ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

audy11

เป็นผมก็อารมมแบบบเดียวกันนนั้นแหละ. ..คือเราต้องต้องถ่อยมมาก้าวนีงก่อนเพื่อที่จะมองว่าควรหยุดหรือควรไปต่อดี

sunshine9

มาถึงตอนนี้อารมณ์ดิ่งวูบเลย ก็เข้าใจบุคคลิกของโทนนะ แบบนี้ถ้าดาวไม่เริ่มกลับมาง้อก่อน นายโทนเสียดาวไปแน่ๆ  ::Me?::

sunshine9

เรื่องนี่สนุกตรงสถานการณ์พลิกไปพลิกมาก ดึงอารมณ์เดี๋ยวปลื้มเดี๋ยวดาวน์ เดาไม่ถูกเลยว่าจะให้จบไปในทางใหนดี แต่อ่านแล้วมีความสุข และดูเหมือนมีความหวังเสมอ

เฮ้อ...​ขอลุ้นต่อยาวๆนะครับ อย่าเพิ่งรีบตัดจบล่ะ

ไอ้เมฆ

Best21795

หลังจากเจอเรื่องดีๆมาตลอด มาเจอพอตเรื่องหน่วงๆอย่างนี้จิตใจอ่อนไหวแย่

Best21795

Supertum

อ้างจาก: nmiint เมื่อ มิถุนายน 11, 2020, 12:34:19 ก่อนเที่ยง
มาตามกันยาวๆ ครับ แต่เขาบอกว่าผู้หญิงพูดอย่าง ใจคิดอีกอย่าง จะจริงไหมอะเนี่ย
::Thankyou::งอลสะงันพี่โทน

Nankangz

::Angry::สนุกมากคับติดตามเลย