ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

ตอนนี้ดราม่า เรื่องยาวไปนิสครับ
แต่ก็เข้าใจว่าจะเล่าเรื่องความสัมพันธ์ต่างๆ

devilzoa

ชาย ชรา

ไม่อยากให้จบเลยอยากให้มีโมเม้นหวานๆกับน้องมิ้นสงสารน้องมิ้นจัง

usman1963

ห้องราคาดีๆหายากนะ แถมสามสาวก็รู้ที่อยู่แล้ว อีกอย่างเจ้าของหอก็น่ารัก อยู่ต่อเถอะ

usman1963

เจ้าของหอก็คงอยากให้อยู่ต่อแหละ แถมสามสาวก็รู้จักแล้ว ส่วนมิ้นคงชอบคุณโทนจริงๆแหละ

Ryoma Kechi

ขออ่านสักแปบครับ
เดี๋ยวมา EDIT ให้ครับ

EDIT..
ยอมเจ็บแต่จบดีแล้ว ดีกว่ายื้อไว้แล้วทรมาน
เฮ่อ  !!  ชีวิตแบบสิ้นหวัง
แต่ดีแล้วที่ตัดสินใจอะไรแล้วทำเลย จะได้จบเกมส์นี้สักที

ปล. อยากให้มี PART. 3  อ่า ยังอยากร้องเกะสนุกๆ อีก

Tom525218

บทจะยอมก็ยอมง่ายๆเลยนะมินท์ แต่ยังไงก็ยอม เพราะมาถึงขนาดนี้แล้ว

Nu metal

มิ้นมีประวัติ ความเป็นมายังไง น่าลุ้นดีจัง แต่สงสัยเจอคนไม่ดีมาเยอะเลยกลัวๆ 

st23652

เตย ต้องการอะไรนะ

ถ้าเอาตามนิสัยของดาว แก้ว เเล้วก็ มิ้นเราว่ามันไม่จยแค่นี้แน่นอน

alcoholic888

น้องมิ้น น่ารัก เชียขาดใจ ดูแล้วสงสารเหมือนมีปมในใจเยอะ เลยต้องตั้งกำแพงมากั้นทำเหมือนเป็นหญิงแกร่ง 

Bat-ball

สงสารน้องมิ้นจัง ไม่รู้ต้องทำไงถึงทำให้ความทรงจำอันเลวร้ายจ้างหายไปได้ แต่ตอนนี้เริ่มกลัวเจ๊เตยล่ะ ไม่รู้จะมาไม้ไหน