ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongjo

jack wan

pankea

ตอนนี้เหมือนจะเศร้าแต่บางส่วนโทนก็คิดไปเองนะ เช่น โทนมองว่าเป็นเกมของสามสาวแต่ผมมองอีกมุมนะว่าสามสาวมีความรู้สึกพิเศษกับโทนแน่ๆ ขณะที่โทนกำลังดิ่งเพราะดาวแต่อีกสองสาวก็รออยู่นะ

nongfriend

ดาวคงกลัวพี่โทนจะเสียใจ รับไม่ได้เปล่านะ ถึงบอกว่าเป็นอย่างงี้ล่ะดีแล้ว

alexzaa

เข้าใจอารมณ์นี้นเลย อ่านแล้วความรู้สึกของนายโทน รู้สึกไปกับนายโทนด้วย แล้วเกมจะดำเนินต่อไปยังไง

mercuryzx

weeraj

7946410

ฟันสามสาวที่ร้านเรียบร้อยทุกคนแล้ว แต่เจ๊รู้แค่ว่ามีดาวเสร็จผมคนเดียว

spty24

นี่มันจะจบแบบนี้จริงๆหรอครับเนี่ย เอาจริงๆถ้าเป็นผมผมก็ทำแบบเดียวกันนั่นแหละครับ ในเมื่อคำพูดนะ้นมันมาจากปากของฝ่ายหญิงเองเราก็คงทำไรไม่ได้แล้วหละ

อ้าวๆพีคไปอีก หรือจะแฮปปี้เอนดิ้ง แบบนี้ก็ดีเลยสิคร้าบบ