ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนที่15 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, มิถุนายน 25, 2020, 11:43:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

กลับมาแล้วจ้า หลังจากหายไปนานเพราะลืม แพนโดร่าภาค2นั่นเอง หลังจากมิโยะล้างแค้นแล้ว คราวนี้เธอจะทำอะไรต่อ? ไปดูกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

buark

อะไรจะหลับลึกขนาดนั้น แถมยังมีอารมณ์ร่วมอีก ตื่นมาเห็นตัวเองถูกข่มขืน จะเป็นยังไงหนอ

Hungry

โดนรุมตอนหลับแบบนี้แถมยังมีอารมร่วมด้วย ท่าทางต้องจัดหนักแล้วแห้ะ

exhausis123

หลับยังไงเนี่ย สนิทซะขนาดนั้น
ตื่นมาเสร็จ มีอารมณ์ ติดใจพอดี
อีกหากเจอความเกลียดชังก้น่าจะมีอะไรใหดูนะ

อ้าว ดันเต้ ไปซะแล้ว ต่อไปภารกิจซ่อมดันเต้ซินะ

MooOon

นางเอกหลักเรื่องนี้ ถ้าไม่ได้ตามเนื้อเรื่องนี่ ดูๆไป สาวร่านได้เลยนะ

คือ โดนทุกตอนจริงๆ เเถมกับคนที่ไม่รู็จักอีก ทั้งคนแปลกหน้าเเละหนวด

ได้หมด จริงๆ อยากรู้เหมือนกัน ว่าใครจะมาช่วยนาง ว่าเเต่สาวนักดาบ

จุดจบจะเป็นยังไงหว่า คงไม่ใช่จบโลกสวยได้สติ เเล้วกลับมาเป็นพวกนางหรอกนะ

---------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ ถ้าเรื่องมันมาเเนว เรียล เเล้วไม่มีพวก 18+ ผมคงซึ้ง นี่พอหนังสือดันเต้

โดนฉีกออก ผมไม่อินอะไรเลย อารมเเบบ อ่อ....ขาดเเล้วหรอ เเล้วยังไงต่อ ต้องรอ

ตอนต่อไปสินะ 555+ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

mindza2212

จากภาคแรกมาภาคนี้เริ่มงงตัวละครละมีตัวละครเยอะเกิน

Zoso

กลายเปนมาลุ้นเนื้่อเรื่อง มากกว่าฉาก18+ แทนซะละ

มีความลับอะไรอยุ่กันนะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

gunflow

ยูนิโกะหลับลึกขนาดนี้ เรียกลักหลับได้มั้ยนั้น

โดนจนตื่นเลย จัดแต่แรกนี่คงตื่นนานและ

ดันเต้โดนฉีกง่ายๆเลย มีวิธีซ่อมมั้ยนั้น

Sunnaja

ไม่นะโดนลักหลับซะได้
อื้อหือโดนจนตื่นเลย ฉีกคำภีเรียบเร้อยเลย

doujin

เอาจริงๆ ถ้าเรื่องมันมาเเนว เรียล เเล้วไม่มีพวก 18+ ผมคงซึ้ง นี่พอหนังสือดันเต้

โดนฉีกออก ผมไม่อินอะไรเลย อารมเเบบ อ่อ....ขาดเเล้วหรอ เเล้วยังไงต่อ ต้องรอ

ตอนต่อไปสินะ 555+ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ