ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง - ตอนที่ 15 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 13, 2020, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Channarong Saekow

อาการหน่วงยังไม่หายแถมเป็นกรดไหลย้อนอีก แต่มีพยาบาลสาวสวยมาดูแลก็น่าจะหายน่ะ

warpzone

::Angry::เริ่มต้นมาแบบใสๆ ลงท้ายอาจตายทั้งเป็น
ไม่ใช่ที่แก้มบอกว่าพ่อแม่จะมา ที่จริงเป็นแผนของสามสาว ดาวให้แก้มกับมิ้นต์มาทำให้โทนอารมณ์เย็นลง ก่อนที่ดาวจะมาปิดจ๊อบ ถ้าเป็นแบบนี้ end game แน่โทนถอนตัวไม่ขึ้น ต้องเป็นทาสกามของเธอทั้งสามตลอดไป ฮ่า ฮ่า ฮ่า(หัวเราะแบบชั่วร้าย) ตูก็คิดไปได้ แต่อาจจะตรงกับความคิดของไรท์ก็ได้
ปล.เป็นผมผมก็ยอมเป็นทาสนะครับ น้ำหมดตัวก็สู้ตาย
ปล.2โทนสู้ๆอย่ายอมเสียตัวให้ดาวนะ ถ้าวันนี้ยอม สงสัยจะถอนตัวไม่ขึ้น วันนี้ยอมเขียร์โทนวันนึงครับ
ปล.3 ขอตอนต่อไปอย่างเร็วเลยครับ ยอมรับว่าติดเนื้อเรื่องแล้ว ไม่สนใจฉาก อย่างว่าเท่าไหร่ (ขอแค่หอมปากหอมคอก็okครับ) อยากเสพเนื้อหามากกว่า
ปล.4 รอตั้งแต่5ทุ่ม ยันเที่ยงคืนกะว่าจะเป็นเม้นต์แรกเผลอหลับไปซะงั้น

Cassa

อารมณ์แบบ 2ความรู้สึกตรงกันข้าม กำลังมีความสุขคิดถึงสิ่งที่ทำให้ทุกข์ กำลังทุกข์ก็นึกถึงคนที่ทำให้สุขแล้วก็บอกตัวเองว่า มันไม่จริง เลยยิ่งทุกข์เข้าไปอีก

krarkwar1

edgeemperor

อาบน้ำกัน....อิอิ..คำนี้ที่รอมานาน...งวดนี้ขอแบบพร้อมกันเลยได้ไหม

LMnade

สามสาวนี่มีใครจะคิดจริงจังบ้างมั้ย หรือว่าเล่นเกมกันหมดทั้งสามคนเลย

chanky2007

ก็ไม่รู้ว่าจะจบลงเช่นไร แต่สิ่งที่รู้คือวันนี้ หมดทั้งหัวใจ.........

บางครั้งการที่ไม่รู้อะไรเลย ชีวิตอาจจะดีกว่าก็ได้
แต่การรู้แบบนี้ มองอีกที ก็จะได้กันความรู้สึกตัวเองไว้ระดับนึงด้วย จะได้ไม่ต้องเฟลตอนหลังมากๆ
เป็นผม ถ้ารู้แล้วว่า สามสาวมองว่าเป็นเกม ผมก็คงยอมตามเกมสาวๆไป แล้วก็คิดล่วงหน้าเลยว่า ยังไงก็ต้องจบที่การเลิกลากันไป
แต่ยังไงก็ลำบากใจครับ

ขอบคุณครับ

หมากเกมนี้ ฉันก็รู้ว่า จะต้องลงเอยอย่างไร ไม่ต้องรอให้จบเกม ฉันก็พร้อมจะยอมตัดใจ.............. ตัดแต่ใจ อย่างอื่นไม่ตัดครับ จัดไปให้เต็มที่เลย แล้วค่อยมาหยุดตอนจบกัน
คิดว่าดี ก็ทำไป

stepinw5555

เป็นประสบการณ์ที่สนุกในช่วงวัยรุ่นเลยนะเนี่ย ได้เรียนรู้อะไรเยอะ น่าสนุกจริงๆ

Pra-in

อ่านแล้ว นึกถึงเพลง รักแท้ในคืนหลอกลวง แต่ของพี่โทนต้องเป็น รักแท้ รักแท้และรักแท้ในคืนหลอกลวง นะครับ

Yeilow

รู้สึกก่อนก็แพ้ไปธรรมดาเหมือนเธอมาเล่นกับความรู้สึกเราแต่คนมันรักอะเนอะให้อภัยทุกอย่างถึงเหตุการณ์นั้นจะเกินไปจริงๆ