ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Outdoor.ของผมกับแฟน

เริ่มโดย kpl, มิถุนายน 07, 2020, 12:33:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ผมขอเล่าประสบการณ์ของผมกับนก(นามสมมุติ)​ซึ่งเป็นแฟนคนปัจจุบันของผมอะนะคับ..มันเป็นประสบการณ์.​outdoor.อีกครั้งหนึ่งของคู่เราและเป็นประสบการณ์.outdoor.ครั้งสุดท้ายที่เกิดขึ้นเพราะเกิดปัญหาปิดประเทศ​ปิดเมืองแบบทุกวันนี้.. ผมกับนกคบกันมาก็หลายปีละนะคับ(เกิน​ 5​ ปีมาละ).. ย้อนกลับไปเมื่อ​ประมาณช่วง​ มิ.ย.ปี​ 62​ เราสองคนไปเที่ยวทะเลกัน.ไปเที่ยวทะเลช่วงเดือนนี้ก็จะมีฝนตกบ่อยกว่าช่วงอื่นๆอะนะคับ.เราก็ไปเที่ยวกันเกาะหนึ่งแถวภาคตะวันออก​นี่ละคับ.. ช่วงที่เราไปเป็นวันธรรมดา​อะนะคับเพราะเราไม่ต้องการคนเยอะและค่าห้องก็ได้ราคาถูกด้วย.
       พอไปถึงรีสอร์ท​ที่เราได้จองไว้ซึ่งไม่ห่างจากทะเลสักเท่าไหร่เดินไปเล่นน้ำทะเลได้เลย.เราพักที่นี่​ 1​ คืน..เราไปถึงช่วงบ่ายก็กินข้าวเสดก็ต่างคนต่างนอนพัก​ นกบอกว่าช่วงเย็นๆขอไปเล่นน้ำทะเลกันนะ.. เราหลับกันไปตื่นขึ้นมาเกือบ​ 5​ โมงเย็นละ.ก็จัดการตัวเองเปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่อจะไปเล่นน้ำ.. นกก็ใส่ชุดว่ายน้ำแบบทูพีซ​(กางเกงเป็นแบบผูกด้านข้าง​ เสื่อก็ผูกที่ด้านหลังคอ)​ส่วนผมไม่มีไรมากกางเกงขาสั้นตัวเดียว.เราก็สั่งเบียร์​มานั่งกินต้องระเบียง​ห้องซึ่งหันหน้าไปทางทะเล.บรรยากาศ​ช่วงนั้นฝนตกลงมาปลอยๆ.. นั่งจิบเบียร์​ไปคุยกันไป​ ได้บรรยากาศ​ที่ผ่อนคลายมาก.ก็เห็นมีคนเล่นน้ำกันอยู่​ 2-3​ คู่​ ดูแล้วน่าจะเป็นต่างชาติทั้งหมด​ผมเลยเริ่มบทสนทนา​กับนก
ผม​ : เห็นคู่ฝรั่งพวกนั้นไหมเล่นน้ำกันสนุกเลย.นกว่าเขาจะมีล้วงกันในน้ำปะ
นก​ : พี่นี่คิดไม่ดีนะเนี๊ย.. (แล้วนกก็หัวเราะ.หน้าแดง)​
ผม​ : ถามไรหน่อยสิ​ ตอบตรงๆนะ
นก​ : ถามมาเลย.. ก็เล่าให้ฟังทุกอย่างแล้วนี่
ผม​ : เห็นฝรั่งพวกนั้น.. นกคิดถึงจิมปะ.ตอนที่มีอะไรกับจิม(ฝรั่งนามสมมุติ)​ครั้งแรกก็ทะเลนี่(พูดจบผมก็โอบนกมาจูบปาก)​
นก​ : ยอมรับว่าคิดนะ.. มาคิดถึงตอนที่เล่นน้ำด้วยกัน.ตอนที่มือจิมโดนนม​ โดนหี​ ตอนนั้นคิดว่าเขาคงไม่ตั้งใจแต่ตอนนี้คิดว่าจิมคงตั้งใจให้โดน
ผม​ : แล้วตอนโดนจิมเล้าโลมที่หาดละ
(ตอนนี้มือผมลูบจับนมนกผ่านชุดว่ายน้ำอยู่)​
นก​ : อารมณ์​ตอนนั้นกระเจิงก็ว่าได้นะเพราะจิมเล้าโลมใช้ปากเก่ง.เกือบโดนจิมเย็ดคาหาดเลยละแต่ไปโดนหลังโขตหินแทน
ผม​ : แล้วทำไมไม่ยอมตรงหาดเลยละ.. อารมณ์​ก็มาแล้ว
นก​ : มีแว๊บหนึ่งกลัวคนเห็นกลัวเพื่อนที่มาด้วยจะมาตามแล้วเจออย่างน้อยๆหลังโขตหินยังเตรียมตัวทัน​ ถ้าเขามาตามกันจริงๆ.
ผม​ : ตอนที่จิมสอดควยเข้าไปครั้งแรกตอนนั้น.เสียบสดด้วยนิ.. นกรู้สึกยังไงบ้าง.. ไม่ต้องเกรงใจพี่นะตอบแบบตรงๆเลยตามความรู้สึกนกเลย(ผมก็จับมือนกมาจับที่เป้ากางเกงผมซึ่งตอนนี้แข็งเป็นลำละ)​
นก​ : พี่นี่น่าจะโรคจิตนะเนี๊ย.. กางเกงในไม่ใส่เหรอ.(ปากว่าแต่มือยังลูบควยต่อ). ตอนนั้นอารมณ์​กำลังได้เลยน้ำหีออกเยอะมากตั้งแต่โดนจิมเล้าโลมที่หาดแล้ว.ตอนที่จิมกดหัวควยเข้าไปตอนนั้นตื่นเต้นมากด้วยน้ำที่เยอะจึงทำให้ควยจิมสามารถดันเข้าไปสุดลำได้เลย.ด้วยควยจิมยาวรู้สึกเลยว่าหัวมันชนมดลูก​เลย.หีหนูนี่ขมิบดูดรัดควยจิมจนจิมร้องบอกว่า.. หีขมิบแรงจัง.. และเขาก็บีบนมแรงมากจนเขาเริ่มขยับซอยละถึงหายตื่นเต้นเป็นความเสียวแทน
ผม : จับนกมากอดจูบแลกลิ้นมือบีบนมนก.
จูบกันสักพัก​ นกก็พักหน้าอกผมออกและบอกว่า.. ไปเล่นน้ำทะเลดีหว่าขื่นอยู่ตรงนี้ต่อคงไม่ได้เล่นละ.. แล้วนกก็เดินใส่ทูพีซ​ลงไปทะเล​ ผมก็เดินตามลงไปด้วยกางเกงขาสั้นตัวเดียวนั้นละเดินไปเเบบควยแข็งๆโด่นั้นเลย.จากที่พักถึงหาดระยะทางน่าจะ​ 100-150​ เมตรได้.ตอนนี้ในทะเลก็เหลือฝรั่งแค่คู่เดียวที่เล่นอยู่​ ด้วยอากาสฝนตกปอยๆฝรั่งคู่นั้นก็เล่นห่างจากเราพอสมควรมองเห็นกันได้ละแต่ก็ไม่เห็นชัดสักเท่าไหร่.ผมก็เล่นน้ำไปมองฝรั่งคู่นั้นไปเพราะน่าจะยังวัยรุ่นอยู่ฝรั่งผู้หญิงหุ่นดีท่าทางจะหน้าตาสวยด้วยละ.เขาก็เล่นน้ำกันไปสลับกับบางทีก็กอดจูบกันแบบไม่สนใจคู่ผมกับนกเลย.เราเล่นน้ำไม่ลึกกันมากอยู่ที่ประมาณเอวถึงอก.ผมก็เดินเข้าไปกอดเอวนกด้านหลังควยผมถูไปตรงก้นนกเต็มๆนกตกใจนิดหน่อย
นก​ : พี่เดี๋ยวฝรั่งคู่นั้นเห็น
ผม​ : เขาไม่สนใจหรอก.. นกดูสิเขากอดจูบกันไม่เห็นสนใจเราเลย(คิดในใจ... แต่มันทำให้ผมมีอารมณ์)​มือผมก็ลูบหีนกผ่านกางเกงว่ายน้ำนกและสอดมือเข้าไปจับหีนกนิ้วสอดเข้าในรูหีนก.. จนนกร้องบอกว่า.. พี่.. นกเสียวนะ..
.. พอนกพูดแบบนี้ผมเลยดึงเชือกกางเกงว่ายน้ำนกที่ผูกอยู่ด้านข้างออกกางเกงว่ายน้ำนกก็หลุดออกผมไม่รอช้าจับควยผมสอดใส่หีนกจากด้านหลังพอเข้าสุดลำกดแช่ไว้สักพัก.ก็มองดูฝรั่งคู่นั้นว่าเขาจะสังเกตุ​คู่เราไหมแต่เขาก็มีมองมาบ้างแต่ก็ไม่ได้สนใจอะไรผมเลยค่อยๆขยับซอยหีนกในน้ำ.นกพูดอยู่แค่ว่า.นกเสียวพี่.. ผมเย็ดอยู่อีกไม่นานเท่าไหร่.. บอกนกว่าพี่จะเสดแล้ว.. นกก็บอกว่า.. นกก็เหมือนกัน.. ผมกอดเอวนกไว่แน่นกระแทกไปอีก​ 4-5​ ทีผมก็แตกใส่ในหีนกและนกก็บอกว่านกก็เสดก่อนผมนิดหนึ่ง.และผมดึงควยออกจากหีนกและมานั่งที่หาดดูนกเล่นน้ำสักพักเราก็กลับห้องพักออกไปหาข้าวกินกันและรีบกลับห้องมาสร้างบทรักกัน.
     สรุปคืนนั้นผมกับนกเงียนกันมาก​ จัดนกทั่วห้อง​ ผมแตกไป​ 3​ น้ำ(ไม่รวมในทะเล)​ส่วนนกนับไม่ถ้วน.ตอนนั้นคิดว่าถ้าได้แลกคู่กับฝรั่งคู่นั้นคงจะดี.. (แต่ก็ได้แค่คิด.. ถึงใจจะอยากมาก).

pamaaeng

เสียบในทะเลนี่แหละ ได้อารมณ์สุดๆ  ::Suffocate::

devilzoa

มันไม่แสบหรอเสียบกันในทะเล

pintip

kpl

ใครยังไม่เคย.. ลองดูคับ.. การันตีว่าเสียวสุดๆ.......... (ถ้าไม่มีแผลที่ควยและหีไม่แสบหรอกครับ)​

code47