ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

puretank

โอ้ย แมร่งฟีลผมมาเลย ตอนนี้
จำตอนก่อนโน้น ที่ผมเคยบอกว่าคบกับคนนึงสมัยมอปลาย แต่เลิกกันไปก่อน

ฟีลนั้นเลย วันนั้นตอนเช้า ผมก็เข้าห้องเรียนแหละ คือเข้าใจใช่มะบางที เพื่อน ญ-ช มันจะมีแบบสนิทกันมากแต่ไม่ใช่เพื่อนกันมันดี คือมันก็นอนอ่านการ์ตูนหลังห้องใกล้กันแหละ แล้วปกติผมไม่ค่อยอะไรอยู่แล้ว นั่นก้อแฟน นั่นก้อเพื่อนผม แต่แบบคนมันดวงจะเลิกกัน อยู่ๆผมก็ฟีลขาดสักอย่าง ลืมไปละ 15ปีได้ ผมเดินออกนอกห้อง เตะกระถางต้นไม้หน้าห้องเรียนยับเลย(ห้องมอหกอยู่ใกล้แปลงเกษตร) จนเค้าให้เพื่อนมาบอกผมว่า ไม่ชอบคนอารมณ์รุนแรงแบบนี้ คือฟีีีลนั้นอ่ะ  ใครก้อได้ แพ้ชนะอีกเรื่อง แต่ต้องมีแผลบ้างอ่ะ แต่เพื่อนกลุ่มชายอีกกลุ่มมันก้อบอก กูกูบอกแล้ว เดะมึงก้อเลิก....ก้อเลยจบไม่สวย ไม่มองหน้ากันเลยเทอมที่เหลือ

ส่วนตอน ขว้างมือถือ ผมก้อมี ตอนนั้นเปนทหารเกณฑ์รุ่นปลดย่านบางเขนใกล้ๆมอเอกชน แต่บ้านอยู่พระรามสาม ผมเอามอไซค์ไว้กองร้อยไว้กลับบ้านทุุุกศุกร์ แล้วกลับกรมจันทร์เข้ามืด แต่วันนั้นคุยกันกับภรรยายังไงไม่รู้ แบบแฟนว่าไม่ต้อง กลับหรอกสัปดาห์นั้น ผมฉุนขาดอีก N72 เนี่ยแหละ ผมปาพังกระจายเลย

neung_cm

Popoing

1819

เหมือนอารมณ์จะหน่วงและดิ่ง ตามเทพโทนไปด้วยเลย ณ.ต้อนนั้นที่ดาวบอก     แต่ต่อไปอยากให้ทีช่วงโรแมนติกกับมินต์ ที่โทนพาไปเที่ยวบ้าง ดาวก็ไปเที่ยวแล้ว แก้มก็ไปกินข้าวที่สวยๆแล้ว เหลือแต่มินต์ ยังซึนน้ำแข็งไม่ละลายซะที  ::Crying::
  (อ่านจบต้อน  ไม่มีบทอีโรติกเลย กับ ดิ่งลงไปอีก กับข้อความที่ดาว บีบี กับเพื่อน แต่ยังหวังให้ดาวกับโทนเครียส์กันได้ ดูไปมามินต์น่าจะจริงใจสุดแล้ว ณ.ต้อนนี้ แต่อนาคต ยังต้องลุ้นต่อไป
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Paragraph<BB>

acropobia899

แค่อ่านตาม ยังดาวน์ไปด้วยเลยครับ บรรยายได้ดีมากจริงๆ

อ่านจบแล้ว อุทาน โอ้ชิต เลยครับ
ดาวนี่แบบ เดาทางไม่ถูกเลย
เรื่องแชทของดาวนี่ บางทีกลุ่มเมาท์ของผู้หญิงก็อาจมี โม้ๆแข่งกันบ้างอะ (โลกสวย ไม่ทัน ญ 555)

sutee seechart

songphon