ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง -ตอนที่ 13 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 08, 2020, 01:04:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอ อี วาย

feleeona

mercuryzx

Edit ชิหายเลี้ยวพูดต่อหน้าพี่จิวและเจ๊ด้วย รับดาวไปเลี้ยงเลยนะพี่โทน  ::HoHo::

mercuryzx

Edit รอบสอง  จากที่อ่านมาทั้งหมดถ้าให้ผมเลือก ผมยังตัดสินใจไม่ได้ระหว่างแก้มกับดาวอ่ะ นิสัยสองคนนี้โดนใจผมจริๆคนับ  ::WooWoo::

Baby_trex

ไม่มีฉาก3p 555 เดาผิดตลอดเลยครับเรื่องนี้

testman

อ่านแล้ว นี่ตอบได้เลยว่า มิ้นต์นี่รักจริง ๆ แน่

ส่วนแก้ม ก็ดูเหมือนจะชอบมาก ๆ เหมือนกัน เพราะคนที่อยู่ด้วยแล้วสบายใจหายาก

ส่วนดาวพี่ใหญ่ ก็ออกแนวติดใจมากกว่า ถามว่าชอบแค่ไหน ก็คงชอบ แต่ดูแล้วคนที่รักสุดน่าจะเป็นมิ้นต์ รองมาก็คือแก้มแล้วดาว แต่ก็สูสีกันมาก

ช่วงเวลานั้น อาจไม่ชัดเจน แต่พอเอามาเล่าแบบนี้ บอกเลยชัดเจนมาก ถ้าไม่ได้อายุ 22 แต่อายุหลัก 40-50 ผมคิดว่า เรื่องของสามสาวนี่ อาจไม่จบแค่ในอดีตแน่ ๆ

a_lex

รู้สึกอึดอัดกับความรู้สึกของนายโทนจัง
จะเลิกคบก็เสียดายมากๆ
จะคบไว้ก็มีขอบเขตจำกัด

นิด หน่อย

ถ้าเป็นเรื่องจริงก็พอเดาได้ว่าจะจบยังไง แต่ระหว่างทางก่อนจะถึงตอนตบนี่น่าสนใจทุกตอนเลยครับ

frogfrog