ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

densanova

chanky2007

ตอนนี้ น้องมิ้นท์เซอร์วิสเต็ม
จริงๆ น้องก็น่ารักนะครับ งอแงไปหน่อย
น่าจะเหมาะกับช่วงวัยของนายโทนตอนนั้น

น่ารักดี แต่เจอแบบนี้ทุกวันก็ไม่ไหว บางทีก็ต้องการใครสักคนที่เข้าใจ

ส่วนสาวๆรอบตัวนายโทนแต่ละคนน่าจัดทั้งนั้น พี่เตยก็เป็นลางบอกมาเลยว่า ชะตา...ขาดแน่ๆ แต่จะจัดยังไง นี่สิ

ขอบคุณครับ

แล้วก็มาถึงตอนจบ Part 2 เข้าใจว่าชีวิตคนเราก็แบบนี้แหละ ไม่จำเป้นต้องแฮปปี้เอ็นดิ้ง
ถึงจะจบแบบนี้ ผมก็ทำใจได้ แค่เสียใจแทนนายโทน
แต่ก็ยังสงสัยอยู่ดีแล้วจบแล้วจริงๆ หรือ
เพราะตอนเดโมเหมียว ยังบอกว่า มีรอยกัดตรงหน้าอกจากดาวอยู่เลย
คิดว่าดี ก็ทำไป

wat1

Exext Kolld

ถ้าทางเเบบนี้น่าจะมี side story พี่เตยเเน่นอน
Edit อ้าว รอติดตาม part 3 นะครับ

weeraj

มิ้นต์บทจะทำตัวน่ารักก็น่ารักเอามากๆเลยนะครับเลือกไม่ถูกจริงๆ

Popoing

Panudet

ทำไมมิ้นยอมง่ายจัง บทจะยอมก็ยอมง่ายๆสะงั้น และสาวๆรอบตัวนายโทนก็เยอะจัง อย่างนี้ต้องเก็บให้หมด

102030

น้องยอมแล้ว พี่จะยอมมั้ย ต่อสัญญาเช่าหรือไม่ต่อ พี่เตย พี่หมิว จะมีบทมั้ย อืมมม จักรวาลช่างซับซ้อนยิ่งนัก
ขอบคุณครับ