ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Otona no Douwa เด็กเลี้ยงแกะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2020, 02:38:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naris1423

เด็กเลี้ยงแกะ ฉบับเด็กสาว แต่การลงโทษเด็กเลี้ยงแกะ จะโดนลงโทษเหมือนในฉบับเด็กผู้ชายรึป่าว

โดนคนทั้งหมู่บ้านลงโทษแบบฉีดนำ้เชื้อเจ้าหอยแถมมีหมาป่ามาช่วยคลายเหงาอีก ทำให้สาวน้อยไมโกหกอีกเลย เพราะไม่มีเวลามาโกหก แต่โดนจับมาฉีดน้ำเชื้อแทนเลย

bigboy001

เมื่อเด็กสาวโกหก เพราะไม่อยากให้จัดงาน แล้วกระทาชายในหมู่บ้านรู้ จากงานหมู่บ้านกลายเป็นงานลงแขกเด็กสาวแน่นอน หอยบานกันไปแม่หนูน้อยเอ๋ย 555+ ::DookDig::

EDIT นั่นไง หอยแหกน้ำแตกตอลดเว โอยแต่ก็อิจฉาหนุ่มๆในหมู่บ้านนะ จะเยสเธอเมื่อไหร่ก็ได้ 555+

theoatboy139

นิทานดัดแปลงที่น่าสนใจจริงๆ
.
เอ้า ปรองดองกันเฉยเลยยย

ampolza02

การเริ่มโกหกจะมีผลตามมาในช้า นะเจ้าเด็กเลี้ยงแกะ  งานนี้มีหมู่แน่นอน  ::GiveMe::

ว่าแล้ววว โอ๊ย อิจฉาหนุ่มๆ ในหมู่บ้านนะ จะเสพเธอเมื่อไหร่ก็ได้

kodomoza123

exia

น่าจะโดนจัดหนักจัดเต็มแน่นอน เด็กเลี้ยงแกะ ::JubuJubu::

บอกแล้วครับว่าไม่รอด แต่ไม่คิดว่าหมาป่าจะมาจัดการด้วย 555

numkrieng

::Evil:: การโดฝกหกนี้จะต้องรับโทษแบบไหนนะ
เลิกโกหกแล้ว...55555

thapon 555555

คอมเม้นเพื่ออ่านต่อ แต่ภาพสีสวนเหมือนการ์ตูนเด็กเลย

dilok211021

ถ้าเอาแบบในนิทาน สาวน้อยตัวเอกของเรื่องที่เป็นเด็กเลี้ยงแกะจะไม่มีชาวบ้านคนไหนเชื่ออีก แต่สำหรับเรื่องนี้มันต้องจบแบบไม่ธรรมดาแน่

จบแบบนี้เลยเหรอ เหนือความคาดหมาย มีหักมุม แต่ก็สนุกดี 5555 ::Glad::

xonly-1013

::Me?::แหม๊ะ!! ต้นฉบับเป็นนิทานก่อนนอนผมเลยนะตอนเด็กๆนับแกะก่อนนอนด้วย 555ขอบคุณครับ ::Shy::

แต่พอมาเป็นโด ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ 555

NarkTaLay

ดูแล้วเด็กเลี้ยงแกะน่าจะโดนหนักแน่เลย ผช ทั้งหมู่บ้านเลย  ::Horror::

โดนหนักกว่าที่คิดสะอีก หมาป่าร่วมวงด้วย

sovereignty.artmagic

โทษของการโกหกคือ....

อ่าวสรุปมามั่วเซ็กกันซะงั้น

TaK Sanaha

nekki

น่าจะโดนลงแขกทั้งหมู่บ้านละเล่นแบบนี้

ผิดคาดตรงหมาป่าแวะเวียนมาหาตอนจบด้วยนี่ละ