ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alan

LMnade

ท่าจะมาอีหรอบนี้ จะมีหวังได้เบิ้นสองสาวคู่เลสมั้ยเนี่ย เพราะดูท่าเจ๊เตยก็ดูๆเหมือนอยากโดนมั่ง ยิ่งมาแอบฟังศึกระหว่าง1หนุ่มกับ2สาวแล้วด้วยนั้น เจ๊เตยต้องมีเคลิ้มๆบ้างละนะ

peddo

ครั่งนี้มาไม่ให้สุ้มให้เสียงเลยนะครับ
จบก็ดีครับ จะได้ไม่ต้องแอบเปิดโทรศัพท์ดูว่ามาลงยัง ล้อเล่นนะครับ รอภาคสามอยู่
คนบอกเลิกก่อนน่าจะเจ็บน้อยกว่า แต่ไม่จริงเสมอไป บางทีถ้ารู้ความจริงที่ซ่อนไว้อาจจะบอกว่า รู้งี้ อิอิ
ยังมีน้องเหมียวน้องหมวยให้สอยอยู่ แต่หวังว่า เวลาผ่านไปคงจะยังพอมองหน้ามองนมกันได้นะครับ
ขอบคุณครับ

nowhereman

น่าสงสารน้องมินต์คงฝังใจจริงๆ ว่าแต่งานนี้นายโทนจะตัดขาดจากสามสาวยังไงเนี่ย

ได้ฟิล ดรอปไมค์ ก็จากนายโทนเนี่ยแหละ จบบริบูรณ์ แล้วแบบนี้จะไปหาร้านไหนต่อหละเนี่ย

Darkreader

ตกลงมิ้นท์ยอมมั้ยเนี่ย เดาไม่ออก

ปล สุดท้ายแล้วได้จัดเจ๊ อีกคนมั้ยครับ

araiwaaa

ปวดหัวนะแบบนี้ แล้วพอตัดสินใจเลือกใครซักคน ก็ดันไม่เอาอีก ปวดหมอง

pddy2545

ชีวิตเริ่มวุ่นวายแระ 3 คนเดิมก็วุ่นแล้ว มีเหมียวกับพี่เตยเข้ามาอีก ถ้าตัดสินใจผิดนี่ชีวิตเปลี่ยนเลย

lucipher666a

ติดยิ่งกว่าซีรี่ย์เกาหลีอีกนะเรื่องนี้ลงวันเว้นวันเลยได้ไหมครับ...คนเขียนจะตายไหมนะ

•••••

ช่วงนี้ยากส์เลยครับ เพราะบริษัทเปิดแล้ว งานเยอะเลยตอนนี้

#โทน