ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 16 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 16, 2020, 11:35:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

puretank

นางเอกของผม(มิ้นต์) หายไปเลยตอนนี้ ดูสิ คอมเม้นแล้ว นางเอกผมจะมีบทไหม(กำหมัดแล้วนะ) ::Angry::

Heavent01

เดาไม่ออกว่าดาวจะไปทางใหน แต่ตอนนี้พี่โทน ก็ตามใจน้องดาวไปก่อนแล้วกัน

Otaza

ความหน่วงกับความอยาก มาพรอมกันเลย อยากๆก็อยาก คำพูดเดิมๆก็ยังรบกวนจิตใจ หน่วงหน่อยๆ น้ำออกซักที่ หายหน่วงครับ 555

Pikajoo

มาทันใจจริงๆครับ อ่านวนของเก่ารอก็ได้อ่านตอนต่อทันใจจริงๆ แล้วดาวจะยังไงเนี่ย ให้สดอีกแล้วด้วย

pliwds

เหมียวนี่ก็โทรมาถูกจังหวะตลอดเลย 
ส่วนดาวถ้าสมัยนี้ก็คงเป็น FWB ซินะ แล้วจะทิ้งเธอลงได้ไง

nmiint

ทำไมซุปมาออกฤทธิ์ตอนนี้ได้อะเนี่ย กำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มกันอยู่แล้วเนี่ย

amorn niemgerd

อมร

niceanglev

แม่เสือดาวแสบจริงๆ ไม่ให้เป็นแฟน แต่ก็อยู่กันแบบนี้แหล่ะมั้งห้ามหึงห้ามหวง แต่แกล้งได้

Run2020

อ่านแล้วสนุกดีแค่พระเอกของเราคิดมากกับขี้งอนไปนิด  แต่เป็นเนื้อหาของเรื่องน่าติดตามครับ

evilbenz

เรียบร้อยโรงเรียนดาว  เจอลูกอ้อนเข้าไป นายโทนไปไม่เป็นเลยที่เดียว แต่ว่าถ้าเป็นผม ก็ทนไม่ไหวหรอกเจอแบบนี้

ป.ล. เมื่อวานยังตาบถุงยางเลย ทำไมวันนี้ได้สดหว่า  เม้นท์หมดไวจริง

Edit : อยู่แบบไม่ใช่แฟน แต่อยากอยู่ด้วย แถม ยังแข่งกับอีก อยากรู้บทสรุป 3 สาว 1 ชาย แบบนี้จังเลยครับ    ลุ้นว่านายโทนจะได้บ้าน มากกว่าลุ้นดาวอมให้นายโทนอีกครับ 555+

ชาย ชรา

รอมาหลายวันในที่สุดร้านเกะก็เปิดแล้วยังไงก็เชียร์น้องมิ้นกับนายโทนคับติดตามรอลุ้นทุกตอนคับ