ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arsenal] Sexaroid Girl เซ็กซะรอยด์เกิร์ล [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 15, 2020, 06:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag: Comedy,
เรื่องนี้มีทั้งหมด 3 ตอน โปรดติดตาม
ตอนที่ 1: Tag: Comedy

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eknow

อือหือ เริ่มมาก็พล็อตชวนฝันแล้วว

โอโหนายท่าน เล่นเอาซะโอเวอร์ฮีทเลยนะ

Nickeezz

::Fighto::  ::Fighto:: โอ้ย อยากได้หุ่นแบบนี้บ้างจัง

Edit: ตอนหมดพลังน่าร้าก ลายเส้นน่ารักมากครับ ขอบคุณมากครับผม

nowhereman

หุ่นแบบนี้หาได้ที่ไหนเนี่ย มีการแบ่งร่างเป็นควบสองได้ด้วย งานนี้น่าลุ้นว่าตอนต่อๆไปจะเป็นไง จะมีหักมุมไหมเนี่ย

ขำช่องสุดท้ายหักมุมซะ ว่าแต่มิยาโกะ ตามมาเก็บข้อมูลหรือไง

nekki

ผมชอบเจ้าของที่ให้แคปซูนมามากว่าหวังว่าตอนหน้าจะมีบทเพิ่มบ้าง ฟังก์ชั่นหุ่นก็เทพซะเหลือเกิน

สรุปมันโอเวอร์ฮีดเพราะก็อปตัวเองคนที่3ใช้เปล่านี่ หรือว่าเพราะความหื่นพระเอก

yopern

เป็นเรื่องชวนฝันที่อยากให้มีจริงๆบ้างจัง

edit จอมหื่นตัวจริง เล่นซะเครื่องพังเลย

kenata

คนที่ช่วยไว้ เป็นผู้หญิงไม่ใช่เหรอ หรือ ว่า แคปซูลนี่ จะออกมาเป็น ชาย/หญิง ขึ้นอยู่กับคน เปิดใช้ ล่ะสิ
คงไม่ได้เอาน้ำเชื้อ มาเป็นพลังงานหรอกนะ

edit : 3p ยังไม่พอใจ จะเอา 4p เลยเหรอเนี่ยะ ความหื่นช่างเหลือล้น จริงๆ

::Ahh::

Tdestiny

ชอบพล็อตเรื่องนี้จังแฮะ

เซ็กทอยรุ่นนี้โหดจริงครับ555

รอชมเนื้อหาต่อเลยครับ ทิ้งปมไว้ได้น่าสนใจมากเลย

แอลยู

อื้อหือ พัฒนาได้ตามต้องการ

บันเทิงสิครับท่าน

Boran Mark

อยากได้หุ่นแบบนี้ คงเป็นอะไรที่สุดยอดมากกก เป็นได้อย่างที่ใจต้องการ
edit:เล่นซะโอเวอร์ฮีท เครื่องดับไปเลย 555 แต่เหมือนจะมีตัวช่วยมาแล้ว

Aoshisun

เสปกหุ่นดูล้ำเกิน มาจากอนาคตหรือเป็นอย่างอื่นที่ไม่ใช่หุ่นแล้วมาแอบอ้างป่าวหนอ อิอิ

Edited
สรุปเป็นหุ่นจริงสินะ แต่พระเอกมันจะหื่นไปป่าว เล่นซะหุ่นโอเวอร์ฮีทเลย พังไหมหนอ 5555+

pfrankz

ตอนแรกไม่นึกว่าเป็นหุ่นขยายนมได้เชื่อเลย

มีหุ่นแบบนี้ไม่ได้ออกจากบ้านทั้งวันแน่นอน

ถึงกับโอเวอฮีทนี่พระเอกจัดไปกี่รอบกันเนี่ย

MooOon

อ่านเเล้วมีอารมอยากฆ๋าพระเอกมากกว่าหื่น เพราะอิจฉา 5555+

ทำไมผมคุ้นๆลายเส้นจัง หวังว่า เรื่องนี้จะจบดีนะ เคยมีเรื่องคล้ายๆ

เเนวนี้ จบดีเหมือนกัน หุ่นปิดการทำงานตายไปพร้อมกับพระเอก

เเต่ลายเส้นเเนวนี้ คงจบเเนวฮิลลิ่งสินะ ตอนนี้ ดูๆไป คงจบที่พระเอก

หมดเเรง ไปละมั้ง เพราะเเลดูนางเอกเเยกร่างได้นิ

-------------------------------------

จากที่ดูๆ อยากเห็นพระเอกได้กับ เตี้ยชัย สาวคนเเรกที่นอนล้มลงไป

มากกว่า สาวโลลิคนนี้น่าจะมีทีเด็ดอะไรซ่อนอยู่ ว่าเเต่เอาจริงๆ อยากรู้

ว่าหุ่นเซ็กมันชาร์เเบตอะไรยังไงนะ หรือกินน้ำ.....เป็นพลังงานทดเเทน 555+

keatmano

อนาคตของตุ๊กตายาง ... ต้องติดชิป วิเคราะห์ ดัดแปลงให้เข้ากับรสนิยมของเจ้าของได้  ::HoHo::

โลภมาก ลาภหาย

buark

ถ้ามีหุ่นแบบนี้ขาย เท่าไหร่ก็ซื้อล่ะครับ แต่มันใช้ได้กี่ครั้งครับ ถ้าใช้ได้ตลอดยังไงก็คุ้มครับ ให้แปลงเป็นดาราคนนั้นคนนี้ สุดแน่นอนครับ