ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arsenal] Sexaroid Girl เซ็กซะรอยด์เกิร์ล [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 15, 2020, 06:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

buark

ว่าแล้ว มีก๊อบปี้เป็นดาราด้วย วันๆ ไม่ทำอะไรแล้ว แต่แบบนี้ดังแน่ ควงดาราไปเที่ยว ตัวจริงคงมึนน่าดู

zumlee

เลี้ยงมือเดียวได้แคบซุลนี้ ถ้าเลี้ยงทั้งวันจะได้ไรเนี่ย

นั่นงะ หื่นยัง Overload เลย อดสิแบบนี้

พ่องง

ว้าววววว เป็นหุ่นที่น่าจะตอบโจทย์นายท่านทุกบ้านนเป้นได้ทุกแบบเลยเหอๆ

จบแล้วววพระเอกไม่น่าทำพังเลยยยยยเส้าาา

aVesta

อยากได้หุ่นแบบนี้สักตัวจริงๆ มีปรับตามรสนิยมได้ซะด้วย  ::Bloody::

พระเอกใช้งานซะเครื่องโอเวอร์ฮีทเลย จะหื่นจัดไปไหนเนี้ย 555

mspeed

โอ้วสามารถปรับขนาดรูปร่างได้ด้วย โคตรล้ำเลยนะเนี่ย

resistance

ถึงมีหุ่นแบบนี้ ขายจริง บ้านเราก็คงซื้อไม่ได้อีกอยู่ดีครับ บ้านเรา เมือง Put

niceanglev

หุ่นตัวนี้สุดจริงๆ ความฝันเลยนะเนี่ย ให้เป็นใครก็ได้ ถ่ายรูปมาเปลี่ยนได้เลย

edit พังงงงงงง 55555 พระเอกโลภมากเกิ๊น

ddcc

อาา ชื่อวิเศษจังเลย ถึงแม้จะเชยไปหน่อย โดนพูดแบบนี้ตั้ง2รอบ เชื่อแล้วว่า tag comedy 55555 ผมว่าสาวที่เป็นลมต้องกลับมามีบทบ้างแหละ ใจคอจะให้เอาหุ่นนี่ไปตลอดเลยอ่อ ว่าแต่ดรอยด์นี่ตั้งท้องได้ไหม แล้วนอกจากเปลี่ยนไซส์แล้วเปลี่ยนใบหน้าได้ไหมนะ ::Dizzy::
มีมาแอบดูด้วยล่ะเตงๆ มาดู feedback จากผู้ใช้สินะ ตอนจบพวกเอ็งก็ยัง comedy แหะ5555  เปลี่ยนหน้าได้จริงด้วย ร่างไอดอลผมดำอย่างเด็ด เสียดายจำนวนหน้าที่จำกัดเลยไม่สามารถแสดงความคิดสร้างสรรค์(ร่างผญ.)ของพระเอก/คนวาดออกมาได้เต็มที่ เลยจำกัดมาแค่ไอดอล กะ เอวี เสียดายแหะ

DARKAXL

อื้อหือ! แยกร่างได้ เสริมอึ๋มได้ดั่งใจ ของโคตรดีย์ ขอซักตัวมั่งสิครับเจ๊ ::GiveMe::

อ้าว เวรกรรม ใช้งานหนักไปหน่อย พังเลย จะซ่อมได้มั๊ยเนี่ย? ::Cold::

joulez

ดีงาม แยกร่างได้ พร้อมจัด 3p pp

จะให้แยกร่างมัยวะ พังเลยนั่น สงสัยแรมไม่พอ

pandanous

มีหุ่นแบบนี้จะจับปล้ำทุกวันเลย มันน่านัก
Edit ฉากกินหอยนี่สุดยอดมาก ว่าแต่ หุ่นมันก็มีข้อจำกัดเหมือนกันนะ ใช้แล้ว over heat

Kit.m555

ช่วยเหลือสาวเลยได้ผลตอบแทนเป็นหุ่นยนต์สนองอารมณ์
แถมหุ่นปรับตามความต้องการเจ้าของได้ด้วย  ::Glad::
EDIT : แยกร่าง ปรับหน้าอก เปลี่ยนเป็นคนอื่น ฟังก์ชั่นเยอะแยะไปหมด
ดูเหมือนพระเอกจะชอบไอดอลก้อปมากกว่าอีก
ใช้งานหนักจนโอเวอร์ฮีทไปซะละ ::KO::

akine

::Hmmm:: อะไรจะล้ำขนาดนี้เนี่ย แบ่งตัวได้ดั้ว edit : 5555 เล่นซะโอเวอร์ฮีทเลย

naris1423

หุ่นรุ่นนี้มีขายที่ไหน จะไปซื้อมาไว้ใช้บ้าง
เป็นของในฝันเลยนะเนี่ย แต่ว่าสุดท้ายแล้ว มันจะต้องคอยอัพเดทโปรแกรม กับช๊าทแบตเตอร์รี่ไหม

ระบบมันโอเว่อร์ฮีทไปแล้ว จะแก้ไขได้ยังไง แล้วตัวที่ก๊อบปี้มา จะหายไปด้วยไหม

kazu36

แบบนี้เรียกแนวไหน ไซไฟ หรือ android ดี มีการปรับคุณสมบัติตามผู้ใช้ต้องการด้วย
เมตามอน ชัด ๆ ::Suffocate::