ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veget

เคยครับอารมณ์แบบไม่รู้จะทำอะไร ว่างเปล่าไปหมด รู้สึกไม่มีใครเข้าใจเลย ช่วงวัยรุ่นก็จะอารมณ์ประมาณนี้เเหละเวลาอกหัก

Wheel of Fortune

ชออ่านก่อนนะครับ

...

ไม่ชอบดราม่าเลย แต่ชีวิตคือชีวิต เราไม่รู้หรอกว่าปัจจุบันเราเจออะไรแล้วอนาคตจะเป็นยังงัย

รออ่านตอนต่อไปนะครับ

namona

คิดเยอะไปแน่เลย ^^
ญ.พูดไม่ตรงกะใจ ชายก็ช่างไม่รู้ ^^
ขอบคุณครับ

พม่าโดนโทนน็อค  ไอ้ชาติหมาโดนดาวน็อค ฮ่าๆ

meendavid

ผมเข้าใจเลยนะ ว่าคบสาวร้านเกะเป็นอารมณ์ประมานว่าหึงก็ลำบาก พูดมากก้ไม่ได้ ได้แต่ยอมรับชะตากรรม ผู้หญิงปากอย่างใจอย่างจริงๆครับ อยากอ่านต่อแล้วครับ

puretank

ดราม่าอีกแล้ว แต่ผมชอบนะ มันเรียลดี
เหมือนอ่านศาลาคนเศร้าอ่ะ สมัยก่อนนี่ผมติดงอมแงมเลยนะ

armsmartmai

สมัยวัยรุ่น ผมก็เคยโดนแบบนี้ที่ดาวพูดเลยครับ  ทำเอาแทบกลับบ้านไม่ถูกเลยครับ

yuta279

Manoptana

นายโทนนี่ตลกดี อยากเอาเป็นแฟนก็กล้าๆกลัวๆว่าจะทำใจไม่ได้เวลาสาวทำงาน เขาไม่ได้บอกว่าจะมาเป็นเมียนี่ จะคิดอะไรมากมาย แล้วสามสาวเขาก็รู้กันหมด ไม่กีดกัน แต่แข่งกันเอาใจ เอาชนะในที นายโทนเพียงแค่เออออห่อหมกไปเรื่อยๆ น่าจะโอเคนะ

....

วัยว้าวุ่นครับ ตอนนั้น

#โทน

pamaaeng

เจอดาว พูดมาแบบนี้ ไปต่อไม่เป็นเลย
แต่ ... ผู้หญิง ปากอย่าง ใจอย่างนะ ประมาณ ลองใจผู้ชายน่ะ  ::Thinking::