ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ภาค 2 ตอนที่ 2 (อาจารย์ดา)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 03, 2020, 07:25:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Muruku Nattaya

prapan

แล้วจะมีแบบสลับร่างกันไปมาหรือเปล่าคับ

Maxxxxxx

saranchai

อยากให้แบงค์พระเอกของเรื่องได้เยจารย์ดาบ้าง ในร่างหญิงก็ยังดี

err

คนที่เปิด อาจารย์ดา คงไม่ใช่แฟนแบบอาจารย์เจตแล้ว  หล่ะ  แฟนรอป้ายหน้า...

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ หมอชัยนี่พูดตรงๆเลยนะครับ อาจารย์ดาจะว่าอย่างไรล่ะทีนี

ZeldaZ

ยังไม่อยากให้อาจารย์ดาเสร็จหมอนี่เลย เป็นเจ้าขุนหรือแบงค์ดีกว่า ::Angry::

ปฐพี คิ้วตรง

::HeyHey::อ.ดาจะรอดไหมนี้ อยากให้มีตัวร้ายโผล่มาซะ3-4ตัว ภาคที่แล้วตัวร้ายมีคนเดียวเองเหมือนโดนลุมอะ

weem123

อาจารย์ดาจะเสร็จใครเป็นคนแรกครับน่าติดตามจริงๆ

lit260499

อ.ดาจะโดนใครก่อน จะเป็นหมอชัยหรือแบงค์ หรือคนอื่น ต้องติดตาม

akira

ถอดปะคำวันแรก ยังขนาดนี้เลย วันต่อๆ ไปนี่ สงสัยอาจจะกับใครก็ได้มั้ง

kasanoe

ติดตามมาจากภาค1ครับ  อยากรู้อ.ดาจะเป็นอย่างไร

elelle

knight18