ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiyoshi Hana] Jojou no Kemono | Lyrical Beast แม่เลี้ยง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 06, 2020, 06:38:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

ห้องแห่งความลับกำลังจะถูกเปิดออก หวังว่าคงไม่หักมุมแบบเล่นSMกันอยู่นะ

ตอนแรกจะบอกว่าคุณแม่ช่างดุดันราวสัตว์ป่าจริงๆ พอดูตอนจบ..หืม

Mt.xman

แบบนี้มีต่อยกันชัว ไม่งั้นไม่ได้แอ้มแม่เลี้ยงแต่

tadds

เข้าไปแล้วจะทำอะไรได้เนี้ยทำไมไม่รอดูให้จบไปเลยค่อยเข้าเย็ดอะ
edit สรุปแม่ไม่ใช่คนสะงั้น555+

Arty69

ลุ้นจริงๆ  เปิดประตูแล้วจะเจออะไรน้อออออ   ::Doubt::

เรื่องหักมุมดีมากกก  คุ้มค่ากับการติดตาม   ::Thankyou::

ivory

โดยส่วนตัวคิดว่าน่าจะมีหักมุมเล็กๆ ไม่ได้มีอะไรกันกับลูกค้า แต่มามีกับลูกเลี้ยงตัวเองนะครับ

อ้าววว กลายเป็นนางจิ้งจอกดูดวิญญาณซะงัน้

oar123

เปิดออกมาไม่รุ้จะเปนยังไง เดาไม่ถุกเลย

คุณแม่สุดสวยแถมโหดมากๆครับ5555

overspirit

การรู้สึกว่าตัวเองควรจะได้ครอบครอง  มันทรมาณใจจริงๆ ยิ่งเป็นหนุ่มน้อย อารมณ์ยิ่งรุ่นแรง

nekki

ผู้ชายโดนงาบ คือเปิดมาให้ลูกรู้ว่าปวดตับหรือ

คือผู้ชายที่มาก่อนโดนกินไปแล้วหรือ

nattapat13620

พลอตชวนให้เข้าใจผิดจริงๆแต่ดูแล้วน่าเข้าใจผิดจริงๆนั่นล่ะ สวยแซบเกินน

อ้าวคดีพลิกซะงั้น พ่อหนุ่มคนนั้นไปไหน นึกว่าปวดตับซะแล้วโธ่

sasithep

ถ้าเปิดประตูเข้าไปเจอเขากินตับกันจะรับได้หรือเปล่า edit และแล้วก็ได้กินตับกับแม่สมใจ

ppp1234

น่าจะแบบเปิดประตูไปแกล้งความแตกแล้วปลอบใจ
อ่านเห็นพูดถึงกินๆยังคิดว่าจะกินจริงๆรึป่าว รอดสะงั้น

akasaboy

จะมีอะไรหักมุมในห้องนั้นหรือป่าวนะ ?

ปีศาจจิ้งจอกนี่เอง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Prasarn Sitthisirisophon

แม่เลี้ยงสุดสวย ทำเอาลูกเลี้ยงไหวหวั่น

asdw

มันอาจจะไม่ใช่อย่างที่คิดนะผมว่า
หวังว่าจะไม่ดาร์กนะ

Peapea302