ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Perfect Body! เทรนเนอร์สาวโคตรเอ็กซ์! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 26, 2020, 06:34:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thempz

น่าจะจบที่แอบคบกัน trainer
สุดท้ายไม่ต้อง train สินะ แต่ออกกำลังแบบนี้ทุกวันเอ็งอาจจะผมกว่าเดิมก็ได้นะ

time288

โดนเปิดซิงแน่ๆ ละเด่วมีนัดหลังเทรนทุกวันแน่ฟ 5555

ออกกำลังกายอย่างอื่นแทน น่าจะลดได้เยอะ จนแห้ง  ::Hungry::

ืns52800189

โดนเทรนเรื่องเซ็กส์อีกเรื่องแน่นอนครับ
จบคอร์ส...ชำนาญพอดี

น่าจะมีต่อนะครับ
แบบรายงานผลว่าไปทำกับใครมาแล้วเอามาทำกับเทรนเนอร์

vigo

เทรนเนอต้อง เทรนอย่างอื่นด้วยแหงๆนะผมว่า

นึว่าจะไปเทรนกันต่อที่บ้านที่ไหนได้เทรนกันที่ยิมเลย

xtazy

เทรนกันทุกแง่มุมเลยสิ แต่ไม่รู้จะกล้ามโตก่อนหรือตัวแห้งก่อนนะ

ช่างเป็นเทรนเนอร์ที่ทุ่มเท เห็นว่าลูกค้าหลุดจากการเทรนเลยต้องจัดการดุ้นให้สงบก่อน แต่โดนไปขนาดนั้นจะมีแรงเหลือมั้ยล่ะ

virgoranger

เทรนเนอร์หุ่นขนาดนี้ ใส่แบบนี้ จบแบบใส่กันยับบ เทรนคาดิโอ55

Edit ขาดน้ำตาย555

andycarton

เจอเทรนแบบนี้ไม่แข็งก้อบ้าไปแล้ว สุดท้ายน่าจะผอมหุ่นดีเลยอะนะ ::DookDig::Edit:แค่อึ๊บกันก้อเป็นการออกกำลังกายไปในตัวแล้ว เจอเทรนเนอร์หื่นๆแบบนี้ร่างกายแข็งแรงชัวร์ ::DookDig::

BabyFace

การออกกำลังกายต้องมีแรงบัดาลใจ  สำหรับเทรนเนอร์นี้ถือว่าแรงดี  ดังนั้นเมื่อบอกว่าซิงเทรนเนอร์จะสอนให้  ::Fighto::
สรุปก็ไม่พ้นเงื้อมมือเทรนเนอร์สาวไปได้  ::WowWow::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

พอบอกว่าเวอร์จิ้น ก็น่าแดงเชียว รู้เลยคิดอะไรอยู่

ก่อนกล้ามจะมาน่าจะแห้งตายก่อน

saintmono

มีเล่น(ฟิสเนส)กันในบ้านแน่นวล หุ่นเธอยั่วยวนขนาดนี้ ::Shy::

ไม่ได้ที่บ้านแต่ได้ที่ทำงานก็เอานะ ได้ทั้งขึ้นทั้งล่อง555 ::GiveMe::

mmalarmist

มีสงสัยและทำหน้าแบบนี่ ไม่น่าเทรนจนจบนะฮะ

=======

55555 มีคิดได้ด้วยนะ

Liftzthekop

ได้เทรนส่วนตัวอย่างงี้มันต้องโดนเทรนนอกรอบกันบ้างล่ะนะ​ 5555

ออกกำลังกายแบบนี้เหนื่อยแทนเลย​อ่ะ​ 555ุ

nagatobimaru

มีฟิตเนสแบบนี้ สมัครสมาชิกถาวรตลอดชีพเลยครับ
ต้องให้หุ่นฟิตๆ แน่นๆ เวลาจีบเทรนเนอร์จะได้เข้าตา 555

จะมีมายกเวตส่วนตัวที่ห้องต่อไหมน้า

gamebah

Before: ไม่รอดแน่นอนเทรนเนอร์สาว เจอนักก้างแน่ๆ

After: น่าะยาวกว่านี้หน่อย อาจจะไปเทรนกันต่อที่อพาร์ทเมนท์