ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroya] Yoi no Hana | Drunken Flower สาวขี้เมา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 12, 2020, 06:41:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reawz7192

ชื่อสาวข้างบ้านเป็นแบบนี้แจ่มๆเลยครับ
*เอ็งโดนหลอกให้ทำงานแล้วพ่อหนุ่ม

buark

อันนี้ไม่ใช่สาวขี้เมาแล้วครับ สาวขี้เอาดีกว่า ยูนะเจอขนาดนี้ เรียบร้อย แต่เป็นโชคดีของยูนะแล้วครับ ใหญ่จริงๆ ฟินแน่ๆ ก็คงเป็นแฟนกันแหละครับ

buark

เลี้ยงยูนะไว้ที่ห้อง กลับมาก็มีคนแหย่หอย โอ้ว ยูนะจะเรียนจบมั๊ยเนี่ย ไม่เรียนแล้ว หันไปเป็นชาวประมงดีกว่า วันๆ งมหอย ก็อยู่ได้แล้ว

Minibar

ดามใจพี่สาวเค้าหน่อยย

ช่วยทำความสะอาดห้องด้วยน้าาาา สารรัก

Liftzthekop

ทำตามสัญญาที่ให้ไว้ซะเจ้าหนุ่ม​ จัดหนักๆเลยนะ​ 5555

หลังจากนั้นก็กลายเป็นพ่อบ้านไปตลอดกาล​ 5555

mindza2212

แหล่มๆแบบนี้ยังถูกทิ้งแบบนี้ซะได้แบบนี้เจ้าหนุ่มต้องปลอบใจสาวซะแล้ว

อนาคตได้เป็นพ่อบ้านใจกล้าแน่ๆ555

l2aito

ให้เขาได้กันเองไปเลยเถอะ ก็ดูเหมาะสมกันดีนา  ::YehYeh::

โอ้ยยย อบอุลดีจริงๆ น่ารักมากเลยฮะทั้งคู่เลย

นายไข่ย้อย

ตงจะจบลงแบบแฮปปี้หละ คงได้กันสมใจ

ฟินดีแท้ ในที่สุดก้ได้ฟินก่อนนอน  ::DookDig::
อิอิอิ

nekki

ดูแล้วเหมือนจับพระเอก เพราะเคืองเรื่งที่บ่นว่าเรื่องห้องไม่ทำความสะอาดมากกว่า

เลยจัดพระเอกแล้วให้ทำความสะอาดห้องซะ แผนนี่เด็ดจริงๆ

goorboyI

เป็นแฟนกันหนะซิ พี่ไม่ต้องหาแฟนแล้ว น้องก็สบายตัวไปทุกวันเลย

ทำความสะอาดห้องแลกกับเอา คุ้มมม  ::YehYeh::

Kit.m555

สัญญากันไว้ตอนเด็กต้องทำตามสํัญญา
เมาทีลืมไปหมด หื่นใส่เลย
เดาตอนจบ : สร่างแล้วคงลืมแล้วก็กินเบียร์ใหม่เมาใหม่ วนลูป
EDIT : เอะตกลงเรื่องเมื่อคืนจำได้หรือไม่ได้  ::Thinking::

vigo

คงไม่ใช่พี่น้องกันจริงๆใช่มั้ย

อยู่บ้านแฟนไปทำงานทำความสะอาดบ้านไปพ่อหนุ่ม

Filmza

ขออ่านก่อนนะครับ

ติดกับดักแล้วไอ้หนุ่ม

ืnamnan609

นมพี่สาวรูดดุ้นสุดยอดเลย ::Shy::

แหวก กกน.แล้ว ยสตน. สุดท้ายได้พี่สาวเป็นเมีย ::DookDig::

dzine

พระเอกน่าจะทำซื่อๆแต่จริงๆอาจจะคิดกับพี่สาวก็ได้
แต่ตอนจบต้องมีเบิ้ล อย่าตับพังเลยนะ ::Hungry::
--------------------
สรุปเป็นแผนของเจ้แน่ๆ ได้น้องเป็นแฟนซะแล้ว 5555