ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 16 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 16, 2020, 11:35:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีคร๊าบบ ขอโทษทีนะครับที่ลงช้า

จากปกติ 2-1 วันลงตอนนึง พอตอนนี้ ประเทศเราเริ่มสงบ

งานผมก็เริ่ม Full SERVICE เลย พี่ติมแม่งจิกหัวใช้เยี่ยงทาส

ผมล่ะอยากทำ E BOOK ขายจุงเบย จะได้ไม่ต้องไปรับงานเสริม

เดี๋ยว DEMO ของน้องหมวยจะลงไว้อีกกระทู้นะครับ

รู้สึกเป็นปลื้มที่รีดเดอร์มากกว่า 40 % ในกระทู้ พิมพ์ตอบกันยาวๆ

ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณที่คอมเมนต์กันมาเยอะมาก

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมาก

ปล. ดาวก็ยังเป็นดาวแหละครับ ตามรูปเบย

ปล. 2 เผื่อ รีดเดอร์ท่านใดสนใจอยากลองอ่านเรื่องนี้ ลองอ่านย้อนหลังได้เลยครับ เผื่อจะชอบ[/b][/color]

ครึ่งแรก

ตอนที่ 1 ตอนที่ 2 ตอนที่ 3

ตอนที่ 4 ตอนที่ 5 ตอนที่ 6

ครึ่งหลัง

ตอนที่ 7 ตอนที่ 8 ตอนที่ 9

ตอนที่ 10 ตอนที่ 11 ตอนที่ 12

ตอนที่ 13 ตอนที่ 14 ตอนที่ 15

ปล.3 มีภาพวับๆแวมๆครับ อ่านระวังหลังนิดๆ

ปล.4 ตอนนี้อาจจะวนๆ งงๆ ไปบ้างนะครับ เรื่องวันนั้นจำได้แค่ 70% เอง

......

ย้อนความกันสักหน่อย

สั้นๆง่ายๆเลย ผมกลับบ้านมา และเจอดาวนั่งรออยุ่ที่หน้าห้อง

และตอนนี้เธอกำลังยืนอยู่ข้างหน้าผม ด้วยสภาพที่ท่อนบนเปลือย

เหลือแค่เสื้อใน และที่มือก็มีถุงยางอยู่ซองนึง

....................

ไดอารี่ของนายโทน ตอนที่ 16

บอกตามตรงว่าใครก็หลงครับ สาวสวยทรงโตกับหุ่นที่ฟิตกระชับ จับตรงไหนก็แน่นไปหมด ผู้หน้าตาธรรมดาๆคนนึง หญิงสาวหน้าตาดี และถุงยาง 1 ซอง อยู่ด้วยกันสองต่อสอง คุณคิดว่าจะเกิดอะไร

อึ้ก !!! อุ้ก !!! อยู่ดีๆ ผมก็จะอ้วกครับ คงเพราะไอ้ซุปของมิ้นต์นั้นแน่ๆเลย ผมวิ่งไปห้เงน้ำเลยครับ เกือบลื่นหัวแตกตาย ผมงี้บอกรักชักโครก ดัง โอ้ก โอ้ก โอ้ก จนแทบหมดใส้หมดพุง

แล้วแบบหมดแรงเลยครับ ดาวก็เดินมาทั้งๆที่ไม่ใส่เสื้อนั่นแหละ ผมรีบปิดฝาชักโครกเลย ผมบอกให้ดาวออกไปก่อนเพราะกองอ้วกในชักโครก มันก็คงไม่น่ามองหรอกจริงๆ

ดาวหน้าเสียเลยทีนี้ แต่ก็ต้องออกไปแหละเพราะผมบอกว่าขอร้อง ส่วนตัวผมเองก็ไหนๆก็ไหนๆแล้วล้วงคอแม่งเลย มึงอยากออกมาใช่มั้ย มา !!! มึงออกมาให้หมด

ผมล้วงคอไปมิดนิ้วจนอ้วก เฮ้อหายใจแทบไม่ออก กระเพาะก็เหมือนบีบตัวดันทุกๆอย่างออกมาจนหมด โล่งเลยทีเดียว แรงก็หมดเลยทีเดียวเหมือนกัน

เคยแบบอ้วกจนหมดแรงมั้ยครับ แบบนั้นเลยผมอ่ะ ดาวก็เคาะประตูถามว่าพี่เป็นไรมั้ย อย่างแรกเลยคือผมหมดแรง อย่างที่สองคือเริ่มรู้สึกอาย คือแบบ แบบเฮ้อ

ผมอ้วกต่อหน้าผู้หญิงอ่ะ จริงอยู่เธอไม่เห็น แต่เสียงนี่แบบเซอร์ราวด์เลยอ่ะครับ ยิ่งกว่าดอลบี้ดิจิตอลอีก ผมบอกขอนั่งพักแปป ดาวก็อื้มค่ะ ดาวรอนะ

จนเกือบ 10 นาทีผ่านไป ผมเริ่มมีแรง จึงแบบเดินย่องๆออกมาก็เห็นว่าดาวนอนหลับคาโซฟาเลยครับ คงจะเหนื่อยมั้ง เพราะนี่มันก็เกือบเที่ยงคืนแล้ว

คือตอนนี้อาการมึนหายหมดแล้ว อาการปวดท้องดีขึ้นแล้ว แต่แรงม่ายมีเลย แต่อย่างว่าครับพอถึงเวลาที่ต้องทำมันก็ต้องทำ

ผมหมายถึงอุ้มดาวเว้ยยย อุ้มดาวไปนอนบนที่นอน คิดอะไรกันนนน  แต่ว่าทันทีที่กำลังจะอุ้มดาวก็ตื่นเลยครับ เฮ้ออ อดโชว์แมนเลย พอดาวตื่นเธอก็กอดคอผมไว้เลย เธอพูดแค่ว่าขอโทษคำเดียว แล้วนิ่งเลย

ผมก็คิดในใจว่าอะไรวะ ผมบอกดาวลุกไปนอนที่นอนเถอะ เธอบอกได้แต่ผมต้องไปด้วย ผมบอกไม่เป็นไรจะนอนนี่ เผื่ออ้วกอีกจะได้เข้าห้องน้ำทัน เธอก็บอกจะนอนนี่ด้วย ผมก็พูดไปเลยนะ

[ ผม ]  :  ดาวอย่าดื้อตอนนี้ได้มั้ย พี่ไม่มีแล้วจะดุแล้วนะ

[ ดาว ]  :  ดาวไม่ได้ดื้อ ดาวอยากอยู่ด้วย

พูดเสร็จก็กอดเอวผมอีก ผมก็แบบเฮ้ออ อะไรของเธอ ตอนนั้นก็พยายามคิดในแง่ลบเข้าไว้ จะได้ไม่มีอารมณ์หื่นใดๆทั้งสิ้น ผมก็แบบอื้มๆงั้นไปนอนในห้องนะ

ผมบอกให้ดาวไปก่อนเลย ดาวไม่ไปนะ เธอบอกกลัวผมหนีอีก ผมก็แบบเฮ้อ ไม่มีแรงแล้วคร๊าบบ ผมก็เดินเหมือนจะย่องเบาไปขโมยของเลย

บ้านตูเองแท้ๆ ทำไมตูเดินย่องเหมือนจะขโมยไม่รู้ อยู่ดีๆดาวก็เดินมาหาผมครับ พี่โทนเหนื่อยมั้ย พี่โทนกินอะไรมั้ย มาถามอะไรป่านนี้ว๊าาา ผมก็เลยแบบไม่เป็นไรดาวนอนเถอะ

ดาวก็นิ่งไปเลยครับ แล้วถามผมอีกว่าโกรธเธอจริงๆใช่มั้ย ผมก็เงียบนะตอนแรก เคยป่ะครับ เคยแบบรู้คำตอบที่จะพูดแต่ปากแม่งหนัก พูดไม่ออก ผมเลยบอกว่าดาวนอนเถอะ อย่าคิดมาก

ผมควรวางตัวให้ห่างเธอไว้ดีกว่า เพราะเธอเองก็บอกผมชัดเจนแล้วว่า อย่าทำอะไรมากไปกว่านี้ มันอาจจะดูงี่เง่านะ แต่ดาวก็ควรรรับรู้ไว้ว่าเธอไม่ใช่คนเดียวที่มีอดีต ผมเองก็มีเหมือนกันอดีตที่มันเจ็บปวดน่ะ

ในเมื่อเธอออกปากพูดแบบนั้น เธอก็จะได้รับความเย็นชาจากผมไปเหมือนกัน เธอควรได้รู้ว่าผมเองก็มีหัวใจที่ไม่ได้แข็งแรงไปกว่าใครเท่าไรหรอก

ปากดีจริงๆโทนเอ๊ย พอเอาจริงๆบางเรื่องผมก็ใจอ่อนกับเธอแหละ อย่างเช่นเรื่องนี้เป็นต้น หลังจากที่ดาวขอตัวไปอาบน้ำผมก็นอนขดตัวเพราะยังหน่วงๆท้องอยู่ ไม่รู้กี่นาทีผมก็รู้สึกว่าที่นอนมันยวบๆ ก็นะคงเป็นดาวนั้นแหละ

[ ดาว ]  :  พี่โทน ดาวขอยืมเสื้อใส่หน่อยได้มั้ย ดาวไม่มีเสื้อมาเปลี่ยน

ผมก็งืมงำๆไปว่าตามสบาย ก็ตามนั้นแหละครับ ผมเป็นผู้ชายยังไงเสื้อผ้าก็ต้องตัวใหญ่กว่าอยู่แล้ว ผมก็นอนต่อแต่ก็ได้ยินเสียวนะ

เสียงพรึ่บๆพรั่บๆ ดาวคงเลือดเสื้อผ้าน่ะ  ไม่นานนักเตียงก็ย่วบอีกครั้ง ผมก็ยังคงนอนขดตัว ( ท่าประจำเวลาปวดท้อง ) อ่ะอาจจะดูน้ำเน่าไปนิดนึงนะ แต่ก็เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นและผมจดจำได้ดีนั่นแหละครับ

ดาวเขยิบเข้ามาใกล้และถามว่าเป็นไงมั่ง ผมก็บอกว่าไม่เป็นนอนเถอะ ดาวก็ถามอีกว่าเธอมารบกวนมั้ย ผมตอบเปล่า ดาวเงียบเลยทีนี้ ใจนึงผมก็กังวลว่าเธอจะคิดมากรึเปล่าที่ผมพูดเหมือนไม่สนใจ อีกใจผมก็บอกว่าดีแล้วล่ะที่เป็นแบบนี้

ก็ดาวเองไม่ใช่เหรอที่บอกกับผมเองในวันนั้น ผมก็แบบปวดท้องนะ ตอนนี้ก็เหมือนจะเริ่มปวดอีกแล้ว ผมก็ยิ่งนอนขดตัวอีกทีนี้ ดาวก็ถามนะว่าเป็นอะไร ผมก็ตอบไปว่า เปล่า

แต่คำว่า " เปล่า " ที่ผมตอบดาวไป มันติดๆขัดไปหมด เพราะตอนนั้นลมมันตีขึ้นท้องพอดี ดาวคงคิดว่าผมตะตายมั้ง เลยรีบกอดผมอย่างแน่นเลย บอกพี่เป็นไร พี่เป็น ผมก็ยังบอกว่าเปล่า ปวดท้องนิดนึงเองไม่เป็น

ผมบอกดาวนอนเถอะไม่มีไร เธอก็เถียงผมนะว่าจะไม่มีไรได้ไง ก็เห็นอยู่ว่าไม่สบาย คราวนี้ดาวเล่นใหญ่รัชดาลัยเลย เธอเดินไปเปิดไฟและมาสำรวจตัวผม และพอเห็นพลาสเตอร์แปะที่เส้นเลือดใหญ่ที่แขน เธอก็โวยวายเลยทีนี้

อันที่จริงมันเป็นแค่สำลีแปะเทปมาน่ะ พออาบน้ำกับมิ้นต์และแก้มเสร็จ พวกเธอจึงเอาพลาสเตอร์มาแปะให้ พอเห็นแบบนั้นดาวก็ถามใหญ่เลย ผมเลยบอกว่า

[ ผม ]   :   ดาว พี่แค่ปวดท้อง ไม่เป็นอะไรหรอก

พอผมบอกว่าปวดท้องดาวเธอนิ่งครับ แล้วถามกลับมาว่าพี่ไปหาหมอทำไม พี่ปวดท้อง พี่เป็นอะไรมากมั้ย ผมบอกไม่เป็นอะไรจริงๆ ฝนก็เริ่มตกแล้วครับตอนนี้

ผมค่อยๆล้มตัวนอนโดยที่หันหลังให้เธอ ผมก็หนาวๆนิดๆนะไม่รู้ว่าเพราะอากาศมันเย็นหรืออะไร มันหนาวข้างในกระดูก ตอนแรกผมสงสัยว่าจะเป็น อาหารเป็นพิษนะ เพราะผมทั้งหนาว ทั้งอ้วก เหลืออย่างเดียวคือยังไม่ท้องเสีย ผมก็นอนขดตัวกว่าเดิมอีกครับ

แบบมันจะนอนก็นอนไม่หลับ จะลืมตาตื่นก็ไม่มีแรงโคตรทรมาน ซักพักดาวก็ถามว่าพี่เป็นอะไร ผมก็ตอบไปทั้งๆที่หนาวแบบนั้นแหละครับ

[ ผม ]  :  หนะ หนะ หนาวว

ดาวก็บอกดาวขอโทษ ดาวขอโทษ ในใจผมคิดนะ จะขอโทษอะไรนักหนา จนแบบพอผ่านไปอีกสักพักผมก็รู้สึกว่าความหนาวเริ่มหมายไปละ เออรอดไปนึกว่าจะเป็นอาหารเป็นพิษ ผมก็แบบพลิกตัวกลับมาครับ

และก็เห็นว่าดาวมองหน้าผมอยู่แล้วแบบ น้ำตาคลอๆๆ เหมือนจะร้องไห้ ผมก็แบบลูบหัวเธอแล้วบอกนอนเถอะ เดี๋ยวกลับบ้านสาย ผมบอกว่าผมไม่หนาวแล้ว ดาวส่ายหัวแบบเป็นคนละคนเลย

ผมก็ถามนะว่านี่ติดโรคขี้แงจากแก้มมาเหรอเนี่ย ไม่สมเป็นดาวเลย เอ๊ะหรือว่าเพราะผมนอนแบบนี้ ดาวถึงไม่สบายใจ งั้นไปนอนข้างให้ก็ได้จะได้นอนสบายๆ เปรี้ยง !!!  เสียงฟ้าผ่าดังเปรี้ยงเลยครับ

สงสัยรามสูรจะขว้างขวานซะแล้ว เสียงดังสนั่นจนกระจกสั่นเลย ดาวเองก็ยิ่งตกใจกอดผมนักเลยทีนี้ บอกดาวกลัว ดาวกลัว ผมก็ยิ่งคิดก็ยิ่งรู้สึกผิดนะ ให้ดาวนั่งรอหน้าห้องตั้งแต่ 3 ทุ่ม

แต่ตอนนี้หัวใจของผมมันยังจำคำที่ดาวบอกได้ดี อย่าเป็นมากไปกว่านี้ แล้วผมจะทำยังไงกับความรู้สึกตอนนี้ดี ผมบอกได้เลยว่า ณ วันนั้น ตอนนั้น เวลานั้น ผมรู้สึกดีกับดาวมากจริงๆ

แต่พอโดนบอกเพื่อเบรกความรู้สึกไว้แบบนั้นผมก็ไปไม่เป็นเหมือนกัน อารมณ์เหมือนแบบเลิกพยายามกับเราเถอะ เรามีคนที่ชอบแล้ว แบบนั้นเลย เฮ้ออออ มืดมนชิบ

คือถ้าเป็นตอนปกติผมก็คงจะแบบกอด แบบหอมแก้มไป แล้วก็ปลอบใจเรื่องฟ้าผ่าไปแล้ว แต่ตอนนี้ผมจะทำเหมือนเดินได้ไหมนะ แต่ผมก็ปล่อยให้เธอตัวสั่นแบบนี้ไม่ได้เหมือนกันแหละเนอะ

[ ผม ]  :  ขอกอดได้มั้ย

ผมพูดขออนุญาตไปนะ คือผมเป็นพวกงี่เง่าประเภทนึงคือถ้าความรู้สึกมันเฟล คือเฟลยาวๆ จะทำอะไรต้องย้ำคิดย้ำทำตลอด กลัวว่าอีกฝ่ายจะไม่พอใจ แต่พอพูดขอไปแบบนั้นดาวก็รีบกอดผมเลยล่ะ

บนเตียงนิ่มๆ ใต้ผ้าห่มอุ่นๆ ดาวโผมากอด ชายหนุ่มธรรมดาแบบผมและก้มหน้าซบที่หน้าอก ตัวเธอสั่นๆๆเลยนะ เธอบอกกลัว กลัว กลัว ผมเลยบอกว่าไม่เป็นไรแล้วนะดาว นอนเถอะ

[ ดาว ]  :  อย่าไปไหนพี่โทน

ผมก็บอกไปว่าอื้มๆ นอนเถอะดาวก็กอดและนอนหลับไปแบบนั้นแหละ เชื่อมะว่าตอนนั้นไอ้จ้อนของผมไม่มีปฏิกิริยาเลย ไม่รู้ว่าเพราะพึ่งออกไปสองน้ำ เพราะเหนื่อย หรือ เพราะง่วง แต่มันไม่มีท่าทีที่จะแข็งเลยจริงๆนะ

เธอพูดอีกครั้งว่าอย่าไปไหนนะ ผมก็ทั้งมึนๆ งงๆ ง่วงๆ ก็เลยบอกว่า อื้มๆ แล้วก็กอดเธอนอนไป ค่ำคืนแห่งความอบอุ่นผ่านไป เช้าวันใหม่ผมต้องตื่นขึ้นมาพร้อมกับ อาการเหน็บกินแขน ดาวเล่นนอนหนุนแขนผมทั้งคืนเลย

ดาวรับ ฟรี้ ฟรี้ ฟรี้ มองแล้วน่าจุ๊บมากๆเลยล่ะ แต่ผมก็ต้องบอกตัวเองนะว่าจะทำมากกว่านี้ไม่ได้นะ เราไม่เหมือนเดิมแล้ว เคยป่ะแบบใกล้เพียงเอื้อมมือ แต่เหมือนไกลแสนไกล เชรดเข้ เพลงเจ้าหญิงนิทรา ของพี่แบงค์ลอยมาเลย

อย่าพึ่งตื่นขึ้นมาตอนนี้เลยเธอ อ่ะผมนอนมองหน้าเธอสักแปปดาวก็กลิ้งไปครับ อ่าาาาา บอกเลยฟินยิ่งกว่าตอนน้ำแตก ก็ตอนแขนกูเป็นอิสระนี่แหละ เหน็บกินเลยอ่ะ พอลุกได้ผมก็ลุกขึ้นนั่งนะ ท้องแสบไปหมดเลย แต่ก็ไม่ได้ปวดท้องแล้ว

ผมนั่งมึนๆอยู่ที่ปลายเตียงอยู่อีกแปปครับ ในใจคิดนะว่าจะไม่เจอดาวแล้วแท้ๆ คำพูดดาวมันยังวิ่งวนอยู่ในหัว เรื่องที่บอกว่าให้พอแค่นี้น่ะ มันไม่เท่าไรหรอก แต่ที่เธอพูดกับผมที่หน้าบริษัท

ว่าถ้าไม่ให้เอา แล้วจะไม่ยอมตามใจเธอเลยเหรอ ผมรู้สึกเคืองนะ พูดตรงๆ เพราะนั่นเท่ากับว่าดาวมองผมเป็นคนแบบนั้นไปแล้ว แต่ก็เอาเถอะ มันไม่เกี่ยวอะไรแล้วนิ ผมกับเธอควรจบได้ละ

แต่แปลกมะ ในใจผมเคือง ในใจผมโกรธนะ แต่รู้มั้ย ผมลุกไปทำอะไร ทำอาหารเช้าครับ ผมยกเกาแต๊ส เอ้ย เตาแก๊ส ออกมาที่ระเบียงและทอดไข่ดาว ทอดไส้กรอกไว้ คือผมใช้เนยนะ ผมเลยไม่ค่อยกังวลเรื่องกลิ่น

แต่ถ้าเป็นไปได้ผมก็ไม่อยากทอดหรอก เสี่ยงเรื่องกลิ่นมากๆ ส่วนผมก็ต้มข้าวต้มไว้กิน เฮ้ออ แสบท้องไปหมด ยืดตัวสุดๆก็ไม่ได้ ผมลองถอดเสื้อและลูบๆท้องดูนะ โอโห นี่ไฟไหม้ท้องมั้ยวะเนี่ย

คือแบบท้องมันร้อนเหมือนโดนเผามาเลย ผมยกไส้กรอกไข่ดาว โรยออริกาโน่ เข้ามาในห้อง ตอนแรกคิดจะไปปลุกดาวนะ แต่พอมาคิดๆดู ให้เธอนอนอีกหน่อยดีกว่า แล้วแบบตอนนั้นผมลืมไปว่าเปิดหน้าต่างห้องอยู่

ทำให้ประตูมันปิดง่าย ขออธิบายนอกเรื่องนิดๆ คืออย่างที่หลายคนรู้ว่าถ้าปิดประตูธรรมดาๆเนี่ย แล้วไม่มีทางระบายอากาศทางอื่น ประตูมันก็จะอืดๆนิดๆ ประมาณว่ามวลอัดอากาศในห้องไม่ได้ถ่ายเท

แต่พอเปิดหน้าต่างเนี่ย อากาศมันถ่ายเท มันเลยไม่เกิดมวลอากาศตรงนั้น ประตูมันก็ปิดง่าย เรื่องมวลอากาซผมก็ไม่ได้ชำนาญอะไรมากถ้าอธิบายวนไปวนมา ต้องขออภัยด้วยครับ

อ่ะกลับมาที่ห้องต่อ ผมเผลอปิดประตูดังปั้ง ดาวก็สะดุ้งตื่นมาเลย เธอวิ่งขลุกๆๆๆ และกระโดดเทคผมเลย ดีว่าตอนนั้นผมไม่ได้อยู่บนพื้นที่ที่มันลื่นไม่งั้นหัวแตกแน่ๆ ผมก็ยืนรับดาวที่พุ่งตัวมาไว้แบบนั้น

ดาวก็ร้องว่าอย่าไปไหน อย่าไปไหน ผมก็งงว่าอิหยังวะ แต่เช้าเลย แต่ว่าก่อนที่จะได้ซึ้งกันผมแม่งเจ็บท้องชิบ โดนกระแทกเต็มเลย คือแบบหมดสภาพอ่ะเก๊กไม่ได้เลย ผมบอกดาวเดี๋ยวก่อน ดาวเดี๋ยวก่อน ผมทรุดเลยครับ

แบบเจ็บท้องมาก ผมไม่เห็นนะว่าดาวทำหน้ายังไง เพราะผมนี่กอดท้องตัวงอเลย ที่ได้ยินคือดาวขอโทษ ดาวขอโทษ ผมก็แบบ อึ้กๆ ๆๆ จนอาการเจ็บค่อยๆดีขึ้น ผมก็เงยหน้ามา เฮ้อ เธอร้องไห้อีกละ

ผมบอกว่าไม่เป็นแล้ว ไม่ได้โกรธอะไรหรอก กินข้าวซะจะได้กลับร้าน ดาวบอกว่าดาวยังไม่กลับ ผมก็เฮ้อ อ่ะตามใจ ตามสบายละกัน ผมบอกว่าถ้าหิวก็กินข้าวนะผมทำไว้ให้แล้ว

ดาวก็ยังไม่ปล่อยนะ ดาวกอดผมแบบนั้นแหละ เธอถามผมว่าเธอยังไม่หายโกรธเหรอ ผมก็แบบสะอึกนิดๆ ในใจคิดว่าเรื่องไหนล่ะ เรื่องที่บอกให้ผมหยุดอย่าพยายาม หรือ ที่บอกว่าผมต้องได้เอาเธอก่อนถึงยอมตามใจ

ผมไม่รู้ว่าเรื่องไหน ก็เลยพูดว่าช่างมันเถอะ หิวยังกินข้าวก่อนสิ่ ดาวก็ยังไม่ตอบครับ ผมเลยบอกว่าถ้าไม่กินข้าว เดี๋ยวไม่มีแรงนะ พอมานั่งคิดแล้วทำไมตอนนั้นผมพูดแบบนั้นวะไม่เข้าใจ ฮ่าๆๆๆๆ

คงอารมณ์แบบตอนเด็กๆกำลังจะลงไปเล่นน้ำทะเล แต่แม่เรียกกินข้าวผัดก่อน ตอนนั้นก็ไม่เข้าใจ แต่ถ้าไม่กินก็ห้ามเล่นอ่ะ กลับมาที่พระรามต่อ ผมก็ลูบหัวดาวช้าๆ ช้าๆ ผมเธอดูแห้งๆนะ เหมือนไม่ได้ดูแลเท่าที่ควร แต่ผมก็ไม่ได้พูดอะไร

ก็เลยบอกว่าถ้ากินเสร็จแล้วก็อาบน้ำนะ ไม่ได้อาบน้ำมากี่วันเนี่ย ผมแข็งหมดแล้ว หมายถึงเส้นผมครับ เส้นผมดาวมันแข็งๆด้านๆไม่ใช่หำของผมมันแข็ง

ดาวก็อื้อๆๆ และพอดาวลุกขึ้น ผมนี่แบบเฮือก !!!  ก็แม่คุณไม่ใส่เสื้อในนี่หว่า ดาวใส่เสื้อเชิร์ตทำงานของผม แล้วก็กางเกงขาสั้น ผมก็งงนะว่าผมมีกางเกงขาสั้นแบบนั้นเหรอ ดาวก็บอกว่าซื้อทิ้งไว้คราวก่อน

ผมก็แบบเชี่ย แม่งเอาไปซ่อนไว้ตรงไหนวะ ทำไมผมเก็บกวาดห้องแล้วหาไม่เจอ แต่ว่าโอยยยย เรื่องกางเกงลืมไปก่อนเหอะ คือแบบดาวใส่เสื้อเชิตผม แล้วแบบไม่ใส่เสื้อใน โอยยยยย จุกเสียวของเธอมันดันจนเสื้อมันนูนออกมาเลย

ผมก็แบบเชี่ย แบบนี้แม่งน่ามองกว่าตอนแก้ผ้าอีก แบบโคตรได้ลุ้นว่าจะโผล่ไม่โผล่ วับๆ แวมๆ อ่ะ เข้าใจผมมั้ย พี่น้องงงงงงงงงงงง อารมณ์เหมือนเราเห็นสาวงามๆแถวสยามอ่ะ สั้นนิดๆ โผล่หน่อยๆ อูยยยย แม่จ้าวว

ดาวก็แบบมองผมแล้วยิ้มๆนะ ถามว่ามองดาวเหรอ ผมรีบหันหน้าหนีแล้วบอกเปล่าๆๆๆ ดาวบอกดาวไม่หิว ถ้าผมไม่กินด้วย

ผมก็เลยบอกเดี๋ยวกินข้าวต้มนะ ตอนนี้พี่กินแบบดาวไม่ได้ เท่านั้นแหละแม่เสือดาวของพวกคุณเธอนิ่งเลย เธอถามผมว่า เมื่อวานไม่ได้กินข้าวตอนเย็นใช่มั้ย ต้องบอกก่อนนะครับว่าที่ดาวมานอนบ้านผมคราวก่อน

ผมเล่าให้เธอฟังน่ะ ว่าถ้าผมกินข้าวไม่ตรงเวลาเนี่ย มีสิทธิ์เป็นกรดไหลย้อน นั่นก็คงทำให้เธอจำได้แหละครับเรื่องนั้น และพอผมบอกแบบนั้นดาวก็หน้าเสียเลยครับ เธอถามว่าเพราะเธอเหรอ

ผมก็บอกเฮ้ย คิดมาก ไม่เป็นไรหรอก ดาวก็ไม่ฟัง คือตอนนี้ดาวไม่ได้มีท่าทีของเจ้าแม่เลย ตอนนี้เธอเหมือนเด็กสาวที่เหมือนกำลังสำนึกผิด ผมก็แบบเฮ้ออ ไม่รู้จะพูดยังไงก็ได้แต่ปลอบ

ว่าพี่ไม่เป็นอะไรนะ ดาวไม่ต้องคิดมาก คือผมชอบตอนที่ดาวอยู่ในโหมดแม่เสือสาวนะ เธอดูร้อนแรง เร้าใจ สุดๆ แต่พอมาเป็นแบบนี้มันก็น่ารักจนอยากกอดทั้งวันเลย

เฮ้ย !!!!  ไม่ได้ เธอบอกกับผมให้ผมหยุด ผมก็ต้องหยุด แต่เฮ้ยดาวมาหาถึงห้องนะเฮ้ย เธอก็คงมีใจแหละ เฮ้ย เมื่อวานดาวมันบอกว่ามึง ต้องได้เอาก่อนนะถึงยอมตามใจ มันว่ามึงเป็นพวกแมงดานะเว้ย เฮ้ย แต่เมื่อคืนดาวมันมานั่งรอตั้งแต่สามทุ่มเลย

เนี่ย ตอนนั้นความคิดผมแม่งตีกันโบ๊ะบ๊ะๆๆๆ ไปหมดจนผมแบบปวดหัวชิบหัย ผมบอกให้เธอกินข้าวเช้านะ ไม่งั้นผมโกรธ เธอก็ยอมกินนะ ซึ่งผมก็นั่งมองดาวกินๆๆๆ จนหมดครับ

[ ดาว ]  :  หอมเนยจังเลย อิ่มแล้วค่ะ

ผมก็ยิ้มให้เธอครับ บอกอื้มดีแล้ว ผมเลยบอกไปว่า วันนี้พี่ขอไม่ไปส่งนะเดินยังไม่ค่อยจะไหว มันอาจจะดูสำออยนะ แต่แม่งร้อนท้องไปหมด มันหน่วงๆระหว่างความเจ็บที่เกิดจากการ SIT UP มากเกินไปจนกล้ามเนื้ออักเสบ

กับการที่โดนน้ำกรดเผากระเพาะจนมันทำอะไรไม่ถูกเลยครับ ยืนยืดตัวให้หลังตรงยังลำบากเลยเอาจริงๆ ดาวก็บอกหายก่อนค่อยไปส่งก็ได้ เธอจะหยุดงานมาดูผมเอง

ผมบอกเฮ้ย !!!  ไม่ต้องหรอก เสียการเสียงานหมด ดาวถามคำถามนึงมันทิ่มใจผมมากเลย

[ ดาว ]  :   อยากให้ดาวไปนั่งกับผู้ชายคนอื่นจริงๆเหรอ

ผมนี่แม่งแบบจี๊ดดดด ขึ้นหัวเลยตอนนั้น ผมก็พูดไม่ถูกนะว่าคิดยังไงตอนนั้น ผมก็แบบพูดไม่ออกนะ แต่ตอนนั้นดาวก็หยิบมือถือขึ้นมาเลยนะ โทร ตื๊ดดดดด แล้วคุยต่อหน้าผมด้วย

[ ดาว ]  :  เจ๊คะ ดาวขอลาพัก 2 วันนะคะ ค่ะ เรื่องเอกสารเดี๋ยวดาวจัดการนะคะ ขอบคุณค่ะ

จบเลยตู นี่ต้องอยู่กับความอึดอัดแบบนี้สองวันเลยเหรอ ดาวหันมามองผมนะ แล้วบอกว่าเรามีเรื่องต้องคุยกันนะคะพี่โทน ผมก็แบบเอ่อ อะไรเหรอ หรือว่าพี่ทำอะไรให้ไม่ถูกใจหรือเปล่า

ดาวถามคำเดียวเลยครับ ถามมาแบบตรงๆเลย ว่าถ้าไม่ได้เป็นแฟนกัน พี่จะไม่คุยกับดาวจริงๆเหรอ ผมก็แบบเฮือก !! อะไรวะเนี่ยยย อยู่ดีๆถามอะไร แต่ว่าตอนนั้นเองก็เหมือนสวรรค์ทรงโปรดเมื่อ เสียงโทรศัพท์ของผมดังขึ้นมาครับ

ผมก็เลยเนียนๆรับสายเลย ตื๊ดดดด คุณแฟนนนนนนน คิดถึงจังเลย ตื่นยังเนี่ยยยยยย เค้ากับมิ้นต์อาบน้ำก่อนนะ พ่อแม่จะมาแล้ววว  ตืดดดดด

มันโทรมาแค่เนี้ย แก้มมันโทรมาบอกผมแค่นี้จริงๆแล้วก็วางไปเลย แล้วพอผมหันไปมองหน้าดาว ผมเริ่มคิดละว่าไม่ใช่สวรรค์โปรด นี่มันนรกมาเยือนชัดๆ

ดาวแบบหน้าแดงกล่ำเลยตอนนี้ เธอถามผมว่า

[ ดาว ]  :  พี่โทนเป็นแฟนกับแก้มแล้วเหรอ

[ ผม ]  :  เปล่า

[ ดาว ]  :  เมื่อกี้ดาวได้ยินแก้มเรียกพี่ว่าคุณแฟน

ผมก็แบบโอยยย นี่ผมต้องมานั่งอธิบายอีกรอบเหรอเนี่ย ผมเลยแบบเฮ้ออ ลุกจะขึ้นไปกินข้าวครับ ดาวก็เดินมาพยุงนะ ผมบอกผมไม่เป็นไร ดาวไปพักเถอะ ดาวบอกเธอแค่อยากรู้ว่าผมกับแก้มน่ะ ยังไง

ผมก็เล่าให้ฟังครับว่ามันเป็นยังไง ทำไมถึงเรียกคุณแฟน ดาวก็ถามว่ามันก็หลายวันแล้วทำไมยังเรียกคุณแฟน ผมก็เลยบอกสงสัยอยากแกล้งมิ้นต์มั้ง

ผมก็ยิ้มๆให้ดาวนะ เฮ้อ ผมอยากกอดเธอจัง ถ้าเธอไม่พูดคำนั้นออกมา ผมคงกล้าแสดงออกมากกว่านี้ พอจะกอด ก็ต้องชะงักตลอดเลย จนดาวคงทนไม่ไหวมั้งครับ เธอกอดผมก่อนเลย ผมก็ทำอะไรไม่ถูกนะ ถามตัวเองว่าทำไงดี ถ้าผมกอดไป ผมก็จะตัดเรื่องเธอออกไปไม่ได้สักที

เฮ้อออ คิดไปก็ปวดหัว อาบน้ำดีกว่า ผมก็แบบเดินหาผ้าขนหนูนะ เดินย่อง ย่อง ย่อง เหมือนย่องเบาอีกแล้ว ดาวเลยถามว่าผมทำอะไร ผมเลยบอกอื้ม พี่ขออาบน้ำแปปนะ แล้วรู้มั้ยดาวทำไง

[ ดาว ]  :  งั้นดาวอาบด้วยนะคะ

[ ผม ]  :   เฮ้ย !!!  ไม่เอา

คือแบบผมตกใจเลยอ่ะตอนนั้น คือลืมตัว ลืมไปทุกๆอย่าง แต่ดาวก็เดินเข้ามากอด และงับเข้าที่หูผมเต็มเขี้ยวเลย ผมก็ร้องโอ้ย ดาวทำอะไรเนี่ย และดาวก็บอกกับผมว่า

[ ดาว ]  :  เจ็บแบบนี้ จะอาบน้ำสะอาดเหรอคะ ดาวอาบด้วยนะ จะได้ช่วย.....

แน่ะมีเว้นวรรค มันมีเว้นวรรคให้คิด สุดท้ายผมก็ต้องอาบน้ำกับดาวครับ แล้วจำได้ไหมที่เธอสามคนมานอนห้องผมครั้งที่แล้ว แก้มก็โคตรซน ไปค้นห้องเก็บของ

แล้วก็เจอกับสระน้ำเป่าลมที่ผมซื้อเก็บไว้ ดาวคงจำได้อ่ะครับเลยไปค้นมา สุดท้ายดาวก็ได้แช่น้ำสมใจเธอ ส่วนผมที่ยังเจ็บๆท้องอยู่ก็คงต้องรอให้เธออาบก่อน คิดว่าแบบนั้นเหรอครับ ไม่เลยผมไม่ได้อยู่อย่างเป็นสุขเลย

[ ดาว ]  :  อาบน้ำกันเนอะพี่โทน

หลังจากผมฝืนสังขารเป่าลมให้เมีย เอ้ยให้ดาวจนเสร็จแล้ว ในใจก็คิดว่า อ้าาา กูได้นอนแล้ว แต่ไม่ใช่เลย ดาวบอกว่าอาบน้ำกัน

ตอนนั้นผมคิดนะ ว่าอืมม นี่อาจจะเป็นครั้งสุดท้ายที่จะได้ทำแบบนี้กับดาว ผมก็แบบขอทำอีกครั้งเถอะ หมายถึงแช่น้ำด้วยกันนะเว้ยยยยย

ผมตอบว่าอื้มๆๆๆ  สักพักดาวก็เดินเข้าไปในห้องนอนและแปลงร่างมาอยู่ในชุดนุ่งขาวห่มขาว

ส่วนผมก็ยังถอดเสื้อไม่ได้ จะยกก็เอย จะบิดก็โอย คือตอนนี้เจ็บกล้ามเนื้อท้องมากๆ ดาวถามผมนะว่าไหวมั้ย ครั้งนี้ผมต้องโชว์แมนว่ะทุกคน

[ ผม ]  :  อื้มม ไหว โอ๊ยยยย

แน่ะ โชว์แมนได้แปปเดียวก็ร้องเสียงหลงเลย ดาวเดินมาจิ้มๆที่ท้องครับ เฮ้อ ซนชิบหัย ดาวก็บอกต่อนะว่าถ้าไม่ไหว ก็บอกสิ่ เดี๋ยวถอดให้

ผมก็บอกไปนะว่าไม่เป็นไร แต่ดาวก็แบบเขย่งมาจุ๊ปที่แก้มกับแล้วบอกว่า

[ ดาว ]  :  อย่าดื้อสิ่คะ ดาวทำให้นะ

ถ้าเป็นเมื่อก่อน ผมคงใจเต้นตุ้บๆๆๆๆ ไปแล้วล่ะแต่ว่าตอนนี้ถามว่าใจเต้นมั้น ก็เต้นครับ แต่มันไม่สุดอ่ะ ผมอธิบายไม่ถูกนะว่าเพราะอะไร แต่ผมก็มั่นใจแหละว่ารีดเดอร์ต้องเข้าใจผมแน่ๆ

ผมก็รับบทเป็นเด็กอนุบาลยกแขนขึ้นให้ผู้ปกครองถลกเสื้อให้ แราพอดาวเห็นรอยข้างในก็หน้าเสียเลย

อย่างที่บอกครับ ว่าผมไปออกกำลังกาย แต่มันก็ออกแนวบ้าพลังไปนิด ผมไปเป็นคนล่อเป้า ถือเป้าให้พวกนักเทควันโด้เตะ พวกมันเห็นว่าผมมีเชิงอยูาบ้าง

ก็บอกว่าพี่โทน ผมขอใส่หนักนะ น้องขอมาพี่จัดให้

[ ผม ]  :  จัดมาน้อง

และกล้วพวกมันก็ใส่กันตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ   มันก็มีบ้างแหละที่ยกไม่ทัน โดนเตะเข้าชายโครงข้าง เอวบ้าง หน้าอกบ้าง

ก็นะเขียวปิ๊ด ม่วงเป็นดวงๆเลย  ดาวก็ถามผมทำอะไรมา ผมก็ตอบไปแหละว่าออกกำลังกาย ดาวก็เหมือนน้ำตาจะซึมๆนะ แต่เธอก็แบบฮึ๊ดดด สูดหายใจเข้าลึกๆแล้วบอกอาบน้ำกันค่ะ

สาวดริงค์ในชุดผ้าขนหนูสีขาว จูงผมที่ตอนนี้ทีเพียง Boxer ตัวเดียวลงไปนั่งในอ่างเป่าลม

เสียงเอี๊ยดๆๆ ตอนที่ผิวหนังเสียดสีกับผิวยาวนี่แบบ หึ้ยย !!! โคตรจะ นูรู มาสสาจ เอาจริงตอนนั้นแว๊ปนึงนะที่ทีอารมณ์อยากจะสอยดาว

แต่พอนึกๆถึงเรื่องราวแล้ว หำเหี่ยวเฉ๊ย ดาวก็จัดการเปิดฝักบัวนะ เธอมานั่งพิงผมเบาๆ แล้วแบบก็ชวนคุยเรื่องนู่นนี่นั้น ผมก็แบบคุยกับเธอปกติแหละ

พอน้ำในอ่างเป่าลมมันสูงมาถึงระดับอกของสองเรา ดาวก็บอกหนาวจังผมก็แบบเอาไงดี จะกอดดีไหม ทำแบบนั้นได้เปล่า สุดท้ายผมก็ห้ามใจตัวเองไม่ไหว

สวมกอดแม่เสือดาวไปครับ แต่ผมนี่มันโง่แท้ๆ มันหนาวเพราะน้ำก็ต้องแก้ที่น้ำสิ่โว้ยยย ผมเลยบอกแปปนะพี่เปิดน้ำอุ่นให้ ผมก็คิดในใจนะว่า สงสัยอ้างเป่าลมพังแน่ๆ

เพราะผมก็ไม่เคยเอามาใส่น้ำอุ่นด้วย แต่ช่างเถอะอย่างที่ผมบอกไปว่านี่อาจจะเป็นการได้ที่ได้ทำกับดาวครั้งสุดท้ายก็ได้พังค่อยซื้อใหม่แล้วกัน

[ ดาว ]  :  อร๊าาา อุ่นจังเลย ขอบคุณค่ะพี่

[ ผม ]  :  อื้มๆ

เฮ้อ ถ้าตัดเรื่องดาวออกไป การแช่น้ำอุ่นแบบนี้มันโคตรดีเลยครับ รู้สึกเหมือนกล้ามเนื้อมันผ่อนคลายมากๆเลยนะ

ดาวก็แบบจับมือของผมไปโอบที่เอวของเธอนะ มือของผมมันก็แบบฝืนไปเอง อาจจะเพราะในหัวผมมันยังต่อต้านอยู่ แต่แปปเดียวผมก็ปล่อยมือไปแหละครับ

เราสองคนตัวเปลือยเปล่า แช่น้ำ กอดกันในห้องน้ำที่ตอนนี้กลายเป็นอ่างเฉพาะกิจ ดาวถามผมนะว่าไม่อยากกอดเหรอ ผมก็แบบไม่รู้จะตอบยังไงนะ เลยแบบตอบส่งๆไปว่า ไม่กล้า

[ ดาว ]  :  ไม่กล้า ทำไมไม่กล้า เมื่อก่อนเรายังกอดกันตลอดเลย ทำไมตอนนี้บอกว่าไม่กล้า พี่รังเกียจดาวเหรอ หรือว่าเพราะวันนั้น....

คือมันเหมือนละครมากเลยนะ พอดาวพูดจบปุ๊ปเธอนิ่งเลย ผมก็รู้แหละว่าเธอพูดถึงวันไหน ก็วันที่เธอบอกว่าให้ผมหยุดแค่นั้น นั่นแหละ

ซักพักดาวเริ่มร้องไห้ครับ คือร้องสะอึกเลยนะ ร้องไห้ก็พูดไปว่า ดาวไม่น่าพูดเลย ดาวไม่น่าพูดเลย พูดตรงๆ ตอนนั้นผมอึ้งแดรกเลยนะ

เกิดมาก็ไม่เคยมีผู้หญิงแก้ผ้า แช่น้ำและร้องไห้แบบนี้ แล้วผมจะทำยังไงดีวะ ดาวก็ร้องไห้ไป ก็พูดไปดาวไม่น่าพูดเลย ดาวไม่น่าพูดเลย พี่โทนไม่เหมือนเดิมแล้ว

ผมก็แบบเชี้ย ทำไมสถานการณ์มันยุ่งเหยิงแบบนี้วะ ทำไมแม่เสือดาวที่ผมแพ้ทางมาตลอด ถึงได้กลายเป็นเด็กงอแงเหมือนแก้มแบบนี้ คือตอนนั้น ณ เวลานั้นผมไม่รู้จริงว่าดาวเป็นอะไร

คือทำอะไรไม่ได้เลยครับนอกจาก " กอด "

[ ผม ]  :  ไม่เป็นไรดาวไม่เป็นพี่ไม่ได้โกรธอะไร ไม่ร้องไห้นะ

ดาวก็ไม่ฟังนะเธอแบบร้องไห้ เหวี่ยงตัวจนผมแบบก็เริ่มเจ็บท้องนะ แต่แบบคนตรงหน้าอ่ะ อย่างน้อยก็ได้ชื่อว่าเมียจริงมะ ถึงจะไม่พูดออกมาก็เถอะ ผมก็เลย !!!

[ ผม ]  :  โอ๊ย เจ็บจัง โอ๊ยย เจ็บท้องจัง

ผมทำสำออยเลยครับ แต่มันก็เจ็บจริงๆแหละถึงจะไม่ถึงขั้นโอ๊ยๆๆๆ ก็เถอะ เฮ้ย !!! ได้ผลครับ ถึงจะยังสะอื้นอยู่บ้าง แต่ดาวก็หยุดร้องแล้ว

เธอพลิดตัวหันกลับมาถามว่าผมเป็นอะไรมั้ย เจ็บตรงไหน ตอนแรกไม่เจ็บหรอกครับ แต่พอดาวหันมาเบียดเนี่ยเจ็บของจริงๆ

แต่ผมก็ฝืนนะ ไม่งั้นแย่ ผมบอกดาวไม่ร้องแล้วเนอะคนดี ดาวมองหน้าผมดุๆเลยครับ

[ ดาว ]  :  ฮึกก พี่โทนโกหกดาวเหรอ

[ ผม ]  :  เปล่า เจ็บจริงๆ โอ๊ยยยเจ็บบบบ

[ ดาว ]  :  พี่โทนแกล้งดาว พี่โทนเกลียดดาว

ตอนนี้คือเจ็บก็ต้องยอมครับ ผมกอดดาวไว้แน่นเลย ดาวก็ทุบๆๆๆ ผมก็แบบโอ๊ยเจ็บค๊าบ โอ๊ยเจ็บค๊าบบ อยู่เกือบนาทีจนดาวที่ตีผมก็เริ่มนิ่ง

เราสองคนกอดกันอยู่อย่างนั้นไม่พูดอะไร แต่ใจผมอ่ะเต้นรัวเป็นกระเดื่องกลองคู่เลย อย่าลืมนะครับว่าดาวพลิกตัวมากอดผม ซึ่งหมายความว่านมเธอเบียดหน้าอกผมอยู่

ตอนนี้คือไม่มีเสียงอะไรจากเราสองคนเลย มีแค่เสียงหายใจ เสียงฝน เสียงน้ำที่เคลื่อนไหวตามการหายใจจองเราเท่านั้น

[ ดาว ]  :  เราจะไม่ได้อยู่กันแบบนี้แล้วเหรอ

[ ผม ]  :  หือ

ผมหือออ เลยครับอยู่ดีๆดาวก็พูดอู้อี้ๆ ขึ้นมา ผมก็งงว่าพูดอะไรพอถามซ้ำไป เธอก็พูดเหมือน ผมเลยจับประคองหน้าเธอขึ้นมาครับและถามว่า หมายความว่าไงหืม

เธอบอกว่าเธออยากอยู่ อยากมาหา อยากเป็นแบบนี้ อยากให้ผมกอดเธอแบบนี้

แต่ผมคิดในใจนะ กอด กอดเหรอ กอดในฐานะอะไร กอดในฐานะลูกค้าเหรอ เฮ้ออ มันเหมือนแบบโดนลดสถานะยังไงไม่รู้ ทั้งๆที่ผมก็ไม่ควรคิดว่าเธอเป็นของผม แต่แว๊ปนึงมันคิดแบบนั้นจริงๆครับ

ผมก็แบบทำไงดีวะดาวร้องไห้แบบนี้แล้ว ผมก็เลยกอดเธอไว้ บอกตรงๆตอนนั้นมันสับสนไปหมดเลยว่าดาวเป็นห่าอะไรกันแน่เนี่ย ไบโพล่าเหรอเนี่ย คิดอะไรไม่ออกเลยผม

จะจูบจะหอม ผมก็จะกลายเป็นไอ้พวกที่หวังแต่จะล่อเธอเหมือนที่เธอพูด คือแบบหน่วงไปนะชีวิตกู จะทำอะไรก็ติดนู่นติดนี่ไปหมดเลย แต่ดาวก็คงรุ้ครับว่าผมคิดอะไรอยู่ เธอหันกลับมาแล้วบอกว่า

[ ดาว ]  :  กอดดาวหน่อยนะ ดาวอยากให้พี่กอดจัง

ผมก็อึกอักนะในตอนแรก แต่ก็แพ้แรงอ้อน แพ้ความอยากภายในจนได้ ผมกอดเธอและแบบแช่น้ำไปด้วยกันแบบนั้น ก็มีบางที่แบบวนๆตรวเอง ใกล้ๆรูเสียว วนๆบ้างตรงเนินนมให้พอกระชุ่มกระชวย

ซึ่งระหว่างนั้นเองที่ผมกับดาวนั่งแช่น้ำด้วยกันอยู่นั้น เสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้นมา ผมเลยบอกว่าดาวลุกนิดนึง พี่จะไปเอาโทรศัพท์ เพราะเสียงนี้ที่ผมตั้งไว้ มันเป็นเบอร์ของคนที่ออฟฟิศ

ดาวเลยบอกว่างั้นดาวไปหยิบให้ค่ะ ผมบอกว่าไม่เป็นไรๆ แต่ดาวก็บอกว่าห้ามดื้อนะ ต้องฟังดาวนะ ผมก็แบบโอย ไบโพล่าหรือไงเนี่ย

ดาวก็แบบลุกขึ้นจากบ่อสระยางขึ้นไป หื้ม !!! ตูดน่าตีแท้ๆ เด้งไปเด้งมา ผมก็เลยแบบหมั่นเขี้ยวตั้งใจจะเผี๊ยะตูดสักที แต่ว่าคิดช้าไปนิด

แทนที่ตะดังเผี๊ยะ มันดังฟึ้ด ตีโดนแก้มก้นนิดเดียวเอง ดาวนี่หันมามองค้อนเลยครับ ตานี่ดุเชียว แต่ผมมองยังไงก็น่ารักนะ

แปปเดียวดาวก็เดินกลับมาพร้อมกับ N72 ที่พึ่งซ่อมเสร็จ แต่ส่าเครื่องมันเงียบไปแล้ว พอเช็คๆดู เอ้า !!! เหมียวโทรมานี่หว่า

ดาวยื่นมือถือให้ผมเสร็จ ก็ลงมาแช่น้ำกันต่อครับ ผมก็ต่อสายหาเหมียวเลยครับ ผมก็แบบฮัลโหลอื้มว่าไงเหมียว

[ เหมียว ]  :  อื้ม โทนทำไรอยู่เปล่า เสียงก้องๆ

[ ผม ]  :  อ่าาาาา อาบน้ำอยู่น่ะ มีไรเหรอเหมียว

[ เหมียว ]  : อื้มนิดหน่อย เรื่องแผนงานของคุณจิระชาติน่ะ

เหมียวโทรมาหาผมเพราะเรื่องงานของพี่ติ๋วครับ ผมก็คุยไปเรื่อยๆ แต่ที่ซวยเพราะดาวอยู่ตัวติดกันเลย เธอจึงได้ยินว่าปลายสายนั้นเป็นผู้หญิง

[ ผม ]  :   อื้มๆ เราก็ไม่ได้ว่า ซื๊ดดด

เอาแล้ววว ยัยเสือดาวเล่นผมแล้ว อยู่ดีๆเธอก็ถอด BOXER ของผมออก และผมก็เสือกยกตัวให้เธอถอดได้ง่ายๆนะ พอแบบรู้สึกว่าเฮ้ยกูทำอะไรลงไป  BOXER ผมก็ปลิวไปละค๊าบบ

และดาวก็ชักหนอนน้อยของผมเล่นเฉยเลย อูยยย อ่านในโดจินมาก็ตั้งหลายเรื่องไอ้ที่ว่าผู้หญิงชักให้ผู้ชายในบ่อออนเซ็น ตอนนี้ผมโดนเองแล้วครับ อูยยย

[ เหมียว ]  :  โทนเป็นไรเหรอ เสียงแปลกๆ

[ ผม ]  :  อ๋อ อื้ม น้ำมันร้อนไปนิด แช่น้ำอุ่นอยู่น่ะ

[ เหมียว ]  :  อ๋อ แหม่ คราวก่อนก็เตะขอบเตียง คราวนี้ก็แช่น้ำอุ่น เราสงสัยละเนี่ยว่าโทนทำอะไรกันแน่

แหม่สงสัยจริงๆ เลยแม่คุณเอ๊ยย ผมเนี่ยจะแย่ เพราะดาวเล่นดึงสโตก ไม่ยั้งเลย ตอนผมเงียบฟังน่ะไม่เท่าไร แต่ตอนผมคุยกับเหมียวเนี่ย

เธอจงใจชัก ปั้ก  ปั้ก ปั้ก จนผมเสียอาการ ดูดิ่โคตรแสบเลยยัยเสือดาวเอ๊ย คือตอนนี้ผมเข้าใจและว่าไอ้การพยายามกลั้นเสียงแบบใน AV มันเป็นแบบไหน

แล้วหลายคนก็รู้ว่าลีลามือของดาวมันไม่ธรรมดา ผมก็แบบโอยยย โทนแย่แล้ว เหมียวก็ยังถามว่าทำอะไรอยู่เสียงแปลกๆ

ผมก็บอกไปครับว่าแช่น้ำอุ่นจริงๆ กล้ามเนื้อมันปวดๆน่ะ ขยับทีก็ปวดแบบนี้แหละ ปากผมพูดปกตินะ แค่หร้าผทอ่ะไปหมดแล้ว แม่งเสียวมากอ่ะ

คือแบบโดนจับชุ๊กวู่วในน้ำอุ่นๆนี่มันแบบ ยิ่งกว่าเสียวอีกนะ ดาวก็มองหน้าผมด้วยแววตาที่บอกว่าต้องการมากกว่านั้น เธอคลานมาหาผมนิด นิด นิด

ผมก็แบบเหวอแล้ว ดาวจะทำอะไรเนี่ย แล้วแบบผิวยางมันลื่นน่ะครับ ผมก็เลยต้องข่วยจับดาวไว้ มือซ้ายผมถือโทรศัพท์ ขวาขวาก็ต้องจับประครองเอวดาวไว้

ดาวนั่งทับแท่งเสียวของผมตนผมเนี่ยถึงกับเหวอ เธอร่อนช้าๆ ช้าๆ จนผมแบบเผลอซื๊ดดออกมา

[ เหมียว ]  :  แน่ะ ทำไรเนี่ยโทน เราว่าไม่แช่น้ำอย่างเดียวมั้ง ลงอ่างป่ะเนี่ย

เหมียวก็ยังแซวผมนาะ ส่วนดาวทีาร่อนจนผมเสียวซี๊ดดด ก็ได้ก้มมาจูบซะงั้น ผมแบบชิบหายละงานมา ผมเลยยื่นมือถือออกไกลๆ แล้วมันพอดีกับจังวะที่ดาวจุ๊ปปาก จนเกิดเสียงจุ๊ป พอดี  อูยยย เกือบแล้วไอ้โทน

[ ดาว ]  :  ฮี่ๆๆ ร้ายนักนะคะ

ดาวพูดกับผมด้วยสีหน้าที่แบบหมั่นเขี้ยวผมสุดๆ ผมเริ่มห่วงสวัสดิภาพของผมแล้วสิ่ ส่วนเหมียวก็ถามนะว่าเสียงไรเนี่ย ผมกำลังจะบอกนะ แต่ดาวก็เอานิ้วมาจุ๊ปาก

เหมือนเธอจะบอกว่าอย่าพูดล่ะ แต่สิ่งที่เธอกำลังทำน่ะ มันจะทำให้ผมตบะแตกนะ ดาวยกตัวขึ้นช้าๆ และจับแท่งหรรษาของผมปาดไปมาที่ร่องเสียวของเธอ

[ ดาว ]  :  ซื๊ดดดด คิดถึงจัง

ดาวพูดมาเบาๆ แต่ผมเนี่ยได้ยินก้องในหัววิ๊งๆๆๆ เลย ผมส่านหัวยิกๆๆๆๆๆ บอกอย่า อย่าไม่เอา รู้มั้ยดาวทำยังไง

[ ดาว ]  :  เม็นพึ่งหมด

เฮ้ย !!! เม็นพึ่งหมดแล้วไง จะมาทำตอนนี้ไม่ได้เฮ้ย !!! เดี๋ยวปลายสายำด้ยินล่ะก็จบเห่เลย ผมส่ายหัว หน้าตาเหรอหราไปหมด โดยหวังว่าเธอจะฟัง แต่ผมลืมไปอย่างว่าคนตรงหน้า ไม่ใช่มิ้นต์ ไม่ใช่แก้ม แต่เป็นนางเสือดาว

ซวบ !!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Kt Kritha

1819

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Pong Tee

elelle

รออยู่ทันอ่านพอดี ถ้าย้อนอดีตได้ พยายามบาลานซ์ ระหว่าง Sex กับ Take care ไปเรื่อยๆก็ดีนะ แบบประมาณกิ๊กอ่ะ

Solderman

เจ็บปวดทุกการกระทำขึ้นหลังเสือแล้วลงไม่

.....

อื้อหือ คารมคมหอก กระฉอกไปถึงหัวใจ

#นายโทน

ylnox xonly

Herojeck

gusjung111

pamaaeng

Angel_p

แม่เสือ ก็ยังเป็นแม่เสือสาว งั้นก็เล่นตามเกมไปก่อนเลย ค่อยว่ากัน

momoyoyo