ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakuma Tsukasa] Fox Weather จิ้งจอกสาวโคตรเอ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 05, 2020, 06:42:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

ได้รู้จักถุงยางแน่ท่านเทพ

พระเอกเรานี้ทำดีได้ดีแน่ๆเรื่องนี้

นางดันชอบการผสมพันธุ์มากกว่า หรือแปอีกอย่างว่าแตกในนั้นเอง555

Liftzthekop

แม่จิ้งจอกสาวอยากรู้วิธีใช้ถุงยางอีกแน่ๆเลย​ จัดให้เขาหน่อยสิพระเอก​ 5555

โดนรีดซะน้ำแห้งเลย​ 5555

iammek

อยากรู้อยากเห็นแบบนี้ก็ต้องสอนกันหน่อย สอนแบบละเอียดเลย

คน + จิ้งจอก = อะไรหว่า

pandanous

คือเทพจิ้งจอกสวยขนาดนั้นแต่แบ้วเรื่องบนเตียงแฮะ พระเอกน่าจะสอนให้หายอยากไปเลย อุส่าห์รอเจอมานาน
Edit ไหงกลายเป็นติดใจซะล่ะ ว่าแต่ เทพจิ้งจอกอายุเท่าไหร่กันแน่เนี่ย สงสัยเป็นพวกชอบเลี้ยงต้อยนะ 55

bigboy001

ได้เทพมาเป็นนางทาส ขนาดนี้ จะรีรออะไรฟระ ก็จัดหนักๆไปเลย โหวว งดงามเซ็กซี่ ต้องจัดอย่างเดียว ไม่ต้องถุงยางแล้ว!!  ::Touchy::

EDIT ลีลาจัดหนักไม่ค่อยได้ นะ มันต้องตับๆๆๆ หนัก หน่อยแป๊ปเดียวกระจอกกินน้ำไม่ไหวเลย 55+

joulez

จัดเทพเลยพ่อหนุ่ม คนที่เรารักด้วยนี่ สมใจ+สุขใจแน่นอน

555 เวรกรรม มันเริ่มจะทรมานแล้วสินะ อย่าฝืนมากนะ เดะตายก่อน เทพน่ารักขนาดนี้ ผสมพันธุ์ยาวๆ

jarabaman

อยากรู้เรื่องถุงยางหรอครับคุณเทพจิ้งจอก พระเอกสอนงานหน่อยสิ 555

หลังๆเทพเป็นงานซะแล้ว ไม่ต้องสอนเลย 5555 ขอบคุณครับ

Minibar

สาธิตดิคร้าบบบบ ท่านเทพ

เทพจริง คราวนี้ปรากฏตัวบ่อยละ ไม่ต้องตามหา

ipor

ตอนเด็กแค่ติดใจ พอโตขึ้น......ถึงกัต้องสอนเธอกันเลยทีเดียว

แม่จิ้งจอกสาว ติดเซ็กแล้ว แบบนี้นายจะรอดไหม

p_hart

::Glad:: จิ้งจอกสาว อยากลองใช้ถุงยาง. ไอ้หนุ่มน้อยจะทำอย่างไร

จิ้งจอกสาวติดเซ็กซ์เสียว ไอ้หนุ่มจัดไปเจ็ดยก หมดแรงไป

Neanderthal

คำถามดีนะครับ สำหรับสัตว์ชนิดอื่นคงสงสัยเหมือนกัน
ทำไมต้องโนวิส

d_arker

ถามว่าจบแบบไหน?
ก่อนอ่าน - เดาว่าอยากให้จบแบบแฮปปี้ๆ ไม่อยากจบเศร้าๆแบบสุดท้าย คนกับเทพต้องแยกทางใครทางมันเลย

หลังอ่านจบ - โล่งอกไป จบแบบแฮปปี้ดี

artherox

ได้เล่นกับเทพซักครั้งก็ดีมากแล้ว ยิ่งเจอเทพแบบนี้ น่าจะไม่พลาด
อ่านจบแล้ว พอเป็นแบบนี้กลัวเทพจะดูดพลังไปจนตายเลย

oyoyo

อ้าวว ท่านเทพจิ้งจอก ไหงดูอ่อนต่อโลกขนาดนี้เนี่ย
ตอนแรกที่โผล่มา นึกว่าจะช่ำชองและคล่องงานซะอีก
พระเอกเคยเจอนางเมื่อตอนเด็กแล้วเว้นระยะไปอีกนานเลยนะเนี่ย
-------------
ท่านเทพติดใจแบบสดๆ ซะแล้วสิ สงสัยจะถึงใจได้อารมณ์กว่า

noohun

มาตอนแรก ก็นึกว่าท่านเทพจิ้งจอก จะเลี้ยงต้อยไว้สอยตอนโต
ดันกลายเป็นว่า ต้องมาโดนเด็กน้อยสอนเพศศึกษา(ของมนุษย์) แทนซะอย่างนั้น

ท่าทาง จะอยากตามรอยจิ้งจอกสาวโฮโระนะครับเนี่ย