ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiyoshi Hana] Jojou no Kemono | Lyrical Beast แม่เลี้ยง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 06, 2020, 06:38:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yugiboy

จะมีเฉลยหรือป่าวน่า

Do Joe

ติดตามไปด้วยเลยว่าเข้าไปแล้วจะได้ทำอะไรบ้างมั้ย ::DookDig::

shootnaja

เปิดประตูไปแล้วทำให้แม่เปนของแกซะพ่อหนุ่มมมมม

คดีพลิก ลูกค้าคงโดนแม่แด๊กไปแล้วซินะ 

maruko069

จะเปิดเข้าไปเจอแล้วจัด หรือ แค่แอบส่อง

Edit : ลูกค้าหายไปไหนนิ หรือว่าโดนกิน เพราะตอยจบเหมือนแม่ กลายร่างเป็นจิ้งจอก อะ มีหู 555

hnongchem

แม่พาผู้ชายเข้าห้อง แถมให้ปิดร้าน ให้ลูกกลับบ้าน
คิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้แล้ว

แม่เป็นปีศาจจิ้งจอกเฉยเลย สงสัยลูกค้าคนก่อนไม่เด็ด เลยจับกินซะเลย

fallenversa

โฮ่ยย เรื่องนี้มันดาร์คจัง ลูกแหง่วัยรุ่น ฝ่าฝืนคำสั่งแม่ แม่เอ็งกำลังทำงานเพื่อปากท้องของเอ็งเลยนะเฟ้ย!!!
...
จบฉีก!!! ผู้ชายคนนั้นโดนกินเรียบร้อย แถมแม่ก็เป็นจิ้งจอก (ตอนแรกนึกว่าจะเป็นซัคคิวบัส)

unknowz2012

อยากคิดว่าแม่กำลังเล่นกับดิลโด้ของเล่นกับไอ้หนุ่มนั้นอ่ะ พระเอกคงเข้าใจผิดและแม่เลี้ยงคงทำโทษ  ::Grimace::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

tokennu

ต้องหาวิธีฟันแม่ให้ได้แล้ว จะยอมฟังอย่างเดียวได้ไง

Apinan Mok

แม่มีเจตนาแน่ๆ ไม่งั้นคงชวนไปที่อื่นไม่ใช่บ้านแบบนี้

ชิบหายตอนจบเป็นแบบนี้ได้ไง แม่เป็น ไลแคน

jungka

มาม่า ซัง พาเเขกเข้าห้องงี้คงไม่เล่นหมากรุกเเน่เลย

มีหูงอกเฉยๆ หักมุมนะเนี่ย

Nabisca Sathu

คุยกันแต่เรื่องเสียวๆ อย่าบอกนะว่าไม่ได้เยสกันอยู่ 555+ มีเงื่อนงำว่าไม่ได้เยส เพราะอ่านคอมเมนท์ผ่านตามา เหมือนโดนสปอย -.-

ดีนะอ่านผ่านๆ เลยไม่ใช่อย่างที่คิด แต่เอิ่ม กลายเป็นแบบนี้ไปซะเฉย ไม่บอกเดี๋ยวคนอื่นเห็น 555+แต่แม่สวยจริงๆนะนี่

Fireworks Art

อืมม  รู้สีกรับรู้อารมณ์กรุ่นๆ ของตัวลูกชาย เหมือนจะหึง อยากรู้ต่อ ขออ่านหน่อยครับ ::YehYeh::

Edited:  กลายเป็นปีศาจจิ้งจอกหรือเปล่า ครับ  อย่างงง  เนื้อเรื่องซับซ้อนตอนจบ แต่สวยจริงครับ

ขอบคุณครับ   ::Shy::

suwat3648

ในห้องนั้นมีอะไรนะ  เกิดอะไรขึ้นกันแน่ จะได้เสียวไหมนะ

แม่นางฟ้านี้เอง สวยมากกกก

mspeed

ต้องเป็นคนช่วยแม่แล้วนะ
จริงๆแม่ก็รักลูกแบบคนรักหรือเปล่านะ
ทำไมเราอ่านจบแล้วยังคงงงๆอ่ะ

Tdestiny

จะมีอะไรพลิคล็อคไหมน้า

อ่านแล้วลุ้นตามหนักมาก หวังอยากให้จบแบบแม่ลูกเป็นคู่กันมากๆ

แล้วก็สมปรารถนา แต่งงๆอทพจิ้งจอกนิดๆแฮะ555