ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tawatrung

ไม่เป็นไรใจเย็นๆ ยังเหลือน้องมินกับน้องแก้มอีก แต่ยังไงคนเคยมีอะไรกัน ไม่มีทางตัดใจได้ขาดหรอก

xvenomz

ตอนนี้ดิ่งได้ใจเลยครับไรท์ แต่ก็น่าอึดอัดแทนที่ไม่ได้ทำอะไรให้ชัดเจนไปในตอนนั้น

battozai

ความรู้สึกหน่วงๆ จุกอก แต่ก็จะทนเห็นคนอื่นมากอดแฟนเราไได้เหรอ เป็นแบบนี้คงดีแล้วครับ

usman1963

ถ้าผมเป็นคุณโทนก็ไม่รู้จะทำตัวยังไงดีเหมือนกันนะ ถ้าคนที่เราชอบทำงานแบบนั้น ถึงจะยอมรับแต่ก็ทำใจไม่ได้อะ

testman

เห็นมาตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว แต่อ่านไม่ไหว เลยมาอ่านตอนเช้า

อย่างแรก เรื่อง bully หน้าตา ผมเชื่อมากและเห็นด้วยครับ ตั้งแต่เด็กจนโตเนี่ย ผมเอง และอีกหลาย ๆ คน ก็ไม่เคยมั่นใจในหน้าตัวเองจริง ๆ จนทุกวันนี้ ไม่กล้าไปยุ่งกะใคร กลัวเขาหาว่าไม่เจียมหนังหน้า มันจุกอยู่ในใจลึก ๆ จริง ๆ

ส่วนเรื่องดาว เวลามันผ่านมา พอมองจากตอนนี้ เราเห็นอะไรมามาก เข้าใจมาก ถ้าย้อนไปได้ คงจัดการเรื่องนี้ได้ดีกว่านี้ แต่ ณ เวลานั้น เข้าใจจริง ๆ ครับ ว่า อึดอัดคืออะไร จะทำยังไง ใจก็ชอบ แต่ก็เจ็บปวดไปด้วย

อยากย้อนเวลาไปแก้ไขได้จริง ๆ ครับ

eak111

กรรม หน่วงแน่นอน ถ้าคิดอย่างนี้นะ.
คิดอีกมุมเธอก็ยินดีให้คบสามนะ

ningnong007

ตอบตามตรงมีนางเอกคนเดียวแน่ๆหลังจากผมอ่าน เผลอตับแตก ไม่มใครเข้าวินนี่ น้ำตาไหลเลยนะ

whizper

ถ้าเริ่มชอบเขาก็ควรจะลุยไปเลย แล้วทำใจยอมรับกับมันให้ได้ สู้ๆ นายโทน