ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนลูกแต่เส็ดพ่อ ... (cop)

เริ่มโดย Badboybaby2, มิถุนายน 29, 2020, 08:04:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Badboybaby2

สวัสดีค่ะเราชื่อเมย์ อายุ 22 ปี สูง165 น.น.44 สัดส่วน 32-24-34 ค่ะ ตอนนี้เรียนอยู่ปี 4 ที่มหาลัยชื่อดังแถวรามค่ะ(แต่ไม่ใช่รามนะคะ) ขอเล่าเรื่องเสียวเลยนะคะ เมย์เคยมีแฟนคนนึงแต่เลิกกันไปตอนเมย์อยู่ปี 2 ค่ะ บ้านเมย์อยู่ในหมู่บ้านใกล้มหาลัยเป็นบ้านแบบทาวน์เฮาส์มีเมย์อยู่คนเดียว เรื่องมีอยู่ว่าตอนเมย์ขึ้นปี3 เมย์ได้รู้จักกับเด็กคนนึงเรียนอยู่ม.3 พ่อเค้าที่สนิทกับเมย์จ้างเมย์สอนพิเศษให้ลูกเค้าเพราะแม่เค้าทำงานด้านทัวร์เลยต้องค้างที่ต่างจังหวัดบ่อยไม่มีเวลาสอนลูก เด็กคนนี้ชื่อออยบ้านออยอยู่ห่างจากบ้านเมย์ไปแค่2หลังออยเป็นคนผิวดำหน้าตาไม่ค่อยจะดีสักเท่าไหร่แต่หุ่นค่อนข้างดีมีกล้ามเนื้อจากการเล่นกีฬาอยู่บ้าง จากที่สังเกตออยชอบแอบมองเมย์อยู่บ่อยๆตอนเมย์เผลอ
เมย์เห็นว่าเป็นเด็กเลยอยากลองแกล้งยั่วดู ในช่วงที่เมย์สอนพิเศษจะสอนที่บ้านของเมย์และเป็นช่วงที่ออยกลับมาจากโรงเรียนคือช่วง4โมงครึ่งซึ่งเมย์เลิกเรียนตอน3โมงกว่าๆกลับมาถึงบ้านก็ราวๆ4โมงเวลาเมย์สอนออยเลยใส่ชุดนักศึกษาสอนประจำเพราะขี้เกียจซักเสื้อผ้าหลายตัวชุดนักศึกษาเมย์เป็นแบบสมัยนิยมทั่วไปกระโปรงฟิตแต่ไม่สั้นจนน่าเกลียดกับเสื้อรัดๆเวลาเมย์สอนเมย์เลยนั่งไกว่ห้างยั่วออยเมย์เห็นบางทีเป้ากางเกงออยตุงออกมาเลยจนมีวันนึงเมย์แกล้งนั่งขัตมาตบนโซฟาส่วนล่างคงไม่ต้องพูดถึงเพราะออยคงเห็นกางเกงในเมย์ชัดแน่ๆสักพักออยบอกเมย์ว่าปวดท้องขอเข้าห้องน้ำก่อน ออยเข้าไปสักพักก็เดินออกมาเรียนพิเศษต่อพอสอนจบออยก็กลับบ้านไปส่วนเมย์ก็กะว่าจะอาบน้ำตอนเมย์อาบเมย์จะซักชุดชั้นในเมย์แล้วตากไว้ในห้องน้ำเป็นประจำพอเมย์อาบเสร็จกำลังจะเก็บกางเกงในที่ตากไว้ตัวนึงก็เจอคราบน้ำขาวๆติดอยู่ตรงกางเกงใน คงเป็นคราบน้ำที่ออยแอบช่วยตัวเองตอนที่มาขอเข้า พอมาอีกวันเมย์ไปเปลี่ยนกางเกงในเป็นแบบผ้าลื่นๆสีเนื้อแกล้งนอนคว่ำหลับบนโซฟาแล้วดึงกระโปรงให้ร่นขึ้นมาสูงๆพอได้เวลาเรียนพิเศษเมย์ได้ยินเสียงเปิดประตูมีเสียงเท้าเดินมาตรงที่เมย์นอนอยู่ แล้วเสียงก็เงียบๆเมย์เลยพยายามเหล่ตามองปรากฏว่าไม่ใช่ออยแต่เป็นพ่อของออยกำลังก้มหน้ามองตรงร่องก้นเมย์อยู่เมย์ตื่นเต้นมากๆเพราะคิดว่าจะเป็นออยมาเห็นแต่ดันเป็นพ่อของออยแทนเมย์เลยค่อยๆแกล้งตื่นขึ้นมาพ่อของออยสะดุ้งแล้วทำเป็นล้วงเงินในกระเป๋าออกมาบอกเมย์ว่านี่ค่าสอนพิเศษเดือนนี้ครับวันนี้มาขอหยุดให้ออยครับเพราะออยเค้าขอไปเที่ยวกับเพื่อน เมย์เลยอือออบอกไปว่าค่ะๆแล้วพ่อออยก็เดินกลับบ้านไปวันต่อมาออยก็มาเรียนพิเศษตามปกติแต่ถือกาแฟเย็นของสตาร์บัคมาแก้วนึง ออยบอกเมย์ว่า "พ่อซื้อตอนขับรถไปรับออยแล้วฝากมาให้พี่เมย์" เมย์ก็เลยรับมาดื่ม ระหว่างสอนเมย์รู้สึกหน้าร้อนๆวูบวาบหัวใจเต้นเร็วกว่าเดิมตามตัวก็รู้สึกครั่นเนื้อครั่นตัวแปลกๆเลยบอกออยว่าวันนี้พี่ไม่ค่อยสบายพอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวพี่สอนชดเชยให้วันเสาร์ออยบอกขอบคุณครับแล้วถือหนังสือกลับบ้านตามปกติส่วนเมย์นอนพักอยู่ตรงโซฟาความรู้สึกเมย์มันเหมือนอยากมีเซกส์มากๆทั้งๆที่เมย์ไม่เคยมีอารมณ์ขนาดนี้มาก่อน สักพักพ่อของออยก็เปิดประตูบ้านเข้ามาหาเมย์บอกเมย์ว่า "ออยบอกผมว่าเมย์ไม่สบายผมเป็นห่วงเลยมาดูน่ะครับ"อยู่ๆพ่อของออยก็เอามือมาจับหน้าผากเมย์แล้วพูดว่า "ตัวก็ไม่ร้อนนี่ครับ ช่วงนี้อากาศร้อนน่ะครับลองถอดเสื้อดูมั้ยครับเผื่อจะสบายขึ้น" แล้วเอามือมาปลดกระดุมเมย์ แต่เมย์กลับปล่อยให้เค้าปลดกระดุมโดยไม่ขัดขืนเลยตอนนั้นเมย์ควบคุมอารมณ์กับสติตัวเองไม่ได้เลยค่ะ พอปลดกระดุมหมดเค้าก็ดึงยกทรงเมย์ออกแล้วถอดเสื้อผ้าตัวเค้าเองออกจนหมดแล้วเอาควยมาตรงหน้าเมย์ เมย์จับเอามาเลียตรงหัวก่อนจะอมดูดขึ้นลงจนเค้าเสียวร้องออกมาว่า "เมย์อมควยเก่งจังเลยครับ" สักพักเค้าก็จับเมย์นั่งอ้าขาบนโซฟาถกกระโปรงขึ้นมาที่เอวแล้วเอาหน้ามาซุกตรงเป้ากางเกงในเมย์ แล้วเค้าก็เอาลิ้นลากขึ้นลงจนกางเกงในเมย์แฉะรัดตรงร่องมันเสียวบอกไม่ถูกเหมือนกันค่ะ แล้วเค้าก็เอามือนึง ดึงขอบเป้ากางเกงในไปด้านนึงแล้วเอาลิ้นมาเลียตรงเม็ดของเมย์จากนั้นก็จับเมย์ยืนหันหลังเอามือจับพนักพิงโซฟาแล้วก็เอาควยมาถูๆที่ร่องไม่ยอมใส่เข้ามาจนเมย์เผลอครางออกมา เค้าบอกเมย์ว่า "พูดสิครับว่าพ่อคะเย็ดเมย์ทีไม่งั้นผมไม่เย็ดนะครับ" ตอนแรกเมย์ครางแต่ไม่ยอมพูดจนมันเสียวทนไม่ไหวจริงๆเลยเผลอพูดออกไปว่า พ่อคะเย็ดเมย์ทีค่ะ เท่านั้นล่ะเค้าเสียบเข้ามาไม่ให้เมย์ตั้งตัวแล้วกระแทกย้ำๆสักพักก็ดึงออกมา แล้วพูดว่า "พูดสิครับว่าพ่อคะเย็ดเมย์ที พูดเยอะๆครับไม่งั้นผมไม่ทำต่อให้นะ" เมย์ครางแล้วพูดแต่พ่อเย็ดเมย์แรงๆนะคะ สักพักเค้าก็แทงเข้ามาอีก แรงอีกค่ะพ่อเมย์ชอบเย็ดเมย์แรงๆนะคะ ยิ่งเมย์พูดเค้าก็ยิ่งกระแทกเร็วขึ้นๆแล้วก็จับเมย์นอนหงายกับพื้นทำกันท่าปกติเค้าอึดมากๆกระแทกเมย์อยู่ท่านี้นานมากจนเมย์เสร็จน้ำไหลเยิ้มออกมาจนเลอะพื้นเค้าไม่ปล่อยให้เมย์พักจับเมย์ทำท่าหมาแล้วเย็ดเมย์ต่อ พ่อคะไม่ถอดกระโปรงกับกางเกงในเมย์ออกเหรอคะมันเกะกะนะ เค้าตอบว่า "กูชอบกางเกงในมึงมันเซกส์ซี่ดี ดันใส่สีเนื้อไอห่าทำกูอยากซะจนต้องมาเย็ดมึงนี่ไง" เมย์ครางจนเสียงหลงเค้าเอามือนึงเอื้อมมาดึงมือข้างขวาเมย์ไปข้างหลังแล้วกระแทกเร็วขึ้นจนเมย์เสร็จรอบสองส่วนเค้าก็น้ำใกล้จะแตกตามเมย์มาติดๆ "กูขอแตกในนะอีเมย์เอาให้ชุ่มหีมึงเลย" พอพูดจบเค้าก็เกร็งเมย์รู้สึกอุ่นๆตรงท้องน้อยแล้วก็มีน้ำเยิ้มออกมาจากร่องเมย์เค้าค่อยๆดึงควยออกแล้วเอามาให้เมย์อมเมย์ทั้งอมทั้งเลียน้ำจนหมด แล้วเค้าก็ปล่อยเมย์นอนหอบกับพื้นส่วนเค้าก็แต่งตัวกลับบ้านพอเมย์สติคืนมาก็รีบไปหาซื้อยาคุมฉุกเฉินกิน ถึงเมย์จะมารู้ตอนหลังว่าเมย์คงโดนยาเซกส์แต่เมย์ก็ติดใจพ่อของออยเค้ามากจนมีครั้งต่อมาอีก...

PPBBA56

อยากฟังต่อเลยครับ ที่ว่าอีกครั้งต่อมา...
นี้หน้าลุ้นเลยครับ ว่าจะมาแนวไหน

Sunday6499

รอติดตามตอนต่อไปครับ ผลงานสนุกมากครับ

ppherbalife

devilzoa

johnywalker

ติดใจดอคนแก่เหรอครับ ใจเย็นไม่เร่งเนาะ

manunited68

johnyred59