ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toshihiko

bunchucherd

Mylove1234

คิดว่าดาวก็คงกลัวผิดหวังเหมือนกันเลยทำแบบนี้  ตอนท้ายนจบแบบอยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆ

mokung

waralek

โธ่ ผู้หญิงเค้าแค่ทดสอบ ทำไมถึงยอมแพ้ตั้งแต่ไม่ทันเริ่มนิ เอ ผิดสิ ยอมแพ้ตั้งแต่แค่เริ่มไปนิดหน่อยนิ ลุยเลยอย่าไปสนใจ คนไม่ชอบกันไม่ทำอะไรให้แบบนี้หรอก 

araiwaaa

คงไม่ใข่เกมหรอก แต่การจะไปไกลกว่านั้นมันก็ต้องคิดอะไรหลายอย่าง

raksa chompoopeth

จะรับได้ไหม / แต่ก้องอนไว้ก่อน เฮ้อออ ทั้ง 3 คนอีกต่างหาก ลุ้นต่อไป

polltoys

แล้วจะใหวมั้ยนั้น นายโทนเรา ต้องยอมรับในสิ่งที่เค้าเป็นให้ได้นะครับ

myfino262903

ตอนนั้นถ้าเป็นผมคงมีอาการแบบเดียวกัน เหมือนกับคำว่า เธอดีเกินไป แล้วเราก้อเคว้งคว้าง อ้อเหรอเนี้ยกุดีเกินไปเหรอ ไมไม่บอกตอนแรกว่ะว่าชอบ เลว โหด เถือน คิดถึงตอนได้ยินแม่งโครตขึ้น

sun_307

โหแบบนี้ ใน3 สาว ใครจะได้เป้าหมายก่อนกันนะ หรืออาจจะเป็นความจริงใจก็ได้ อย่าท้อ