ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ryoma Kechi

zamzam

wiseman

mnrie

เหมือนผมจะเข้าใจความรู้สึกเลยแหะ

ไปนอนกับน้องเค้า ไปทำนู่นนี่นั่นด้วยกัน

พอถึงเวลา บอกว่าสถานะเป็นแค่พี่น้องกันน

ฮึกกกก  ::Crying::

stickyoat

มันเป็นประสบการณ์ชีวิตช่วงนึง ที่อ่านแล้วได้นึกภาพตามไปด้วย มันคล้ายๆ กับชีวิตจริงๆ ของตัวเราเองเลย

ขาวดำ

โทนนนน

นายเป็นคนทำงานละเอียด เนี๊ยบ เป๊ะ ใช่ไหม ??

นายถนัด มือซ้ายใช่ไหม ??

นายใช่ felling มากกว่าเหตุผล ใช่ไหม ??

มิน่า ผู้หญิงถึงถูกนายดึงดูด ขนาดนี้ ก็นายมันของแปลกนี่หว่า ทำตัวตรงข้ามกับผู้ชายส่วนใหญ่ที่พวกนางเจอ

..........

เฉียบ !! ดาวแม่งโคตรเฉียบ

เอ่อ จริงรึเปล่าไม่รู้ แต่ผมคงเดาถูกบ้างล่ะมั๊ง 5555

•••••

ถนัดสองมือเลยครับ

ไม่รู้ว่าเรียกทำตาม Feeling ไหมนะครับ แต่ถ้าอันไหนผมคิดว่าไม่เอา ไม่ทำ ผมก็ไม่ทำเลย

แต่บางอย่างถ้าผ่อนได้ เบาได้ ผมก็ทำนะ

#นายโทน
มันก็ไม่แน่

asus0000

thewickedman