรยายไว้

คาดว่าจะได้อยู่เฝ้าศาลแน่ๆ จะหมดแรงก็ถูกปลุกให้สู้ตลอด เริ่มจากเสียวกลายเป็นซีด5555

freelance

ตอนเด็กเจอมาดสาวใหญ่แต่ทำไมตอนโตมาดสาวม.ปลายเชย
ความแตกต่างระหว่างเทพกับมนุษย์สินะ ถึงกับนอนหมดแรงเลย

flukehaha

แยะแน่นอน ::Beggar::ดูทรงมาแนวใสๆแหะน่าจะจบดี
***นั่นแหน่ะติดใจแบบนี้มีเหนื่อยละพระเอก***
Manchester United Football Club
We are Red Army

Boran Mark

ท่านเทพเหมือนรู้เพียงผิวเผิน ก็ต้องสอนจัดหนักครบทุกท่า(ตำราไม่ได้เขียนไว้) 555
edit:ซีด ฟ้าเหลือง ถ้าขึนทำต่อ มีโอกาสตายแน่ ฮิ ฮิ (ท่านเทพต้องรู้ไว้)

mawin101

keatmano

ท่านเทพอินโนเซ้น ... เรียวโนะสุเกะต้องสอนตอบแทนบุญคุณ ::HoHo::

ท่านเทพใจแตกแล้ว แต่แบบนี้เจ้าหนุ่มเรียวจะไม่รอดเอานา

mawin101

eknow

ท่านเทพนี่ขี้สงสัยจังเลยนะครับ คงจะจบแบบ แฮปปี้เอนดิ้งแน่นอน
อืมมม ท่านเทพจะไม่พักบ้างเลยหรออ

kenata

ต้องชวนท่านเทพ มาฝึกปฏิบัติ สิครับ ถึงจะได้รู้สาเหตุ ว่าทำไมต้องใช้

edit : ลงเอย กัน ด้วยการเป็นคนดูแล ศาลเจ้า สินะ (ระวังจะแห้งตายล่ะ)

::Horror::

nowhereman

งานนี้คำว่าได้จัดเทพ คงไม่เกินไป ตอนจบไม่ต้องเดา พระเอกเราอยู่เฝ้าศาลยาวแน่ๆ

เป็นตามคาด แต่ท่านเทพติดใจขนาดนี้ พระเอกเราน้ำหมดตัวก่อนแน่ๆ

vincentzx202

ได้เทพเป็นเมียวุ้ย สุดท้ายมาอยู่ดว้ยกันในศาลเจ้าเลิฟๆ

ท่านเทพถึกทนจริงๆ มนุาย์ที่ไหนจะรับด้ายยย

kazu36

ถ้าติดใจจะกลายเป็นคนเฝ้าศาล หรือเปล่า อะ
ในที่สุดหางก็ไม่เป็นอุปสรรค์

MooOon

มาเเนวนี้ก็คงไม่รอดได้กัน เเต่ก็ลุ้นอยากให้ตอนจบ นางเอก

มีลูกกับพระเอกนะ เเลดูนางก็ไม่ได้ไม่ชอบพระเอก เอาจริงๆ

คงเเอบดูพระเอกอยู่นานเเล้วมั้ง ตอนพระเอกมาครั้งก่อนๆ

เเต่แปลกใจตรงนางออกไปไหนไม่ได้นี่เเหละ

--------------------------------------------------

เสียด้ายที่เจ็บไวไปหน่อย เลยไม่รู้เลยว่านางเอกท้องไหม อ่านเเล้ว

ฮิลลิ่งได้ดีมากๆ ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ ขอเเนวนี้อีกนะ ^^