ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(C97) [Kuusou Kyuuka (Mikoto Kei)] Tokunou! Boufuu Maso แปลโดย noohun

เริ่มโดย noohun, กรกฎาคม 03, 2020, 12:50:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noohun

ชื่อเรื่องเต็มๆ : (C97) [Kuusou Kyuuka (Mikoto Kei)] Tokunou! Boufuu Maso (Tensei Shitara Slime Datta Ken)

ยังคงเป็นโดจินของเรื่อง เกิดใหม่เป็นสไลม์ ซึ่งเล่มนี้ เป็นเล่มที่3 ที่เป็นผลงานของ อ.มิโคโตะ เคย์
2เล่มก่อนหน้า ผมแปลไปหมดละ ใครสนใจติดตาม ไปหากันเองนะ (ลงในบอร์ดนี้แหละ)
พึ่งเห็นว่า แปลEng ออกแล้ว พอว่างก็เลยรีบแปลทันที (แต่ดิบสแกนมาไม่ค่อยชัด เอามาปรับเองแล้ว แต่ก็ยังมีหลายจุดที่แลดูหยาบๆอยู่ ต้องขออภัย)

เนื้อหามีสปอยส์พอสมควร (น่าจะเนื้อเรื่องหลังอนิเม)
ปล.หวานกว่าเล่มที่แล้วอีก สรุปว่า ที่เล่มแรกมันแนวขืนใจนี่ คือลองตลาดเหรอครับ จารย์

แปลฟรี ห้ามเอาไปจำหน่าย หรือลงเว็บเสียเงินนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

HypN♥s

noohun

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 03, 2020, 04:04:58 หลังเที่ยง
ล็อกกระทู้ทำไมครับ

พอดีล็อคไว้ตอนแก้ไขกระทู้น่ะครับ
ผมว่ากดปลดล็อคไปแล้ว พึ่งรู้ว่ามันยังล็อคอยู่

kazu36

เวลโดร่า มังกรวายุ เอาร่างออกมาเองก็ได้หรอ
เลยมาหาถึงห้อง

อันนี้คือ สปอยส์เต็มๆเลยครับ

jongPtt

ขออ่านต่อหน่อยครับ น่าติดตามมากๆ ครับ

ipor

pfrankz

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่รู่ว่าจริงๆแล้วร่างกายต้องการแก่นพลังเวทหรือเงี่ยนกันแน่นะ

Hunfrid

เอ่ออออออ แวะมาให้กำลังใจผู้แปลครับ
ไม่รู้จะพิมอะไรเลย คือส่วนตัวคิดว่าริมูรุ เป็นผช-ไร้เพศ เลยรับไม่ค่อยได้นิดหน่อย
ว่าแต่เล่มๆหลังๆ เวโดร่า ออกมาแล้วหรือนี่ ไม่ได้ตามเลย

ขอบคุณมากครับ

bigboy001

::Thinking::  ดูการแปลแปลกๆ แต่ก็ได้อยู่นะ ลุ้นให้พระเอกนางเอกได้กันเสียวๆละกัน จะว่าไปนางเอกดูเด็กอะ นมยังไม่แตกพานเลย น่าจะไม่เกิน 10 ขวบโดนเยสซะแล้ว  ::DookDig::

เนื่องจากเล่มนี้ เป็นโดวจินจากเรื่อง Tensei Shitara Slime Datta Ken ใครที่ไม่เคยดูหรืออ่านเรื่องนี้มาก่อน อาจจะไม่เข้าใจเนื้อเรื่องและตัวละครในเรื่องนี้ได้ และสำนวนที่ผมใช้ ก็ยกมาจากผู้ที่แปลในฉบับนิยายมาอีกที เลยอาจจะดูแปลกๆได้ ขอบคุณที่ติชมครับ

Buarie

โถ่ไอ้เจ้านี่... แต่ถ้าอยู่ในสถานการณ์แบบนั้น ขอเห็นแก่ตัวนิดนึงคงไม่เป็นไรหรอกเนอะ

xtazy

ออกจากโหมดสแตนบาย ริมุรุก็จะกลายเป็นทาสแล้วสิ เหมือนโดนโปรแกรมเข้าจิตใต้สำนึกเลย

opzakong

สิ้นลายผู้ชายแล้ว ดูทรงน่าจะติดเซ็กซ์ไปเสียแล้ว ไม่นะ พระเอกเรา

nekki

หมดกันความจริงจิตใจริริมุมันเป็นลุงผู้ชายไม่ใช่รึ กลายเป็นสาวน้อยไปซะงั้น

Hawaalaew

จากชาติที่แล้วเป็นมนุษย์ลุง ตอนนี้กลายสาวน้อยติดดุ้นไปแล้ว