ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroya] Yoi no Hana | Drunken Flower สาวขี้เมา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 12, 2020, 06:41:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teet

เพลินเลยโดนสาวชวนเด้าก้นแบบนี้ เสนอแล้วก็ควรสนองหน่อย

xjohn

จากเปิดอก ต่อไปก็เปลือยทั้งหมด แล้วก็ .... ไม่น่ารอด พ่อหนุ่มเอ๋ย
อ่านจบ เป็นไปตามที่เขียนไว้เลย

akine

::Ahh:: งือออ วัยรุ่นคนอื่นโชคดีจังเลยน๊าแง๊ อิจฉาเลยอะ

bigboy001

::Thinking::  จริงๆ จะบอกว่าเมาก็ไม่เชิงหรอก เพราะถ้ารู้ว่าเมาแล้วเงี่ยน แต่กลับมากินเหล้ากับน้องทีแอบปลิ้ม....ดูยังไง...เป็นแผนหลอกให้เขาฟันหวังจะจับเป็นแฟน ::Thinking::

EDIT ดูเหมือนเด็กยังไม่ค่อยเต็มที่อะนะ ลีลาแล้วก็ความเสียวของนางเอกยังแค่ครึ่งเดียว งานนี้ฝ่ายหญิงอาจไปปิ้งหนุ่มอื่นได้ง่ายๆ ถ้าเจอของเด็ดๆเข้า

CoolNook Thangsakul

เอาน่าเค้าเมาอยู่ ตามใจเค้าหน่อย ตื่นมาละรู้เรื่องเลย

CoolNook Thangsakul

ได้รับแฟน ละ ยินดีด้วยนะเออ แต่อนาคตนี้ พ่้อบ้านใจกล้าแน่นวลเลย

Peter Taowating

มาถึงขั้นนี้  ตอนจบน่าจะเป็นแฟนกันแน่เรย สาวเจ้าไซส์ใหญ่ขนาดนี้ ไอ้หนุ่มน่าจะติดใจ ::Glad::

ว๊าววว   เป็นไอ้หนุ่มให้สาวเจ้าเลี้ยงแน่เรย อารมณ์นี้ 555

joulez

จบสวยได้ผัวสมใจแน่ แถมผัวเด็กด้วย

555+ โดนรวบหัวรวบหางเลยนะไอ้หนุ่ม

ddcc

เหอะๆ มันบอกว่าไม่คิดว่านมพี่สาวจะใหญ่ขนาดนี้ เอ็งคิดงี้จริงเรอะ ตอนใส่เสื้อก็บะลั่กอยู่แล้วนะ ผมว่าจบที่พี่สาวคงจะหาแฟนได้สักที แต่ก็คิดขึ้นมาได้ว่าถ้ารอพระเอกมาตลอดจะไปหาผช.ขนาดนั้นทำไมนะ
นั่นไงล่ะ ถึงฝ่ายหญิงจะโอเค แต่ฝ่ายชายดูงงๆนะ5555 ที่บอกว่า "จะเอากันตัวต่อตัว"นี่หมายความว่าไงนะครับ ก็ตัว-ตัวอยู่แล้วนี่ ::Dizzy::

ab123ab123

ยินดีด้วยพระเอกมืงได้เมียแล้ว 555

555และก็เห็นลางเป็นพ่อบ้านของมืงแล้วเช่นกัน5555

Ordzidan

แทนที่คนเมาจะโดนขมขืน กลับเมาแล้วขมขืนพระเอกซะงั้น แบบนี้ไม่ได้แค่นมแน่ ต้องมีเสียวชัวร์

555สุดท้ายระเอกต้องก้อเลยกล้ายเป็นพ่อบ้านไปเลย

Neanderthal

สร่างเมาแล้วก็เขินกัน
สุดท้ายจบแบบเรียบง่าย
ทำไมต้องโนวิส

ipor

พี่สาวครับ......มันไม่จบแค่นมนะครับ พี่ต่องรับผิดชอบผมนะครับ พี่เมามันไม่เกี่ยวนะครับ แล้วพี่อย่ามาว่าผมไม่เตือนนะครับ

เอาแล้ว....งานนี้แปนงาบเด็กชัดๆ

ninepeeza281

ติดใจรุ่นน้อง จนลืมผู้ชายคนอื่นแน่

กลายเป็นพ่อบ้านซะละ

everythink

พี่หรือน้าสาวเนี่ย น่าจะห่างกันเกินไปในช่วงอายุ
แต่พอนอนเสียบแล้วละก็ เสมอกัน อิอิอิ