ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง - ตอนที่ 15 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 13, 2020, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sur9x

ชีวิตบางที่มันก็อึนๆแบบนี้ละครับ
ถ้าย้อนเวลากลับไปได้  คงมีหลายเหตุการ์ณ ที่ผมอยากจะพูดความรุ้สึกตรงๆ ออกไป
คงไม่ต้องมานั่งนึกย้อนกลับไปแล้ว รุ้สึกผิด

tulatula

มาติดๆกันเลยขอบคุณนะครับ กำลังลุ้นเลยว่าจะคืนดีกะดาวมัั้ย แต่อ้อนเก่งขนาดนั้นไม่น่าต้านไหว

ads_s7

เออนายโทนจะทำยังไงต่อแต่ขอชื่นชมผู้แต่งนะครับสอดแซกมุมขำกุ๊กกิ๊กไว้เยี่ยมครับ

dodoza2

หน่วงจริงๆครับอย่างที่บอกเลย เจอแบบนี้ผมก็พูดไม่ออกเหมือนกัน

The maiji

จะใด้สองสาวพร้อมกันใหมนะแต่ก้อเข้าใจความรู้สึกนะที่รู้ความจริงแต่ก้อไม่ใด้พูด

xtazy

swss2511

ช่วงเวลาชีวิตสับสนหาทางออกไม่เจอ คงต้องปล่อยให้มันเป็นไปตามธรรมชาติ

Kinga

อยากรู้ว่าดาวจะแย่งพี่โืทนกับย้องได้วยอีดคนไหม ห่ะๆๆ เหนื่อยแน่นอนถ้าแฟนสามเนี่ย

iamdevil

อ่านโคตรเพลินเลยครับ อาการแบบนี้มันตัดสินใจอะไรไม่ได้เลยจริงๆ จะทิ้งไปให้หมดก็เสียดาย จะเลือกใครซักคนก็ไม่รู้จะเป็นคนไหนดี ตัดสินใจผิดไป เสียใจตาย

aspirine2535